B&B Destinazione Roma

3 sao
7,6
Tốt
Dựa trên 265 đánh giá
265 đánh giá
Th. 4 16/9
-
Th. 5 17/9
2 khách, 1 phòng
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Tổng quan

B&B Destinazione Roma tọa lạc ở quận Aurelia thuộc Roma, cách Ga Metro Battistini chưa đến 1 km và Thánh đường St. Peter's Basilica 3.4 km. Wi-Fi miễn phí có sẵn và chỗ đậu xe riêng có thể được sắp xếp với một khoản phụ phí. Một số căn có TV màn hình phẳng truyền hình cáp, bếp đầy đủ tiện nghi với tủ lạnh, cùng phòng tắm riêng được trang bị vòi sen và đồ vệ sinh cá nhân miễn phí. Nhà nghỉ B&B cách Bảo tàng Vatican 3.5 km và Ga Metro Ottaviano - San Pietro 3.6 km.
7,6
Tốt
265 đánh giá

Những ưu đãi mới nhất cho B&B Destinazione Roma

Th. 4 16/9
-
Th. 5 17/9
Ưu đãi từ
2.936.834 ₫
Giá rẻ nhất giá mỗi đêm
So sánh giá cho Phòng đôi và thêm 1 ưu đãi B&B Destinazione Roma khác.
Phòng đôi, loại giường chưa xác định
2.936.834 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng đôi, loại giường chưa xác định
2.971.406 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng đôi, loại giường chưa xác định
3.206.135 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
*Giá tổng cộng bao gồm các loại thuế địa phương & chi phí theo ước tính cần thanh toán lúc trả phòng.

Tiện nghi tại B&B Destinazione Roma

  • Wi-Fi miễn phí
  • Phòng tắm kín đáo
  • Máy pha cà phê
  • Balcony
  • Điều hoà
  • TV màn hình phẳng
  • TV
  • Internet
  • Đỗ xe
  • Dịch vụ ẩm thực tận phòng

Đánh giá về B&B Destinazione Roma

7,6
Tốt
265 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
71
Rất tốt
42
Tốt
50
Ổn
36
Tạm được
24
Tầm thường
11
Kém
31
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Địa điểm

Via Di Boccea 190, 00167 Rome

Những nơi gần đây

  • Musei Vaticani2.6 km
  • Cappella Sistina2.6 km
  • Piazza Navona4.2 km
  • Olympic Stadium4.3 km
  • Pantheon4.5 km
  • Via del Corso4.6 km
  • Isola Tiberina4.7 km
  • Piazza di Spagna4.9 km
  • Spanish Steps5 km
  • Fontana di Trevi5 km
  • Aventino5.1 km
  • Rome City Centre5.2 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 13:30, trả phòng bất kì lúc nào trước 10:00

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.
Số giấy phép: IT058091C1DXER7FX3

B&B Destinazione Roma

Ngày nào là rẻ nhất để đặt B&B Destinazione Roma?

Ngày rẻ nhất để đặt B&B Destinazione Roma là Thứ Tư, với giá trung bình mỗi đêm là 2.936.834 ₫. Ngày đắt nhất là Thứ Ba với mức 3.432.285 ₫ mỗi đêm.

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại B&B Destinazione Roma

  • B&B Destinazione Roma nằm ở đâu?

    B&B Destinazione Roma nằm tại Via Di Boccea 190 ở Aurelio, cách trung tâm Rome 5,9 km. Musei Vaticani là thắng cảnh gần nhất so với B&B Destinazione Roma.

  • Nhận phòng và trả phòng tại B&B Destinazione Roma vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 13:30 và giờ trả phòng là 10:00 tại B&B Destinazione Roma.

  • B&B Destinazione Roma có đường truyền Wi-Fi miễn phí không?

    Có, B&B Destinazione Roma có đường truyền Wi-Fi miễn phí.

  • B&B Destinazione Roma cách sân bay bao xa?

    B&B Destinazione Roma cách Rome Ciampino một quãng 18,3 km.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn B&B Destinazione Roma?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại B&B Destinazione Roma ở Rome, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại B&B Destinazione Roma, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở B&B Destinazione Roma.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Cho thuê
Flora Cozy Flat close to Metro
9.2 Tuyệt hảo (8 đánh giá)0,06 kmCảnh thành phố, Kitchen, kitchenette3.549.780 ₫+
Khách sạn 1 sao
Vatican Living Rome
8.9 Tuyệt hảo (570 đánh giá)0,07 kmDịch vụ ẩm thực tận phòng, Wi-Fi miễn phí, Máy pha trà/cà phê2.911.360 ₫+
Cho thuê
Bright, Spacious, and Well-Connected: Your Perfect Retreat in Rome
0,18 kmWi-Fi, air-conditioned5.900.702 ₫+
Cho thuê
Rẻ hơn 2%
Maison Bruna, Delightful Apartment 5 Min From The Vatican And The City Center By Metro
6.6 Tốt (3 đánh giá)0,19 kmWi-Fi, Balcony, air-conditioned2.807.383 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 9%
Living
7.7 Tốt (317 đánh giá)0,36 kmDịch vụ ẩm thực tận phòng, Wi-Fi miễn phí, Máy pha trà/cà phê2.615.545 ₫+
Khách sạn 4 sao
Rẻ hơn 4%c-hotels Club House Roma9 Tuyệt hảo (5.280 đánh giá)0,36 kmNhà hàng, Bar/Lounge, Dịch vụ ẩm thực tận phòng2.746.036 ₫+
Cho thuê
Rẻ hơn 2%
Maison Bruna, Delightful Apartment 5 Min From The Vatican And The City Center By Metro
6.6 Tốt (3 đánh giá)0,19 kmWi-Fi, Balcony, air-conditioned2.807.383 ₫+
Khách sạn 1 sao
Vatican Living Rome
8.9 Tuyệt hảo (570 đánh giá)0,07 kmDịch vụ ẩm thực tận phòng, Wi-Fi miễn phí, Máy pha trà/cà phê2.911.360 ₫+
Cho thuê
Nice Apt 90 Sqm 10 Minutes From Vatican -Wi-Fi - Smart Tv - Air Conditioned
10 Tuyệt hảo (2 đánh giá)0,26 kmBalcony, air-conditioned, Máy pha cà phê3.714.323 ₫+
Cho thuê
Anton Inn Rome Cornelia Apartment
10 Tuyệt hảo (14 đánh giá)0,3 kmCảnh thành phố, Kitchen, Balcony3.405.251 ₫+
Cho thuê
Tm Apartment
9.8 Tuyệt hảo (39 đánh giá)0,27 kmKitchen, kitchenette, air-conditioned4.055.108 ₫+
Cho thuê
Rome: Apartment/ flat - Roma
9.8 Tuyệt hảo (34 đánh giá)0,28 kmWi-Fi, Balcony, air-conditioned5.068.885 ₫+

Bạn nên biết

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

Sân bay gần nhất

Khoảng cách đến sân bay

5,9 km
Rome Ciampino
18,3 km