Hotel Mulberry

4 sao
9,2
Tuyệt vời
Dựa trên 583 đánh giá
583 đánh giá
Th. 2 28/9
-
Th. 3 29/9
2 khách, 1 phòng
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Tổng quan

Khách sạn không khói thuốc này có khu spa với đầy đủ các liệu pháp, hồ bơi ngoài trời và nhà hàng. Khách được cung cấp nhiều tiện nghi, dịch vụ miễn phí, gồm Wifi tại khu vực chung, bãi đậu xe có người phục vụ, cũng như xe đưa đón sân bay. Ngoài ra, trong khuôn viên còn có câu lạc bộ sức khỏe, quầy bar/khu lounge và quầy bar bên hồ bơi. Hotel Mulberry có 67 phòng được trang bị điều hòa với minibar và két bảo mật. Các phòng trang trí khác biệt này có khu tiếp khách tách biệt. Các phòng được trang bị TV màn hình phẳng. Phòng tắm có áo choàng tắm, dép đi trong nhà và đồ dùng nhà tắm miễn phí. Khách có thể thoải mái lướt web với kết nối Internet không dây miễn phí. Các tiện nghi phục vụ nhu cầu công việc gồm bàn, báo miễn phí và điện thoại. Ngoài ra, các phòng còn có nước đóng chai miễn phí và dụng cụ pha cà phê/trà. Có dịch vụ dọn phòng buổi tối hàng đêm và dịch vụ dọn phòng hàng ngày. Các tiện nghi thể thao, giải trí tại Khách sạn gồm hồ bơi ngoài trời, câu lạc bộ sức khỏe và phòng tắm hơi.
9,2
Tuyệt vời
583 đánh giá

Những ưu đãi mới nhất cho Hotel Mulberry

Th. 2 28/9
-
Th. 3 29/9
Ưu đãi từ
1.927.400 ₫
Giá rẻ nhất giá mỗi đêm
So sánh giá cho Phòng cao cấp, Executive room và thêm 8 ưu đãi Hotel Mulberry khác.
Phòng cao cấp, loại giường chưa xác định
1.927.400 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Executive room, loại giường chưa xác định
3.673.432 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cao cấp, loại giường chưa xác định
2.044.757 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cao cấp, loại giường chưa xác định
2.553.474 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cao cấp, loại giường chưa xác định
2.574.811 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cao cấp, loại giường chưa xác định
2.589.904 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cao cấp, 1 giường đôi
2.608.119 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cao cấp, loại giường chưa xác định
2.648.712 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cao cấp, loại giường chưa xác định
2.648.712 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cao cấp, loại giường chưa xác định
2.875.618 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
*Giá tổng cộng bao gồm các loại thuế địa phương & chi phí theo ước tính cần thanh toán lúc trả phòng.

Tiện nghi tại Hotel Mulberry

  • Bể bơi ngoài trời
  • ​Phòng gym
  • Nhà hàng
  • Bar/Lounge
  • Dịch vụ ẩm thực tận phòng
  • Wi-Fi miễn phí
  • Máy pha trà/cà phê
  • Máy pha cà phê
  • Bãi đỗ có người phục vụ
  • Đỗ xe miễn phí

Đánh giá về Hotel Mulberry

9,2
Tuyệt vời
583 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
449
Rất tốt
78
Tốt
36
Ổn
8
Tạm được
4
Tầm thường
5
Kém
3
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Địa điểm

Jyatha, Thamel, Kathmandu 44600

Những nơi gần đây

  • Casino Malla0.5 km
  • Narayanhity Palace0.6 km
  • Seto Machindranath0.8 km
  • Ratna Park0.8 km
  • Narayan Chaur1.2 km
  • Freak Street1.2 km
  • Neel Saraswoti Temple1.5 km
  • Mhepi Temple1.7 km
  • Maitidevi Temple2.2 km
  • Swacon International Hospital Pvt. Ltd2.5 km
  • Green City Hospital2.9 km
  • Venus Hospital3 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 13:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 12:00

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.

Hotel Mulberry

Ngày nào là rẻ nhất để đặt Hotel Mulberry?

