Sol de Alcudia Apartamentos

0 đánh giá hạng khách sạn
8,8
Rất tốt
Dựa trên 1565 đánh giá
1.565 đánh giá
Th. 2 28/9
-
Th. 3 29/9
2 khách, 1 phòng
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Những ưu đãi mới nhất cho Sol de Alcudia Apartamentos

Th. 2 28/9
-
Th. 3 29/9
Ưu đãi từ
2.502.212 ₫
•Giá rẻ nhất giá mỗi đêm
So sánh giá cho Phòng đôi, Phòng tiêu chuẩn và thêm 11 ưu đãi Sol de Alcudia Apartamentos khác.
Phòng đôi, loại giường chưa xác định
2.502.212 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
4.321.624 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng đôi, loại giường chưa xác định
3.096.800 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng đôi, loại giường chưa xác định
3.212.074 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng đôi, loại giường chưa xác định
3.570.128 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng đôi, loại giường chưa xác định
3.778.298 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng đôi, loại giường chưa xác định
3.819.932 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
7.291.699 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng đôi, loại giường chưa xác định
4.576.372 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
11.129.846 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng đôi, loại giường chưa xác định
4.820.453 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng đôi, loại giường chưa xác định
7.115.534 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
10.862.087 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
*Giá tổng cộng bao gồm các loại thuế địa phương & chi phí theo ước tính cần thanh toán lúc trả phòng.

Tiện nghi tại Sol de Alcudia Apartamentos

  • Bể bơi ngoài trời
  • Kitchen
  • Kitchenette
  • Phòng game
  • Bàn bi-da
  • Sân hiên/hàng hiên
  • Balcony
  • Điều hoà
  • Máy pha cà phê
  • Tiện nghi giặt ủi

Đánh giá về Sol de Alcudia Apartamentos

8,8
Rất tốt
1565 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
674
Rất tốt
350
Tốt
286
Ổn
115
Tạm được
91
Tầm thường
20
Kém
29
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Địa điểm

Địa điểm chính xác được cung cấp sau khi đặt

Những nơi gần đây

  • Playa del Puerto de Alcudia0.9 km
  • Hidropark1 km
  • Alcudia Port2 km
  • Ruinas romanas de Pollentia2 km
  • Església i Museu de Sant2.2 km
  • Auditori d'Alcudia2.2 km
  • Playa de Muro2.2 km
  • Xara Gate Portal del Moll2.3 km
  • Fundacion Yannick y Ben Jakober5.7 km
  • Platja des Coll Baix7.2 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 15:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 11:00

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.
Số giấy phép: A-PM-5514

Sol de Alcudia Apartamentos

Ngày nào là rẻ nhất để đặt Sol de Alcudia Apartamentos?

Ngày rẻ nhất để đặt Sol de Alcudia Apartamentos là Thứ Sáu, với giá trung bình mỗi đêm là 4.072.600 ₫. Ngày đắt nhất là Thứ Ba với mức 8.186.052 ₫ mỗi đêm.

Nên đặt Sol de Alcudia Apartamentos trước bao lâu?

Để có giá tốt nhất cho Sol de Alcudia Apartamentos, hãy đặt trước khoảng 1 tuần. Điều này có thể giúp bạn tiết kiệm khoảng 70%% so với việc đặt vào phút chót.

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại Sol de Alcudia Apartamentos

  • Nhận phòng và trả phòng tại Sol de Alcudia Apartamentos vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 15:00 và giờ trả phòng là 11:00 tại Sol de Alcudia Apartamentos.

  • Sol de Alcudia Apartamentos có đường truyền Wi-Fi miễn phí không?

    Có, Sol de Alcudia Apartamentos có đường truyền Wi-Fi miễn phí.

  • Sol de Alcudia Apartamentos có bãi đỗ xe miễn phí không?

    Có, Sol de Alcudia Apartamentos có bãi đỗ xe miễn phí.

  • Sol de Alcudia Apartamentos cách sân bay bao xa?

    Sol de Alcudia Apartamentos cách Thành phố Palma de Mallorca Son Sant Joan một quãng 45,2 km. Sol de Alcudia Apartamentos cách Menorca/Mahon một quãng 94,4 km.

  • Sol de Alcudia Apartamentos có hồ bơi không?

    Có, Sol de Alcudia Apartamentos có hồ bơi trong khuôn viên.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn Sol de Alcudia Apartamentos?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại Sol de Alcudia Apartamentos ở Phố cổ Alcudia, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại Sol de Alcudia Apartamentos, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở Sol de Alcudia Apartamentos.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Cho thuê
SOL - Nice apartment close to the beach and leisure area. Free WiFi.
0,09 kmBalcony, air-conditioned, Máy pha cà phê4.839.969 ₫+
Cho thuê
Chalet Familiar Para Familias con Niños
10 Tuyệt hảo (6 đánh giá)0,12 kmHồ bơi kín đáo, Bể bơi ngoài trời, Bàn bi-da9.289.618 ₫+
Cho thuê
Villa 'Oleanda' with Private Pool & Wi-Fi
7.4 Tốt (10 đánh giá)0,12 kmHồ bơi kín đáo, Bàn bi-da, air-conditioned6.895.655 ₫+
Cho thuê
Apartment Marvi mountain and lake views
9.7 Tuyệt hảo (15 đánh giá)0,13 kmBalcony, air-conditioned, Máy pha cà phê3.252.668 ₫+
Cho thuê
Rẻ hơn 10%
Beautiful apartment with terrace in Puerto de Alcudia
0,22 kmBalcony, air-conditioned, Máy pha cà phê2.289.878 ₫+
Cho thuê
Seaclub Alcudia
8.4 Tuyệt hảo (1.195 đánh giá)0,16 kmTrượt nước, Bể bơi ngoài trời, Kitchen2.750.196 ₫+
Cho thuê
Ideal Property Mallorca - Mas i Reus 10
9.6 Tuyệt hảo (22 đánh giá)0,13 kmCảnh nhìn ra hồ, Cảnh nhìn ra núi, Kitchen3.018.476 ₫+
Cho thuê
Apartment Marvi mountain and lake views
9.7 Tuyệt hảo (15 đánh giá)0,13 kmBalcony, air-conditioned, Máy pha cà phê3.252.668 ₫+
Cho thuê
Chalet Familiar Para Familias con Niños
10 Tuyệt hảo (6 đánh giá)0,12 kmHồ bơi kín đáo, Bể bơi ngoài trời, Bàn bi-da9.289.618 ₫+
Cho thuê
Nice and cozy apartment with pool, wiffi, A/C and close to the beach.
10 Tuyệt hảo (2 đánh giá)0,15 kmBể bơi ngoài trời, Balcony, air-conditioned4.449.649 ₫+
Cho thuê
Holiday house with private pool only 200m from the beach, in Port d'Alcudia
10 Tuyệt hảo (1 đánh giá)0,23 kmBalcony, air-conditioned, Máy pha cà phê4.657.820 ₫+
Cho thuê
Villa Luna - Villa With Private Pool. Free Wifi
10 Tuyệt hảo (10 đánh giá)0,23 kmKitchen, Bàn bi-da, air-conditioned9.497.789 ₫+

Bạn nên biết

Đáng tiền

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

Sân bay gần nhất

Khoảng cách đến sân bay

8,9
2,4 km
Thành phố Palma de Mallorca Son Sant Joan
45,2 km