Hyatt House Portland/Downtown

3 sao
Th. 4 22/7
-
Th. 5 23/7
2 khách, 1 phòng
Ưu đãi từ
2.661.066 ₫
/Giá rẻ nhất giá mỗi đêm
Loại phòng
Nhà cung cấp
Tổng giá mỗi đêm
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
2.661.066 ₫
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
2.822.263 ₫
Phòng đôi, loại giường chưa xác định
2.830.402 ₫
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Tổng quan

Khách sạn không khói thuốc này có hồ bơi trong nhà, trung tâm thể dục phục vụ 24 giờ và quầy bar/khu lounge. Khách được phục vụ bữa sáng buffet cũng như có thể sử dụng Wifi tại khu vực chung miễn phí. Ngoài ra, trong khuôn viên còn có tiệm/cửa hàng đồ ăn nhanh, sân thượng và trung tâm dịch vụ văn phòng phục vụ 24 giờ. Dịch vụ dọn phòng phục vụ hàng tuần. Hyatt House Portland/Downtown có 203 phòng với dụng cụ pha cà phê/trà và đồ dùng nhà tắm được thiết kế riêng. TV màn hình phẳng 42-inch có các kênh truyền hình vệ tinh. Khách có thể sử dụng tủ lạnh và lò vi sóng trong phòng. Phòng tắm có bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen, đồ dùng nhà tắm miễn phí và máy sấy tóc. Khách có thể thoải mái lướt web với kết nối Internet có dây và không dây miễn phí. Các tiện nghi phục vụ nhu cầu công việc gồm bàn và điện thoại; điện thoại nội vùng miễn phí cũng được phục vụ (có giới hạn). Ngoài ra, các phòng còn có bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo và màn/rèm cản sáng. Có dịch vụ dọn phòng hàng tuần. Các tiện nghi thể thao, giải trí tại Khách sạn gồm hồ bơi trong nhà và trung tâm thể dục phục vụ 24 giờ. Hoạt động thể thao, giải trí trong danh sách bên dưới hoặc có trong khuôn viên hoặc trong khu vực lân cận; khách có thể phải thanh toán thêm phụ phí.
8,5
Rất tốt
1641 đánh giá

Những ưu đãi mới nhất cho Hyatt House Portland/Downtown

Th. 4 22/7
-
Th. 5 23/7
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
2.661.066 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
3.123.654 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
2.822.263 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng đôi, loại giường chưa xác định
2.830.402 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, loại giường chưa xác định
2.987.661 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
3.334.208 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
3.039.906 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường sofa
3.148.596 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường sofa
3.193.752 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
5.024.941 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, 1 giường cỡ king
3.346.285 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
3.471.252 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
3.349.960 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, loại giường chưa xác định
3.662.378 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
6.060.384 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
3.789.446 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
3.866.106 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
3.882.909 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
4.016.802 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
4.120.766 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
4.233.132 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, loại giường chưa xác định
4.385.403 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
*Giá tổng cộng bao gồm các loại thuế địa phương & chi phí theo ước tính cần thanh toán lúc trả phòng.

Tiện nghi tại Hyatt House Portland/Downtown

  • Bể bơi trong nhà
  • ​Phòng gym
  • Bar/Lounge
  • Wi-Fi miễn phí
  • Máy pha trà/cà phê
  • Máy pha cà phê
  • Bãi đỗ có người phục vụ
  • Khu vực làm việc
  • Wi-Fi có ở mọi khu vực
  • TV màn hình phẳng

Cơ bản

  • Wi-Fi miễn phí
  • Wi-Fi có ở mọi khu vực
  • Internet
  • Vật dụng bằng vải
  • Khăn tắm
  • Bình chữa cháy
  • Vật dụng nhà tắm miễn phí
  • Báo khói
  • Sưởi ấm
  • Điều hoà
  • Thùng rác

Trợ năng và tính phù hợp

  • Thú cưng được vào theo yêu cầu. Có thể áp dụng phí.
  • Trợ năng thêm
  • Thang máy
  • Vào bằng thang máy
  • Bãi đỗ thân thiện người khuyết tật
  • Không hút thuốc
  • Lavabô dạng thấp
  • Bồn cầu có thanh vịn
  • Tầng trên lên bằng thang máy

Dịch vụ và tiện ích

  • ATM tại địa điểm
  • Khu vực làm việc
  • Dịch vụ đánh thức
  • Hộp đựng đồ an toàn
  • Tiện nghi hội họp/yến tiệc
  • Chợ mini tại cơ sở
  • Trả phòng nhanh
  • Lễ tân 24/24

Ăn tối

  • Vi ba
  • Bar đồ ăn nhẹ
  • Bar/Lounge
  • Máy pha trà/cà phê
  • Tủ lạnh
  • Máy pha cà phê

Đa phương tiện và giải trí

  • Radio
  • TV màn hình phẳng
  • Phòng chờ/khu TV dùng chung
  • Cáp hoặc TV vệ tinh
  • TV

Phòng tắm

  • Toilet cao cấp
  • Máy sấy tóc
  • Toilet
  • Giấy toilet
  • Phòng tắm kín đáo

Tổng quan

  • Phòng gia đình
  • Khu ghế ngồi
  • Điện thoại
  • Màn kín
  • Tủ chứa đồ sẵn có

