Residence Le Terrazze

3 sao
Th. 6 10/7
-
Th. 7 11/7
2 khách, 1 phòng
Ưu đãi từ
2.577.024 ₫
/Giá rẻ nhất giá mỗi đêm
Loại phòng
Nhà cung cấp
Tổng giá mỗi đêm
Phòng đôi, 2 giường sóng đôi
2.577.024 ₫
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
2.666.930 ₫
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
2.781.809 ₫
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Tổng quan

Cùng sân thượng, tòa nhà căn hộ không khói thuốc này có bãi đậu xe tự phục vụ và dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách. Khách có thể sử dụng Wifi tại khu vực chung miễn phí. Bên cạnh đó còn có dịch vụ giặt khô, trang thiết bị giặt ủi và dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch. Mỗi căn hộ có bếp nhỏ với tủ lạnh và bếp nấu; ngoài ra còn có Wifi miễn phí và TV màn hình phẳng với các kênh truyền hình cáp. Máy sấy tóc, bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo và đồ dùng nhà tắm miễn phí là những tiện nghi, dịch vụ khác được nhiều khách quan tâm. Dịch vụ dọn phòng phục vụ hàng tuần. Le Terrazze có 49 phòng được trang bị điều hòa với máy sấy tóc và bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo. Phòng tại căn hộ 3 sao này có bếp nhỏ với tủ lạnh/tủ đông cỡ lớn, bếp nấu và dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa. Phòng tắm có bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen, chậu vệ sinh/vòi rửa và đồ dùng nhà tắm miễn phí. Căn hộ tại Trieste này cung cấp kết nối Internet không dây miễn phí. TV màn hình phẳng 32-inch có các kênh truyền hình cáp. Có dịch vụ dọn phòng hàng tuần và khách có thể yêu cầu bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo. Có dịch vụ dọn phòng có giới hạn.
8,0
Rất tốt
2616 đánh giá

Những ưu đãi mới nhất cho Residence Le Terrazze

Th. 6 10/7
-
Th. 7 11/7
Phòng đôi, 2 giường sóng đôi
2.577.024 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, 2 giường sóng đôi
3.563.617 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
2.666.930 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
2.781.809 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
2.804.942 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
3.013.144 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
3.272.345 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
3.700.316 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
4.210.042 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
*Giá tổng cộng bao gồm các loại thuế địa phương & chi phí theo ước tính cần thanh toán lúc trả phòng.
Giá dựa trên 1 đêm, bao gồm phí nhưng không bao gồm thuế.

Tiện nghi tại Residence Le Terrazze

  • Wi-Fi miễn phí
  • Wi-Fi có ở mọi khu vực
  • TV màn hình phẳng
  • TV
  • Cáp hoặc TV vệ tinh
  • Vật dụng nhà tắm miễn phí
  • Internet
  • Đỗ xe
  • Thú cưng được vào theo yêu cầu. Có thể áp dụng phí.
  • Dịch vụ giặt ủi

Cơ bản

  • Wi-Fi miễn phí
  • Wi-Fi có ở mọi khu vực
  • Internet
  • Vật dụng bằng vải
  • Khăn tắm
  • Bình chữa cháy
  • Vật dụng nhà tắm miễn phí
  • Báo khói
  • Sưởi ấm
  • Xà-bông rửa cơ thể
  • Điều hoà
  • Thùng rác

Tổng quan

  • Cảnh đường phố yên tĩnh
  • Phòng gia đình
  • Cảnh biển
  • Khu ghế ngồi
  • Sàn gỗ
  • Cảnh nhìn ra sân trong
  • Sofa
  • Cảnh thành phố
  • Tủ chứa đồ sẵn có

Phòng tắm

  • Vòi sen
  • Bồn tắm
  • Bidet
  • Máy sấy tóc
  • Toilet
  • Giấy toilet
  • Phòng tắm kín đáo

Phòng bếp

  • Đồ dùng bếp
  • Mặt bếp
  • Tủ lạnh
  • Khu ăn tối
  • Kitchen
  • Kitchenette

Trợ năng và tính phù hợp

  • Thú cưng được vào theo yêu cầu. Có thể áp dụng phí.
  • Thang máy
  • Không hút thuốc
  • Gối không bằng lông vũ
  • Lối vào kín đáo

Giặt ủi

  • Tiện nghi giặt ủi
  • Dịch vụ giặt ủi
  • Bàn ủi và mặt bàn ủi đồ
  • Giá phơi đồ
  • Máy giặt

Đa phương tiện và giải trí

  • TV màn hình phẳng
  • Cáp hoặc TV vệ tinh
  • TV

Phòng ngủ

  • Ổ điện gần giường
  • Giường sofa
  • Tủ quần áo

Ăn tối

  • Máy bán hàng (thức uống)
  • Máy bán hàng (đồ ăn vặt)
  • Bàn ăn

Y tế và an toàn

  • Bộ sơ cứu
  • CCTV ở những khu vực chung
  • Két sắt

Dịch vụ và tiện ích

  • Trả phòng nhanh
  • Nhận/trả phòng kín đáo
  • Phòng hút thuốc sẵn có

Đỗ xe và phương tiện giao thông

  • Đỗ xe
  • Bãi đỗ xe kín đáo

Ngoài trời

  • Sân hiên/hàng hiên
  • Balcony

Thân thiện với gia đình

  • Giường cũi sẵn có

Đánh giá về Residence Le Terrazze

8,0
Rất tốt
2616 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
933
Rất tốt
654
Tốt
528
Ổn
206
Tạm được
154
Tầm thường
76
Kém
65
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Điểm theo nhà cung cấp

