Super 8 by Wyndham Austin North/University Area

2 sao
6,7
Ổn
Dựa trên 2242 đánh giá
2.242 đánh giá
Th. 4 14/10
-
Th. 5 15/10
2 khách, 1 phòng
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Tổng quan

Cùng với hồ bơi ngoài trời, motel không khói thuốc này có bồn tắm thủy lực và phục vụ cà phê tại khu vực chung. Khách được cung cấp nhiều tiện nghi, dịch vụ miễn phí, gồm bữa sáng mang theo, Wifi tại khu vực chung, cũng như bãi đậu xe tự phục vụ. Bên cạnh đó còn có phòng hội nghị, trang thiết bị giặt ủi và quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày. Super 8 by Wyndham Austin North/University Area có 123 phòng được trang bị điều hòa với dụng cụ pha cà phê/trà và máy sấy tóc. TV đi cùng các kênh truyền hình cáp cao cấp. Phòng có tủ lạnh và lò vi sóng. Khách có thể thoải mái lướt web với kết nối Internet không dây miễn phí. Các tiện nghi phục vụ nhu cầu công việc gồm bàn và điện thoại; điện thoại nội vùng miễn phí cũng được phục vụ (có giới hạn). Có dịch vụ dọn phòng hàng ngày và khách có thể yêu cầu bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo. Trong khuôn viên có hồ bơi ngoài trời và bồn tắm thủy lực.
6,7
Ổn
2242 đánh giá

Những ưu đãi mới nhất cho Super 8 by Wyndham Austin North/University Area

Th. 4 14/10
-
Th. 5 15/10
Ưu đãi từ
846.674 ₫
•Giá rẻ nhất giá mỗi đêm
So sánh giá cho Queen room, Phòng tiêu chuẩn và thêm 12 ưu đãi Super 8 by Wyndham Austin North/University Area khác.
Queen room, 2 giường cỡ queen
846.674 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 1 giường cỡ queen
1.102.131 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 1 giường cỡ queen
1.174.896 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
1.239.605 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
1.220.634 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, 1 giường cỡ queen
1.555.354 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
1.546.518 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, loại giường chưa xác định
1.984.927 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng đôi, 2 giường đôi
1.555.094 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, 2 giường cỡ queen
1.555.094 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, loại giường chưa xác định
1.647.609 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
1.646.830 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
1.918.399 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
*Giá tổng cộng bao gồm các loại thuế địa phương & chi phí theo ước tính cần thanh toán lúc trả phòng.

Tiện nghi tại Super 8 by Wyndham Austin North/University Area

  • Bể bơi ngoài trời
  • Wi-Fi miễn phí
  • Máy pha trà/cà phê
  • Máy pha cà phê
  • Đỗ xe miễn phí
  • Wi-Fi có ở mọi khu vực
  • TV màn hình phẳng
  • TV
  • Cáp hoặc TV vệ tinh
  • Vật dụng nhà tắm miễn phí

Đánh giá về Super 8 by Wyndham Austin North/University Area

6,7
Ổn
2242 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
569
Rất tốt
241
Tốt
241
Ổn
173
Tạm được
236
Tầm thường
172
Kém
610
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Địa điểm

8128 North Interstate 35, Austin, TX 78753

Những nơi gần đây

  • The Arboretum7.2 km
  • University of Texas at Austin7.5 km
  • Main Building University of Texas at Austin7.6 km
  • Contemporary Austin - Laguna Gloria8.2 km
  • Frank Erwin Center8.2 km
  • Texas State Capitol8.8 km
  • Paramount Theatre9.4 km
  • Sixth Street9.5 km
  • Neal Kocurek Memorial Austin Convention Center9.8 km
  • Deep Eddy Pool10.5 km
  • ZACH Theatre10.6 km
  • Lady Bird Lake10.9 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 15:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 11:00

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.

Super 8 by Wyndham Austin North/University Area

Tháng nào có giá rẻ nhất ở Super 8 by Wyndham Austin North/University Area?

Tháng rẻ nhất để ở tại Super 8 by Wyndham Austin North/University Area là Tháng Mười hai, với giá trung bình mỗi đêm là 1.273.389 ₫. Tháng đắt nhất là Tháng Mười, với giá 2.027.027 ₫ mỗi đêm.

Ngày nào là rẻ nhất để đặt Super 8 by Wyndham Austin North/University Area?

