The Junction Hotel and Hostel

2 sao
6,7
Ổn
Dựa trên 1381 đánh giá
1.381 đánh giá
Th. 7 19/9
-
CN 20/9
2 khách, 1 phòng
Ưu đãi từ
1.946.618 ₫
/Giá rẻ nhất giá mỗi đêm
Loại phòng
Nhà cung cấp
Tổng giá mỗi đêm
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
1.946.618 ₫
Queen room, 2 giường cỡ queen
1.996.890 ₫
Queen room, 2 giường cỡ queen
2.165.069 ₫
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Tổng quan

Motel không khói thuốc này có phục vụ cà phê tại khu vực chung, hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa và trang thiết bị giặt ủi. Khách có thể sử dụng Wifi miễn phí tại khu vực chung lẫn bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí. Bên cạnh đó còn có khu dã ngoại và máy bán hàng tự động. Dịch vụ dọn phòng theo yêu cầu The Junction Hotel and Hostel có 70 phòng được trang bị điều hòa với đồ dùng nhà tắm miễn phí. TV màn hình phẳng có các kênh truyền hình cáp. Phòng tắm có vòi sen/bồn tắm kết hợp. Khách có thể thoải mái lướt web với kết nối Internet không dây miễn phí. Khách có thể yêu cầu bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo, máy sấy tóc và thay khăn tắm. Có dịch vụ dọn phòng dịch vụ dọn phòng (theo yêu cầu). Tiện nghi thể thao, giải trí tại Motel gồm hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa. Hoạt động thể thao, giải trí trong danh sách bên dưới hoặc có trong khuôn viên hoặc trong khu vực lân cận; khách có thể phải thanh toán thêm phụ phí.
6,7
Ổn
1381 đánh giá

Những ưu đãi mới nhất cho The Junction Hotel and Hostel

Th. 7 19/9
-
CN 20/9
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
1.946.618 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
2.165.069 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
1.996.890 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, loại giường chưa xác định
2.477.844 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, loại giường chưa xác định
2.183.208 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng đôi, loại giường chưa xác định
2.276.496 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
2.231.925 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
2.302.410 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, loại giường chưa xác định
2.279.347 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
2.905.934 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, loại giường chưa xác định
2.465.146 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
2.884.685 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
2.477.326 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
2.806.945 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
2.902.306 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
2.906.193 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
*Giá tổng cộng bao gồm các loại thuế địa phương & chi phí theo ước tính cần thanh toán lúc trả phòng.

Tiện nghi tại The Junction Hotel and Hostel

  • Bể bơi ngoài trời
  • Dịch vụ ẩm thực tận phòng
  • Wi-Fi miễn phí
  • Đỗ xe miễn phí
  • Wi-Fi có ở mọi khu vực
  • TV màn hình phẳng
  • TV
  • Vật dụng nhà tắm miễn phí
  • Internet
  • Thú cưng được vào theo yêu cầu. Có thể áp dụng phí.

Đánh giá về The Junction Hotel and Hostel

6,7
Ổn
1381 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
287
Rất tốt
201
Tốt
210
Ổn
161
Tạm được
170
Tầm thường
110
Kém
243
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Điểm theo nhà cung cấp

Địa điểm

2202 Main Avenue, Durango, CO 81301

Những nơi gần đây

  • Powerhouse Science Center1 km
  • Hillcrest Golf Club1.2 km
  • Animas Museum1.3 km
  • Durango Arts Center1.7 km
  • Henry Strater Theater1.9 km
  • Diamond Circle Melodrama1.9 km
  • Durango & Silverton Narrow Gauge Railroad & Museum2.1 km
  • Animas River Trail2.4 km
  • Animas Mountain Trail3.2 km
  • Ska Brewing5.4 km
  • Dalton Ranch Golf Club11.7 km
  • Trimble Hot Springs11.8 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 15:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 11:00

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.

The Junction Hotel and Hostel

Tháng nào có giá rẻ nhất ở The Junction Hotel and Hostel?

Tháng rẻ nhất để ở tại The Junction Hotel and Hostel là Tháng Mười một, với giá trung bình mỗi đêm là 984.711 ₫. Tháng đắt nhất là Tháng Tám, với giá 2.617.258 ₫ mỗi đêm.

Ngày nào là rẻ nhất để đặt The Junction Hotel and Hostel?

Ngày rẻ nhất để đặt The Junction Hotel and Hostel là Thứ Hai, với giá trung bình mỗi đêm là 1.116.351 ₫. Ngày đắt nhất là Thứ Năm với mức 2.426.017 ₫ mỗi đêm.

