Hilton Garden Inn Allentown Bethlehem Airport

3 sao
8,3
Rất tốt
Dựa trên 364 đánh giá
364 đánh giá
Th. 4 16/9
-
Th. 5 17/9
2 khách, 1 phòng
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Tổng quan

Khách sạn này có hồ bơi trong nhà, nhà hàng và trung tâm thể dục phục vụ 24 giờ. Khách có thể sử dụng Wifi miễn phí tại khu vực chung lẫn xe đưa đón sân bay miễn phí. Ngoài ra, trong khuôn viên còn có quầy bar/khu lounge, trung tâm dịch vụ văn phòng phục vụ 24 giờ và bồn tắm thủy lực. Hilton Garden Inn Allentown Bethlehem Airport có 106 phòng được trang bị điều hòa với két bảo mật và dụng cụ pha cà phê/trà. TV màn hình phẳng 37-inch đi cùng các kênh truyền hình cáp cao cấp và các kênh phim phải trả tiền. Khách có thể sử dụng tủ lạnh và lò vi sóng trong phòng. Phòng tắm có vòi sen/bồn tắm kết hợp, đồ dùng nhà tắm miễn phí và máy sấy tóc. Khách có thể thoải mái lướt web với kết nối Internet có dây và không dây miễn phí. Các tiện nghi phục vụ nhu cầu công việc gồm bàn và ghế cho bàn làm việc, cùng điện thoại; điện thoại nội vùng miễn phí cũng được cung cấp (có giới hạn). Ngoài ra, các phòng còn có báo miễn phí vào các ngày trong tuần và bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo. Có dịch vụ dọn phòng hàng ngày và khách có thể yêu cầu bộ đồ giường kháng dị ứng. Trong khuôn viên có hồ bơi trong nhà và bồn tắm thủy lực. Tiện nghi thể thao, giải trí khác bao gồm trung tâm thể dục phục vụ 24 giờ. Hoạt động thể thao, giải trí trong danh sách bên dưới hoặc có trong khuôn viên hoặc trong khu vực lân cận; khách có thể phải thanh toán thêm phụ phí.
8,3
Rất tốt
364 đánh giá

Những ưu đãi mới nhất cho Hilton Garden Inn Allentown Bethlehem Airport

Th. 4 16/9
-
Th. 5 17/9
Ưu đãi từ
2.422.090 ₫
Giá rẻ nhất giá mỗi đêm
So sánh giá cho Phòng cỡ king, Queen room và thêm 21 ưu đãi Hilton Garden Inn Allentown Bethlehem Airport khác.
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
2.422.090 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
2.851.958 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
2.585.948 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
3.073.373 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
2.644.024 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
2.826.030 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
2.782.992 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
3.258.491 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
2.877.884 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
2.973.554 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, loại giường chưa xác định
3.030.334 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
3.952.035 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
3.311.123 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng đôi, 2 giường đôi
3.603.837 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
3.877.884 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
3.909.256 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
4.045.890 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
5.960.591 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
6.533.316 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
*Giá tổng cộng bao gồm các loại thuế địa phương & chi phí theo ước tính cần thanh toán lúc trả phòng.

Tiện nghi tại Hilton Garden Inn Allentown Bethlehem Airport

  • Bể bơi trong nhà
  • ​Phòng gym
  • Nhà hàng
  • Bar/Lounge
  • Dịch vụ ẩm thực tận phòng
  • Wi-Fi miễn phí
  • Máy pha trà/cà phê
  • Máy pha cà phê
  • Đỗ xe miễn phí
  • Xe đưa đón sân bay miễn phí

Đánh giá về Hilton Garden Inn Allentown Bethlehem Airport

8,3
Rất tốt
364 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
189
Rất tốt
64
Tốt
41
Ổn
19
Tạm được
18
Tầm thường
10
Kém
23
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Địa điểm

1787-B Airport Road, Allentown, PA 18109

Những nơi gần đây

  • Coca-Cola Park2.1 km
  • America On Wheels Museum4.1 km
  • Hotel Sterling4.5 km
  • Art Allentown Museum4.8 km
  • Lehigh Valley Heritage Museum4.9 km
  • Trout Hall4.9 km
  • Liberty Bell Museum5.2 km
  • Dime Savings and Trust Company5.3 km
  • Gauff-Roth House5.4 km
  • Albertus L. Meyers Bridge5.7 km
  • Allentown Masonic Temple6.5 km
  • Civic Theatre of Allentown6.9 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 15:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 12:00

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.

Hilton Garden Inn Allentown Bethlehem Airport

Tháng nào có giá rẻ nhất ở Hilton Garden Inn Allentown Bethlehem Airport?

Tháng rẻ nhất để ở tại Hilton Garden Inn Allentown Bethlehem Airport là Tháng Một, với giá trung bình mỗi đêm là 2.696.396 ₫. Tháng đắt nhất là Tháng Sáu, với giá 4.303.863 ₫ mỗi đêm.

Ngày nào là rẻ nhất để đặt Hilton Garden Inn Allentown Bethlehem Airport?

