The Goan Village Beach resort , Goa

3 sao
5,9
Tạm được
Dựa trên 16 đánh giá
16 đánh giá
Th. 6 11/9
-
Th. 7 12/9
2 khách, 1 phòng
Nhà cung cấp
Nhà cung cấp cho The Goan Village Beach resort , Goa
Nhà cung cấp cho The Goan Village Beach resort , Goa
Nhà cung cấp cho The Goan Village Beach resort , Goa
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Những ưu đãi mới nhất cho The Goan Village Beach resort , Goa

Th. 6 11/9
-
Th. 7 12/9

Tiện nghi tại The Goan Village Beach resort , Goa

  • Nhà hàng
  • Dịch vụ ẩm thực tận phòng
  • Đưa đón sân bay
  • Đỗ xe
  • Spa
  • Dịch vụ giặt ủi
  • Tiện nghi giặt ủi
  • Trả phòng nhanh
  • Lễ tân 24/24
  • Két sắt

Dịch vụ và tiện ích

  • Dịch vụ ẩm thực tận phòng
  • Trả phòng nhanh
  • Lễ tân 24/24

Hồ bơi và spa

  • Spa
  • Bồn tắm nước nóng

Đỗ xe và phương tiện giao thông

  • Đưa đón sân bay
  • Đỗ xe

Giặt ủi

  • Tiện nghi giặt ủi
  • Dịch vụ giặt ủi

Ăn tối

  • Nhà hàng
  • Minibar

Tổng quan

  • Tủ chứa đồ sẵn có

Y tế và an toàn

  • Két sắt

Cơ bản

  • Điều hoà

Đánh giá về The Goan Village Beach resort , Goa

5,9
Tạm được
16 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
2
Rất tốt
1
Tốt
5
Ổn
0
Tạm được
3
Tầm thường
0
Kém
5
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Địa điểm

Next to Health Center, Candolim 403 515

Những nơi gần đây

  • Candolim Beach0.7 km
  • Sinquerim Beach1.9 km
  • Fort Aguada2.2 km
  • Aguada Lighthouse2.9 km
  • Raj Bhavan6.4 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 12:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 11:00

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại The Goan Village Beach resort , Goa

  • The Goan Village Beach resort , Goa nằm ở đâu?

    The Goan Village Beach resort , Goa nằm tại Next to Health Center, cách trung tâm Candolim 0,6 km. Candolim Beach là thắng cảnh gần nhất so với The Goan Village Beach resort , Goa.

  • Nhận phòng và trả phòng tại The Goan Village Beach resort , Goa vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 12:00 và giờ trả phòng là 11:00 tại The Goan Village Beach resort , Goa.

  • The Goan Village Beach resort , Goa cách sân bay bao xa?

    The Goan Village Beach resort , Goa cách Vasco da Gama Goa Intl một quãng 16,6 km. The Goan Village Beach resort , Goa cách Pernem Sân bay Quốc tế Mopa một quãng 26,9 km.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn The Goan Village Beach resort , Goa?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại The Goan Village Beach resort , Goa ở Candolim, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại The Goan Village Beach resort , Goa, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở The Goan Village Beach resort , Goa.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 98%
Oyo 3723 Leela Inn
5.3 Ổn (11 đánh giá)0,01 kmWi-Fi338.984 ₫+
Khách sạn 4 sao
Rẻ hơn 95%
Lemon Tree Hotel Candolim Goa
8 Tuyệt hảo (253 đánh giá)0,07 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Nhà hàng886.572 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 97%
Roomzaway 4205 B: Pool, Wi-Fi, Parking & Kitchen
0,07 km529.857 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 98%
Leelainn Villas
4.9 Ổn (6 đánh giá)0,09 km417.210 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 98%
Hotel Candolim Aloft
8.6 Tuyệt hảo (71 đánh giá)0,12 kmDịch vụ ẩm thực tận phòng, Wi-Fi miễn phí, Đỗ xe miễn phí303.260 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 98%
Oyo 3723 Leela Inn
5.3 Ổn (11 đánh giá)0,01 kmWi-Fi338.984 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 98%
Leelainn Villas
4.9 Ổn (6 đánh giá)0,09 km417.210 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 97%
Roomzaway 4205 B: Pool, Wi-Fi, Parking & Kitchen
0,07 km529.857 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 98%
Hotel Candolim Aloft
8.6 Tuyệt hảo (71 đánh giá)0,12 kmDịch vụ ẩm thực tận phòng, Wi-Fi miễn phí, Đỗ xe miễn phí303.260 ₫+
Khách sạn 4 sao
Rẻ hơn 93%De Mandarin Beach Resort Suites & Villas, Candolim8.4 Tuyệt hảo (639 đánh giá)0,15 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Nhà hàng1.225.555 ₫+
Khách sạn 4 sao
Rẻ hơn 95%
Lemon Tree Hotel Candolim Goa
8 Tuyệt hảo (253 đánh giá)0,07 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Nhà hàng886.572 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 90%
Villa Sol Areia
7.8 Tốt (86 đánh giá)0,1 km1.616.689 ₫+

Bạn nên biết

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

Sân bay gần nhất

Khoảng cách đến sân bay

0,6 km
Vasco da Gama Goa Intl
16,6 km