Apartments Rosenthal Residence

0 đánh giá hạng khách sạn
9,1
Tuyệt vời
Dựa trên 2397 đánh giá
2.397 đánh giá
Th. 3 22/9
-
Th. 4 23/9
2 khách, 1 phòng
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Tổng quan

Cùng dịch vụ giặt khô, khách sạn căn hộ không khói thuốc này có trang thiết bị giặt ủi và nhận phòng nhanh. Khách có thể sử dụng Wifi tại khu vực chung miễn phí. Ngoài ra, trong khuôn viên còn có trả phòng nhanh, dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch và cửa hàng tiện dụng. Mỗi căn hộ được trang bị iPad và Wifi miễn phí cùng bếp. Bên cạnh bộ đồ giường cao cấp và danh sách các loại gối cho khách chọn lựa mang đến sự thoải mái, khách còn có thể tận hưởng những tiện nghi chu đáo như dụng cụ pha espresso và áo choàng tắm. Apartments Rosenthal Residence có 23 phòng được trang bị điều hòa với iPad và đầu đĩa DVD. Mỗi phòng được trang bị nội thất và trang trí theo phong cách riêng biệt. Giường được trang bị bộ đồ giường cao cấp. Có danh sách các loại gối cho khách chọn lựa. TV LED 42-inch có các kênh truyền hình kỹ thuật số. Phòng tại khách sạn căn hộ 4.5 sao này có bếp với tủ lạnh, bếp nấu, dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa và máy rửa bát. Phòng tắm có áo choàng tắm, dép đi trong nhà, đồ dùng nhà tắm miễn phí và máy sấy tóc. Khách có thể thoải mái lướt web với kết nối Internet không dây miễn phí. Các tiện nghi phục vụ nhu cầu công việc gồm bàn và két bảo mật, cùng điện thoại; điện thoại nội vùng miễn phí cũng được cung cấp (có giới hạn). Ngoài ra, các phòng còn có minibar và dụng cụ pha espresso. Khách có thể yêu cầu lò vi sóng và bộ đồ giường kháng dị ứng. Có dịch vụ dọn phòng hàng ngày.
9,1
Tuyệt vời
2397 đánh giá

Những ưu đãi mới nhất cho Apartments Rosenthal Residence

Th. 3 22/9
-
Th. 4 23/9
Ưu đãi từ
3.171.131 ₫
Giá rẻ nhất giá mỗi đêm
So sánh giá cho Phòng cao cấp, Superior room và thêm 4 ưu đãi Apartments Rosenthal Residence khác.
Phòng cao cấp, loại giường chưa xác định
3.171.131 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cao cấp, loại giường chưa xác định
4.929.259 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cao cấp, loại giường chưa xác định
6.358.388 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cao cấp, loại giường chưa xác định
7.364.109 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Superior room, loại giường chưa xác định
7.765.930 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cao cấp, loại giường chưa xác định
8.629.389 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
*Giá tổng cộng bao gồm các loại thuế địa phương & chi phí theo ước tính cần thanh toán lúc trả phòng.

Tiện nghi tại Apartments Rosenthal Residence

  • Cảnh thành phố
  • Kitchen
  • Kitchenette
  • Balcony
  • Điều hoà
  • Máy pha cà phê
  • Tiện nghi giặt ủi
  • Vật dụng bằng vải
  • Khăn tắm
  • TV màn hình phẳng

Đánh giá về Apartments Rosenthal Residence

9,1
Tuyệt vời
2397 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
1626
Rất tốt
413
Tốt
179
Ổn
69
Tạm được
51
Tầm thường
26
Kém
36
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Điểm theo nhà cung cấp

Địa điểm

Địa điểm chính xác được cung cấp sau khi đặt

Những nơi gần đây

  • Neues Museum1 km
  • Berlin City Centre1 km
  • Fernsehturm Berlin1.1 km
  • Berliner Dom1.1 km
  • Alexanderplatz1.2 km
  • Friedrichstrasse1.7 km
  • Reichstag2.1 km
  • Brandenburger Tor2.2 km
  • Berlin Wall2.2 km
  • Holocaust-Mahnmal2.3 km
  • Potsdamer Platz2.7 km
  • Stage Theater am Potsdamer Platz3.1 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 15:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 11:00

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.

