Barkston Rooms Earl's Court

2 sao
5,8
Tạm được
Dựa trên 2637 đánh giá
2.637 đánh giá
Th. 3 22/9
-
Th. 4 23/9
2 khách, 1 phòng
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Những ưu đãi mới nhất cho Barkston Rooms Earl's Court

Th. 3 22/9
-
Th. 4 23/9

Tiện nghi tại Barkston Rooms Earl's Court

  • Wi-Fi miễn phí
  • Quán cà phê
  • Tiện nghi giặt ủi
  • Lễ tân 24/24
  • Phòng không hút thuốc sẵn có
  • Khu vực hút thuốc được chỉ định
  • Tủ chứa đồ sẵn có

Đánh giá về Barkston Rooms Earl's Court

5,8
Tạm được
2637 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
279
Rất tốt
220
Tốt
384
Ổn
311
Tạm được
516
Tầm thường
339
Kém
588
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Địa điểm

1 Barkston Gardens, London, SW5 0ER

Những nơi gần đây

  • Harrods2 km
  • Hyde Park2 km
  • Oxford Street3.3 km
  • Buckingham Palace3.5 km
  • Piccadilly Circus4.3 km
  • Palace of Westminster4.6 km
  • Leicester Square4.6 km
  • Charing Cross4.6 km
  • Trafalgar Square4.6 km
  • Big Ben4.6 km
  • Central London4.6 km
  • Strand5 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 14:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 11:00

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại Barkston Rooms Earl's Court

  • Barkston Rooms Earl's Court nằm ở đâu?

    Barkston Rooms Earl's Court nằm tại 1 Barkston Gardens ở Kensington and Chelsea, cách trung tâm London 4,5 km. Harrods là thắng cảnh gần nhất so với Barkston Rooms Earl's Court.

  • Nhận phòng và trả phòng tại Barkston Rooms Earl's Court vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 14:00 và giờ trả phòng là 11:00 tại Barkston Rooms Earl's Court.

  • Barkston Rooms Earl's Court có đường truyền Wi-Fi miễn phí không?

    Có, Barkston Rooms Earl's Court có đường truyền Wi-Fi miễn phí.

  • Barkston Rooms Earl's Court cách sân bay bao xa?

    Barkston Rooms Earl's Court cách London City một quãng 16,6 km.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn Barkston Rooms Earl's Court?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại Barkston Rooms Earl's Court ở London, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại Barkston Rooms Earl's Court, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở Barkston Rooms Earl's Court.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 39%St Mark's - Merit Hotels8.8 Tuyệt hảo (3.613 đánh giá)0,03 kmDịch vụ ẩm thực tận phòng, Wi-Fi miễn phí, Máy pha cà phê3.386.737 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 40%
Albany
0,04 km3.328.999 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 26%
The Drey - Kensington, Earl's Court
8.4 Tuyệt hảo (447 đánh giá)0,04 kmWi-Fi, Máy pha cà phê, Wi-Fi có ở mọi khu vực4.112.094 ₫+
Khách sạn 4 sao
Ellen Kensington
8.1 Tuyệt hảo (1.850 đánh giá)0,09 kmNhà hàng, Bar/Lounge, Wi-Fi miễn phí5.656.437 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 53%Exhibition Court Hotel 46.3 Tốt (4.010 đánh giá)0,13 kmWi-Fi, Máy pha trà/cà phê, Máy pha cà phê2.580.755 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 53%Dreamtel London Kensington7.2 Tốt (4.084 đánh giá)0,16 kmNhà hàng, Wi-Fi miễn phí, Máy pha trà/cà phê2.609.363 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 41%
The Prime London Hotel
8.1 Tuyệt hảo (2.317 đánh giá)0,16 kmDịch vụ ẩm thực tận phòng, Wi-Fi miễn phí, Máy pha trà/cà phê3.255.657 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 40%
Albany
0,04 km3.328.999 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 39%St Mark's - Merit Hotels8.8 Tuyệt hảo (3.613 đánh giá)0,03 kmDịch vụ ẩm thực tận phòng, Wi-Fi miễn phí, Máy pha cà phê3.386.737 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 39%
Premier Inn London Kensington
8.5 Tuyệt hảo (783 đánh giá)0,11 kmNhà hàng, Bar/Lounge3.358.908 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 26%
The Drey - Kensington, Earl's Court
8.4 Tuyệt hảo (447 đánh giá)0,04 kmWi-Fi, Máy pha cà phê, Wi-Fi có ở mọi khu vực4.112.094 ₫+
Khách sạn 4 sao
The Cura Hotel Kensington, London, a Tribute Portfolio Hotel8.3 Tuyệt hảo (5.230 đánh giá)0,15 km​Phòng gym, Nhà hàng, Bar/Lounge5.673.863 ₫+

Bạn nên biết

Đáng tiền

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

Sân bay gần nhất

Khoảng cách đến sân bay

6,0
4,5 km
London City
16,6 km