Hampton Inn & Suites Knoxville-Turkey Creek/Farragut

3 sao
8,7
Rất tốt
Dựa trên 292 đánh giá
292 đánh giá
Th. 5 29/10
-
Th. 6 30/10
2 khách, 1 phòng
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Tổng quan

Khách sạn này có hồ bơi ngoài trời, trung tâm thể dục phục vụ 24 giờ và trung tâm dịch vụ văn phòng phục vụ 24 giờ. Khách được cung cấp nhiều tiện nghi, dịch vụ miễn phí, gồm bữa sáng buffet, Wifi tại khu vực chung, cũng như bãi đậu xe tự phục vụ. Ngoài ra, trong khuôn viên còn có phục vụ cà phê tại khu vực chung, phòng hội nghị và trang thiết bị giặt ủi. Dịch vụ dọn phòng theo yêu cầu Hampton Inn & Suites Knoxville-Turkey Creek/Farragut có 105 phòng với máy sấy tóc và đồ dùng nhà tắm miễn phí. Các phòng được trang bị TV LCD. Khách có thể sử dụng tủ lạnh và lò vi sóng trong phòng. Khách sạn tại Farragut này có dịch vụ truy cập Internet có dây và không dây miễn phí. Tiện nghi phục vụ nhu cầu công việc gồm điện thoại với điện thoại nội vùng miễn phí (có giới hạn). Có dịch vụ dọn phòng dịch vụ dọn phòng (theo yêu cầu). Các tiện nghi thể thao, giải trí tại Khách sạn gồm hồ bơi ngoài trời và trung tâm thể dục phục vụ 24 giờ. Hoạt động thể thao, giải trí trong danh sách bên dưới hoặc có trong khuôn viên hoặc trong khu vực lân cận; khách có thể phải thanh toán thêm phụ phí.
8,7
Rất tốt
292 đánh giá

Những ưu đãi mới nhất cho Hampton Inn & Suites Knoxville-Turkey Creek/Farragut

Th. 5 29/10
-
Th. 6 30/10
Ưu đãi từ
3.229.118 ₫
•Giá rẻ nhất giá mỗi đêm
So sánh giá cho Phòng cỡ king, Queen room và thêm 19 ưu đãi Hampton Inn & Suites Knoxville-Turkey Creek/Farragut khác.
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
3.229.118 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
3.347.298 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
3.335.144 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
3.710.887 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
3.372.640 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
3.785.622 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, loại giường chưa xác định
3.608.224 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
3.958.107 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
4.109.904 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
4.243.858 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
4.364.106 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
4.355.573 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
10.430.308 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
4.379.881 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
5.074.218 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, loại giường chưa xác định
6.829.066 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
9.981.898 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
11.188.260 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
*Giá tổng cộng bao gồm các loại thuế địa phương & chi phí theo ước tính cần thanh toán lúc trả phòng.

Tiện nghi tại Hampton Inn & Suites Knoxville-Turkey Creek/Farragut

  • Bể bơi ngoài trời
  • ​Phòng gym
  • Wi-Fi miễn phí
  • Máy pha trà/cà phê
  • Đỗ xe miễn phí
  • Khu vực làm việc
  • Wi-Fi có ở mọi khu vực
  • TV màn hình phẳng
  • TV
  • Vật dụng nhà tắm miễn phí

Đánh giá về Hampton Inn & Suites Knoxville-Turkey Creek/Farragut

8,7
Rất tốt
292 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
192
Rất tốt
44
Tốt
25
Ổn
8
Tạm được
10
Tầm thường
1
Kém
12
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Địa điểm

11340 Campbell Lakes Drive, Knoxville, TN 37934

Những nơi gần đây

  • Westwood19.9 km
  • Sequoyah Hills19.9 km
  • Knoxville College22 km
  • University of Tennessee22.6 km
  • Thompson-Boling Arena23.1 km
  • Neyland Stadium23.2 km
  • L&N Station23.5 km
  • Sunsphere Tower23.6 km
  • Medical Arts Building23.8 km
  • First Baptist Church23.9 km
  • Market Square24 km
  • Knox County Courthouse24.1 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 15:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 11:00

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.

Hampton Inn & Suites Knoxville-Turkey Creek/Farragut

Tháng nào có giá rẻ nhất ở Hampton Inn & Suites Knoxville-Turkey Creek/Farragut?

Tháng rẻ nhất để ở tại Hampton Inn & Suites Knoxville-Turkey Creek/Farragut là Tháng Mười hai, với giá trung bình mỗi đêm là 3.465.218 ₫. Tháng đắt nhất là Tháng Ba, với giá 5.327.127 ₫ mỗi đêm.

Ngày nào là rẻ nhất để đặt Hampton Inn & Suites Knoxville-Turkey Creek/Farragut?

Ngày rẻ nhất để đặt Hampton Inn & Suites Knoxville-Turkey Creek/Farragut là Chủ Nhật, với giá trung bình mỗi đêm là 3.238.428 ₫. Ngày đắt nhất là Thứ Bảy với mức 10.540.988 ₫ mỗi đêm.

