Rodeway Inn & Suites Hwy 290 Nw

2 sao
6,2
Ổn
Dựa trên 210 đánh giá
210 đánh giá
Th. 5 22/10
-
Th. 6 23/10
2 khách, 1 phòng
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Tổng quan

Cùng phục vụ cà phê tại khu vực chung, motel này có trung tâm dịch vụ văn phòng và phòng họp. Khách được cung cấp nhiều tiện nghi, dịch vụ miễn phí, gồm bữa sáng kiểu Âu, Wifi tại khu vực chung, cũng như bãi đậu xe tự phục vụ. Bên cạnh đó còn có trang thiết bị giặt ủi, quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày và TV ở khu vực chung. Rodeway Inn & Suites Highway 290 Northwest có 40 phòng với máy sấy tóc và bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo. Các phòng có TV với các kênh truyền hình cáp cao cấp. Khách có thể sử dụng tủ lạnh và lò vi sóng trong phòng. Phòng tắm có vòi sen/bồn tắm kết hợp và đồ dùng nhà tắm miễn phí. Khách có thể thoải mái lướt web với kết nối Internet không dây miễn phí. Các tiện nghi phục vụ nhu cầu công việc gồm bàn và điện thoại; miễn phí các cuộc gọi nội vùng và đường dài (có giới hạn). Có dịch vụ dọn phòng hàng ngày.
6,2
Ổn
210 đánh giá

Những ưu đãi mới nhất cho Rodeway Inn & Suites Hwy 290 Nw

Th. 5 22/10
-
Th. 6 23/10
Ưu đãi từ
1.583.118 ₫
•Giá rẻ nhất giá mỗi đêm
So sánh giá cho Phòng cỡ king, Phòng đôi và thêm 8 ưu đãi Rodeway Inn & Suites Hwy 290 Nw khác.
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
1.583.118 ₫
tổng giá mỗi đêm với VAT
Phòng đôi, 2 giường đôi
1.607.716 ₫
tổng giá mỗi đêm với VAT
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
1.665.458 ₫
tổng giá mỗi đêm với VAT
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
1.734.076 ₫
tổng giá mỗi đêm với VAT
Phòng tiêu chuẩn, 2 giường đôi
2.044.536 ₫
tổng giá mỗi đêm với VAT
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
2.268.773 ₫
tổng giá mỗi đêm với VAT
*Giá tổng cộng bao gồm các loại thuế địa phương & chi phí theo ước tính cần thanh toán lúc trả phòng.

Tiện nghi tại Rodeway Inn & Suites Hwy 290 Nw

  • Dịch vụ ẩm thực tận phòng
  • Wi-Fi miễn phí
  • Đỗ xe miễn phí
  • Khu vực làm việc
  • TV màn hình phẳng
  • TV
  • Cáp hoặc TV vệ tinh
  • Vật dụng nhà tắm miễn phí
  • Đưa đón sân bay
  • Tiện nghi hội họp/yến tiệc

Đánh giá về Rodeway Inn & Suites Hwy 290 Nw

6,2
Ổn
210 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
78
Rất tốt
23
Tốt
39
Ổn
11
Tạm được
16
Tầm thường
5
Kém
38
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Địa điểm

4760 Sherwood Lane, Houston, TX 77092

Những nơi gần đây

  • Buffalo Bayou Park8.1 km
  • Lakewood Church9.7 km
  • Sam Houston Park10.6 km
  • Downtown Houston10.8 km
  • Houston Theater District10.8 km
  • Houston Grand Opera10.9 km
  • Houston JPMorgan Chase Tower11.1 km
  • Co-Cathedral of the Sacred Heart11.5 km
  • Toyota Center11.9 km
  • Daikin Park12 km
  • Museum of Fine Arts12 km
  • George R. Brown Convention Center12.1 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 13:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 11:00

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại Rodeway Inn & Suites Hwy 290 Nw

  • Rodeway Inn & Suites Hwy 290 Nw nằm ở đâu?

