Fairfield Inn & Suites by Marriott Columbia Northeast

3 sao
7,6
Tốt
Dựa trên 423 đánh giá
423 đánh giá
Th. 6 11/9
-
Th. 7 12/9
2 khách, 1 phòng
Ưu đãi từ
2.501.174 ₫
/Giá rẻ nhất giá mỗi đêm
Loại phòng
Nhà cung cấp
Tổng giá mỗi đêm
Queen room, 2 giường cỡ queen
2.501.174 ₫
Queen room, 2 giường cỡ queen
2.687.092 ₫
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
2.710.822 ₫
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Tổng quan

Khách sạn này có hồ bơi ngoài trời, trung tâm thể dục và trung tâm dịch vụ văn phòng phục vụ 24 giờ. Khách được phục vụ bữa sáng buffet cũng như có thể sử dụng Wifi tại khu vực chung miễn phí. Bên cạnh đó còn có bãi đậu xe tự phục vụ, phục vụ cà phê tại khu vực chung và phòng họp. Dịch vụ dọn phòng theo yêu cầu Fairfield Inn and Suites by Marriott Columbia có 96 phòng với báo miễn phí và dụng cụ pha cà phê/trà. Giường được trang bị bộ đồ giường cao cấp. Smart TV 32-inch đi cùng các kênh truyền hình cáp cao cấp và Netflix. Phòng có tủ lạnh và lò vi sóng. Phòng tắm có đồ dùng nhà tắm miễn phí và máy sấy tóc. Khách sạn tại Columbia này có dịch vụ truy cập Internet có dây và không dây miễn phí. Tiện nghi phục vụ nhu cầu công việc gồm bàn bên cạnh điện thoại nội vùng miễn phí (có giới hạn). Khách có thể yêu cầu thay khăn tắm và thay bộ trải giường. Có dịch vụ dọn phòng hàng ngày. Các tiện nghi thể thao, giải trí tại Khách sạn gồm hồ bơi ngoài trời và trung tâm thể dục.
7,6
Tốt
423 đánh giá

Những ưu đãi mới nhất cho Fairfield Inn & Suites by Marriott Columbia Northeast

Th. 6 11/9
-
Th. 7 12/9
Queen room, 2 giường cỡ queen
2.501.174 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
2.687.092 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
2.814.863 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
2.710.822 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
2.808.084 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
2.913.168 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
2.862.060 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
3.650.587 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
2.891.265 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
3.124.902 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
2.985.919 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
3.682.660 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
3.123.859 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, loại giường chưa xác định
3.273.794 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
3.244.589 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
3.682.660 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
*Giá tổng cộng bao gồm các loại thuế địa phương & chi phí theo ước tính cần thanh toán lúc trả phòng.

Tiện nghi tại Fairfield Inn & Suites by Marriott Columbia Northeast

  • Bể bơi ngoài trời
  • ​Phòng gym
  • Wi-Fi miễn phí
  • Máy pha trà/cà phê
  • Máy pha cà phê
  • Khu vực làm việc
  • TV
  • Cáp hoặc TV vệ tinh
  • Vật dụng nhà tắm miễn phí
  • Tiện nghi hội họp/yến tiệc

Cơ bản

  • Wi-Fi miễn phí
  • Internet
  • Vật dụng bằng vải
  • Khăn tắm
  • Vật dụng nhà tắm miễn phí
  • Dầu gội
  • Báo khói
  • Sưởi ấm
  • Xà-bông rửa cơ thể
  • Điều hoà
  • Thùng rác
  • Máy điều hoà

Trợ năng và tính phù hợp

  • Phòng không hút thuốc sẵn có
  • Toàn bộ khu thân thiện với xe lăn
  • Thú cưng được vào theo yêu cầu. Có thể áp dụng phí.
  • Trợ năng thêm
  • Phòng tắm roll-in
  • Thang máy
  • Vào bằng thang máy
  • Bãi đỗ thân thiện người khuyết tật
  • Nhà tắm thích nghi
  • Khu vực hút thuốc được chỉ định

