Lift Bridge Lodge, an Ascend Collection Hotel

3 sao
9,0
Tuyệt vời
Dựa trên 1298 đánh giá
1.298 đánh giá
Th. 5 22/10
-
Th. 6 23/10
2 khách, 1 phòng
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Tổng quan

Khách của khách sạn bên biển này sẽ yêu thích những dịch vụ, tiện nghi ngay trong khuôn viên như trung tâm thể dục phục vụ 24 giờ hay khu dã ngoại. Dịch vụ dọn phòng theo yêu cầu Lift Bridge Lodge, an Ascend Collection Hotel có 123 phòng được trang bị điều hòa với két bảo mật và dụng cụ pha cà phê/trà. Các phòng có khu tiếp khách tách biệt và gồm sofa giường. Giường nệm có lớp đệm bông đi cùng bộ đồ giường cao cấp. TV màn hình phẳng có các kênh truyền hình cáp. Phòng có tủ lạnh và lò vi sóng. Phòng tắm có vòi sen/bồn tắm kết hợp, đồ dùng nhà tắm miễn phí và máy sấy tóc. Khách có thể thoải mái lướt web với kết nối Internet không dây miễn phí. Các tiện nghi phục vụ nhu cầu công việc gồm bàn và điện thoại; điện thoại nội vùng miễn phí cũng được phục vụ (có giới hạn). Có dịch vụ dọn phòng dịch vụ dọn phòng (theo yêu cầu). Trong khuôn viên có 2 bồn tắm thủy lực cùng hồ bơi trong nhà. Tiện nghi thể thao, giải trí khác bao gồm trung tâm thể dục phục vụ 24 giờ. Trẻ em dưới 13 tuổi không được phép vào hồ bơi mà không có sự giám sát của người lớn. Khách dưới 18 tuổi không được phép vào khu phòng tập thể dục. Hoạt động thể thao, giải trí trong danh sách bên dưới hoặc có trong khuôn viên hoặc trong khu vực lân cận; khách có thể phải thanh toán thêm phụ phí.
9,0
Tuyệt vời
1298 đánh giá

Những ưu đãi mới nhất cho Lift Bridge Lodge, an Ascend Collection Hotel

Th. 5 22/10
-
Th. 6 23/10
Ưu đãi từ
4.902.199 ₫
•Giá rẻ nhất giá mỗi đêm
So sánh giá cho Phòng cỡ king, Phòng tiêu chuẩn và thêm 40 ưu đãi Lift Bridge Lodge, an Ascend Collection Hotel khác.
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
4.902.199 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
5.009.832 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, loại giường chưa xác định
5.033.635 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, loại giường chưa xác định
5.246.572 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng đôi, 1 giường sóng đôi
5.381.630 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, loại giường chưa xác định
5.566.365 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
5.976.456 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
6.783.441 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
7.038.292 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, loại giường chưa xác định
7.072.962 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
7.327.814 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
8.520.828 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
*Giá tổng cộng bao gồm các loại thuế địa phương & chi phí theo ước tính cần thanh toán lúc trả phòng.

Tiện nghi tại Lift Bridge Lodge, an Ascend Collection Hotel

  • Bể bơi trong nhà
  • Dải đất bên bờ biển
  • ​Phòng gym
  • Wi-Fi miễn phí
  • Máy pha cà phê
  • Quán cà phê
  • Đỗ xe miễn phí
  • Khu vực làm việc
  • Wi-Fi có ở mọi khu vực
  • TV màn hình phẳng

Đánh giá về Lift Bridge Lodge, an Ascend Collection Hotel

9,0
Tuyệt vời
1298 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
848
Rất tốt
210
Tốt
111
Ổn
38
Tạm được
45
Tầm thường
16
Kém
30
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Địa điểm

408 Canal Park Drive, Duluth, MN 55802

Những nơi gần đây

  • Canal Park90 m
  • Great Lakes Aquarium250 m
  • Duluth Ship Canal296 m
  • Aerial Lift Bridge298 m
  • S.S. William A. Irvin Ore Boat Museum333 m
  • Duluth Entertainment Convention Center343 m
  • Duluth South Breakwater Inner Light356 m
  • Duluth North Pier Light0.4 km
  • Duluth South Breakwater Outer Light0.5 km
  • Duluth Depot0.8 km
  • Lake Superior Railroad Museum0.8 km
  • North Shore Scenic Railroad0.8 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 15:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 11:00

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.

Lift Bridge Lodge, an Ascend Collection Hotel

Tháng nào có giá rẻ nhất ở Lift Bridge Lodge, an Ascend Collection Hotel?

Tháng rẻ nhất để ở tại Lift Bridge Lodge, an Ascend Collection Hotel là Tháng Hai, với giá trung bình mỗi đêm là 5.485.123 ₫. Tháng đắt nhất là Tháng Mười, với giá 10.452.781 ₫ mỗi đêm.

