Hotel Pacific

3 sao
7,9
Tốt
Dựa trên 4415 đánh giá
4.415 đánh giá
Th. 6 16/10
-
Th. 7 17/10
2 khách, 1 phòng
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Tổng quan

Khách sạn không khói thuốc này có quầy bar/khu lounge, phòng tắm hơi và bãi đậu xe tự phục vụ. Khách được phục vụ bữa sáng đầy đủ cũng như có thể sử dụng Wifi tại khu vực chung miễn phí. Ngoài ra, trong khuôn viên còn có dịch vụ giặt khô, trang thiết bị giặt ủi và báo miễn phí. Hotel Pacific có 53 phòng với két bảo mật và báo miễn phí. TV LCD có các kênh truyền hình vệ tinh. Phòng tắm có bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen, đồ dùng nhà tắm miễn phí và máy sấy tóc. Khách có thể thoải mái lướt web với kết nối Internet không dây miễn phí. Có dịch vụ dọn phòng hàng ngày. Tiện nghi thể thao, giải trí tại Khách sạn gồm phòng tắm hơi. Hoạt động thể thao, giải trí trong danh sách bên dưới hoặc có trong khuôn viên hoặc trong khu vực lân cận; khách có thể phải thanh toán thêm phụ phí.
7,9
Tốt
4415 đánh giá

Những ưu đãi mới nhất cho Hotel Pacific

Th. 6 16/10
-
Th. 7 17/10
Ưu đãi từ
2.774.235 ₫
•Giá rẻ nhất giá mỗi đêm
So sánh giá cho Phòng tiêu chuẩn, Phòng đôi và thêm 12 ưu đãi Hotel Pacific khác.
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
2.774.235 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
2.877.657 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
3.235.614 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
3.288.751 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
3.825.816 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
*Giá tổng cộng bao gồm các loại thuế địa phương & chi phí theo ước tính cần thanh toán lúc trả phòng.

Tiện nghi tại Hotel Pacific

  • Bar/Lounge
  • Dịch vụ ẩm thực tận phòng
  • Wi-Fi miễn phí
  • Máy pha trà/cà phê
  • Wi-Fi có ở mọi khu vực
  • TV màn hình phẳng
  • TV
  • Cáp hoặc TV vệ tinh
  • Vật dụng nhà tắm miễn phí
  • Internet

Đánh giá về Hotel Pacific

7,9
Tốt
4415 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
1377
Rất tốt
1373
Tốt
910
Ổn
311
Tạm được
252
Tầm thường
97
Kém
95
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Địa điểm

Hofstraat 11, Ostend 8400

Những nơi gần đây

  • De Plate Museum of Local History126 m
  • James Ensor House241 m
  • Wapenplein267 m
  • Oostende Centrum274 m
  • Ostend Beach308 m
  • North Sea Aquarium321 m
  • Cultuurcentrum De Grote Post0.6 km
  • Sint-Petrus-en-Pauluskerk0.6 km
  • Casino Kursaal0.6 km
  • Leopoldpark0.7 km
  • Lange Nelle Lighthouse0.8 km
  • The Mercator0.8 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 15:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 11:00

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.

Hotel Pacific

Tháng nào có giá rẻ nhất ở Hotel Pacific?

Tháng rẻ nhất để ở tại Hotel Pacific là Tháng Một, với giá trung bình mỗi đêm là 2.980.819 ₫. Tháng đắt nhất là Tháng Tám, với giá 5.184.033 ₫ mỗi đêm.

Ngày nào là rẻ nhất để đặt Hotel Pacific?

Ngày rẻ nhất để đặt Hotel Pacific là Thứ Ba, với giá trung bình mỗi đêm là 2.985.226 ₫. Ngày đắt nhất là Thứ Bảy với mức 5.900.466 ₫ mỗi đêm.

Nên đặt Hotel Pacific trước bao lâu?

Để có giá tốt nhất cho Hotel Pacific, hãy đặt trước khoảng 12 tuần. Điều này có thể giúp bạn tiết kiệm khoảng 26%% so với việc đặt vào phút chót.

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại Hotel Pacific

  • Hotel Pacific nằm ở đâu?

    Hotel Pacific nằm tại Hofstraat 11, cách trung tâm Ostend 2,2 km. De Plate Museum of Local History là thắng cảnh gần nhất so với Hotel Pacific.

  • Nhận phòng và trả phòng tại Hotel Pacific vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 15:00 và giờ trả phòng là 11:00 tại Hotel Pacific.

  • Hotel Pacific có đường truyền Wi-Fi miễn phí không?

    Có, Hotel Pacific có đường truyền Wi-Fi miễn phí.

  • Hotel Pacific cách sân bay bao xa?

    Hotel Pacific cách Ostende-Bruges một quãng 5 km. Hotel Pacific cách Lille Lesquin một quãng 75,2 km.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn Hotel Pacific?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại Hotel Pacific ở Ostend, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại Hotel Pacific, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở Hotel Pacific.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Khách sạn 1 sao
Theheaven@7 (Adults Only)
8.8 Tuyệt hảo (53 đánh giá)0,06 km3.110.420 ₫+
Khách sạn 3 sao
Ostend Hotel8.4 Tuyệt hảo (2.469 đánh giá)0,06 km​Phòng gym, Nhà hàng, Bar/Lounge4.432.349 ₫+
Khách sạn 4 sao
Hotel Europe7.5 Tốt (6.036 đánh giá)0,1 kmBể bơi trong nhà, beachfront, ​Phòng gym2.980.820 ₫+
Khách sạn 4 sao
Rẻ hơn 15%
Hotel Cocoon
8.8 Tuyệt hảo (3.014 đánh giá)0,15 kmDải đất bên bờ biển, Nhà hàng, Bar/Lounge2.332.815 ₫+
Khách sạn 4 sao
Rẻ hơn 15%
Hotel Cocoon
8.8 Tuyệt hảo (3.014 đánh giá)0,15 kmDải đất bên bờ biển, Nhà hàng, Bar/Lounge2.332.815 ₫+
Khách sạn 4 sao
Hotel Europe7.5 Tốt (6.036 đánh giá)0,1 kmBể bơi trong nhà, beachfront, ​Phòng gym2.980.820 ₫+
Khách sạn 1 sao
Theheaven@7 (Adults Only)
8.8 Tuyệt hảo (53 đánh giá)0,06 km3.110.420 ₫+
Khách sạn 3 sao
Ostend Hotel8.4 Tuyệt hảo (2.469 đánh giá)0,06 km​Phòng gym, Nhà hàng, Bar/Lounge4.432.349 ₫+
Khách sạn 1 sao
Theheaven@7 (Adults Only)
8.8 Tuyệt hảo (53 đánh giá)0,06 km3.110.420 ₫+
Khách sạn 4 sao
Rẻ hơn 15%
Hotel Cocoon
8.8 Tuyệt hảo (3.014 đánh giá)0,15 kmDải đất bên bờ biển, Nhà hàng, Bar/Lounge2.332.815 ₫+
Khách sạn 3 sao
Ostend Hotel8.4 Tuyệt hảo (2.469 đánh giá)0,06 km​Phòng gym, Nhà hàng, Bar/Lounge4.432.349 ₫+
Khách sạn 4 sao
Hotel Europe7.5 Tốt (6.036 đánh giá)0,1 kmBể bơi trong nhà, beachfront, ​Phòng gym2.980.820 ₫+

Bạn nên biết

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

Sân bay gần nhất

Khoảng cách đến sân bay

2,2 km
Ostende-Bruges
5,0 km