Scarborough Lodge

0 đánh giá hạng khách sạn
9,4
Tuyệt vời
Dựa trên 444 đánh giá
444 đánh giá
Th. 7 3/10
-
CN 4/10
2 khách, 1 phòng
Nhà cung cấp
Nhà cung cấp cho Scarborough Lodge
Nhà cung cấp cho Scarborough Lodge
Nhà cung cấp cho Scarborough Lodge
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Những ưu đãi mới nhất cho Scarborough Lodge

Th. 7 3/10
-
CN 4/10

Tiện nghi tại Scarborough Lodge

  • Điều hoà
  • Tiện nghi giặt ủi
  • Máy sấy tóc
  • Trả phòng nhanh
  • Lễ tân 24/24
  • Vi ba
  • Tủ lạnh
  • Phòng không hút thuốc sẵn có
  • Tủ chứa đồ sẵn có
  • Wi-Fi miễn phí

Đánh giá về Scarborough Lodge

9,4
Tuyệt vời
444 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
376
Rất tốt
42
Tốt
13
Ổn
4
Tạm được
8
Tầm thường
0
Kém
1
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Địa điểm

Địa điểm chính xác được cung cấp sau khi đặt

Những nơi gần đây

  • Hanmer Springs Thermal Reserve0.4 km
  • Wai ariki Farm Park Cafe & Gallery1.4 km
  • Hanmer Forest Park7 km
  • Waiau Ferry Bridge7.9 km
  • Marble Point Winery12.1 km
  • Hanmer Springs Ski Area12.4 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 14:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 11:00

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại Scarborough Lodge

  • Nhận phòng và trả phòng tại Scarborough Lodge vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 14:00 và giờ trả phòng là 11:00 tại Scarborough Lodge.

  • Scarborough Lodge có đường truyền Wi-Fi miễn phí không?

    Có, Scarborough Lodge có đường truyền Wi-Fi miễn phí.

  • Scarborough Lodge cách sân bay bao xa?

    Scarborough Lodge cách Kaikoura một quãng 72,1 km. Scarborough Lodge cách Christchurch một quãng 110 km.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn Scarborough Lodge?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại Scarborough Lodge ở Hanmer Springs, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại Scarborough Lodge, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở Scarborough Lodge.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Cho thuê
Well Located | Stylish | Scenic - Hs86003
0,14 kmCảnh nhìn ra núi, Kitchen, terrace/patio4.103.897 ₫+
Cho thuê
Epic Games Room | 3-min to Hot Pools | Pets OK
9.6 Tuyệt hảo (21 đánh giá)0,18 kmCảnh nhìn ra núi, Kitchen, game room7.272.728 ₫+
Cho thuê
Rẻ hơn 25%
Peace, privacy and proximity
8.3 Tuyệt hảo (63 đánh giá)0,27 kmCảnh nhìn ra núi, Kitchen, terrace/patio2.623.377 ₫+
Cho thuê
Cozy, Functional,private - Hs65214
8.5 Tuyệt hảo (40 đánh giá)0,34 kmKitchen, Máy giặt, towels3.948.052 ₫+
Cho thuê
Rẻ hơn 63%
Hanmer Springs TOP 10 Holiday Park
8.7 Tuyệt hảo (807 đánh giá)0,53 kmCảnh nhìn ra núi, Bồn tắm nước nóng, Kitchen1.298.702 ₫+
Cho thuê
Rẻ hơn 58%
Kakapo Lodge
8.8 Tuyệt hảo (1.984 đánh giá)0,41 kmCảnh nhìn ra núi, kitchenette, Quần vợt1.454.546 ₫+
Cho thuê
Rẻ hơn 25%
Peace, privacy and proximity
8.3 Tuyệt hảo (63 đánh giá)0,27 kmCảnh nhìn ra núi, Kitchen, terrace/patio2.623.377 ₫+
Cho thuê
Modern, cosy and spacious apartment within walking distance to Hot Pools.
9.5 Tuyệt hảo (16 đánh giá)0,6 kmBalcony, air-conditioned, Máy pha cà phê3.740.260 ₫+
Cho thuê
Central Apartment Family-Friendly - Hs20320
10 Tuyệt hảo (1 đánh giá)0,59 kmCảnh nhìn ra núi, Kitchen, terrace/patio4.493.507 ₫+
Cho thuê
Epic Games Room | 3-min to Hot Pools | Pets OK
9.6 Tuyệt hảo (21 đánh giá)0,18 kmCảnh nhìn ra núi, Kitchen, game room7.272.728 ₫+
Cho thuê
Modern, cosy and spacious apartment within walking distance to Hot Pools.
9.5 Tuyệt hảo (16 đánh giá)0,6 kmBalcony, air-conditioned, Máy pha cà phê3.740.260 ₫+
Cho thuê
Rẻ hơn 58%
Kakapo Lodge
8.8 Tuyệt hảo (1.984 đánh giá)0,41 kmCảnh nhìn ra núi, kitchenette, Quần vợt1.454.546 ₫+

Bạn nên biết

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

0,5 km