Ngày rẻ nhất để đặt Hilton Garden Inn Allentown Bethlehem Airport là Chủ Nhật, với giá trung bình mỗi đêm là 2.585.948 ₫. Ngày đắt nhất là Thứ Sáu với mức 5.352.087 ₫ mỗi đêm.

Nên đặt Hilton Garden Inn Allentown Bethlehem Airport trước bao lâu?

Để có giá tốt nhất cho Hilton Garden Inn Allentown Bethlehem Airport, hãy đặt trước khoảng 9 tuần. Điều này có thể giúp bạn tiết kiệm khoảng 31%% so với việc đặt vào phút chót.

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại Hilton Garden Inn Allentown Bethlehem Airport

  • Hilton Garden Inn Allentown Bethlehem Airport nằm ở đâu?

    Hilton Garden Inn Allentown Bethlehem Airport nằm tại 1787-B Airport Road, cách trung tâm Allentown 5 km. Coca-Cola Park là thắng cảnh gần nhất so với Hilton Garden Inn Allentown Bethlehem Airport.

  • Nhận phòng và trả phòng tại Hilton Garden Inn Allentown Bethlehem Airport vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 15:00 và giờ trả phòng là 12:00 tại Hilton Garden Inn Allentown Bethlehem Airport.

  • Hilton Garden Inn Allentown Bethlehem Airport có đường truyền Wi-Fi miễn phí không?

    Có, Hilton Garden Inn Allentown Bethlehem Airport có đường truyền Wi-Fi miễn phí.

  • Hilton Garden Inn Allentown Bethlehem Airport có bãi đỗ xe miễn phí không?

    Có, Hilton Garden Inn Allentown Bethlehem Airport có bãi đỗ xe miễn phí.

  • Hilton Garden Inn Allentown Bethlehem Airport có dịch vụ đưa đón sân bay miễn phí không?

    Có, Hilton Garden Inn Allentown Bethlehem Airport có dịch vụ đưa đón sân bay miễn phí.

  • Hilton Garden Inn Allentown Bethlehem Airport cách sân bay bao xa?

    Hilton Garden Inn Allentown Bethlehem Airport cách Allentown-Bethlehem một quãng 1,5 km. Hilton Garden Inn Allentown Bethlehem Airport cách Trenton-Mercer một quãng 66,2 km.

  • Hilton Garden Inn Allentown Bethlehem Airport có hồ bơi không?

    Có, Hilton Garden Inn Allentown Bethlehem Airport có hồ bơi trong khuôn viên.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn Hilton Garden Inn Allentown Bethlehem Airport?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại Hilton Garden Inn Allentown Bethlehem Airport ở Allentown, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại Hilton Garden Inn Allentown Bethlehem Airport, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở Hilton Garden Inn Allentown Bethlehem Airport.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Khách sạn 3 sao
Staybridge Suites Allentown Bethlehem Airport By IHG8.7 Tuyệt hảo (583 đánh giá)0,23 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Dịch vụ ẩm thực tận phòng3.189.008 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 11%
Fairfield Inn & Suites by Marriott Allentown Bethlehem/Lehigh Valley Airport
8.2 Tuyệt hảo (206 đánh giá)0,82 km2.463.055 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 19%
Best Western Allentown Bethlehem Lehigh Valley Inn & Suites
7.9 Tốt (177 đánh giá)0,84 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Máy pha cà phê2.255.640 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 7%
Comfort Inn & Suites Bethlehem Lehigh Valley Airport
8.3 Tuyệt hảo (837 đánh giá)0,93 km​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí, Máy pha trà/cà phê2.592.689 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 49%Super 8 by Wyndham Allentown3.3 Tầm thường (1.013 đánh giá)1,6 kmDịch vụ ẩm thực tận phòng, Wi-Fi miễn phí, Máy pha cà phê1.425.979 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 21%
Sonesta Es Suites Allentown Bethlehem Airport
6.9 Tốt (310 đánh giá)1,03 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí2.177.859 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 19%
Best Western Allentown Bethlehem Lehigh Valley Inn & Suites
7.9 Tốt (177 đánh giá)0,84 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Máy pha cà phê2.255.640 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 11%
Fairfield Inn & Suites by Marriott Allentown Bethlehem/Lehigh Valley Airport
8.2 Tuyệt hảo (206 đánh giá)0,82 km2.463.055 ₫+
Khách sạn 3 sao
Staybridge Suites Allentown Bethlehem Airport By IHG8.7 Tuyệt hảo (583 đánh giá)0,23 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Dịch vụ ẩm thực tận phòng3.189.008 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 7%
Comfort Inn & Suites Bethlehem Lehigh Valley Airport
8.3 Tuyệt hảo (837 đánh giá)0,93 km​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí, Máy pha trà/cà phê2.592.689 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 11%
Fairfield Inn & Suites by Marriott Allentown Bethlehem/Lehigh Valley Airport
8.2 Tuyệt hảo (206 đánh giá)0,82 km2.463.055 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 19%
Best Western Allentown Bethlehem Lehigh Valley Inn & Suites
7.9 Tốt (177 đánh giá)0,84 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Máy pha cà phê2.255.640 ₫+

Bạn nên biết

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

Sân bay gần nhất

Khoảng cách đến sân bay

5,0 km
Allentown-Bethlehem
1,5 km