Esedra Relais

2 sao
8,2
Rất tốt
Dựa trên 128 đánh giá
128 đánh giá
Th. 3 21/7
-
Th. 4 22/7
2 khách, 1 phòng
Ưu đãi từ
2.440.798 ₫
/Giá rẻ nhất giá mỗi đêm
Loại phòng
Nhà cung cấp
Tổng giá mỗi đêm
Phòng cao cấp, 1 giường đôi
2.440.798 ₫
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Những ưu đãi mới nhất cho Esedra Relais

Th. 3 21/7
-
Th. 4 22/7
Phòng cao cấp, 1 giường đôi
2.440.798 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
*Giá tổng cộng bao gồm các loại thuế địa phương & chi phí theo ước tính cần thanh toán lúc trả phòng.

Tiện nghi tại Esedra Relais

  • Wi-Fi miễn phí
  • Cáp hoặc TV vệ tinh
  • Đưa đón sân bay
  • Máy sấy tóc
  • Trả phòng nhanh
  • Két sắt
  • Điều hoà
  • Minibar

Cơ bản

  • Wi-Fi miễn phí
  • Điều hoà

Đỗ xe và phương tiện giao thông

  • Đưa đón sân bay

Đa phương tiện và giải trí

  • Cáp hoặc TV vệ tinh

Phòng tắm

  • Máy sấy tóc

Ăn tối

  • Minibar

Y tế và an toàn

  • Két sắt

Dịch vụ và tiện ích

  • Trả phòng nhanh

Đánh giá về Esedra Relais

8,2
Rất tốt
128 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
49
Rất tốt
32
Tốt
21
Ổn
13
Tạm được
8
Tầm thường
5
Kém
0
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Điểm theo nhà cung cấp

Địa điểm

Via Nazionale 18, 00184 Rome

Những nơi gần đây

  • Basilica di Santa Maria Maggiore0.5 km
  • Centro di Roma0.7 km
  • Fontana di Trevi0.9 km
  • Scalinata di Trinità dei Monti1.1 km
  • Piazza di Spagna1.1 km
  • Foro Romano1.2 km
  • Colosseo1.2 km
  • Pantheon1.4 km
  • Via del Corso1.5 km
  • Piazza Navona1.7 km
  • Isola Tiberina1.8 km
  • Circo Massimo1.8 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 11:30, trả phòng bất kì lúc nào trước 10:00

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.

Thời điểm đặt phòng ở Esedra Relais

Giá mỗi đêm. Giá cả không cố định và có thể thay đổi theo thời gian.
Giá trung bình hàng đêm cho mỗi tháng
Giá trung bình hàng đêm

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại Esedra Relais

  • Esedra Relais nằm ở đâu?

    Esedra Relais nằm tại Via Nazionale 18 ở Historical Center, cách trung tâm Rome 0,7 km. Basilica di Santa Maria Maggiore là thắng cảnh gần nhất so với Esedra Relais.

  • Nhận phòng và trả phòng tại Esedra Relais vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 11:30 và giờ trả phòng là 10:00 tại Esedra Relais.

  • Esedra Relais có đường truyền Wi-Fi miễn phí không?

    Có, Esedra Relais có đường truyền Wi-Fi miễn phí.

  • Esedra Relais cách sân bay bao xa?

    Esedra Relais cách Rome Ciampino một quãng 14,1 km.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn Esedra Relais?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại Esedra Relais ở Rome, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại Esedra Relais, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở Esedra Relais.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 24%Hotel Cortina8.5 Tuyệt hảo (1.743 đánh giá)0 kmBar/Lounge, Wi-Fi miễn phí, Máy pha trà/cà phê3.208.717 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 26%Hotel Martini7.8 Tốt (974 đánh giá)0,01 kmDịch vụ ẩm thực tận phòng, Wi-Fi miễn phí, Máy pha trà/cà phê3.129.693 ₫+
Khách sạn 4 sao
Hotel Artemide9.2 Tuyệt hảo (3.532 đánh giá)0,02 km​Phòng gym, Nhà hàng, Bar/Lounge7.412.445 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 46%
Welcome House Guest House
8.1 Tuyệt hảo (684 đánh giá)0,03 kmDịch vụ ẩm thực tận phòng2.291.153 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 50%
Domus Livia
8.3 Tuyệt hảo (658 đánh giá)0,04 kmDịch vụ ẩm thực tận phòng, Wi-Fi miễn phí, Wi-Fi có ở mọi khu vực2.105.015 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 46%
Welcome House Guest House
8.1 Tuyệt hảo (684 đánh giá)0,03 kmDịch vụ ẩm thực tận phòng2.291.153 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 41%Hotel Regina Giovanna7.2 Tốt (1.749 đánh giá)0,04 kmWi-Fi, Wi-Fi có ở mọi khu vực, TV màn hình phẳng2.504.595 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 35%
Amaranto Romano
8.7 Tuyệt hảo (760 đánh giá)0,05 kmWi-Fi, Wi-Fi có ở mọi khu vực, TV màn hình phẳng2.757.680 ₫+
Khách sạn 4 sao
Hotel Artemide9.2 Tuyệt hảo (3.532 đánh giá)0,02 km​Phòng gym, Nhà hàng, Bar/Lounge7.412.445 ₫+
Khách sạn 3 sao
Ruby Giulia Hotel Rome
9.1 Tuyệt hảo (344 đánh giá)0,06 kmBar/Lounge, Wi-Fi miễn phí, Wi-Fi có ở mọi khu vực4.313.469 ₫+
Khách sạn 3 sao
Hotel Maximus
9 Tuyệt hảo (2.962 đánh giá)0,09 kmBar/Lounge, Dịch vụ ẩm thực tận phòng, Wi-Fi miễn phí5.084.800 ₫+
Khách sạn 4 sao
CC Palace Hotel Roma
8.9 Tuyệt hảo (731 đánh giá)0,08 kmBar/Lounge, Dịch vụ ẩm thực tận phòng, Wi-Fi miễn phí5.665.267 ₫+

Bạn nên biết

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

Sân bay gần nhất

Khoảng cách đến sân bay

0,7 km
Rome Ciampino
14,1 km