Apartments Rosenthal Residence

Tháng nào có giá rẻ nhất ở Apartments Rosenthal Residence?

Tháng rẻ nhất để ở tại Apartments Rosenthal Residence là Tháng Một, với giá trung bình mỗi đêm là 3.381.014 ₫. Tháng đắt nhất là Tháng Năm, với giá 7.074.122 ₫ mỗi đêm.

Ngày nào là rẻ nhất để đặt Apartments Rosenthal Residence?

Ngày rẻ nhất để đặt Apartments Rosenthal Residence là Chủ Nhật, với giá trung bình mỗi đêm là 2.305.332 ₫. Ngày đắt nhất là Thứ Tư với mức 5.761.508 ₫ mỗi đêm.

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại Apartments Rosenthal Residence

  • Nhận phòng và trả phòng tại Apartments Rosenthal Residence vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 15:00 và giờ trả phòng là 11:00 tại Apartments Rosenthal Residence.

  • Apartments Rosenthal Residence có đường truyền Wi-Fi miễn phí không?

    Có, Apartments Rosenthal Residence có đường truyền Wi-Fi miễn phí.

  • Apartments Rosenthal Residence cách sân bay bao xa?

    Apartments Rosenthal Residence cách Berlin Brandenburg một quãng 19,7 km. Apartments Rosenthal Residence cách Leipzig/Halle một quãng 147,2 km.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn Apartments Rosenthal Residence?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại Apartments Rosenthal Residence ở Berlin, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại Apartments Rosenthal Residence, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở Apartments Rosenthal Residence.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Cho thuê
Gorki Apartments
9.5 Tuyệt hảo (735 đánh giá)0,16 kmCảnh thành phố, Kitchen, kitchenette6.256.177 ₫+
Cho thuê
Stylish Urban Living in Berlin’s Trendy Mitte District
0,16 kmBalcony, air-conditioned, Máy pha cà phê38.387.517 ₫+
Cho thuê
Apartment at Rosenthaler Platz
7.6 Tốt (53 đánh giá)0,17 kmMáy pha cà phê5.233.030 ₫+
Cho thuê
Apartment at Rosenthaler Platz
6.7 Tốt (34 đánh giá)0,17 kmKitchen, Máy pha cà phê, linens4.684.526 ₫+
Cho thuê
Rẻ hơn 29%
Concrete Chic in Berlin Mitte | Rosenthaler Platz
0,44 kmBalcony, Máy pha cà phê2.678.804 ₫+
Cho thuê
Rẻ hơn 16%
Urban Rooftop Apartment - Berlin Mitte - A C
5.7 Ổn (29 đánh giá)0,18 kmWi-Fi, Balcony, air-conditioned3.172.952 ₫+
Cho thuê
Rẻ hơn 8%
The Rosa Luxenburg Apartment, Minimum Rental Period 3 Months
9.7 Tuyệt hảo (33 đánh giá)0,25 kmMáy pha cà phê3.511.054 ₫+
Cho thuê
Rẻ hơn 4%Numa Berlin Weinmeister8.5 Tuyệt hảo (2.953 đánh giá)0,41 kmĐiều hoà, Máy pha cà phê, Tiện nghi giặt ủi3.652.536 ₫+
Cho thuê
Experience Refined Living in a Fully Renovated Berlin-Mitte Residence
10 Tuyệt hảo (1 đánh giá)0,23 kmBalcony37.574.513 ₫+
Cho thuê
Best Central 170sqm Luxury Apartment Museums Island
10 Tuyệt hảo (4 đánh giá)0,39 kmĐiều hoà, Máy pha cà phê10.824.448 ₫+
Cho thuê
Rẻ hơn 8%
The Rosa Luxenburg Apartment, Minimum Rental Period 3 Months
9.7 Tuyệt hảo (33 đánh giá)0,25 kmMáy pha cà phê3.511.054 ₫+
Cho thuê
Rẻ hơn 1%
Luxury apartment in the trendy district of Berlin Mitte
9.7 Tuyệt hảo (58 đánh giá)0,29 kmWi-Fi, Balcony, air-conditioned3.771.132 ₫+

Bạn nên biết

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

Sân bay gần nhất

Khoảng cách đến sân bay

0,9 km
Berlin Brandenburg
19,7 km