An Hien homestay Hoi An

3 sao
8,3
Rất tốt
Dựa trên 139 đánh giá
139 đánh giá
Th. 4 21/10
-
Th. 5 22/10
2 khách, 1 phòng
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Tổng quan

Cùng với khu spa với đầy đủ các liệu pháp, khách sạn không khói thuốc này có nhà hàng và trung tâm thể dục. Khách có thể sử dụng Wifi miễn phí tại khu vực chung lẫn bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí. Bên cạnh đó còn có quầy bar/khu lounge, trung tâm dịch vụ văn phòng và dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách. An Hiên Homestay Hội An có 4 phòng được trang bị điều hòa với dép đi trong nhà và đồ dùng nhà tắm miễn phí. Các phòng có khu tiếp khách tách biệt và gồm bàn. Khách có thể thoải mái lướt web với kết nối Internet không dây miễn phí (tốc độ 50+ Mbps). Phòng tắm có buồng tắm vòi sen. Có dịch vụ dọn phòng hàng ngày và khách có thể yêu cầu máy sấy tóc. Tiện nghi thể thao, giải trí tại Khách sạn gồm trung tâm thể dục. Hoạt động thể thao, giải trí trong danh sách bên dưới hoặc có trong khuôn viên hoặc trong khu vực lân cận; khách có thể phải thanh toán thêm phụ phí.
8,3
Rất tốt
139 đánh giá

Những ưu đãi mới nhất cho An Hien homestay Hoi An

Th. 4 21/10
-
Th. 5 22/10

Tiện nghi tại An Hien homestay Hoi An

  • ​Phòng gym
  • Bar/Lounge
  • Dịch vụ ẩm thực tận phòng
  • Wi-Fi miễn phí
  • Khu vực làm việc
  • Vật dụng nhà tắm miễn phí
  • Đưa đón sân bay
  • Internet
  • Spa
  • Tiện nghi giặt ủi

Đánh giá về An Hien homestay Hoi An

8,3
Rất tốt
139 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
63
Rất tốt
20
Tốt
37
Ổn
6
Tạm được
5
Tầm thường
1
Kém
7
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Điểm theo nhà cung cấp

Địa điểm

164 Ly Thai To, Hội An

Những nơi gần đây

  • Chùa Chúc Thánh0.6 km
  • Bảo tàng Hội An1 km
  • Nhà thờ tộc Trần1 km
  • Hội quán Hải Nam1 km
  • Hội quán Phúc Kiến1.1 km
  • Chùa Phước Lâm1.1 km
  • Bảo tàng Gốm sứ Mậu dịch1.1 km
  • Chợ Hội An1.2 km
  • Bảo tàng Văn hóa Dân gian Hội An1.2 km
  • Hội An Spa - Na Spa & Beauty1.2 km
  • Phố Cổ Hội An1.3 km
  • Hội Quán Quảng Triệu1.3 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 14:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 11:30

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại An Hien homestay Hoi An

  • An Hien homestay Hoi An nằm ở đâu?

    An Hien homestay Hoi An nằm tại 164 Ly Thai To ở Cẩm Châu, cách trung tâm Hội An 1,1 km. Chùa Chúc Thánh là thắng cảnh gần nhất so với An Hien homestay Hoi An.

  • Nhận phòng và trả phòng tại An Hien homestay Hoi An vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 14:00 và giờ trả phòng là 11:30 tại An Hien homestay Hoi An.

  • An Hien homestay Hoi An có đường truyền Wi-Fi miễn phí không?

    Có, An Hien homestay Hoi An có đường truyền Wi-Fi miễn phí.

  • An Hien homestay Hoi An cách sân bay bao xa?

    An Hien homestay Hoi An cách Quốc tế Đà Nẵng một quãng 22,5 km. An Hien homestay Hoi An cách Tam Kỳ Quốc tế Chu Lai một quãng 66,8 km.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn An Hien homestay Hoi An?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại An Hien homestay Hoi An ở Hội An, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại An Hien homestay Hoi An, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở An Hien homestay Hoi An.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Khách sạn 3 sao
Hai Dao Hoi An Villa
8.9 Tuyệt hảo (469 đánh giá)0,01 kmBể bơi ngoài trời, Wi-Fi miễn phí, TV màn hình phẳng388.702 ₫+
Khách sạn 3 sao
Hoi An Merrily De Art Hotel
9.5 Tuyệt hảo (1.451 đánh giá)0,05 kmBể bơi ngoài trời, Bể bơi trong nhà, Nhà hàng544.183 ₫+
Khách sạn 3 sao
Hoian Tranquil Lodge - Chon Binh Yen
9.5 Tuyệt hảo (518 đánh giá)0,07 kmBể bơi ngoài trời, Nhà hàng, Bar/Lounge855.144 ₫+
Khách sạn 4 sao
White Lotus Hotel Hoian
9.1 Tuyệt hảo (964 đánh giá)0,17 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Nhà hàng575.279 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 21%
Vesper Homestay
9.1 Tuyệt hảo (130 đánh giá)0,32 kmWi-Fi, Cáp hoặc TV vệ tinh285.048 ₫+
Khách sạn 3 sao
Grand Holiday Villa
9.3 Tuyệt hảo (275 đánh giá)0,36 kmBể bơi ngoài trời, Dịch vụ ẩm thực tận phòng, Wi-Fi miễn phí371.599 ₫+
Khách sạn 3 sao
Hai Dao Hoi An Villa
8.9 Tuyệt hảo (469 đánh giá)0,01 kmBể bơi ngoài trời, Wi-Fi miễn phí, TV màn hình phẳng388.702 ₫+
Khách sạn 3 sao
Quynh Long Villa
9.4 Tuyệt hảo (763 đánh giá)0,43 kmBể bơi ngoài trời, Bar/Lounge, Dịch vụ ẩm thực tận phòng398.031 ₫+
Khách sạn 4 sao
The View Boutique Hoi An
10 Tuyệt hảo (54 đánh giá)0,23 kmBể bơi trong nhà, Dịch vụ ẩm thực tận phòng, Wi-Fi miễn phí440.529 ₫+
Khách sạn 3 sao
Hoi An Golden Holiday Villa
9.6 Tuyệt hảo (94 đánh giá)0,31 kmBể bơi ngoài trời, Nhà hàng, Dịch vụ ẩm thực tận phòng829.231 ₫+
Khách sạn 4 sao
Reu Boutique Hotel
9.6 Tuyệt hảo (279 đánh giá)0,36 kmBơi ống thở, Bể bơi ngoài trời, ​Phòng gym1.548.070 ₫+
Khách sạn 2 sao
Kaia Gallery Hotel Hoi An
9.6 Tuyệt hảo (381 đánh giá)0,37 kmChỉ người lớn, lặn ống thở, Dịch vụ ẩm thực tận phòng1.088.365 ₫+

Bạn nên biết

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

Sân bay gần nhất

Khoảng cách đến sân bay

1,1 km
Quốc tế Đà Nẵng
22,5 km

Nhiều lựa chọn hơn cho chỗ lưu trú ở Hội An