Fairmont Washington D.C. Georgetown

4 sao
9,1
Tuyệt vời
Dựa trên 1063 đánh giá
1.063 đánh giá
CN 27/9
-
Th. 2 28/9
2 khách, 1 phòng
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Tổng quan

Khách sạn này có hồ bơi trong nhà, nhà hàng và 2 quầy bar/khu lounge. Khách có thể sử dụng Wifi tại khu vực chung miễn phí. Bên cạnh đó còn có câu lạc bộ sức khỏe, phòng tắm hơi và bãi đậu xe có người phục vụ. Thay khăn tắm (theo yêu cầu) Fairmont Washington, D.C; Georgetown có 413 phòng với minibar và két bảo mật đặt được máy tính xách tay. Giường được trang bị chăn bông. TV LCD có các kênh truyền hình cáp và các kênh phim phải trả tiền. Phòng tắm có vòi sen/bồn tắm kết hợp, áo choàng tắm, dép đi trong nhà và đồ dùng nhà tắm được thiết kế riêng. Tại khách sạn ở Washington này, khách có thể truy cập Internet có dây và không dây (tốc độ Wifi 25+ Mbps) với khoản phụ phí nhỏ. Các tiện nghi phục vụ nhu cầu công việc gồm báo miễn phí và điện thoại. Ngoài ra, các phòng còn có dụng cụ pha cà phê/trà và máy sấy tóc. Khách có thể yêu cầu tủ lạnh, thay khăn tắm và thay bộ trải giường. Có dịch vụ dọn phòng hàng ngày. Khách sạn có câu lạc bộ sức khỏe và xe đạp miễn phí. Ngoài hồ bơi trong nhà, các tiện nghi thể thao, giải trí khác bao gồm phòng tắm hơi và trung tâm thể dục. Hoạt động thể thao, giải trí trong danh sách bên dưới hoặc có trong khuôn viên hoặc trong khu vực lân cận; khách có thể phải thanh toán thêm phụ phí.
9,1
Tuyệt vời
1063 đánh giá

Những ưu đãi mới nhất cho Fairmont Washington D.C. Georgetown

CN 27/9
-
Th. 2 28/9
Ưu đãi từ
5.582.358 ₫
Giá rẻ nhất giá mỗi đêm
So sánh giá cho Phòng cỡ king, Queen room và thêm 45 ưu đãi Fairmont Washington D.C. Georgetown khác.
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
5.582.358 ₫
tổng giá mỗi đêm với VAT
Phòng cỡ king, loại giường chưa xác định
5.813.167 ₫
tổng giá mỗi đêm với VAT
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
6.297.164 ₫
tổng giá mỗi đêm với VAT
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
6.375.228 ₫
tổng giá mỗi đêm với VAT
Phòng cỡ king, loại giường chưa xác định
6.667.187 ₫
tổng giá mỗi đêm với VAT
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
6.727.817 ₫
tổng giá mỗi đêm với VAT
Phòng cỡ king, loại giường chưa xác định
7.780.380 ₫
tổng giá mỗi đêm với VAT
Phòng cỡ king, loại giường chưa xác định
8.119.958 ₫
tổng giá mỗi đêm với VAT
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
8.297.164 ₫
tổng giá mỗi đêm với VAT
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
8.451.991 ₫
tổng giá mỗi đêm với VAT
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
8.708.301 ₫
tổng giá mỗi đêm với VAT
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
8.847.515 ₫
tổng giá mỗi đêm với VAT
Queen room, 2 giường cỡ queen
9.021.077 ₫
tổng giá mỗi đêm với VAT
Queen room, 2 giường cỡ queen
9.297.424 ₫
tổng giá mỗi đêm với VAT
Queen room, 2 giường cỡ queen
9.780.120 ₫
tổng giá mỗi đêm với VAT
Queen room, 2 giường cỡ queen
10.030.185 ₫
tổng giá mỗi đêm với VAT
*Giá tổng cộng bao gồm các loại thuế địa phương & chi phí theo ước tính cần thanh toán lúc trả phòng.

Tiện nghi tại Fairmont Washington D.C. Georgetown

  • Bể bơi trong nhà
  • ​Phòng gym
  • Máy pha cà phê
  • Khu vực làm việc
  • Thân thiện với trẻ em
  • ATM tại địa điểm
  • Lễ tân 24/24
  • Giường cũi sẵn có
  • Đỗ xe (thêm phí)
  • Bathrobe

Đánh giá về Fairmont Washington D.C. Georgetown

9,1
Tuyệt vời
1063 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
783
Rất tốt
138
Tốt
72
Ổn
29
Tạm được
25
Tầm thường
6
Kém
10
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Địa điểm

2401 M Street Northwest, Washington, DC 20037

Những nơi gần đây

  • Watergate Complex0.8 km
  • Kennedy Center1.1 km
  • White House1.6 km
  • Vietnam Veterans Memorial1.6 km
  • Georgetown University1.8 km
  • Lincoln Memorial1.8 km
  • Washington Monument2.3 km
  • National Museum of African American History and Culture2.4 km
  • National Zoo2.6 km
  • United States Holocaust Memorial Museum2.7 km
  • National Museum of Natural History2.7 km
  • Smithsonian Institution2.9 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 16:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 12:00

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.

