Thon Hotel Panorama

4 sao
8,9
Rất tốt
Dựa trên 1233 đánh giá
1.233 đánh giá
Th. 7 24/10
-
CN 25/10
2 khách, 1 phòng
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Tổng quan

Trung tâm thể dục, phục vụ cà phê tại khu vực chung và dịch vụ giặt khô là những tiện nghi, dịch vụ nổi bật tại khách sạn này. Khách được phục vụ bữa sáng buffet cũng như có thể sử dụng Wifi tại khu vực chung miễn phí. Ngoài ra, trong khuôn viên còn có trang thiết bị giặt ủi, quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày và máy vi tính. Thon Hotel Panorama có 118 phòng với máy sấy tóc và bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo. Giường được trang bị nệm có lớp đệm bông. Các phòng được trang bị TV LED. Phòng tắm có bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen. Khách có thể thoải mái lướt web với kết nối Internet không dây miễn phí. Các tiện nghi phục vụ nhu cầu công việc gồm bàn và điện thoại. Có dịch vụ dọn phòng hàng ngày. Tiện nghi thể thao, giải trí tại Khách sạn gồm trung tâm thể dục.
8,9
Rất tốt
1233 đánh giá

Những ưu đãi mới nhất cho Thon Hotel Panorama

Th. 7 24/10
-
CN 25/10
Ưu đãi từ
3.316.770 ₫
•Giá rẻ nhất giá mỗi đêm
So sánh giá cho Phòng tiêu chuẩn, Phòng đôi và thêm 27 ưu đãi Thon Hotel Panorama khác.
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
3.316.770 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng đôi, loại giường chưa xác định
7.744.306 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, 1 giường cỡ king
4.027.950 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
4.256.988 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Superior room, 1 giường sóng đôi
4.381.729 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
4.290.372 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Superior room, loại giường chưa xác định
6.586.956 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
4.606.626 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Superior room, loại giường chưa xác định
7.500.259 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
4.966.874 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Superior room, loại giường chưa xác định
7.553.830 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
5.343.944 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Superior room, loại giường chưa xác định
10.728.002 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
5.364.648 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Superior room, loại giường chưa xác định
11.227.226 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
6.196.170 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Superior room, loại giường chưa xác định
9.363.354 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
6.370.600 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, loại giường chưa xác định
7.517.081 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
6.687.888 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
7.207.816 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng đôi, loại giường chưa xác định
14.455.228 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, 1 giường cỡ queen
10.280.280 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
10.389.493 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, 4 giường đôi
10.895.445 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, loại giường chưa xác định
11.653.468 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
*Giá tổng cộng bao gồm các loại thuế địa phương & chi phí theo ước tính cần thanh toán lúc trả phòng.

Tiện nghi tại Thon Hotel Panorama

  • ​Phòng gym
  • Bar/Lounge
  • Wi-Fi miễn phí
  • Máy pha cà phê
  • Wi-Fi có ở mọi khu vực
  • TV màn hình phẳng
  • TV
  • Cáp hoặc TV vệ tinh
  • Vật dụng nhà tắm miễn phí
  • Tiện nghi hội họp/yến tiệc

Đánh giá về Thon Hotel Panorama

8,9
Rất tốt
1233 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
698
Rất tốt
276
Tốt
168
Ổn
49
Tạm được
28
Tầm thường
9
Kém
5
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Địa điểm

Radhusgata 7b, 151 Oslo, Oslo

Những nơi gần đây

  • Oslo City Centre189 m
  • Oslo domkirke0.4 km
  • Akershus Fortress0.4 km
  • Operahuset0.5 km
  • Stortingsbygningen0.5 km
  • Karl Johans gate0.5 km
  • Oslo rådhus0.7 km
  • Christiania Theatre0.7 km
  • Oslo Spektrum0.7 km
  • Nationaltheatret0.8 km
  • Aker Brygge1 km
  • Bislett Stadium1.8 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 15:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 12:00

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.

Thon Hotel Panorama

Tháng nào có giá rẻ nhất ở Thon Hotel Panorama?

Tháng rẻ nhất để ở tại Thon Hotel Panorama là Tháng Một, với giá trung bình mỗi đêm là 4.270.186 ₫. Tháng đắt nhất là Tháng Sáu, với giá 10.041.408 ₫ mỗi đêm.

Ngày nào là rẻ nhất để đặt Thon Hotel Panorama?

