Hotel Rotdorn

3 sao
9,0
Tuyệt vời
Dựa trên 774 đánh giá
774 đánh giá
Th. 5 13/8
-
Th. 6 14/8
2 khách, 1 phòng
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Những ưu đãi mới nhất cho Hotel Rotdorn

Th. 5 13/8
-
Th. 6 14/8
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
3.808.036 ₫
tổng giá mỗi đêm với VAT
Classic room, loại giường chưa xác định
5.157.300 ₫
tổng giá mỗi đêm với VAT
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
8.703.256 ₫
tổng giá mỗi đêm với VAT
*Giá tổng cộng bao gồm các loại thuế địa phương & chi phí theo ước tính cần thanh toán lúc trả phòng.

Tiện nghi tại Hotel Rotdorn

  • Dịch vụ ẩm thực tận phòng
  • Wi-Fi miễn phí
  • Máy pha trà/cà phê
  • Wi-Fi có ở mọi khu vực
  • TV màn hình phẳng
  • TV
  • Cáp hoặc TV vệ tinh
  • Vật dụng nhà tắm miễn phí
  • Internet
  • Thú cưng được vào theo yêu cầu. Có thể áp dụng phí.

Cơ bản

  • Wi-Fi miễn phí
  • Thiết bị phát sóng di động
  • Wi-Fi có ở mọi khu vực
  • Internet
  • Vật dụng bằng vải
  • Khăn tắm
  • Bình chữa cháy
  • Vật dụng nhà tắm miễn phí
  • Dầu gội
  • Báo khói
  • Sưởi ấm
  • Xà-bông rửa cơ thể
  • Thùng rác

Phòng bếp

  • Ly rượu vang
  • Ấm điện
  • Đồ dùng bếp
  • Mặt bếp
  • Máy pha trà/cà phê
  • Tủ lạnh
  • Kitchenette

Phòng tắm

  • Vòi sen
  • Máy sấy tóc
  • Toilet
  • Giấy toilet
  • Bathrobe
  • Phòng tắm kín đáo

Đa phương tiện và giải trí

  • TV màn hình phẳng
  • Cáp hoặc TV vệ tinh
  • TV

Trợ năng và tính phù hợp

  • Thú cưng được vào theo yêu cầu. Có thể áp dụng phí.
  • Không hút thuốc
  • Gối không bằng lông vũ

Phòng ngủ

  • Ổ điện gần giường
  • Giường sofa
  • Tủ quần áo

Ăn tối

  • Thức ăn có thể giao đến chỗ ở của khách
  • Máy bán hàng (thức uống)
  • Máy bán hàng (đồ ăn vặt)

Tổng quan

  • Phòng gia đình
  • Sàn gỗ
  • Tủ chứa đồ sẵn có

Y tế và an toàn

  • Quản gia thường nhật
  • Bộ sơ cứu
  • CCTV bên ngoài chỗ lưu trú

Dịch vụ và tiện ích

  • Dịch vụ ẩm thực tận phòng
  • Vào bằng chìa khoá
  • Chai nước

Ngoài trời

  • Sân hiên/hàng hiên
  • Vườn

Giặt ủi

  • Tiện nghi giặt ủi

Những việc nên làm

  • Đạp xe

Thân thiện với gia đình

  • Giường cũi sẵn có

Đánh giá về Hotel Rotdorn

9,0
Tuyệt vời
774 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
539
Rất tốt
138
Tốt
69
Ổn
14
Tạm được
6
Tầm thường
3
Kém
5
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Địa điểm

Heerstraße 36, Berlin

Những nơi gần đây

  • الملعب الأولمبي1.5 km
  • قصر شارلوتنبورغ2.7 km
  • Tekniska universitetet i Berlin4.4 km
  • كيرفيرستيندام4.9 km
  • حديقة حيوان برلين5.4 km
  • متحف حديقة النباتات والأشجار في داهلم6.7 km
  • مسرح ام بوتسدامر بلاتز7.6 km
  • مبنى الرايخستاغ7.9 km
  • جدار برلين8 km
  • بوابة براندنبورغ8 km
  • بوتسدام بلاتس8 km
  • النصب التذكاري لقتلى اليهود في أوروبا8.1 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 14:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 11:30

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.

