Hon Rom Central Beach Resort

3 sao
8,7
Rất tốt
Dựa trên 514 đánh giá
514 đánh giá
Th. 5 10/9
-
Th. 6 11/9
2 khách, 1 phòng
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Thời điểm đặt
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Tổng quan

Tại Hòn Rơm Central Beach Resort, hãy dành trọn ngày trên bãi biển và tham gia thuyền máy. Và sau đó trở về để thưởng thức bữa ăn tuyệt vời tại một trong 2 nhà hàng của khách sạn. Hòn Rơm Central Beach Resort có 122 phòng được trang bị điều hòa với minibar và dép đi trong nhà. Các phòng mở ra ban công. TV LCD 16-inch có các kênh truyền hình cáp. Phòng tắm có buồng tắm vòi sen và đồ dùng nhà tắm miễn phí. Khách có thể thoải mái lướt web với kết nối Internet không dây miễn phí. Có dịch vụ dọn phòng hàng ngày. Hoạt động thể thao, giải trí trong danh sách bên dưới hoặc có trong khuôn viên hoặc trong khu vực lân cận; khách có thể phải thanh toán thêm phụ phí.
8,7
Rất tốt
514 đánh giá

Những ưu đãi mới nhất cho Hon Rom Central Beach Resort

Th. 5 10/9
-
Th. 6 11/9
Ưu đãi từ
725.235 ₫
Giá rẻ nhất giá mỗi đêm
So sánh giá cho Phòng cao cấp và thêm 3 ưu đãi Hon Rom Central Beach Resort khác.
Phòng cao cấp, loại giường chưa xác định
Phòng cao cấp, loại giường chưa xác định
Phòng cao cấp, loại giường chưa xác định
Phòng cao cấp, loại giường chưa xác định
Phòng cao cấp, loại giường chưa xác định
*Giá tổng cộng bao gồm các loại thuế địa phương & chi phí theo ước tính cần thanh toán lúc trả phòng.

Tiện nghi tại Hon Rom Central Beach Resort

  • Bãi biển riêng tư
  • Phương tiện thể thao dưới nước (tại cơ sở)
  • Bể bơi ngoài trời
  • Nhà hàng
  • Bar/Lounge
  • Dịch vụ ẩm thực tận phòng
  • Wi-Fi miễn phí
  • Đỗ xe miễn phí
  • TV
  • Vật dụng nhà tắm miễn phí

Dịch vụ và tiện ích

  • Thuê xe
  • Dịch vụ hỗ trợ cá nhân
  • Hộp đựng đồ an toàn
  • Hối đoái tại địa điểm
  • Tiện nghi hội họp/yến tiệc
  • Dịch vụ ẩm thực tận phòng
  • Trả phòng nhanh
  • Chai nước
  • Lễ tân 24/24

Cơ bản

  • Wi-Fi miễn phí
  • Internet
  • Vật dụng bằng vải
  • Khăn tắm
  • Vật dụng nhà tắm miễn phí
  • Dầu gội
  • Xà-bông rửa cơ thể
  • Điều hoà
  • Thùng rác

Phòng tắm

  • Yukata (áo choàng tắm kiểu Nhật)
  • Vòi sen
  • Máy sấy tóc
  • Toilet
  • Giấy toilet
  • Bathrobe
  • Phòng tắm kín đáo

Ngoài trời

  • Sân hiên/hàng hiên
  • Ghế bãi biển
  • Vỉ nướng
  • Balcony
  • Khu vực picnic
  • Bãi biển riêng tư
  • Vườn

Tổng quan

  • Phòng gia đình
  • Cảnh biển
  • Dép
  • Sofa
  • Cảnh nhìn ra hồ bơi
  • Tủ chứa đồ sẵn có

Những việc nên làm

  • Câu cá
  • Chèo xuồng
  • Karaoke
  • Phương tiện thể thao dưới nước (tại cơ sở)
  • Lướt ván buồm

Đỗ xe và phương tiện giao thông

  • Bãi đỗ xe ngoài phố
  • Xe đưa đón sân bay (thêm phí)
  • Đỗ xe miễn phí
  • Dịch vụ xe đưa đón (tính thêm phí)

Ăn tối

  • Minibar
  • Bar đồ ăn nhẹ
  • Nhà hàng
  • Bar/Lounge

Trợ năng và tính phù hợp

  • Phòng không hút thuốc sẵn có
  • Thang máy
  • Tầng trên lên bằng thang máy

Giặt ủi

  • Tiện nghi giặt ủi
  • Dịch vụ ủi đồ
  • Dịch vụ giặt ủi

Phòng ngủ

  • Giá quần áo
  • Tủ quần áo

Không gian làm việc

  • Két đựng Laptop
  • Bàn làm việc

Đa phương tiện và giải trí

  • TV

Y tế và an toàn

  • Quản gia thường nhật

Bể bơi

  • Bể bơi ngoài trời

Đánh giá về Hon Rom Central Beach Resort

8,7
Rất tốt
514 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
198
Rất tốt
115
Tốt
76
Ổn
40
Tạm được
32
Tầm thường
20
Kém
33
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Điểm theo nhà cung cấp

Địa điểm

Long Son, Mũi Né

Những nơi gần đây

  • Mui Ne Sand Dunes3.4 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 14:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 12:00

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.