Ngày rẻ nhất để đặt Super 8 by Wyndham Austin North/University Area là Thứ Tư, với giá trung bình mỗi đêm là 1.384.875 ₫. Ngày đắt nhất là Thứ Bảy với mức 1.955.302 ₫ mỗi đêm.

Nên đặt Super 8 by Wyndham Austin North/University Area trước bao lâu?

Để có giá tốt nhất cho Super 8 by Wyndham Austin North/University Area, hãy đặt trước khoảng 6 tuần. Điều này có thể giúp bạn tiết kiệm khoảng 14%% so với việc đặt vào phút chót.

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại Super 8 by Wyndham Austin North/University Area

  • Super 8 by Wyndham Austin North/University Area nằm ở đâu?

    Super 8 by Wyndham Austin North/University Area nằm tại 8128 North Interstate 35, cách trung tâm Austin 8,5 km. The Arboretum là thắng cảnh gần nhất so với Super 8 by Wyndham Austin North/University Area.

  • Nhận phòng và trả phòng tại Super 8 by Wyndham Austin North/University Area vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 15:00 và giờ trả phòng là 11:00 tại Super 8 by Wyndham Austin North/University Area.

  • Super 8 by Wyndham Austin North/University Area có đường truyền Wi-Fi miễn phí không?

    Có, Super 8 by Wyndham Austin North/University Area có đường truyền Wi-Fi miễn phí.

  • Super 8 by Wyndham Austin North/University Area có bãi đỗ xe miễn phí không?

    Có, Super 8 by Wyndham Austin North/University Area có bãi đỗ xe miễn phí.

  • Super 8 by Wyndham Austin North/University Area cách sân bay bao xa?

    Super 8 by Wyndham Austin North/University Area cách Austin Bergstrom một quãng 16,9 km. Super 8 by Wyndham Austin North/University Area cách Killeen Fort Hood Regional một quãng 81,3 km.

  • Super 8 by Wyndham Austin North/University Area có hồ bơi không?

    Có, Super 8 by Wyndham Austin North/University Area có hồ bơi trong khuôn viên.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn Super 8 by Wyndham Austin North/University Area?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại Super 8 by Wyndham Austin North/University Area ở Austin, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại Super 8 by Wyndham Austin North/University Area, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở Super 8 by Wyndham Austin North/University Area.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Khách sạn 2 sao
Red Roof Inn Austin North
0,12 km4.028.067 ₫+
Khách sạn 3 sao
Extended Stay America Suites - Austin - North Central4.7 Ổn (976 đánh giá)0,15 kmWi-Fi, Cáp hoặc TV vệ tinh2.650.728 ₫+
Khách sạn 2 sao
Austin Suites Hotel
0,18 km1.689.190 ₫+
Khách sạn 3 sao
Holiday Inn Express & Suites Austin North Central By IHG7.6 Tốt (1.532 đánh giá)0,54 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí2.612.007 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 1%
Uptown Suites Extended Stay Austin Tx - North
7.2 Tốt (275 đánh giá)0,72 km​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí, Máy pha trà/cà phê1.455.302 ₫+
Khách sạn 3 sao
La Quinta Inn by Wyndham Austin North5.5 Ổn (1.427 đánh giá)0,74 km​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí, Máy pha trà/cà phê1.582.381 ₫+
Khách sạn 2 sao
Austin Suites Hotel
0,18 km1.689.190 ₫+
Khách sạn 2 sao
Orangewood Inn & Suites Midtown8.1 Tuyệt hảo (1.651 đánh giá)1,5 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí1.794.179 ₫+
Khách sạn 3 sao
Drury Inn & Suites Austin North9.1 Tuyệt hảo (1.957 đánh giá)1,91 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí2.572.766 ₫+
Khách sạn 3 sao
Hilton Garden Inn Austin Central
9 Tuyệt hảo (9 đánh giá)0,68 km​Phòng gym, Bar/Lounge, Dịch vụ ẩm thực tận phòng3.274.429 ₫+
Khách sạn 3 sao
Hampton Inn Austin-North @ I-35 & Hwy 1838.5 Tuyệt hảo (741 đánh giá)0,83 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Nhà hàng2.405.146 ₫+
Khách sạn 2 sao
Orangewood Inn & Suites Midtown8.1 Tuyệt hảo (1.651 đánh giá)1,5 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí1.794.179 ₫+

Bạn nên biết

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

Sân bay gần nhất

Khoảng cách đến sân bay

8,5 km
Austin Bergstrom
16,9 km