Địa điểm

Via Filzi, 21, 34123 Trieste, Trieste

Những nơi gần đây

  • Trieste City Centre354 m
  • Civico Museo Morpurgo0.4 km
  • Israelite Temple of Trieste0.4 km
  • Teatro Lirico Giuseppe Verdi0.6 km
  • Teatro Romano di Trieste0.6 km
  • Piazza dell'Unità d'Italia0.7 km
  • Castello di San Giusto0.8 km
  • Trieste Cathedral0.9 km
  • Arco di Riccardo0.9 km
  • Trieste Astronomical Observatory1 km
  • Basilica Paleocristiana1.2 km
  • Museo Revoltella1.2 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 14:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 10:30

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.
Số giấy phép: 39980-41900, IT032006B432X6SWDB

Thời điểm đặt phòng ở Residence Le Terrazze

Giá mỗi đêm. Giá cả không cố định và có thể thay đổi theo thời gian.
Giá trung bình hàng đêm cho mỗi tháng
Giá trung bình hàng đêm

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại Residence Le Terrazze

  • Residence Le Terrazze nằm ở đâu?

    Residence Le Terrazze nằm tại Via Filzi, 21, cách trung tâm Trieste 0 km. Trieste City Centre là thắng cảnh gần nhất so với Residence Le Terrazze.

  • Nhận phòng và trả phòng tại Residence Le Terrazze vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 14:00 và giờ trả phòng là 10:30 tại Residence Le Terrazze.

  • Residence Le Terrazze có đường truyền Wi-Fi miễn phí không?

    Có, Residence Le Terrazze có đường truyền Wi-Fi miễn phí.

  • Residence Le Terrazze cách sân bay bao xa?

    Residence Le Terrazze cách Portoroz một quãng 23,5 km. Residence Le Terrazze cách Trieste Ronchi dei Legionari một quãng 29,3 km.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn Residence Le Terrazze?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại Residence Le Terrazze ở Trieste, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại Residence Le Terrazze, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở Residence Le Terrazze.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Khách sạn 3 sao
Albergo Alla Posta8.8 Tuyệt hảo (4.124 đánh giá)0,06 kmWi-Fi, Wi-Fi có ở mọi khu vực, TV màn hình phẳng3.470.032 ₫+
Cho thuê
Casa Saba Trieste Author's Terrace
0,07 kmWi-Fi, air-conditioned9.542.587 ₫+
Khách sạn 4 sao
Hotel Solun
8.5 Tuyệt hảo (2.795 đánh giá)0,07 kmBar/Lounge, Wi-Fi miễn phí, Máy pha trà/cà phê4.453.208 ₫+
Khách sạn 3 sao
Albergo Abbazia7.8 Tốt (460 đánh giá)0,09 kmWi-Fi, Cáp hoặc TV vệ tinh4.311.252 ₫+
Khách sạn 1 sao
Rẻ hơn 16%
Marta Rooms
8.5 Tuyệt hảo (786 đánh giá)0,18 kmDịch vụ ẩm thực tận phòng2.208.202 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 9%
Smart Rooms
8.2 Tuyệt hảo (784 đánh giá)0,22 kmChỉ người lớn, Wi-Fi miễn phí, Wi-Fi có ở mọi khu vực2.392.219 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 6%
Affittacamere Berzi
8.3 Tuyệt hảo (328 đánh giá)0,21 kmWi-Fi, Wi-Fi có ở mọi khu vực, TV màn hình phẳng2.471.084 ₫+
Khách sạn 3 sao
Trieste 411 - Rooms & Apartments
9 Tuyệt hảo (2.219 đánh giá)0,22 kmWi-Fi, Máy pha trà/cà phê, Máy pha cà phê2.750.263 ₫+
Cho thuê
Luce Suite
9.6 Tuyệt hảo (22 đánh giá)0,13 kmCảnh thành phố, Kitchen, kitchenette8.123.029 ₫+
Cho thuê
Morina Rooms
9.6 Tuyệt hảo (24 đánh giá)0,22 kmCảnh thành phố, air-conditioned, Vật dụng nhà tắm miễn phí3.155.889 ₫+
Khách sạn 3 sao
Forvm Experience
9 Tuyệt hảo (841 đánh giá)0,17 kmDịch vụ ẩm thực tận phòng, Wi-Fi miễn phí, Máy pha trà/cà phê3.575.185 ₫+
Khách sạn 3 sao
Trieste 411 - Rooms & Apartments
9 Tuyệt hảo (2.219 đánh giá)0,22 kmWi-Fi, Máy pha trà/cà phê, Máy pha cà phê2.750.263 ₫+

Bạn nên biết

Đáng tiền

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

Sân bay gần nhất

Khoảng cách đến sân bay

8,0
0,0 km
Trieste Ronchi dei Legionari
29,3 km