Thông tin cần thiết về Hon Rom Central Beach Resort

Mùa thấp điểm

Mùa cao điểm

Giá trung bình (đêm trong tuần)

Giá trung bình (đêm cuối tuần)

tháng 5
tháng 2
1.003.650 ₫
2.237.226 ₫
Tháng có giá lưu trú rẻ nhất với mức giá giảm trung bình 39%.
Tháng có giá lưu trú đắt nhất với mức giá tăng trung bình 66%.
Giá trung bình cho CN - Th 5 trong 2 tuần vừa qua.
Giá trung bình cho Th 6 & Th 7 trong 2 tuần vừa qua.

Những mẹo hàng đầu của KAYAK để lưu trú tại Hon Rom Central Beach Resort

  • Nếu bạn muốn có phòng giá rẻ ở Hon Rom Central Beach Resort, bạn nên cân nhắc việc lưu trú trong mùa thấp điểm. Các ưu đãi rẻ nhất thường có thể được tìm thấy vào tháng 5 và tháng 8.
  • Giá có thể thay đổi tùy thuộc vào các ngày trong tuần. Các ưu đãi phòng tốt nhất ở Hon Rom Central Beach Resort, kế hoạch lưu trú vào Thứ Hai hoặc Thứ Năm. Ngày có giá cao nhất thường là Thứ Bảy.
  • Bạn nên ở Hon Rom Central Beach Resort mấy ngày? Người dùng KAYAK thường đặt phòng ở đây trong 2 ngày.

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại Hon Rom Central Beach Resort

  • Hon Rom Central Beach Resort nằm ở đâu?

    Hon Rom Central Beach Resort nằm tại Long Son ở Mũi Né, cách trung tâm Mũi Né 4,7 km. Mui Ne Sand Dunes là thắng cảnh gần nhất so với Hon Rom Central Beach Resort.

  • Nhận phòng và trả phòng tại Hon Rom Central Beach Resort vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 14:00 và giờ trả phòng là 12:00 tại Hon Rom Central Beach Resort.

  • Hon Rom Central Beach Resort có đường truyền Wi-Fi miễn phí không?

    Có, Hon Rom Central Beach Resort có đường truyền Wi-Fi miễn phí.

  • Hon Rom Central Beach Resort có bãi đỗ xe miễn phí không?

    Có, Hon Rom Central Beach Resort có bãi đỗ xe miễn phí.

  • Hon Rom Central Beach Resort cách sân bay bao xa?

    Hon Rom Central Beach Resort cách Da Lat Quốc tế Liên Khương một quãng 88,1 km. Hon Rom Central Beach Resort cách Nha Trang Quốc tế Cam Ranh một quãng 151,2 km.

  • Hon Rom Central Beach Resort có hồ bơi không?

    Có, Hon Rom Central Beach Resort có hồ bơi trong khuôn viên.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn Hon Rom Central Beach Resort?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại Hon Rom Central Beach Resort ở Mũi Né, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại Hon Rom Central Beach Resort, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở Hon Rom Central Beach Resort.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Cho thuê
Condotel Highfloor Sea View - Apec Mandala Mui Ne
0,42 kmHồ bơi kín đáo, Bồn tắm nước nóng, Sauna912.409 ₫+
Khách sạn 3 sao
Red Sands Mui Ne
9.5 Tuyệt hảo (146 đánh giá)0,52 kmBể bơi ngoài trời, beachfront, Nhà hàng1.173.097 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 16%
Nirvana Beach Villages
9.5 Tuyệt hảo (2 đánh giá)0,89 km703.859 ₫+
Khách sạn 4 sao
Rẻ hơn 22%
Anna Beach Resort and Restaurant
6.9 Tốt (42 đánh giá)1,89 kmNhà hàng, Dịch vụ ẩm thực tận phòng651.721 ₫+
Khách sạn 4 sao
Rẻ hơn 22%
Anna Beach Resort and Restaurant
6.9 Tốt (42 đánh giá)1,89 kmNhà hàng, Dịch vụ ẩm thực tận phòng651.721 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 16%
Nirvana Beach Villages
9.5 Tuyệt hảo (2 đánh giá)0,89 km703.859 ₫+
Cho thuê
Condotel Highfloor Sea View - Apec Mandala Mui Ne
0,42 kmHồ bơi kín đáo, Bồn tắm nước nóng, Sauna912.409 ₫+
Khách sạn 3 sao
Red Sands Mui Ne
9.5 Tuyệt hảo (146 đánh giá)0,52 kmBể bơi ngoài trời, beachfront, Nhà hàng1.173.097 ₫+
Khách sạn 3 sao
Red Sands Mui Ne
9.5 Tuyệt hảo (146 đánh giá)0,52 kmBể bơi ngoài trời, beachfront, Nhà hàng1.173.097 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 16%
Nirvana Beach Villages
9.5 Tuyệt hảo (2 đánh giá)0,89 km703.859 ₫+
Khách sạn 4 sao
Rẻ hơn 22%
Anna Beach Resort and Restaurant
6.9 Tốt (42 đánh giá)1,89 kmNhà hàng, Dịch vụ ẩm thực tận phòng651.721 ₫+
Cho thuê
Condotel Highfloor Sea View - Apec Mandala Mui Ne
0,42 kmHồ bơi kín đáo, Bồn tắm nước nóng, Sauna912.409 ₫+

Bạn nên biết

Đáng tiền

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

8,6
4,7 km