Fuat Pasa Oteli - Special Category Bosphorus

4 sao
8,0
Rất tốt
Dựa trên 626 đánh giá
626 đánh giá
CN 27/9
-
Th. 2 28/9
2 khách, 1 phòng
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Tổng quan

3 nhà hàng, quầy bar/khu lounge và tiệm/cửa hàng đồ ăn nhanh là những tiện nghi, dịch vụ nổi bật tại khách sạn này. Khách được cung cấp nhiều tiện nghi, dịch vụ miễn phí, gồm Wifi tại khu vực chung, bãi đậu xe có người phục vụ, cũng như tiệc chiêu đãi của ban quản lý. Bên cạnh đó còn có sân thượng, quán cà phê và phục vụ cà phê tại khu vực chung. Fuat Paşa Oteli có 54 phòng được trang bị điều hòa với minibar và két bảo mật đặt được máy tính xách tay. Các phòng có khu tiếp khách tách biệt. Giường nệm cao su hoạt tính (memory foam) đi cùng bộ đồ giường cao cấp. TV LCD có các kênh truyền hình vệ tinh. Phòng tắm có dép đi trong nhà, đồ dùng nhà tắm miễn phí và máy sấy tóc. Khách có thể thoải mái lướt web với kết nối Internet không dây miễn phí. Có dịch vụ dọn phòng hàng ngày. Tiện nghi thể thao, giải trí tại Khách sạn gồm hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa. Hoạt động thể thao, giải trí trong danh sách bên dưới hoặc có trong khuôn viên hoặc trong khu vực lân cận; khách có thể phải thanh toán thêm phụ phí.
8,0
Rất tốt
626 đánh giá

Những ưu đãi mới nhất cho Fuat Pasa Oteli - Special Category Bosphorus

CN 27/9
-
Th. 2 28/9
Ưu đãi từ
3.031.226 ₫
Giá rẻ nhất giá mỗi đêm
So sánh giá cho Phòng đôi, Phòng tiêu chuẩn và thêm 10 ưu đãi Fuat Pasa Oteli - Special Category Bosphorus khác.
Phòng đôi, 1 giường đôi
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
Phòng đôi, loại giường chưa xác định
Phòng đôi, loại giường chưa xác định
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
Superior room, loại giường chưa xác định
*Giá tổng cộng bao gồm các loại thuế địa phương & chi phí theo ước tính cần thanh toán lúc trả phòng.

Tiện nghi tại Fuat Pasa Oteli - Special Category Bosphorus

  • Bể bơi ngoài trời
  • Nhà hàng
  • Bar/Lounge
  • Dịch vụ ẩm thực tận phòng
  • Wi-Fi miễn phí
  • Máy pha trà/cà phê
  • Máy pha cà phê
  • Quán cà phê
  • Bãi đỗ có người phục vụ
  • Đỗ xe miễn phí

Đánh giá về Fuat Pasa Oteli - Special Category Bosphorus

8,0
Rất tốt
626 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
217
Rất tốt
106
Tốt
100
Ổn
56
Tạm được
58
Tầm thường
24
Kém
65
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Địa điểm

Çayirbasi Caddesi. No:148, Istanbul 34450

Những nơi gần đây

  • Bosporus5.3 km
  • Boğaziçi Köprüsü12.5 km
  • Taksim Meydanı14.7 km
  • İstanbul Şehir Merkezi14.7 km
  • Taksim14.7 km
  • İstiklal Caddesi15.2 km
  • Haliç16.3 km
  • Fener Rum Ortodoks Patrikhanesi16.7 km
  • Topkapı Sarayı17.4 km
  • İstanbul Arkeoloji Müzesi17.5 km
  • İstanbul Surlari17.5 km
  • Fatih Camii17.6 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 14:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 12:00

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.
Số giấy phép: 5251

Fuat Pasa Oteli - Special Category Bosphorus

Tháng nào có giá rẻ nhất ở Fuat Pasa Oteli - Special Category Bosphorus?

Tháng rẻ nhất để ở tại Fuat Pasa Oteli - Special Category Bosphorus là Tháng Một, với giá trung bình mỗi đêm là 2.602.134 ₫. Tháng đắt nhất là Tháng Mười hai, với giá 4.293.520 ₫ mỗi đêm.

Ngày nào là rẻ nhất để đặt Fuat Pasa Oteli - Special Category Bosphorus?

Ngày rẻ nhất để đặt Fuat Pasa Oteli - Special Category Bosphorus là Thứ Hai, với giá trung bình mỗi đêm là 3.653.136 ₫. Ngày đắt nhất là Thứ Ba với mức 5.130.888 ₫ mỗi đêm.

