Executive Inn & Suites Hobby

2 sao
8,5
Rất tốt
Dựa trên 47 đánh giá
47 đánh giá
Th. 7 12/9
-
CN 13/9
2 khách, 1 phòng
Ưu đãi từ
1.619.395 ₫
/Giá rẻ nhất giá mỗi đêm
Loại phòng
Nhà cung cấp
Tổng giá mỗi đêm
Phòng cỡ king, loại giường chưa xác định
1.619.395 ₫
Phòng cỡ king, loại giường chưa xác định
1.738.269 ₫
Queen room, 2 giường cỡ queen
2.134.776 ₫
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Tổng quan

Cùng quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày, khách sạn này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí và Wifi miễn phí tại khu vực chung. Thay khăn tắm (theo yêu cầu) Executive Inn & Suites Hobby có 41 phòng. Các phòng có khu tiếp khách tách biệt và gồm bàn. Khách có thể sử dụng tủ lạnh và lò vi sóng trong phòng. Phòng tắm có bồn tắm. Khách có thể thoải mái lướt web với kết nối Internet không dây miễn phí (tốc độ 100+ Mbps (phù hợp cho 1-2 người hoặc tối đa 6 thiết bị)). Khách có thể yêu cầu bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo, thay khăn tắm và thay bộ trải giường. Có dịch vụ dọn phòng hàng ngày.
8,5
Rất tốt
47 đánh giá

Những ưu đãi mới nhất cho Executive Inn & Suites Hobby

Th. 7 12/9
-
CN 13/9
Phòng cỡ king, loại giường chưa xác định
1.619.395 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
2.134.776 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, loại giường chưa xác định
1.738.269 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, loại giường chưa xác định
2.134.776 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
2.134.776 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
3.355.057 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
*Giá tổng cộng bao gồm các loại thuế địa phương & chi phí theo ước tính cần thanh toán lúc trả phòng.

Tiện nghi tại Executive Inn & Suites Hobby

  • Wi-Fi miễn phí
  • Đỗ xe miễn phí
  • Khu vực làm việc
  • Wi-Fi có ở mọi khu vực
  • TV màn hình phẳng
  • Cáp hoặc TV vệ tinh
  • Internet
  • Thú cưng được vào theo yêu cầu. Có thể áp dụng phí.
  • Dịch vụ giặt ủi
  • Máy sấy tóc

Dịch vụ và tiện ích

  • Khu vực làm việc
  • Trả phòng nhanh
  • Dịch vụ hỗ trợ cá nhân
  • Nhận/trả phòng kín đáo
  • Lễ tân 24/24
  • Vào bằng chìa khoá
  • Vào bằng thẻ từ

Cơ bản

  • Wi-Fi miễn phí
  • Wi-Fi có ở mọi khu vực
  • Internet
  • Bình chữa cháy
  • Điều hoà
  • Báo khói
  • Sưởi ấm

Y tế và an toàn

  • CCTV bên ngoài chỗ lưu trú
  • Quản gia thường nhật
  • Bảo vệ 24 giờ
  • Bộ sơ cứu
  • CCTV ở những khu vực chung

Phòng tắm

  • Bồn tắm
  • Máy sấy tóc
  • Toilet
  • Phòng tắm kín đáo

Phòng bếp

  • Tủ lạnh
  • Vi ba
  • Kitchenette

Trợ năng và tính phù hợp

  • Phòng không hút thuốc sẵn có
  • Thú cưng được vào theo yêu cầu. Có thể áp dụng phí.
  • Trợ năng thêm

Tổng quan

  • Phòng cách âm
  • Phòng gia đình
  • Khu ghế ngồi

Đa phương tiện và giải trí

  • Cáp hoặc TV vệ tinh
  • TV màn hình phẳng

Giặt ủi

  • Dịch vụ giặt ủi
  • Bàn ủi và mặt bàn ủi đồ

Đỗ xe và phương tiện giao thông

  • Đỗ xe miễn phí

Không gian làm việc

  • Bàn làm việc

Ăn tối

  • Máy bán hàng (thức uống)

Đánh giá về Executive Inn & Suites Hobby

8,5
Rất tốt
47 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
18
Rất tốt
6
Tốt
7
Ổn
3
Tạm được
3
Tầm thường
3
Kém
7
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Địa điểm

6711 Telephone Road, Houston, TX 77061

Những nơi gần đây

  • University of Houston8.1 km
  • Hermann Park11.1 km
  • Houston Zoo11.2 km
  • Houston Museum of Natural Science11.5 km
  • George R. Brown Convention Center11.7 km
  • Toyota Center11.7 km
  • Rice University11.8 km
  • Museum of Fine Arts11.8 km
  • Daikin Park12 km
  • Co-Cathedral of the Sacred Heart12 km
  • Houston JPMorgan Chase Tower12.7 km
  • Downtown Houston12.9 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 15:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 11:00

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.