Ngày nào là rẻ nhất để đặt Lift Bridge Lodge, an Ascend Collection Hotel?

Ngày rẻ nhất để đặt Lift Bridge Lodge, an Ascend Collection Hotel là Thứ Hai, với giá trung bình mỗi đêm là 6.860.802 ₫. Ngày đắt nhất là Thứ Sáu với mức 13.198.189 ₫ mỗi đêm.

Nên đặt Lift Bridge Lodge, an Ascend Collection Hotel trước bao lâu?

Để có giá tốt nhất cho Lift Bridge Lodge, an Ascend Collection Hotel, hãy đặt trước khoảng 5 tuần. Điều này có thể giúp bạn tiết kiệm khoảng 40%% so với việc đặt vào phút chót.

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại Lift Bridge Lodge, an Ascend Collection Hotel

  • Lift Bridge Lodge, an Ascend Collection Hotel nằm ở đâu?

    Lift Bridge Lodge, an Ascend Collection Hotel nằm tại 408 Canal Park Drive, cách trung tâm Duluth 1 km. Canal Park là thắng cảnh gần nhất so với Lift Bridge Lodge, an Ascend Collection Hotel.

  • Nhận phòng và trả phòng tại Lift Bridge Lodge, an Ascend Collection Hotel vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 15:00 và giờ trả phòng là 11:00 tại Lift Bridge Lodge, an Ascend Collection Hotel.

  • Lift Bridge Lodge, an Ascend Collection Hotel có đường truyền Wi-Fi miễn phí không?

    Có, Lift Bridge Lodge, an Ascend Collection Hotel có đường truyền Wi-Fi miễn phí.

  • Lift Bridge Lodge, an Ascend Collection Hotel có bãi đỗ xe miễn phí không?

    Có, Lift Bridge Lodge, an Ascend Collection Hotel có bãi đỗ xe miễn phí.

  • Lift Bridge Lodge, an Ascend Collection Hotel cách sân bay bao xa?

    Lift Bridge Lodge, an Ascend Collection Hotel cách Duluth Intl một quãng 10,1 km. Lift Bridge Lodge, an Ascend Collection Hotel cách Chisholm/Hibbing một quãng 88,3 km.

  • Lift Bridge Lodge, an Ascend Collection Hotel có hồ bơi không?

    Có, Lift Bridge Lodge, an Ascend Collection Hotel có hồ bơi trong khuôn viên.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn Lift Bridge Lodge, an Ascend Collection Hotel?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại Lift Bridge Lodge, an Ascend Collection Hotel ở Duluth, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại Lift Bridge Lodge, an Ascend Collection Hotel, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở Lift Bridge Lodge, an Ascend Collection Hotel.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 10%Hampton Inn by Hilton Duluth Canal Park8.8 Tuyệt hảo (592 đánh giá)0,21 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Nhà hàng4.708.927 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 39%The Suites Hotel at Waterfront Plaza7.2 Tốt (1.161 đánh giá)0,3 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Nhà hàng3.208.280 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 13%Canal Park Lodge9.1 Tuyệt hảo (864 đánh giá)0,41 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Bar/Lounge4.553.687 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 25%South Pier Inn9.2 Tuyệt hảo (1.123 đánh giá)0,42 kmWi-Fi, Máy pha trà/cà phê, Máy pha cà phê3.958.603 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 55%
Force On 5th Hotel Duluth
0,81 km​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí2.380.337 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 45%Park Point Marina Inn9.2 Tuyệt hảo (2.017 đánh giá)0,95 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Nhà hàng2.897.801 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 40%
The Intrepid Rentals
7.9 Tốt (32 đánh giá)0,87 kmWi-Fi, Wi-Fi có ở mọi khu vực, TV màn hình phẳng3.130.660 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 39%The Suites Hotel at Waterfront Plaza7.2 Tốt (1.161 đánh giá)0,3 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Nhà hàng3.208.280 ₫+
Khách sạn 4 sao
Dragestil Park Point Aparthotel by Heirl
9.4 Tuyệt hảo (4 đánh giá)0,44 kmDải đất bên bờ biển, Wi-Fi miễn phí, Máy pha trà/cà phê5.407.504 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 25%South Pier Inn9.2 Tuyệt hảo (1.123 đánh giá)0,42 kmWi-Fi, Máy pha trà/cà phê, Máy pha cà phê3.958.603 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 45%Park Point Marina Inn9.2 Tuyệt hảo (2.017 đánh giá)0,95 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Nhà hàng2.897.801 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 13%Canal Park Lodge9.1 Tuyệt hảo (864 đánh giá)0,41 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Bar/Lounge4.553.687 ₫+

Bạn nên biết

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

Sân bay gần nhất

Khoảng cách đến sân bay

1,0 km
Duluth Intl
10,1 km