Up Suites Bcn

0 đánh giá hạng khách sạn
9,1
Tuyệt vời
Dựa trên 1751 đánh giá
1.751 đánh giá
Th. 4 30/9
-
Th. 5 1/10
2 khách, 1 phòng
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Tổng quan

Cùng dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách, khách sạn không khói thuốc này có dịch vụ giặt khô và trang thiết bị giặt ủi. Khách có thể sử dụng Wifi tại khu vực chung miễn phí. Ngoài ra, trong khuôn viên còn có dịch vụ mua sắm tạp phẩm miễn phí, nhận phòng nhanh và trả phòng nhanh. Up Suites Bcn có 11 phòng với máy giặt/máy sấy và két bảo mật. Phòng tại khách sạn 4 sao này có bếp với tủ lạnh/tủ đông cỡ lớn, bếp nấu, lò vi sóng và dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa. Phòng tắm có buồng tắm vòi sen, dép đi trong nhà, chậu vệ sinh/vòi rửa và máy sấy tóc. Khách sạn tại Barcelona này cung cấp kết nối Internet không dây miễn phí. TV LCD 32-inch có các kênh truyền hình kỹ thuật số. Ngoài ra, các phòng còn có dụng cụ pha cà phê/trà và bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo. Có dịch vụ dọn phòng buổi tối hàng đêm và dịch vụ dọn phòng hàng ngày.
9,1
Tuyệt vời
1751 đánh giá

Những ưu đãi mới nhất cho Up Suites Bcn

Th. 4 30/9
-
Th. 5 1/10
Ưu đãi từ
4.981.019 ₫
•Giá rẻ nhất giá mỗi đêm
So sánh giá cho Phòng đôi, Queen room và thêm 1 ưu đãi Up Suites Bcn khác.
Phòng đôi, loại giường chưa xác định
4.981.019 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 1 giường cỡ queen
7.096.724 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng đôi, 1 giường cỡ queen
7.893.396 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
*Giá tổng cộng bao gồm các loại thuế địa phương & chi phí theo ước tính cần thanh toán lúc trả phòng.

Tiện nghi tại Up Suites Bcn

  • Kitchen
  • Kitchenette
  • Sân hiên/hàng hiên
  • Balcony
  • Điều hoà
  • Máy pha cà phê
  • Tiện nghi giặt ủi
  • Máy giặt
  • Máy sấy đồ
  • Vật dụng bằng vải

Đánh giá về Up Suites Bcn

9,1
Tuyệt vời
1751 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
1266
Rất tốt
277
Tốt
118
Ổn
44
Tạm được
28
Tầm thường
9
Kém
9
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Địa điểm

Địa điểm chính xác được cung cấp sau khi đặt

Những nơi gần đây

  • Universitat de Barcelona0.8 km
  • Passeig de Gracia1 km
  • Avinguda Diagonal1.1 km
  • Placa de Catalunya1.3 km
  • Placa d'Espanya1.3 km
  • Fira Barcelona1.4 km
  • La Rambla1.5 km
  • 리세우1.7 km
  • Palau de la Musica Catalana1.7 km
  • Barcelona City Centre1.7 km
  • Cathedral of Barcelona1.8 km
  • National Art Museum of Catalonia2 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 14:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 12:00

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.
Số giấy phép: ESHFTU00000806000011740700300000000000HUTB-001322-513, HUTB001322 51, ESHFTU00000806000011740700100000000000HUTB-001321-523, HUTB-001321 52, ESHFTU00000806000011740700200000000000HUTB-001313-684, HUTB-001313 68

Up Suites Bcn

Tháng nào có giá rẻ nhất ở Up Suites Bcn?

Tháng rẻ nhất để ở tại Up Suites Bcn là Tháng Một, với giá trung bình mỗi đêm là 4.160.166 ₫. Tháng đắt nhất là Tháng Sáu, với giá 8.372.335 ₫ mỗi đêm.

Ngày nào là rẻ nhất để đặt Up Suites Bcn?