Nên đặt The Junction Hotel and Hostel trước bao lâu?

Để có giá tốt nhất cho The Junction Hotel and Hostel, hãy đặt trước khoảng 7 tuần. Điều này có thể giúp bạn tiết kiệm khoảng 66%% so với việc đặt vào phút chót.

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại The Junction Hotel and Hostel

  • The Junction Hotel and Hostel nằm ở đâu?

    The Junction Hotel and Hostel nằm tại 2202 Main Avenue, cách trung tâm Durango 1,4 km. Powerhouse Science Center là thắng cảnh gần nhất so với The Junction Hotel and Hostel.

  • Nhận phòng và trả phòng tại The Junction Hotel and Hostel vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 15:00 và giờ trả phòng là 11:00 tại The Junction Hotel and Hostel.

  • The Junction Hotel and Hostel có đường truyền Wi-Fi miễn phí không?

    Có, The Junction Hotel and Hostel có đường truyền Wi-Fi miễn phí.

  • The Junction Hotel and Hostel có bãi đỗ xe miễn phí không?

    Có, The Junction Hotel and Hostel có bãi đỗ xe miễn phí.

  • The Junction Hotel and Hostel cách sân bay bao xa?

    The Junction Hotel and Hostel cách Durango La Plata County một quãng 18,5 km. The Junction Hotel and Hostel cách Cortez Montezuma County một quãng 66,6 km.

  • The Junction Hotel and Hostel có hồ bơi không?

    Có, The Junction Hotel and Hostel có hồ bơi trong khuôn viên.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn The Junction Hotel and Hostel?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại The Junction Hotel and Hostel ở Durango, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại The Junction Hotel and Hostel, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở The Junction Hotel and Hostel.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Khách sạn 1 sao
2201 Main Avenue
0,06 km11.609.226 ₫+
Cho thuê
New Pet Friendly Award Winning Condo - 10 Minute Walk To Downtown Durango
9.3 Tuyệt hảo (58 đánh giá)0,08 kmĐiều hoà, Máy pha cà phê, fireplace10.365.380 ₫+
Cho thuê
Casa Durango - 3 BR 1BA, Pet Friendly Home in Durango on W 2nd Ave
10 Tuyệt hảo (8 đánh giá)0,14 kmĐiều hoà, Máy pha cà phê, grill11.712.879 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 17%Econo Lodge Inn & Suites Durango7.9 Tốt (760 đánh giá)0,25 kmWi-Fi, Máy pha cà phê, Đỗ xe miễn phí1.425.240 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 17%Econo Lodge Inn & Suites Durango7.9 Tốt (760 đánh giá)0,25 kmWi-Fi, Máy pha cà phê, Đỗ xe miễn phí1.425.240 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 9%
Baymont by Wyndham Durango
5.1 Ổn (769 đánh giá)1,64 kmBể bơi ngoài trời, Bể bơi trong nhà, ​Phòng gym1.554.807 ₫+
Cho thuê
Monthly, rental, Heart of Old Town, Walk to Everything, Work Space, BBQ, Patio
10 Tuyệt hảo (1 đánh giá)1,64 kmĐiều hoà, grill2.409.951 ₫+
Cho thuê
Lovely updated apartment in historic district adjacent to downtown
10 Tuyệt hảo (1 đánh giá)1,73 kmĐiều hoà, Máy pha cà phê2.643.172 ₫+
Cho thuê
Casa Durango - 3 BR 1BA, Pet Friendly Home in Durango on W 2nd Ave
10 Tuyệt hảo (8 đánh giá)0,14 kmĐiều hoà, Máy pha cà phê, grill11.712.879 ₫+
Cho thuê
Family friendly house- dead end street- close to downtown- perfect location!
10 Tuyệt hảo (79 đánh giá)0,39 kmĐiều hoà, grill10.339.467 ₫+
Cho thuê
Downtown, Private, Central Ac
10 Tuyệt hảo (70 đánh giá)0,59 kmĐiều hoà, Máy pha cà phê, grill5.830.527 ₫+
Cho thuê
In the heart of Durango
10 Tuyệt hảo (6 đánh giá)0,95 kmĐiều hoà, Máy pha cà phê9.173.361 ₫+

Bạn nên biết

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

Sân bay gần nhất

Khoảng cách đến sân bay

1,4 km
Durango La Plata County
18,5 km