Nên đặt Hampton Inn & Suites Knoxville-Turkey Creek/Farragut trước bao lâu?

Để có giá tốt nhất cho Hampton Inn & Suites Knoxville-Turkey Creek/Farragut, hãy đặt trước khoảng 3 tuần. Điều này có thể giúp bạn tiết kiệm khoảng 32%% so với việc đặt vào phút chót.

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại Hampton Inn & Suites Knoxville-Turkey Creek/Farragut

  • Hampton Inn & Suites Knoxville-Turkey Creek/Farragut nằm ở đâu?

    Hampton Inn & Suites Knoxville-Turkey Creek/Farragut nằm tại 11340 Campbell Lakes Drive, cách trung tâm Knoxville 23,7 km. Westwood là thắng cảnh gần nhất so với Hampton Inn & Suites Knoxville-Turkey Creek/Farragut.

  • Nhận phòng và trả phòng tại Hampton Inn & Suites Knoxville-Turkey Creek/Farragut vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 15:00 và giờ trả phòng là 11:00 tại Hampton Inn & Suites Knoxville-Turkey Creek/Farragut.

  • Hampton Inn & Suites Knoxville-Turkey Creek/Farragut có đường truyền Wi-Fi miễn phí không?

    Có, Hampton Inn & Suites Knoxville-Turkey Creek/Farragut có đường truyền Wi-Fi miễn phí.

  • Hampton Inn & Suites Knoxville-Turkey Creek/Farragut có bãi đỗ xe miễn phí không?

    Có, Hampton Inn & Suites Knoxville-Turkey Creek/Farragut có bãi đỗ xe miễn phí.

  • Hampton Inn & Suites Knoxville-Turkey Creek/Farragut cách sân bay bao xa?

    Hampton Inn & Suites Knoxville-Turkey Creek/Farragut cách Knoxville McGhee Tyson một quãng 19,1 km. Hampton Inn & Suites Knoxville-Turkey Creek/Farragut cách Chattanooga Lovell Field một quãng 133,7 km.

  • Hampton Inn & Suites Knoxville-Turkey Creek/Farragut có hồ bơi không?

    Có, Hampton Inn & Suites Knoxville-Turkey Creek/Farragut có hồ bơi trong khuôn viên.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn Hampton Inn & Suites Knoxville-Turkey Creek/Farragut?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại Hampton Inn & Suites Knoxville-Turkey Creek/Farragut ở Knoxville, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại Hampton Inn & Suites Knoxville-Turkey Creek/Farragut, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở Hampton Inn & Suites Knoxville-Turkey Creek/Farragut.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 28%
Sleep Inn and Suites West Knoxville
7.6 Tốt (734 đánh giá)0,13 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Nhà hàng2.284.976 ₫+
Khách sạn 3 sao
Staybridge Suites Knoxville-West By IHG8.6 Tuyệt hảo (556 đánh giá)0,27 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Nhà hàng3.413.499 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 39%Farragut Inn & Suites4.3 Ổn (160 đánh giá)0,3 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí1.942.074 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 43%Super 8 by Wyndham Knoxville West/Farragut7 Tốt (1.151 đánh giá)0,46 kmBể bơi ngoài trời, Wi-Fi miễn phí, Máy pha trà/cà phê1.810.189 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 43%Super 8 by Wyndham Knoxville West/Farragut7 Tốt (1.151 đánh giá)0,46 kmBể bơi ngoài trời, Wi-Fi miễn phí, Máy pha trà/cà phê1.810.189 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 39%Farragut Inn & Suites4.3 Ổn (160 đánh giá)0,3 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí1.942.074 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 28%
Sleep Inn and Suites West Knoxville
7.6 Tốt (734 đánh giá)0,13 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Nhà hàng2.284.976 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 22%
La Quinta Inn & Suites by Wyndam Knoxville West
7.1 Tốt (44 đánh giá)0,51 km​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí, Máy pha cà phê2.482.545 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 2%Holiday Inn Express & Suites Knoxville-Farragut By IHG9.1 Tuyệt hảo (551 đánh giá)0,67 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Dịch vụ ẩm thực tận phòng3.103.181 ₫+
Khách sạn 3 sao
Staybridge Suites Knoxville-West By IHG8.6 Tuyệt hảo (556 đánh giá)0,27 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Nhà hàng3.413.499 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 20%Comfort Suites Knoxville West - Farragut8.6 Tuyệt hảo (913 đánh giá)0,55 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí2.534.265 ₫+
Khách sạn 2 sao
Fairfield by Marriott Inn & Suites Knoxville Turkey Creek
8.3 Tuyệt hảo (232 đánh giá)0,6 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Máy pha cà phê3.180.761 ₫+

Bạn nên biết

Đáng tiền

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

Sân bay gần nhất

Khoảng cách đến sân bay

8,3
23,7 km
Knoxville McGhee Tyson
19,1 km