The Claiborne House Bed And Breakfast

3 sao
Th. 7 11/7
-
CN 12/7
2 khách, 1 phòng
Nhà cung cấp
Nhà cung cấp cho The Claiborne House Bed And Breakfast
Nhà cung cấp cho The Claiborne House Bed And Breakfast
Nhà cung cấp cho The Claiborne House Bed And Breakfast
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Những ưu đãi mới nhất cho The Claiborne House Bed And Breakfast

Th. 7 11/7
-
CN 12/7

Tiện nghi tại The Claiborne House Bed And Breakfast

  • Wi-Fi miễn phí
  • Tiện nghi hội họp/yến tiệc
  • Máy sấy tóc
  • Đi bộ đường dài

Phòng tắm

  • Máy sấy tóc

Những việc nên làm

  • Đi bộ đường dài

Dịch vụ và tiện ích

  • Tiện nghi hội họp/yến tiệc

Cơ bản

  • Wi-Fi miễn phí

Đánh giá về The Claiborne House Bed And Breakfast

9,6
Tuyệt vời
80 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
72
Rất tốt
6
Tốt
1
Ổn
0
Tạm được
1
Tầm thường
0
Kém
0
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Điểm theo nhà cung cấp

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 15:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 11:00

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.

Thời điểm đặt phòng ở The Claiborne House Bed And Breakfast

Giá mỗi đêm. Giá cả không cố định và có thể thay đổi theo thời gian.
Giá trung bình hàng đêm cho mỗi tháng
Giá trung bình hàng đêm

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại The Claiborne House Bed And Breakfast

  • The Claiborne House Bed And Breakfast nằm ở đâu?

    The Claiborne House Bed And Breakfast nằm tại 185 Claiborne Avenue, cách trung tâm Rocky Mount 0,3 km.

  • Nhận phòng và trả phòng tại The Claiborne House Bed And Breakfast vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 15:00 và giờ trả phòng là 11:00 tại The Claiborne House Bed And Breakfast.

  • The Claiborne House Bed And Breakfast có đường truyền Wi-Fi miễn phí không?

    Có, The Claiborne House Bed And Breakfast có đường truyền Wi-Fi miễn phí.

  • The Claiborne House Bed And Breakfast cách sân bay bao xa?

    The Claiborne House Bed And Breakfast cách Roanoke một quãng 37 km. The Claiborne House Bed And Breakfast cách Lynchburg Preston-Glenn Field một quãng 71,4 km.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn The Claiborne House Bed And Breakfast?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại The Claiborne House Bed And Breakfast ở Rocky Mount, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại The Claiborne House Bed And Breakfast, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở The Claiborne House Bed And Breakfast.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Cho thuê
Historic Home Victorian Entire Second Level
10 Tuyệt hảo (1 đánh giá)0,55 kmĐiều hoà, Máy pha cà phê, fireplace
Cho thuê
Historic Cozy Home Entire First Floor
10 Tuyệt hảo (1 đánh giá)0,55 kmĐiều hoà, Máy pha cà phê, fireplace
Giường & Bữa sáng
Rẻ hơn 7%
Early Inn at The Grove
9.1 Tuyệt hảo (103 đánh giá)0,6 kmWi-Fi, Phòng tắm kín đáo, Máy pha cà phê4.996.056 ₫+
Cho thuê
Historic Home Victorian Entire Second Level
10 Tuyệt hảo (1 đánh giá)0,55 kmĐiều hoà, Máy pha cà phê, fireplace
Cho thuê
Historic Cozy Home Entire First Floor
10 Tuyệt hảo (1 đánh giá)0,55 kmĐiều hoà, Máy pha cà phê, fireplace
Giường & Bữa sáng
Rẻ hơn 7%
Early Inn at The Grove
9.1 Tuyệt hảo (103 đánh giá)0,6 kmWi-Fi, Phòng tắm kín đáo, Máy pha cà phê4.996.056 ₫+
Cho thuê
Historic Home Victorian Entire Second Level
10 Tuyệt hảo (1 đánh giá)0,55 kmĐiều hoà, Máy pha cà phê, fireplace
Cho thuê
Historic Cozy Home Entire First Floor
10 Tuyệt hảo (1 đánh giá)0,55 kmĐiều hoà, Máy pha cà phê, fireplace
Giường & Bữa sáng
Rẻ hơn 7%
Early Inn at The Grove
9.1 Tuyệt hảo (103 đánh giá)0,6 kmWi-Fi, Phòng tắm kín đáo, Máy pha cà phê4.996.056 ₫+

Bạn nên biết

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

Sân bay gần nhất

Khoảng cách đến sân bay

0,3 km
Roanoke
37,0 km