Trailborn Jackson, Outdoor Collection by Marriott Bonvoy

4 sao
8,0
Rất tốt
Dựa trên 1086 đánh giá
1.086 đánh giá
Th. 2 26/10
-
Th. 3 27/10
2 khách, 1 phòng
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Tổng quan

Hãy trượt tuyết thẳng vào Trailborn Jackson Hole, Outdoor Collection by Marriott Bonvoy, để dùng bữa tại nhà hàng và tận hưởng nhiều tiện nghi, dịch vụ khác như hồ bơi ngoài trời hay khu spa với đầy đủ các liệu pháp. Dịch vụ dọn phòng theo yêu cầu Trailborn Jackson Hole, Outdoor Collection by Marriott Bonvoy có 203 phòng được trang bị điều hòa với két bảo mật và dụng cụ pha cà phê/trà. Giường được trang bị bộ đồ giường cao cấp. TV màn hình phẳng có các kênh truyền hình cáp cao cấp. Phòng tắm có áo choàng tắm, đồ dùng nhà tắm miễn phí và máy sấy tóc. Resort tại Jackson Hole này cung cấp kết nối Internet không dây miễn phí. Các tiện nghi phục vụ nhu cầu công việc gồm bàn và báo miễn phí vào các ngày trong tuần, cùng điện thoại; điện thoại nội vùng miễn phí cũng được cung cấp (có giới hạn). Ngoài ra, các phòng còn có bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo và màn/rèm cản sáng. Có dịch vụ dọn phòng dịch vụ dọn phòng (theo yêu cầu) và khách có thể yêu cầu bộ đồ giường kháng dị ứng. Trong khuôn viên có hồ bơi ngoài trời và bồn tắm thủy lực. Các tiện nghi thể thao, giải trí khác bao gồm đường trượt tuyết vào/ra và trung tâm thể dục phục vụ 24 giờ. Hoạt động thể thao, giải trí trong danh sách bên dưới hoặc có trong khuôn viên hoặc trong khu vực lân cận; khách có thể phải thanh toán thêm phụ phí.
8,0
Rất tốt
1086 đánh giá

Những ưu đãi mới nhất cho Trailborn Jackson, Outdoor Collection by Marriott Bonvoy

Th. 2 26/10
-
Th. 3 27/10
Ưu đãi từ
6.022.786 ₫
•Giá rẻ nhất giá mỗi đêm
So sánh giá cho Queen room, Phòng tiêu chuẩn và thêm 36 ưu đãi Trailborn Jackson, Outdoor Collection by Marriott Bonvoy khác.
Queen room, loại giường chưa xác định
6.022.786 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
7.946.660 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
7.485.758 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng đôi, 1 giường sóng đôi
8.444.329 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
8.028.224 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
18.199.638 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
8.443.812 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
10.858.881 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
8.564.992 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, loại giường chưa xác định
9.768.773 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng sang trọng, loại giường chưa xác định
8.568.099 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, loại giường chưa xác định
9.638.011 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, loại giường chưa xác định
8.747.281 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng đôi, loại giường chưa xác định
9.352.926 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng sang trọng, loại giường chưa xác định
9.621.440 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, loại giường chưa xác định
11.437.079 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, loại giường chưa xác định
12.135.940 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
19.547.644 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, loại giường chưa xác định
12.886.846 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
20.005.956 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, 2 giường cỡ queen
16.666.494 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
21.714.138 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
16.879.856 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
*Giá tổng cộng bao gồm các loại thuế địa phương & chi phí theo ước tính cần thanh toán lúc trả phòng.

Tiện nghi tại Trailborn Jackson, Outdoor Collection by Marriott Bonvoy

  • Bể bơi ngoài trời
  • ​Phòng gym
  • Nhà hàng
  • Bar/Lounge
  • Dịch vụ ẩm thực tận phòng
  • Thuê xe đạp
  • Lò sưởi ngoài trời
  • Wi-Fi miễn phí
  • Máy pha trà/cà phê
  • Máy pha cà phê

Đánh giá về Trailborn Jackson, Outdoor Collection by Marriott Bonvoy

8,0
Rất tốt
1086 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
421
Rất tốt
180
Tốt
161
Ổn
93
Tạm được
101
Tầm thường
60
Kém
70
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Địa điểm

400 East Snow King Avenue, Jackson, WY 83001

Những nơi gần đây

  • Alpine Slide of Jackson Hole17 m
  • Teton Ice Park318 m
  • Phil Baux Park0.4 km
  • مركز الفنون0.7 km
  • Two Grey Hills Indian Art0.7 km
  • Van Vleck House0.8 km
  • Jackson Hole Rodeo Grounds0.8 km
  • Playmill Theater0.9 km
  • Jackson Hole Children's Museum0.9 km
  • Brookover Gallery0.9 km
  • Teton Theater0.9 km
  • Ripley's Believe It or Not1 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 16:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 11:00

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.
Số giấy phép: 52-2055918

Trailborn Jackson, Outdoor Collection by Marriott Bonvoy

Tháng nào có giá rẻ nhất ở Trailborn Jackson, Outdoor Collection by Marriott Bonvoy?

Tháng rẻ nhất để ở tại Trailborn Jackson, Outdoor Collection by Marriott Bonvoy là Tháng Mười một, với giá trung bình mỗi đêm là 6.525.116 ₫. Tháng đắt nhất là Tháng Chín, với giá 18.694.976 ₫ mỗi đêm.

Ngày nào là rẻ nhất để đặt Trailborn Jackson, Outdoor Collection by Marriott Bonvoy?

Ngày rẻ nhất để đặt Trailborn Jackson, Outdoor Collection by Marriott Bonvoy là Thứ Tư, với giá trung bình mỗi đêm là 10.255.567 ₫. Ngày đắt nhất là Thứ Ba với mức 36.817.712 ₫ mỗi đêm.