    Rodeway Inn & Suites Hwy 290 Nw nằm tại 4760 Sherwood Lane ở Northside, cách trung tâm Houston 11,1 km. Buffalo Bayou Park là thắng cảnh gần nhất so với Rodeway Inn & Suites Hwy 290 Nw.

  • Nhận phòng và trả phòng tại Rodeway Inn & Suites Hwy 290 Nw vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 13:00 và giờ trả phòng là 11:00 tại Rodeway Inn & Suites Hwy 290 Nw.

  • Rodeway Inn & Suites Hwy 290 Nw có đường truyền Wi-Fi miễn phí không?

    Có, Rodeway Inn & Suites Hwy 290 Nw có đường truyền Wi-Fi miễn phí.

  • Rodeway Inn & Suites Hwy 290 Nw có bãi đỗ xe miễn phí không?

    Có, Rodeway Inn & Suites Hwy 290 Nw có bãi đỗ xe miễn phí.

  • Rodeway Inn & Suites Hwy 290 Nw cách sân bay bao xa?

    Rodeway Inn & Suites Hwy 290 Nw cách Houston George Bush Intcntl một quãng 22,3 km. Rodeway Inn & Suites Hwy 290 Nw cách Houston Hobby một quãng 25,6 km.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn Rodeway Inn & Suites Hwy 290 Nw?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại Rodeway Inn & Suites Hwy 290 Nw ở Houston, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại Rodeway Inn & Suites Hwy 290 Nw, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở Rodeway Inn & Suites Hwy 290 Nw.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 9%Days Inn by Wyndham Houston5.6 Ổn (1.215 đánh giá)0,51 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Dịch vụ ẩm thực tận phòng1.372.346 ₫+
Khách sạn 3 sao
La Quinta Inn & Suites by Wyndham Houston NW Brookhollow6.5 Tốt (1.261 đánh giá)0,58 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Dịch vụ ẩm thực tận phòng1.733.558 ₫+
Khách sạn 2 sao
Studio 6 Houston Tx Brookhollow
8 Tuyệt hảo (33 đánh giá)1,05 kmBể bơi ngoài trời, Wi-Fi miễn phí, Máy pha cà phê1.501.813 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 5%Super 8 by Wyndham Houston/Brookhollow NW7.1 Tốt (300 đánh giá)1,16 kmBể bơi ngoài trời, Wi-Fi miễn phí, Máy pha cà phê1.424.133 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 9%Days Inn by Wyndham Houston5.6 Ổn (1.215 đánh giá)0,51 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Dịch vụ ẩm thực tận phòng1.372.346 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 5%Super 8 by Wyndham Houston/Brookhollow NW7.1 Tốt (300 đánh giá)1,16 kmBể bơi ngoài trời, Wi-Fi miễn phí, Máy pha cà phê1.424.133 ₫+
Khách sạn 2 sao
Studio 6 Houston Tx Brookhollow
8 Tuyệt hảo (33 đánh giá)1,05 kmBể bơi ngoài trời, Wi-Fi miễn phí, Máy pha cà phê1.501.813 ₫+
Khách sạn 3 sao
Heritage Place Houston Brookhollow
8 Tuyệt hảo (555 đánh giá)1,75 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí1.631.280 ₫+
Khách sạn 2 sao
Studio 6 Houston Tx Brookhollow
8 Tuyệt hảo (33 đánh giá)1,05 kmBể bơi ngoài trời, Wi-Fi miễn phí, Máy pha cà phê1.501.813 ₫+
Khách sạn 3 sao
Heritage Place Houston Brookhollow
8 Tuyệt hảo (555 đánh giá)1,75 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí1.631.280 ₫+
Khách sạn 3 sao
SpringHill Suites by Marriott Houston Brookhollow7.8 Tốt (465 đánh giá)1,64 km​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí, Máy pha cà phê3.573.279 ₫+
Khách sạn 3 sao
Sheraton Houston Brookhollow Hotel7.7 Tốt (435 đánh giá)1,54 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Nhà hàng2.200.933 ₫+

Bạn nên biết

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

Sân bay gần nhất

Khoảng cách đến sân bay

11,1 km
Houston George Bush Intcntl
22,3 km