Executive Inn & Suites Hobby

Tháng nào có giá rẻ nhất ở Executive Inn & Suites Hobby?

Tháng rẻ nhất để ở tại Executive Inn & Suites Hobby là Tháng Một, với giá trung bình mỗi đêm là 1.694.473 ₫. Tháng đắt nhất là Tháng Sáu, với giá 2.267.988 ₫ mỗi đêm.

Ngày nào là rẻ nhất để đặt Executive Inn & Suites Hobby?

Ngày rẻ nhất để đặt Executive Inn & Suites Hobby là Thứ Năm, với giá trung bình mỗi đêm là 1.619.395 ₫. Ngày đắt nhất là Thứ Bảy với mức 2.272.940 ₫ mỗi đêm.

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại Executive Inn & Suites Hobby

  • Executive Inn & Suites Hobby nằm ở đâu?

    Executive Inn & Suites Hobby nằm tại 6711 Telephone Road ở Southeast Houston, cách trung tâm Houston 12,6 km. University of Houston là thắng cảnh gần nhất so với Executive Inn & Suites Hobby.

  • Nhận phòng và trả phòng tại Executive Inn & Suites Hobby vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 15:00 và giờ trả phòng là 11:00 tại Executive Inn & Suites Hobby.

  • Executive Inn & Suites Hobby có đường truyền Wi-Fi miễn phí không?

    Có, Executive Inn & Suites Hobby có đường truyền Wi-Fi miễn phí.

  • Executive Inn & Suites Hobby có bãi đỗ xe miễn phí không?

    Có, Executive Inn & Suites Hobby có bãi đỗ xe miễn phí.

  • Executive Inn & Suites Hobby cách sân bay bao xa?

    Executive Inn & Suites Hobby cách Houston Hobby một quãng 2,4 km. Executive Inn & Suites Hobby cách Houston George Bush Intcntl một quãng 35,9 km.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn Executive Inn & Suites Hobby?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại Executive Inn & Suites Hobby ở Houston, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại Executive Inn & Suites Hobby, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở Executive Inn & Suites Hobby.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Cho thuê
Yellow Brick Road House 1miles from Hobby Airport
8 Tuyệt hảo (1 đánh giá)0,57 kmWi-Fi, air-conditioned4.327.425 ₫+
Cho thuê
Hobby Apartment, 1 Mile to Hobby Airport
10 Tuyệt hảo (1 đánh giá)0,73 kmWi-Fi, air-conditioned, Máy pha cà phê3.988.530 ₫+
Khách sạn 2 sao
Quality Suites Houston Hobby Airport
7.8 Tốt (276 đánh giá)1,19 km​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí, Máy pha trà/cà phê1.724.192 ₫+
Cho thuê
Modern Houston Pool Retreat • 5br • Sleeps 15
1,44 kmBàn bi-da, air-conditioned, Máy pha cà phê8.342.023 ₫+
Khách sạn 2 sao
Quality Suites Houston Hobby Airport
7.8 Tốt (276 đánh giá)1,19 km​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí, Máy pha trà/cà phê1.724.192 ₫+
Cho thuê
Hobby Apartment, 1 Mile to Hobby Airport
10 Tuyệt hảo (1 đánh giá)0,73 kmWi-Fi, air-conditioned, Máy pha cà phê3.988.530 ₫+
Cho thuê
Yellow Brick Road House 1miles from Hobby Airport
8 Tuyệt hảo (1 đánh giá)0,57 kmWi-Fi, air-conditioned4.327.425 ₫+
Cho thuê
Three Dogs Cabin • 5 minutes from Hobby Airport
1,98 kmHồ bơi kín đáo, Bể bơi ngoài trời, wifi4.327.425 ₫+
Cho thuê
Hobby Apartment, 1 Mile to Hobby Airport
10 Tuyệt hảo (1 đánh giá)0,73 kmWi-Fi, air-conditioned, Máy pha cà phê3.988.530 ₫+
Cho thuê
3300 SQSpacious Kitchen&2 Living rooms 6Bed rooms with 12Beds5 Big Screen TVs
10 Tuyệt hảo (7 đánh giá)1,56 kmPhòng game, air-conditioned, Máy pha cà phê11.347.237 ₫+
Cho thuê
Free Night! Sleeps 20, Private Pool, Hot Tub
10 Tuyệt hảo (1 đánh giá)1,72 kmHồ bơi kín đáo, Bể bơi ngoài trời, wifi10.401.460 ₫+
Cho thuê
Amlux
10 Tuyệt hảo (1 đánh giá)1,77 kmBể bơi ngoài trời, Vật dụng nhà tắm miễn phí19.004.172 ₫+

Bạn nên biết

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

Sân bay gần nhất

Khoảng cách đến sân bay

12,6 km
Houston Hobby
2,4 km