Nên đặt Trailborn Jackson, Outdoor Collection by Marriott Bonvoy trước bao lâu?

Để có giá tốt nhất cho Trailborn Jackson, Outdoor Collection by Marriott Bonvoy, hãy đặt trước khoảng 12 tuần. Điều này có thể giúp bạn tiết kiệm khoảng 59%% so với việc đặt vào phút chót.

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại Trailborn Jackson, Outdoor Collection by Marriott Bonvoy

  • Trailborn Jackson, Outdoor Collection by Marriott Bonvoy nằm ở đâu?

    Trailborn Jackson, Outdoor Collection by Marriott Bonvoy nằm tại 400 East Snow King Avenue, cách trung tâm Jackson 0,9 km. Alpine Slide of Jackson Hole là thắng cảnh gần nhất so với Trailborn Jackson, Outdoor Collection by Marriott Bonvoy.

  • Nhận phòng và trả phòng tại Trailborn Jackson, Outdoor Collection by Marriott Bonvoy vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 16:00 và giờ trả phòng là 11:00 tại Trailborn Jackson, Outdoor Collection by Marriott Bonvoy.

  • Trailborn Jackson, Outdoor Collection by Marriott Bonvoy có đường truyền Wi-Fi miễn phí không?

    Có, Trailborn Jackson, Outdoor Collection by Marriott Bonvoy có đường truyền Wi-Fi miễn phí.

  • Trailborn Jackson, Outdoor Collection by Marriott Bonvoy có bãi đỗ xe miễn phí không?

    Có, Trailborn Jackson, Outdoor Collection by Marriott Bonvoy có bãi đỗ xe miễn phí.

  • Trailborn Jackson, Outdoor Collection by Marriott Bonvoy cách sân bay bao xa?

    Trailborn Jackson, Outdoor Collection by Marriott Bonvoy cách Jackson Hole một quãng 14,9 km. Trailborn Jackson, Outdoor Collection by Marriott Bonvoy cách Idaho Falls Fanning Field một quãng 105,7 km.

  • Trailborn Jackson, Outdoor Collection by Marriott Bonvoy có hồ bơi không?

    Có, Trailborn Jackson, Outdoor Collection by Marriott Bonvoy có hồ bơi trong khuôn viên.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn Trailborn Jackson, Outdoor Collection by Marriott Bonvoy?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại Trailborn Jackson, Outdoor Collection by Marriott Bonvoy ở Jackson, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại Trailborn Jackson, Outdoor Collection by Marriott Bonvoy, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở Trailborn Jackson, Outdoor Collection by Marriott Bonvoy.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Cho thuê
Outpost: Vine Street 2 - Close to Snow King!
8.6 Tuyệt hảo (12 đánh giá)0,15 kmWi-Fi, Máy pha cà phê, linens7.250.130 ₫+
Cho thuê
Jackson Condo w/ Fireplace Half Mi to Snow King!
9.5 Tuyệt hảo (57 đánh giá)0,16 kmKitchen, Quần vợt, Balcony10.823.408 ₫+
Cho thuê
Cozy Mountain Condo Across From Snow King Ski Mtn!
8.9 Tuyệt hảo (13 đánh giá)0,16 kmBalcony, air-conditioned, linens10.875.195 ₫+
Cho thuê
Townhouse, Downtown Jackson Hole By The Ski Slopes, 5 Miles To Grand Teton Park
9.6 Tuyệt hảo (45 đánh giá)0,16 kmWi-Fi, Máy pha cà phê, linens20.792.336 ₫+
Cho thuê
Rẻ hơn 35%
Outpost: Pitchfork 434 - 1 bedroom near Snow King!
8.9 Tuyệt hảo (15 đánh giá)0,22 kmWi-Fi, Máy pha cà phê, linens3.547.385 ₫+
Cho thuê
Rẻ hơn 33%
Outpost: Vine Street 3 - Close to Snow King
9.2 Tuyệt hảo (22 đánh giá)0,17 kmWi-Fi, Máy pha cà phê, linens3.676.852 ₫+
Cho thuê
Rẻ hơn 18%
Outpost: Grand View 5020S - Close to Town
9.2 Tuyệt hảo (11 đánh giá)0,29 kmWi-Fi, air-conditioned, Máy pha cà phê4.453.651 ₫+
Cho thuê
Rẻ hơn 15%
Outpost: Grand View 491S
8.7 Tuyệt hảo (19 đánh giá)0,23 kmWi-Fi, air-conditioned, Máy pha cà phê4.660.798 ₫+
Cho thuê
Outpost: Grand View 301 - Renovated Condo w/ AC
10 Tuyệt hảo (27 đánh giá)0,19 kmWi-Fi, Balcony, air-conditioned11.600.208 ₫+
Cho thuê
Outpost: Grand View 334 - AC and Teton Views
10 Tuyệt hảo (22 đánh giá)0,28 kmWi-Fi, Balcony, air-conditioned9.968.929 ₫+
Cho thuê
Outpost: Grand View 5240 - AC and Teton Views
10 Tuyệt hảo (20 đánh giá)0,29 kmWi-Fi, air-conditioned, Máy pha cà phê9.580.529 ₫+
Cho thuê
Locally Designed Town Home Has Been Crafted With Traditional Jh In Mind!
10 Tuyệt hảo (1 đánh giá)0,44 kmWi-Fi, Balcony, Máy pha cà phê12.687.727 ₫+

Bạn nên biết

Đáng tiền

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

Sân bay gần nhất

Khoảng cách đến sân bay

7,4
0,9 km
Jackson Hole
14,9 km