Ăn tối

  • Vi ba
  • Máy pha trà/cà phê
  • Tủ lạnh
  • Bữa sáng kiểu Âu lục
  • Thức ăn có thể giao đến chỗ ở của khách
  • Máy pha cà phê

Dịch vụ và tiện ích

  • Khu vực làm việc
  • Dịch vụ đánh thức
  • Tiện nghi hội họp/yến tiệc
  • Vào bằng thẻ từ
  • Trả phòng nhanh
  • Lễ tân 24/24

Tổng quan

  • Phòng gia đình
  • Khu ghế ngồi
  • Có (các) phòng thông nhau
  • Điện thoại
  • Lót thảm

Phòng tắm

  • Toilet phụ thêm
  • Máy sấy tóc
  • Giấy toilet
  • Phòng tắm kín đáo

Ngoài trời

  • Sân hiên/hàng hiên
  • Vỉ nướng
  • Vườn

Giặt ủi

  • Tiện nghi giặt ủi
  • Dịch vụ giặt ủi
  • Bàn ủi và mặt bàn ủi đồ

Y tế và an toàn

  • Quản gia thường nhật
  • Bộ sơ cứu
  • Két sắt

Đỗ xe và phương tiện giao thông

  • Đỗ xe
  • Bãi đỗ xe kín đáo

Đa phương tiện và giải trí

  • Cáp hoặc TV vệ tinh
  • TV

Phòng ngủ

  • Gối lông vũ
  • Tủ quần áo

Thân thiện với gia đình

  • Giường cũi sẵn có
  • Bữa sáng miễn phí

Không gian làm việc

  • Bàn làm việc

​Gym

  • ​Phòng gym

Bể bơi

  • Bể bơi ngoài trời

Đánh giá về Fairfield Inn & Suites by Marriott Columbia Northeast

7,6
Tốt
423 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
181
Rất tốt
64
Tốt
47
Ổn
23
Tạm được
21
Tầm thường
15
Kém
72
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Địa điểm

120 Blarney Drive, Columbia, SC 29223

Những nơi gần đây

  • Fort Jackson9.8 km
  • Seibels House & Gardens11.1 km
  • Hampton-Preston Mansion and Gardens11.2 km
  • Woodrow Wilson Family Home11.2 km
  • Robert Mills Historic House and Park11.3 km
  • Modjeska Monteith Simkins House11.4 km
  • Columbia Museum of Art12 km
  • Palmetto Building12 km
  • Trinity Episcopal Cathedral12.1 km
  • South Carolina State House12.2 km
  • University of South Carolina12.2 km
  • Capitol Center12.3 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 15:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 11:00

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.

Fairfield Inn & Suites by Marriott Columbia Northeast

Tháng nào có giá rẻ nhất ở Fairfield Inn & Suites by Marriott Columbia Northeast?

Tháng rẻ nhất để ở tại Fairfield Inn & Suites by Marriott Columbia Northeast là Tháng Một, với giá trung bình mỗi đêm là 2.764.016 ₫. Tháng đắt nhất là Tháng Mười, với giá 4.719.687 ₫ mỗi đêm.

Ngày nào là rẻ nhất để đặt Fairfield Inn & Suites by Marriott Columbia Northeast?

Ngày rẻ nhất để đặt Fairfield Inn & Suites by Marriott Columbia Northeast là Chủ Nhật, với giá trung bình mỗi đêm là 2.710.822 ₫. Ngày đắt nhất là Thứ Tư với mức 4.351.500 ₫ mỗi đêm.

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại Fairfield Inn & Suites by Marriott Columbia Northeast

  • Fairfield Inn & Suites by Marriott Columbia Northeast nằm ở đâu?

    Fairfield Inn & Suites by Marriott Columbia Northeast nằm tại 120 Blarney Drive, cách trung tâm Columbia 12,3 km. Fort Jackson là thắng cảnh gần nhất so với Fairfield Inn & Suites by Marriott Columbia Northeast.