Ngày rẻ nhất để đặt Up Suites Bcn là Thứ Ba, với giá trung bình mỗi đêm là 3.883.255 ₫. Ngày đắt nhất là Thứ Bảy với mức 7.303.952 ₫ mỗi đêm.

Nên đặt Up Suites Bcn trước bao lâu?

Để có giá tốt nhất cho Up Suites Bcn, hãy đặt trước khoảng 6 tuần. Điều này có thể giúp bạn tiết kiệm khoảng 66%% so với việc đặt vào phút chót.

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại Up Suites Bcn

  • Nhận phòng và trả phòng tại Up Suites Bcn vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 14:00 và giờ trả phòng là 12:00 tại Up Suites Bcn.

  • Up Suites Bcn có đường truyền Wi-Fi miễn phí không?

    Có, Up Suites Bcn có đường truyền Wi-Fi miễn phí.

  • Up Suites Bcn cách sân bay bao xa?

    Up Suites Bcn cách Bác-xê-lô-na Barcelona-El Prat một quãng 11,6 km. Up Suites Bcn cách Girona Costa Brava một quãng 76,2 km.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn Up Suites Bcn?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại Up Suites Bcn ở Bác-xê-lô-na, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại Up Suites Bcn, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở Up Suites Bcn.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Cho thuê
Innouthome Apartamento Eixample Barcelona
8.6 Tuyệt hảo (45 đánh giá)0,02 kmCảnh thành phố, Kitchen, kitchenette7.385.336 ₫+
Cho thuê
Relaxing Apartment In The Center Of Barcelona
9.8 Tuyệt hảo (27 đánh giá)0,05 kmBalcony, air-conditioned, Máy pha cà phê4.576.184 ₫+
Cho thuê
7CROM1130 - 2BD Eixample with a big terrace
10 Tuyệt hảo (1 đánh giá)0,07 kmĐiều hoà, Máy pha cà phê5.105.825 ₫+
Cho thuê
Luxury Apt with King Beds & Central AC in Heart of BCN
8.7 Tuyệt hảo (3 đánh giá)0,09 kmKitchen, air-conditioned, Máy pha cà phê18.806.033 ₫+
Cho thuê
Rẻ hơn 49%
Home Office Muntaner
10 Tuyệt hảo (1 đánh giá)0,22 kmWi-Fi, air-conditioned2.184.088 ₫+
Cho thuê
Rẻ hơn 16%
Bbarcelona Central Boutique Apartments
8.1 Tuyệt hảo (776 đánh giá)0,15 kmCảnh thành phố, Kitchen, kitchenette3.588.664 ₫+
Cho thuê
Rẻ hơn 11%
Stay U-nique Apartments Villarroel
5 Ổn (3 đánh giá)0,09 kmKitchen, Balcony, Khu ăn tối ngoài trời3.814.873 ₫+
Cho thuê
Rẻ hơn 6%
4 bedroom apartment for rent in the heart of eixample
0,1 kmWi-Fi, air-conditioned4.004.161 ₫+
Cho thuê
7CROM1130 - 2BD Eixample with a big terrace
10 Tuyệt hảo (1 đánh giá)0,07 kmĐiều hoà, Máy pha cà phê5.105.825 ₫+
Cho thuê
Sweett | Roma 6A - Three Bedroom Apartment, Sleeps 6
10 Tuyệt hảo (2 đánh giá)0,11 kmĐiều hoà, Máy pha cà phê6.634.686 ₫+
Cho thuê
Beautiful apartment Eixample/Hospital Clinic
10 Tuyệt hảo (1 đánh giá)0,12 kmWi-Fi, Balcony, air-conditioned6.434.218 ₫+
Cho thuê
Sweett | Eixample 4C
10 Tuyệt hảo (1 đánh giá)0,12 kmBalcony, air-conditioned, Máy pha cà phê6.345.814 ₫+

Bạn nên biết

Đáng tiền

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

Sân bay gần nhất

Khoảng cách đến sân bay

8,6
1,9 km
Bác-xê-lô-na Barcelona-El Prat
11,6 km