Funivia Bormio Active Hotel - Adults Only

3 sao
8,9
Rất tốt
Dựa trên 392 đánh giá
392 đánh giá
Th. 5 22/10
-
Th. 6 23/10
2 khách, 1 phòng
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Những ưu đãi mới nhất cho Funivia Bormio Active Hotel - Adults Only

Th. 5 22/10
-
Th. 6 23/10
Ưu đãi từ
5.348.265 ₫
•Giá rẻ nhất giá mỗi đêm
So sánh giá cho Phòng tiêu chuẩn, Superior room và thêm 5 ưu đãi Funivia Bormio Active Hotel - Adults Only khác.
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
5.348.265 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
5.994.044 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Superior room, loại giường chưa xác định
6.091.404 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Superior room, loại giường chưa xác định
6.647.592 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Superior room, loại giường chưa xác định
6.694.459 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
*Giá tổng cộng bao gồm các loại thuế địa phương & chi phí theo ước tính cần thanh toán lúc trả phòng.

Tiện nghi tại Funivia Bormio Active Hotel - Adults Only

  • Bể bơi trong nhà
  • ​Phòng gym
  • Nhà hàng
  • Bar/Lounge
  • Dịch vụ ẩm thực tận phòng
  • Wi-Fi miễn phí
  • Máy pha trà/cà phê
  • Máy pha cà phê
  • TV màn hình phẳng
  • TV

Đánh giá về Funivia Bormio Active Hotel - Adults Only

8,9
Rất tốt
392 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
250
Rất tốt
83
Tốt
29
Ổn
13
Tạm được
13
Tầm thường
2
Kém
2
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Địa điểm

Via Funivia 34, 23032 Bormio, Sondrio

Những nơi gần đây

  • Bormio Golf Club1.5 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 15:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 11:00

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.
Số giấy phép: 014009-ALB-00059, IT014009A1F4QLVFYD

Funivia Bormio Active Hotel - Adults Only

Ngày nào là rẻ nhất để đặt Funivia Bormio Active Hotel - Adults Only?

Ngày rẻ nhất để đặt Funivia Bormio Active Hotel - Adults Only là Thứ Ba, với giá trung bình mỗi đêm là 4.296.478 ₫. Ngày đắt nhất là Thứ Năm với mức 9.577.421 ₫ mỗi đêm.

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại Funivia Bormio Active Hotel - Adults Only

  • Funivia Bormio Active Hotel - Adults Only nằm ở đâu?

    Funivia Bormio Active Hotel - Adults Only nằm tại Via Funivia 34, cách trung tâm Bormio 0,6 km. Bormio Golf Club là thắng cảnh gần nhất so với Funivia Bormio Active Hotel - Adults Only.

  • Nhận phòng và trả phòng tại Funivia Bormio Active Hotel - Adults Only vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 15:00 và giờ trả phòng là 11:00 tại Funivia Bormio Active Hotel - Adults Only.

  • Funivia Bormio Active Hotel - Adults Only có đường truyền Wi-Fi miễn phí không?

    Có, Funivia Bormio Active Hotel - Adults Only có đường truyền Wi-Fi miễn phí.

  • Funivia Bormio Active Hotel - Adults Only cách sân bay bao xa?

    Funivia Bormio Active Hotel - Adults Only cách St. Moritz Engadin một quãng 38,4 km. Funivia Bormio Active Hotel - Adults Only cách Bolzano một quãng 72,7 km.

  • Funivia Bormio Active Hotel - Adults Only có hồ bơi không?

    Có, Funivia Bormio Active Hotel - Adults Only có hồ bơi trong khuôn viên.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn Funivia Bormio Active Hotel - Adults Only?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại Funivia Bormio Active Hotel - Adults Only ở Bormio, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại Funivia Bormio Active Hotel - Adults Only, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở Funivia Bormio Active Hotel - Adults Only.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Khách sạn 3 sao
Genzianella9.7 Tuyệt hảo (321 đánh giá)0,06 kmNhà hàng, Bar/Lounge, Dịch vụ ẩm thực tận phòng4.790.265 ₫+
Khách sạn 4 sao
Olimpia Hotel
9 Tuyệt hảo (702 đánh giá)0,06 kmBar/Lounge, Wi-Fi miễn phí, Máy pha trà/cà phê4.712.585 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 23%
Hotel Ambassador Bormio
8.4 Tuyệt hảo (354 đánh giá)0,08 kmNhà hàng, Bar/Lounge, Dịch vụ ẩm thực tận phòng2.822.372 ₫+
Khách sạn 2 sao
Hotel Piccolo Mondo
8.6 Tuyệt hảo (417 đánh giá)0,13 kmBar/Lounge, Wi-Fi miễn phí, Wi-Fi có ở mọi khu vực4.194.718 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 23%
Hotel Ambassador Bormio
8.4 Tuyệt hảo (354 đánh giá)0,08 kmNhà hàng, Bar/Lounge, Dịch vụ ẩm thực tận phòng2.822.372 ₫+
Khách sạn 3 sao
Bormiohomes - Case Stelu
8.9 Tuyệt hảo (120 đánh giá)0,27 kmDịch vụ ẩm thực tận phòng, Wi-Fi miễn phí, Đỗ xe miễn phí3.909.892 ₫+
Khách sạn 2 sao
Albergo Gufo Depandance
8.8 Tuyệt hảo (109 đánh giá)0,32 kmDịch vụ ẩm thực tận phòng, Wi-Fi miễn phí, TV màn hình phẳng3.961.678 ₫+
Khách sạn 3 sao
Sci Sport rooms & suites
9.3 Tuyệt hảo (220 đánh giá)0,32 kmWi-Fi, Đỗ xe miễn phí, Wi-Fi có ở mọi khu vực4.065.252 ₫+
Khách sạn 3 sao
Genzianella9.7 Tuyệt hảo (321 đánh giá)0,06 kmNhà hàng, Bar/Lounge, Dịch vụ ẩm thực tận phòng4.790.265 ₫+
Khách sạn 4 sao
Hotel Alu9.3 Tuyệt hảo (215 đánh giá)0,32 kmBể bơi trong nhà, Nhà hàng, Bar/Lounge6.292.077 ₫+
Khách sạn 3 sao
Sci Sport rooms & suites
9.3 Tuyệt hảo (220 đánh giá)0,32 kmWi-Fi, Đỗ xe miễn phí, Wi-Fi có ở mọi khu vực4.065.252 ₫+
Khách sạn 3 sao
Hotel Larice Bianco9.2 Tuyệt hảo (227 đánh giá)0,19 km​Phòng gym, Nhà hàng, Bar/Lounge4.142.932 ₫+

Bạn nên biết

Đáng tiền

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

8,6
0,6 km