Ngoài trời

  • Sân hiên/hàng hiên
  • Vỉ nướng
  • Lò sưởi ngoài trời
  • Khu vực picnic

Đỗ xe và phương tiện giao thông

  • Đỗ xe
  • Bãi đỗ có người phục vụ
  • Bãi đỗ xe kín đáo

Giặt ủi

  • Tiện nghi giặt ủi
  • Dịch vụ giặt ủi
  • Bàn ủi và mặt bàn ủi đồ

Phòng ngủ

  • Giá quần áo
  • Tủ quần áo

Không gian làm việc

  • Fax/phôtô
  • Bàn làm việc

Thân thiện với gia đình

  • Giường cũi sẵn có
  • Bữa ăn cho trẻ em

Bể bơi

  • Hồ bơi sưởi ấm
  • Bể bơi trong nhà

Những việc nên làm

  • Boardgame/giải đố

Y tế và an toàn

  • CCTV ở những khu vực chung

​Gym

  • ​Phòng gym

Đánh giá về Hyatt House Portland/Downtown

8,5
Rất tốt
1641 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
943
Rất tốt
334
Tốt
155
Ổn
68
Tạm được
62
Tầm thường
31
Kém
48
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Điểm theo nhà cung cấp

Địa điểm

2080 Southwest River Drive, Portland, OR 97201

Những nơi gần đây

  • Oregon Museum of Science and Industry0.6 km
  • Portland City Hall0.9 km
  • Oregon Rail Heritage Center1 km
  • Heathman Hotel1.2 km
  • Portland Art Museum1.2 km
  • Pioneer Courthouse Square1.3 km
  • Weather Machine1.3 km
  • Multnomah County Library1.5 km
  • Portland Saturday Market1.7 km
  • NW Natural1.9 km
  • Steel Bridge2.3 km
  • North Bank Depot Buildings2.3 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 16:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 11:00

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.

Thời điểm đặt phòng ở Hyatt House Portland/Downtown

Giá mỗi đêm. Giá cả không cố định và có thể thay đổi theo thời gian.
Giá trung bình hàng đêm cho mỗi tháng
Giá trung bình hàng đêm

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại Hyatt House Portland/Downtown

  • Hyatt House Portland/Downtown nằm ở đâu?

    Hyatt House Portland/Downtown nằm tại 2080 Southwest River Drive ở Downtown, cách trung tâm Portland 1,8 km. Oregon Museum of Science and Industry là thắng cảnh gần nhất so với Hyatt House Portland/Downtown.

  • Nhận phòng và trả phòng tại Hyatt House Portland/Downtown vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 16:00 và giờ trả phòng là 11:00 tại Hyatt House Portland/Downtown.

  • Hyatt House Portland/Downtown có đường truyền Wi-Fi miễn phí không?

    Có, Hyatt House Portland/Downtown có đường truyền Wi-Fi miễn phí.

  • Hyatt House Portland/Downtown cách sân bay bao xa?

    Hyatt House Portland/Downtown cách Portland một quãng 11 km. Hyatt House Portland/Downtown cách Eugene một quãng 160,4 km.

  • Hyatt House Portland/Downtown có hồ bơi không?

    Có, Hyatt House Portland/Downtown có hồ bơi trong khuôn viên.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn Hyatt House Portland/Downtown?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại Hyatt House Portland/Downtown ở Portland, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại Hyatt House Portland/Downtown, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở Hyatt House Portland/Downtown.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Khách sạn 3 sao
Residence Inn by Marriott Downtown/RiverPlace8.5 Tuyệt hảo (688 đánh giá)0,13 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Bar/Lounge4.255.711 ₫+
Khách sạn 4 sao
Kimpton Riverplace Hotel By IHG8.6 Tuyệt hảo (343 đánh giá)0,43 km​Phòng gym, Nhà hàng, Bar/Lounge6.801.786 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 23%University Place Hotel and Conference Center7.5 Tốt (2.081 đánh giá)0,49 km​Phòng gym, Nhà hàng, Dịch vụ ẩm thực tận phòng2.782.883 ₫+
Khách sạn 4 sao
Portland Marriott Downtown Waterfront7.7 Tốt (741 đánh giá)0,58 kmBơi ống thở, ​Phòng gym, Nhà hàng4.909.426 ₫+
Khách sạn 4 sao
Rẻ hơn 31%The Hotel Zags Portland8.2 Tuyệt hảo (1.769 đánh giá)0,87 km​Phòng gym, Nhà hàng, Bar/Lounge2.472.040 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 26%Courtyard by Marriott Portland City Center8.1 Tuyệt hảo (1.235 đánh giá)1,57 km​Phòng gym, Nhà hàng, Bar/Lounge2.651.615 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 23%Staypineapple, Hotel Rose, Downtown Portland8.2 Tuyệt hảo (2.466 đánh giá)1,12 km​Phòng gym, Dịch vụ ẩm thực tận phòng, Wi-Fi miễn phí2.767.131 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 23%University Place Hotel and Conference Center7.5 Tốt (2.081 đánh giá)0,49 km​Phòng gym, Nhà hàng, Dịch vụ ẩm thực tận phòng2.782.883 ₫+
Downtown Dreams: King Bed Staypineapple Rose, Near Powell's City of Books
10 Tuyệt hảo (1 đánh giá)1,1 km​Phòng gym, Máy pha cà phê3.749.016 ₫+
Downtown Escape: Unwind in Your Comfortable Room Across Waterfront Park
10 Tuyệt hảo (1 đánh giá)1,1 km​Phòng gym, Máy pha cà phê3.784.721 ₫+
Spacious Unit, Pets Are Welcome! Near Pioneer Courthouse Square!
10 Tuyệt hảo (1 đánh giá)1,4 km​Phòng gym, Máy pha cà phê4.987.924 ₫+
Look No Further! Two Spacious Units Near Portland Art Museum! Pets Are Welcome!
10 Tuyệt hảo (2 đánh giá)1,4 km​Phòng gym, Máy pha cà phê9.707.273 ₫+

Bạn nên biết

Đáng tiền

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

Sân bay gần nhất

Khoảng cách đến sân bay

8,5
1,8 km
Portland
11,0 km