  • Nhận phòng và trả phòng tại Fairfield Inn & Suites by Marriott Columbia Northeast vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 15:00 và giờ trả phòng là 11:00 tại Fairfield Inn & Suites by Marriott Columbia Northeast.

  • Fairfield Inn & Suites by Marriott Columbia Northeast có đường truyền Wi-Fi miễn phí không?

    Có, Fairfield Inn & Suites by Marriott Columbia Northeast có đường truyền Wi-Fi miễn phí.

  • Fairfield Inn & Suites by Marriott Columbia Northeast cách sân bay bao xa?

    Fairfield Inn & Suites by Marriott Columbia Northeast cách Columbia Metropolitan một quãng 22,6 km. Fairfield Inn & Suites by Marriott Columbia Northeast cách Union County một quãng 93 km.

  • Fairfield Inn & Suites by Marriott Columbia Northeast có hồ bơi không?

    Có, Fairfield Inn & Suites by Marriott Columbia Northeast có hồ bơi trong khuôn viên.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn Fairfield Inn & Suites by Marriott Columbia Northeast?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại Fairfield Inn & Suites by Marriott Columbia Northeast ở Columbia, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại Fairfield Inn & Suites by Marriott Columbia Northeast, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở Fairfield Inn & Suites by Marriott Columbia Northeast.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 23%Comfort Suites Columbia Northeast - Fort Jackson6.5 Tốt (1.201 đánh giá)0,16 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí2.190.353 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 39%Wingate by Wyndham Columbia/Fort Jackson6.6 Tốt (548 đánh giá)0,32 kmBar/Lounge, Máy pha cà phê, Đỗ xe miễn phí1.720.991 ₫+
Khách sạn 3 sao
Delta Hotels by Marriott Columbia Northeast7.5 Tốt (466 đánh giá)0,41 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Nhà hàng2.842.243 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 36%Microtel Inn and Suites by Wyndham Columbia/Fort Jackson N6.8 Tốt (686 đánh giá)0,44 kmNhà hàng, Dịch vụ ẩm thực tận phòng, Wi-Fi miễn phí1.825.294 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 48%
Intown Suites Extended Stay Columbia Sc - Two Notch
7.4 Tốt (42 đánh giá)0,67 kmWi-Fi, Đỗ xe miễn phí, TV màn hình phẳng1.486.311 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 42%Motel 6-Columbia, Sc - Fort Jackson Area4.4 Ổn (730 đánh giá)0,56 km1.642.765 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 39%Wingate by Wyndham Columbia/Fort Jackson6.6 Tốt (548 đánh giá)0,32 kmBar/Lounge, Máy pha cà phê, Đỗ xe miễn phí1.720.991 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 36%Microtel Inn and Suites by Wyndham Columbia/Fort Jackson N6.8 Tốt (686 đánh giá)0,44 kmNhà hàng, Dịch vụ ẩm thực tận phòng, Wi-Fi miễn phí1.825.294 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 19%La Quinta Inn by Wyndham Columbia NE / Fort Jackson8.4 Tuyệt hảo (1.041 đánh giá)0,71 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Dịch vụ ẩm thực tận phòng2.294.655 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 11%
Holiday Inn & Suites Columbia Ne - Ft Jackson Area By IHG
8.2 Tuyệt hảo (126 đánh giá)0,54 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Nhà hàng2.529.336 ₫+
Khách sạn 3 sao
Hampton Inn Columbia Northeast - Fort Jackson8 Tuyệt hảo (610 đánh giá)0,53 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí3.207.302 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 5%Holiday Inn Express Columbia Ne - Fort Jackson By IHG7.9 Tốt (754 đánh giá)0,5 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí2.711.865 ₫+

Bạn nên biết

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

Sân bay gần nhất

Khoảng cách đến sân bay

12,3 km
Columbia Metropolitan
22,6 km