Ngày rẻ nhất để đặt Thon Hotel Panorama là Thứ Tư, với giá trung bình mỗi đêm là 4.451.604 ₫. Ngày đắt nhất là Thứ Năm với mức 8.661.232 ₫ mỗi đêm.

Nên đặt Thon Hotel Panorama trước bao lâu?

Để có giá tốt nhất cho Thon Hotel Panorama, hãy đặt trước khoảng 9 tuần. Điều này có thể giúp bạn tiết kiệm khoảng 50%% so với việc đặt vào phút chót.

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại Thon Hotel Panorama

  • Thon Hotel Panorama nằm ở đâu?

    Thon Hotel Panorama nằm tại Radhusgata 7b ở Sentrum, cách trung tâm Oslo 0,7 km. Oslo City Centre là thắng cảnh gần nhất so với Thon Hotel Panorama.

  • Nhận phòng và trả phòng tại Thon Hotel Panorama vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 15:00 và giờ trả phòng là 12:00 tại Thon Hotel Panorama.

  • Thon Hotel Panorama có đường truyền Wi-Fi miễn phí không?

    Có, Thon Hotel Panorama có đường truyền Wi-Fi miễn phí.

  • Thon Hotel Panorama cách sân bay bao xa?

    Thon Hotel Panorama cách Oslo Gardermoen một quãng 37,3 km. Thon Hotel Panorama cách Oslo Sandefjord một quãng 84,8 km.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn Thon Hotel Panorama?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại Thon Hotel Panorama ở Oslo, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại Thon Hotel Panorama, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở Thon Hotel Panorama.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Khách sạn 3 sao
Forenom Apartments Oslo Opera
7.7 Tốt (419 đánh giá)0,07 kmWi-Fi5.150.104 ₫+
Khách sạn 4 sao
Rẻ hơn 16%Home Hotel Bastion8.7 Tuyệt hảo (3.766 đánh giá)0,11 kmNhà hàng, Bar/Lounge, Wi-Fi miễn phí4.271.740 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 54%K7 Hotel Oslo7.5 Tốt (8.194 đánh giá)0,18 kmWi-Fi, Wi-Fi có ở mọi khu vực, TV màn hình phẳng2.335.404 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 49%Comfort Hotel Boersparken8.1 Tuyệt hảo (6.401 đánh giá)0,18 km​Phòng gym, Bar/Lounge, Wi-Fi miễn phí2.586.181 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 54%K7 Hotel Oslo7.5 Tốt (8.194 đánh giá)0,18 kmWi-Fi, Wi-Fi có ở mọi khu vực, TV màn hình phẳng2.335.404 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 53%
The Verdandi Hotel
7.3 Tốt (8.184 đánh giá)0,59 kmNhà hàng, Bar/Lounge, Wi-Fi miễn phí2.388.199 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 49%Comfort Hotel Boersparken8.1 Tuyệt hảo (6.401 đánh giá)0,18 km​Phòng gym, Bar/Lounge, Wi-Fi miễn phí2.586.181 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 49%Comfort Hotel Xpress Central Station8.4 Tuyệt hảo (5.796 đánh giá)0,31 kmBar/Lounge, Wi-Fi miễn phí, Wi-Fi có ở mọi khu vực2.606.367 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 19%
Hobo Oslo
8.9 Tuyệt hảo (829 đánh giá)0,29 km​Phòng gym, Nhà hàng, Bar/Lounge4.124.742 ₫+
Khách sạn 4 sao
Amerikalinjen
8.9 Tuyệt hảo (797 đánh giá)0,35 km​Phòng gym, Nhà hàng, Bar/Lounge6.959.628 ₫+
Khách sạn 4 sao
Rẻ hơn 12%Karl Johan Hotel8.8 Tuyệt hảo (5.792 đánh giá)0,63 km​Phòng gym, Nhà hàng, Dịch vụ ẩm thực tận phòng4.491.201 ₫+
Khách sạn 4 sao
Rẻ hơn 16%Home Hotel Bastion8.7 Tuyệt hảo (3.766 đánh giá)0,11 kmNhà hàng, Bar/Lounge, Wi-Fi miễn phí4.271.740 ₫+

Bạn nên biết

Đáng tiền

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

Sân bay gần nhất

Khoảng cách đến sân bay

8,7
0,7 km
Oslo Gardermoen
37,3 km