Quality Inn & Suites Lethbridge East

2 sao
8,3
Rất tốt
Dựa trên 318 đánh giá
318 đánh giá
Th. 4 26/8
-
Th. 5 27/8
2 khách, 1 phòng
Ưu đãi từ
2.392.408 ₫
/Giá rẻ nhất giá mỗi đêm
Loại phòng
Nhà cung cấp
Tổng giá mỗi đêm
Queen room, 2 giường cỡ queen
2.392.408 ₫
Queen room, loại giường chưa xác định
2.404.712 ₫
Queen room, 2 giường cỡ queen
2.514.136 ₫
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Tổng quan

Khách sạn này có hồ bơi trong nhà, trung tâm thể dục và bồn tắm thủy lực. Khách được cung cấp nhiều tiện nghi, dịch vụ miễn phí, gồm bữa sáng buffet, Wifi tại khu vực chung, cũng như bãi đậu xe tự phục vụ. Ngoài ra, trong khuôn viên còn có phục vụ cà phê tại khu vực chung, trung tâm dịch vụ văn phòng và trang thiết bị giặt ủi. Quality Inn And Suites Lethbridge có 60 phòng với dụng cụ pha cà phê/trà và máy sấy tóc. Khách có thể sử dụng tủ lạnh và lò vi sóng trong phòng. Phòng tắm có bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen. TV màn hình phẳng 32-inch có các kênh truyền hình cáp. Tiện nghi phục vụ nhu cầu công việc gồm bàn bên cạnh điện thoại nội vùng miễn phí (có giới hạn). Ngoài ra, các phòng còn có bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo và màn/rèm cản sáng. Có dịch vụ dọn phòng hàng ngày. Trong khuôn viên có hồ bơi trong nhà và bồn tắm thủy lực. Các tiện nghi thể thao, giải trí khác bao gồm máng trượt nước và trung tâm thể dục.
8,3
Rất tốt
318 đánh giá

Những ưu đãi mới nhất cho Quality Inn & Suites Lethbridge East

Th. 4 26/8
-
Th. 5 27/8
Queen room, 2 giường cỡ queen
2.392.408 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
3.685.340 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, loại giường chưa xác định
2.404.712 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, 2 giường cỡ queen
3.155.236 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
2.514.136 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
2.619.110 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, 2 giường cỡ queen
2.690.576 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
2.887.958 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, 2 giường cỡ queen
2.776.440 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
3.178.010 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
2.798.953 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, 2 giường cỡ queen
2.802.356 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
2.818.324 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, 2 giường cỡ queen
3.316.754 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
*Giá tổng cộng bao gồm các loại thuế địa phương & chi phí theo ước tính cần thanh toán lúc trả phòng.

Tiện nghi tại Quality Inn & Suites Lethbridge East

  • Bể bơi trong nhà
  • ​Phòng gym
  • Wi-Fi miễn phí
  • Máy pha trà/cà phê
  • Máy pha cà phê
  • Đỗ xe miễn phí
  • Khu vực làm việc
  • Wi-Fi có ở mọi khu vực
  • TV màn hình phẳng
  • TV

Cơ bản

  • Wi-Fi miễn phí
  • Wi-Fi có ở mọi khu vực
  • Internet
  • Bình chữa cháy
  • Báo khói
  • Sưởi ấm
  • Bộ chuyển đổi
  • Điều hoà

Trợ năng và tính phù hợp

  • Thú cưng được vào theo yêu cầu. Có thể áp dụng phí.
  • Trợ năng thêm
  • Thang máy
  • Không hút thuốc
  • Lavabô dạng thấp
  • Bồn cầu có thanh vịn
  • Khu vực hút thuốc được chỉ định

Phòng bếp

  • Vi ba
  • Máy pha trà/cà phê
  • Tủ lạnh
  • Máy pha cà phê
  • Kitchen
  • Kitchenette

Đa phương tiện và giải trí

  • Radio
  • TV màn hình phẳng
  • Cáp hoặc TV vệ tinh
  • Kênh truyền hình trả phí theo lượt xem
  • TV

Hồ bơi và spa

  • Hồ bơi sưởi ấm
  • Bồn tắm nước nóng
  • Bể bơi trong nhà
  • Trượt nước

Dịch vụ và tiện ích

  • ATM tại địa điểm
  • Khu vực làm việc
  • Tiện nghi hội họp/yến tiệc
  • Lễ tân 24/24

Giặt ủi

  • Tiện nghi giặt ủi
  • Dịch vụ giặt ủi
  • Bàn ủi và mặt bàn ủi đồ

Y tế và an toàn

  • Quản gia thường nhật
  • Bộ sơ cứu
  • CCTV ở những khu vực chung

Đỗ xe và phương tiện giao thông

  • Đỗ xe miễn phí
  • Bãi đỗ xe kín đáo

Không gian làm việc

  • Fax/phôtô
  • Bàn làm việc

Ăn tối

  • Máy bán hàng (thức uống)
  • Máy bán hàng (đồ ăn vặt)

Phòng tắm

  • Máy sấy tóc

Những việc nên làm

  • Golf

Tổng quan

  • Phòng cách âm

​Gym

  • ​Phòng gym

Đánh giá về Quality Inn & Suites Lethbridge East

8,3
Rất tốt
318 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
144
Rất tốt
72
Tốt
49
Ổn
11
Tạm được
20
Tầm thường
9
Kém
13
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Địa điểm

4070 2nd Avenue South, Lethbridge, AB T1J 3Z2

Những nơi gần đây

  • Henderson Lake1.1 km
  • Spitz Stadium1.9 km
  • Henderson Lake Golf Club1.9 km
  • Nikka Yuko Japanese Garden2 km
  • Evergreen Golf Centre3.3 km
  • Southern Alberta Art Gallery4 km
  • Park Place Shopping Centre4.2 km
  • Lethbridge Centre4.3 km
  • Galt Museum and Archives4.6 km
  • Fort Whoop Up5.5 km
  • Paradise Canyon Golf Course6.2 km
  • University of Lethbridge Community Stadium6.2 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 15:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 11:00

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.