Ngày rẻ nhất để đặt Hotel Mulberry là Thứ Hai, với giá trung bình mỗi đêm là 2.044.757 ₫. Ngày đắt nhất là Thứ Bảy với mức 2.693.208 ₫ mỗi đêm.

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại Hotel Mulberry

  • Hotel Mulberry nằm ở đâu?

    Hotel Mulberry nằm tại Jyatha, Thamel ở Thamel, cách trung tâm Kathmandu 1,2 km. Casino Malla là thắng cảnh gần nhất so với Hotel Mulberry.

  • Nhận phòng và trả phòng tại Hotel Mulberry vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 13:00 và giờ trả phòng là 12:00 tại Hotel Mulberry.

  • Hotel Mulberry có đường truyền Wi-Fi miễn phí không?

    Có, Hotel Mulberry có đường truyền Wi-Fi miễn phí.

  • Hotel Mulberry có bãi đỗ xe miễn phí không?

    Có, Hotel Mulberry có bãi đỗ xe miễn phí.

  • Hotel Mulberry cách sân bay bao xa?

    Hotel Mulberry cách Kathmandu Tribhuvan một quãng 4,9 km. Hotel Mulberry cách Ramechhap một quãng 81,8 km.

  • Hotel Mulberry có hồ bơi không?

    Có, Hotel Mulberry có hồ bơi trong khuôn viên.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn Hotel Mulberry?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại Hotel Mulberry ở Kathmandu, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại Hotel Mulberry, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở Hotel Mulberry.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 41%
Kailash Boutique Hotel
9.9 Tuyệt hảo (1.049 đánh giá)0,05 kmNhà hàng, Bar/Lounge, Dịch vụ ẩm thực tận phòng1.304.710 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 69%
M Hotel Thamel-Kathmandu
8.4 Tuyệt hảo (188 đánh giá)0,05 kmNhà hàng, Bar/Lounge, Dịch vụ ẩm thực tận phòng674.734 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 66%
Imperial Guest House
9.3 Tuyệt hảo (8 đánh giá)0,05 kmDịch vụ ẩm thực tận phòng, TV màn hình phẳng, Vật dụng nhà tắm miễn phí754.619 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 49%Hotel Holy Himalaya9 Tuyệt hảo (37 đánh giá)0,06 kmNhà hàng, Bar/Lounge, Dịch vụ ẩm thực tận phòng1.117.097 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 89%Hotel Blue Diamond3.6 Tầm thường (5 đánh giá)0,12 kmNhà hàng, Dịch vụ ẩm thực tận phòng, Wi-Fi miễn phí234.193 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 87%
Namtso
8.2 Tuyệt hảo (295 đánh giá)0,11 kmNhà hàng, Bar/Lounge, Dịch vụ ẩm thực tận phòng286.235 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 87%The Hotel Pleasure Home Inn8.2 Tuyệt hảo (406 đánh giá)0,12 kmNhà hàng, Bar/Lounge, Dịch vụ ẩm thực tận phòng286.235 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 87%Hotel Mountain Gateway7.6 Tốt (51 đánh giá)0,16 kmNhà hàng, Bar/Lounge, Dịch vụ ẩm thực tận phòng286.235 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 41%
Kailash Boutique Hotel
9.9 Tuyệt hảo (1.049 đánh giá)0,05 kmNhà hàng, Bar/Lounge, Dịch vụ ẩm thực tận phòng1.304.710 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 62%
Karma Boutique Hotel
9.6 Tuyệt hảo (410 đánh giá)0,12 kmNhà hàng, Dịch vụ ẩm thực tận phòng, Wi-Fi miễn phí832.683 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 67%
Hotel Dreams Connect
9.6 Tuyệt hảo (25 đánh giá)0,16 kmNhà hàng, Bar/Lounge, Dịch vụ ẩm thực tận phòng728.598 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 55%
Maya Boutique Hotel
9.5 Tuyệt hảo (1.301 đánh giá)0,11 kmNhà hàng, Bar/Lounge, Dịch vụ ẩm thực tận phòng988.811 ₫+

Bạn nên biết

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

Sân bay gần nhất

Khoảng cách đến sân bay

1,2 km
Kathmandu Tribhuvan
4,9 km