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại Fuat Pasa Oteli - Special Category Bosphorus

  • Fuat Pasa Oteli - Special Category Bosphorus nằm ở đâu?

    Fuat Pasa Oteli - Special Category Bosphorus nằm tại Çayirbasi Caddesi. No:148 ở Sariyer, cách trung tâm Istanbul 15,8 km. Bosporus là thắng cảnh gần nhất so với Fuat Pasa Oteli - Special Category Bosphorus.

  • Nhận phòng và trả phòng tại Fuat Pasa Oteli - Special Category Bosphorus vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 14:00 và giờ trả phòng là 12:00 tại Fuat Pasa Oteli - Special Category Bosphorus.

  • Fuat Pasa Oteli - Special Category Bosphorus có đường truyền Wi-Fi miễn phí không?

    Có, Fuat Pasa Oteli - Special Category Bosphorus có đường truyền Wi-Fi miễn phí.

  • Fuat Pasa Oteli - Special Category Bosphorus có bãi đỗ xe miễn phí không?

    Có, Fuat Pasa Oteli - Special Category Bosphorus có bãi đỗ xe miễn phí.

  • Fuat Pasa Oteli - Special Category Bosphorus cách sân bay bao xa?

    Fuat Pasa Oteli - Special Category Bosphorus cách Istanbul một quãng 28,5 km. Fuat Pasa Oteli - Special Category Bosphorus cách Istanbul Sabiha Gokcen một quãng 36,6 km.

  • Fuat Pasa Oteli - Special Category Bosphorus có hồ bơi không?

    Có, Fuat Pasa Oteli - Special Category Bosphorus có hồ bơi trong khuôn viên.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn Fuat Pasa Oteli - Special Category Bosphorus?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại Fuat Pasa Oteli - Special Category Bosphorus ở Istanbul, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại Fuat Pasa Oteli - Special Category Bosphorus, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở Fuat Pasa Oteli - Special Category Bosphorus.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Khách sạn 1 sao
Rẻ hơn 35%
Ve Hotels Bogaziçi
8.3 Tuyệt hảo (78 đánh giá)1,79 km2.211.814 ₫+
Khách sạn 4 sao
Mfb Tarabya Hotel8.4 Tuyệt hảo (575 đánh giá)1,95 kmNhà hàng, Dịch vụ ẩm thực tận phòng, Wi-Fi miễn phí4.709.863 ₫+
Cho thuê
Rẻ hơn 5%
Tarabya Suites
9 Tuyệt hảo (498 đánh giá)1,96 km3.252.668 ₫+
Khách sạn 5 sao
Kocatas Mansions Istanbul Operated by Minor Hotels
9 Tuyệt hảo (1 đánh giá)0,84 km9.470.726 ₫+
Khách sạn 1 sao
Rẻ hơn 35%
Ve Hotels Bogaziçi
8.3 Tuyệt hảo (78 đánh giá)1,79 km2.211.814 ₫+
Khách sạn 4 sao
Mfb Tarabya Hotel8.4 Tuyệt hảo (575 đánh giá)1,95 kmNhà hàng, Dịch vụ ẩm thực tận phòng, Wi-Fi miễn phí4.709.863 ₫+
Cho thuê
Rẻ hơn 5%
Tarabya Suites
9 Tuyệt hảo (498 đánh giá)1,96 km3.252.668 ₫+
Bosphorus
1 Kém (1 đánh giá)1,03 km3.564.924 ₫+
Khách sạn 4 sao
Mfb Tarabya Hotel8.4 Tuyệt hảo (575 đánh giá)1,95 kmNhà hàng, Dịch vụ ẩm thực tận phòng, Wi-Fi miễn phí4.709.863 ₫+
Khách sạn 1 sao
Rẻ hơn 35%
Ve Hotels Bogaziçi
8.3 Tuyệt hảo (78 đánh giá)1,79 km2.211.814 ₫+
Cho thuê
Rẻ hơn 5%
Tarabya Suites
9 Tuyệt hảo (498 đánh giá)1,96 km3.252.668 ₫+
Khách sạn 5 sao
Kocatas Mansions Istanbul Operated by Minor Hotels
9 Tuyệt hảo (1 đánh giá)0,84 km9.470.726 ₫+

Bạn nên biết

Đáng tiền

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

Sân bay gần nhất

Khoảng cách đến sân bay

7,9
15,8 km
Istanbul
28,5 km