Hotel Rotdorn

Ngày nào là rẻ nhất để đặt Hotel Rotdorn?

Dựa trên giá thuê được người dùng KAYAK tìm thấy trong 12 tháng qua.

Ngày rẻ nhất để đặt Hotel Rotdorn là Thứ Ba, với giá trung bình mỗi đêm là 4.014.706 ₫. Ngày đắt nhất là Thứ Bảy với mức 6.930.672 ₫ mỗi đêm.

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại Hotel Rotdorn

  • Hotel Rotdorn nằm ở đâu?

    Hotel Rotdorn nằm tại Heerstraße 36 ở Westend, cách trung tâm Berlin 10,2 km. الملعب الأولمبي là thắng cảnh gần nhất so với Hotel Rotdorn.

  • Nhận phòng và trả phòng tại Hotel Rotdorn vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 14:00 và giờ trả phòng là 11:30 tại Hotel Rotdorn.

  • Hotel Rotdorn có đường truyền Wi-Fi miễn phí không?

    Có, Hotel Rotdorn có đường truyền Wi-Fi miễn phí.

  • Hotel Rotdorn cách sân bay bao xa?

    Hotel Rotdorn cách Berlin Brandenburg một quãng 23,2 km. Hotel Rotdorn cách Leipzig/Halle một quãng 140,2 km.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn Hotel Rotdorn?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại Hotel Rotdorn ở Berlin, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại Hotel Rotdorn, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở Hotel Rotdorn.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Khách sạn 3 sao
Ferienwohnung Westend-Grunewald
7.8 Tốt (32 đánh giá)0,17 kmChỉ người lớn, Wi-Fi miễn phí, Máy pha cà phê6.436.450 ₫+
Khách sạn 4 sao
Hotel Villa Kastania8.5 Tuyệt hảo (2.002 đánh giá)0,58 kmBể bơi trong nhà, Nhà hàng, Bar/Lounge3.263.656 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 51%Hotel Aster7 Tốt (1.414 đánh giá)0,69 kmWi-Fi, Wi-Fi có ở mọi khu vực, TV màn hình phẳng1.418.068 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 42%Enjoy Hotel am Studio8 Tuyệt hảo (2.092 đánh giá)1,18 kmNhà hàng, Bar/Lounge, Wi-Fi miễn phí1.684.874 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 51%Hotel Aster7 Tốt (1.414 đánh giá)0,69 kmWi-Fi, Wi-Fi có ở mọi khu vực, TV màn hình phẳng1.418.068 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 46%Hotel Queenspark5.1 Ổn (4.169 đánh giá)1,54 kmDịch vụ ẩm thực tận phòng, Wi-Fi miễn phí, Wi-Fi có ở mọi khu vực1.575.106 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 42%Enjoy Hotel am Studio8 Tuyệt hảo (2.092 đánh giá)1,18 kmNhà hàng, Bar/Lounge, Wi-Fi miễn phí1.684.874 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 41%Ibis Berlin Messe7.8 Tốt (3.246 đánh giá)1,43 kmNhà hàng, Bar/Lounge, Wi-Fi miễn phí1.706.933 ₫+
Khách sạn 1 sao
Elegante Altbauwohnung (Cb1)
8.9 Tuyệt hảo (45 đánh giá)1,95 kmWi-Fi, Máy pha trà/cà phê, Máy pha cà phê6.013.656 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 2%Hotel Brandies Berlin8.7 Tuyệt hảo (1.693 đánh giá)1,44 kmWi-Fi, Máy pha trà/cà phê, Máy pha cà phê2.849.790 ₫+
Khách sạn 4 sao
Hotel Villa Kastania8.5 Tuyệt hảo (2.002 đánh giá)0,58 kmBể bơi trong nhà, Nhà hàng, Bar/Lounge3.263.656 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 42%Enjoy Hotel am Studio8 Tuyệt hảo (2.092 đánh giá)1,18 kmNhà hàng, Bar/Lounge, Wi-Fi miễn phí1.684.874 ₫+

Bạn nên biết

Đáng tiền

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

Sân bay gần nhất

Khoảng cách đến sân bay

8,7
10,2 km
Berlin Brandenburg
23,2 km