Quality Inn & Suites Lethbridge East

Tháng nào có giá rẻ nhất ở Quality Inn & Suites Lethbridge East?

Tháng rẻ nhất để ở tại Quality Inn & Suites Lethbridge East là Tháng Sáu, với giá trung bình mỗi đêm là 2.460.733 ₫. Tháng đắt nhất là Tháng Tư, với giá 3.141.361 ₫ mỗi đêm.

Ngày nào là rẻ nhất để đặt Quality Inn & Suites Lethbridge East?

Ngày rẻ nhất để đặt Quality Inn & Suites Lethbridge East là Thứ Bảy, với giá trung bình mỗi đêm là 2.514.136 ₫. Ngày đắt nhất là Thứ Sáu với mức 3.676.178 ₫ mỗi đêm.

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại Quality Inn & Suites Lethbridge East

  • Quality Inn & Suites Lethbridge East nằm ở đâu?

    Quality Inn & Suites Lethbridge East nằm tại 4070 2nd Avenue South, cách trung tâm Lethbridge 2,6 km. Henderson Lake là thắng cảnh gần nhất so với Quality Inn & Suites Lethbridge East.

  • Nhận phòng và trả phòng tại Quality Inn & Suites Lethbridge East vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 15:00 và giờ trả phòng là 11:00 tại Quality Inn & Suites Lethbridge East.

  • Quality Inn & Suites Lethbridge East có đường truyền Wi-Fi miễn phí không?

    Có, Quality Inn & Suites Lethbridge East có đường truyền Wi-Fi miễn phí.

  • Quality Inn & Suites Lethbridge East có bãi đỗ xe miễn phí không?

    Có, Quality Inn & Suites Lethbridge East có bãi đỗ xe miễn phí.

  • Quality Inn & Suites Lethbridge East cách sân bay bao xa?

    Quality Inn & Suites Lethbridge East cách Lethbridge một quãng 7,4 km. Quality Inn & Suites Lethbridge East cách Medicine Hat một quãng 152 km.

  • Quality Inn & Suites Lethbridge East có hồ bơi không?

    Có, Quality Inn & Suites Lethbridge East có hồ bơi trong khuôn viên.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn Quality Inn & Suites Lethbridge East?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại Quality Inn & Suites Lethbridge East ở Lethbridge, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại Quality Inn & Suites Lethbridge East, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở Quality Inn & Suites Lethbridge East.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Khách sạn 3 sao
Fairfield Inn & Suites by Marriott Lethbridge8.3 Tuyệt hảo (233 đánh giá)0,07 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí3.089.006 ₫+
Khách sạn 2 sao
Holiday Inn Express Lethbridge Southeast By IHG
9 Tuyệt hảo (278 đánh giá)0,11 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí3.036.650 ₫+
Khách sạn 3 sao
Hampton Inn & Suites By Hilton Lethbridge8.3 Tuyệt hảo (633 đánh giá)0,16 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí2.565.446 ₫+
Khách sạn 3 sao
Best Western Plus Service Inn & Suites8 Tuyệt hảo (123 đánh giá)0,16 kmBể bơi trong nhà, Nhà hàng, Máy pha cà phê3.193.718 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 34%Sandman Hotel Lethbridge7.2 Tốt (752 đánh giá)1,99 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Nhà hàng1.570.681 ₫+
Khách sạn 3 sao
Hampton Inn & Suites By Hilton Lethbridge8.3 Tuyệt hảo (633 đánh giá)0,16 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí2.565.446 ₫+
Khách sạn 2 sao
Holiday Inn Express Lethbridge Southeast By IHG
9 Tuyệt hảo (278 đánh giá)0,11 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí3.036.650 ₫+
Khách sạn 3 sao
Fairfield Inn & Suites by Marriott Lethbridge8.3 Tuyệt hảo (233 đánh giá)0,07 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí3.089.006 ₫+
Khách sạn 2 sao
Holiday Inn Express Lethbridge Southeast By IHG
9 Tuyệt hảo (278 đánh giá)0,11 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí3.036.650 ₫+
Khách sạn 3 sao
Fairfield Inn & Suites by Marriott Lethbridge8.3 Tuyệt hảo (233 đánh giá)0,07 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí3.089.006 ₫+
Khách sạn 3 sao
Hampton Inn & Suites By Hilton Lethbridge8.3 Tuyệt hảo (633 đánh giá)0,16 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí2.565.446 ₫+
Khách sạn 3 sao
Best Western Plus Service Inn & Suites8 Tuyệt hảo (123 đánh giá)0,16 kmBể bơi trong nhà, Nhà hàng, Máy pha cà phê3.193.718 ₫+

Bạn nên biết

Đáng tiền

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

8,5
2,6 km