Fairmont Washington D.C. Georgetown

Tháng nào có giá rẻ nhất ở Fairmont Washington D.C. Georgetown?

Tháng rẻ nhất để ở tại Fairmont Washington D.C. Georgetown là Tháng Mười hai, với giá trung bình mỗi đêm là 8.430.913 ₫. Tháng đắt nhất là Tháng Ba, với giá 11.813.687 ₫ mỗi đêm.

Ngày nào là rẻ nhất để đặt Fairmont Washington D.C. Georgetown?

Ngày rẻ nhất để đặt Fairmont Washington D.C. Georgetown là Thứ Bảy, với giá trung bình mỗi đêm là 9.205.308 ₫. Ngày đắt nhất là Thứ Năm với mức 11.371.324 ₫ mỗi đêm.

Nên đặt Fairmont Washington D.C. Georgetown trước bao lâu?

Để có giá tốt nhất cho Fairmont Washington D.C. Georgetown, hãy đặt trước khoảng 5 tuần. Điều này có thể giúp bạn tiết kiệm khoảng 23%% so với việc đặt vào phút chót.

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại Fairmont Washington D.C. Georgetown

  • Fairmont Washington D.C. Georgetown nằm ở đâu?

    Fairmont Washington D.C. Georgetown nằm tại 2401 M Street Northwest ở Foggy Bottom - West End, cách trung tâm Washington 1,4 km. Watergate Complex là thắng cảnh gần nhất so với Fairmont Washington D.C. Georgetown.

  • Nhận phòng và trả phòng tại Fairmont Washington D.C. Georgetown vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 16:00 và giờ trả phòng là 12:00 tại Fairmont Washington D.C. Georgetown.

  • Fairmont Washington D.C. Georgetown cách sân bay bao xa?

    Fairmont Washington D.C. Georgetown cách Washington Reagan-National một quãng 6,1 km.

  • Fairmont Washington D.C. Georgetown có hồ bơi không?

    Có, Fairmont Washington D.C. Georgetown có hồ bơi trong khuôn viên.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn Fairmont Washington D.C. Georgetown?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại Fairmont Washington D.C. Georgetown ở Washington, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại Fairmont Washington D.C. Georgetown, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở Fairmont Washington D.C. Georgetown.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Khách sạn 5 sao
Park Hyatt Washington8.7 Tuyệt hảo (255 đánh giá)0,03 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Nhà hàng9.376.009 ₫+
2 Connecting Suites with 2 beds at a 5 Star Hotel by Suiteness
0,06 km​Phòng gym27.592.506 ₫+
Khách sạn 4 sao
Rẻ hơn 41%The Westin Georgetown, Washington D.C.8.2 Tuyệt hảo (249 đánh giá)0,08 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Nhà hàng5.211.294 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 65%Hilton Garden Inn Washington DC/Georgetown Area8.4 Tuyệt hảo (1.152 đánh giá)0,23 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Nhà hàng3.078.065 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 77%The Baron Hotel6.6 Tốt (1.918 đánh giá)0,55 kmNhà hàng, Khu vực làm việc, TV màn hình phẳng1.977.882 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 68%West End Washington DC, Tapestry Collection by Hilton8.2 Tuyệt hảo (1.132 đánh giá)0,32 km​Phòng gym, Nhà hàng, Bar/Lounge2.840.750 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 65%Hilton Garden Inn Washington DC/Georgetown Area8.4 Tuyệt hảo (1.152 đánh giá)0,23 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Nhà hàng3.078.065 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 60%Avenue Suites8.8 Tuyệt hảo (1.172 đánh giá)0,31 kmBar/Lounge, Dịch vụ ẩm thực tận phòng, Wi-Fi miễn phí3.487.380 ₫+
Khách sạn 5 sao
The Ritz-Carlton Washington DC9.2 Tuyệt hảo (125 đánh giá)0,24 km​Phòng gym, Nhà hàng, Bar/Lounge13.867.552 ₫+
Khách sạn 5 sao
Four Seasons Hotel Washington DC9.1 Tuyệt hảo (95 đánh giá)0,52 kmBể bơi trong nhà, Nhà hàng, Bar/Lounge39.544.887 ₫+
Khách sạn 4 sao
Rẻ hơn 27%The Avery Georgetown9 Tuyệt hảo (541 đánh giá)0,52 kmBar/Lounge, Dịch vụ ẩm thực tận phòng, Wi-Fi miễn phí6.456.415 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 47%Embassy Suites by Hilton Washington DC Georgetown8.9 Tuyệt hảo (2.084 đánh giá)0,23 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Nhà hàng4.655.738 ₫+

Bạn nên biết

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

Sân bay gần nhất

Khoảng cách đến sân bay

1,4 km
Washington Reagan-National
6,1 km