La Quinta Inn by Wyndham Davenport & Conference Center

3 sao
6,4
Ổn
Dựa trên 1104 đánh giá
1.104 đánh giá
Th. 7 3/10
-
CN 4/10
2 khách, 1 phòng
Ưu đãi từ
1.332.987 ₫
/Giá rẻ nhất giá mỗi đêm
Loại phòng
Nhà cung cấp
Tổng giá mỗi đêm
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
1.332.987 ₫
Queen room, 2 giường cỡ queen
1.398.182 ₫
Queen room, 2 giường cỡ queen
1.413.506 ₫
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Tổng quan

Cùng với hồ bơi trong nhà, khách sạn này có trung tâm thể dục phục vụ 24 giờ và tiệm/cửa hàng đồ ăn nhanh. Khách được cung cấp nhiều tiện nghi, dịch vụ miễn phí, gồm bữa sáng buffet, Wifi tại khu vực chung, cũng như bãi đậu xe tự phục vụ. Bên cạnh đó còn có trung tâm dịch vụ văn phòng phục vụ 24 giờ, trung tâm hội nghị và phục vụ cà phê tại khu vực chung. Dịch vụ dọn phòng theo yêu cầu La Quinta Inn by Wyndham Davenport & Conference Center có 113 phòng với dụng cụ pha cà phê/trà và máy sấy tóc. TV màn hình phẳng 42-inch đi cùng các kênh truyền hình cáp cao cấp. Phòng tắm có vòi sen/bồn tắm kết hợp và đồ dùng nhà tắm miễn phí. Khách có thể thoải mái lướt web với kết nối Internet không dây miễn phí. Các tiện nghi phục vụ nhu cầu công việc gồm bàn và điện thoại; điện thoại nội vùng miễn phí cũng được phục vụ (có giới hạn). Ngoài ra, các phòng còn có bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo và màn/rèm cản sáng. Khách có thể yêu cầu thay khăn tắm và thay bộ trải giường. Có dịch vụ dọn phòng dịch vụ dọn phòng (theo yêu cầu). Các tiện nghi thể thao, giải trí tại Khách sạn gồm hồ bơi trong nhà và trung tâm thể dục phục vụ 24 giờ. Trẻ em dưới 16 tuổi không được phép vào hồ bơi hoặc khu phòng tập thể dục mà không có sự giám sát của người lớn. Hoạt động thể thao, giải trí trong danh sách bên dưới hoặc có trong khuôn viên hoặc trong khu vực lân cận; khách có thể phải thanh toán thêm phụ phí.
6,4
Ổn
1104 đánh giá

Những ưu đãi mới nhất cho La Quinta Inn by Wyndham Davenport & Conference Center

Th. 7 3/10
-
CN 4/10
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
1.332.987 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
1.466.234 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
1.398.182 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
1.520.260 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
1.413.506 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
1.606.753 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
1.461.818 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
4.567.532 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, loại giường chưa xác định
1.518.442 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cao cấp, loại giường chưa xác định
1.570.130 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
1.518.701 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
1.858.961 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
1.623.117 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
1.654.546 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
1.625.714 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
1.861.818 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
1.832.468 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, loại giường chưa xác định
1.999.740 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
*Giá tổng cộng bao gồm các loại thuế địa phương & chi phí theo ước tính cần thanh toán lúc trả phòng.

Tiện nghi tại La Quinta Inn by Wyndham Davenport & Conference Center

  • Bể bơi trong nhà
  • ​Phòng gym
  • Wi-Fi miễn phí
  • Máy pha cà phê
  • Đỗ xe miễn phí
  • Khu vực làm việc
  • Wi-Fi có ở mọi khu vực
  • TV màn hình phẳng
  • TV
  • Cáp hoặc TV vệ tinh

Đánh giá về La Quinta Inn by Wyndham Davenport & Conference Center

6,4
Ổn
1104 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
353
Rất tốt
172
Tốt
159
Ổn
82
Tạm được
100
Tầm thường
63
Kém
177
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Địa điểm

3330 East Kimberly Road, Davenport, IA 52807

Những nơi gần đây

  • Iowa Soldiers Orphans Home2.6 km
  • Village of East Davenport3.4 km
  • Rowhouses at 702-712 Kirkwood Boulevard3.9 km
  • Duck Creek Parkway4.4 km
  • Antoine LeClaire House4.5 km
  • Sacred Heart Cathedral4.5 km
  • F.H. Miller House4.6 km
  • Trinity Episcopal Cathedral4.9 km
  • Government Bridge5.1 km
  • Mississippi River Project5.2 km
  • Adler Theatre5.3 km
  • St. Anthony's Catholic Church5.4 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 15:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 11:00

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.

La Quinta Inn by Wyndham Davenport & Conference Center

Tháng nào có giá rẻ nhất ở La Quinta Inn by Wyndham Davenport & Conference Center?

Tháng rẻ nhất để ở tại La Quinta Inn by Wyndham Davenport & Conference Center là Tháng Tư, với giá trung bình mỗi đêm là 1.766.234 ₫. Tháng đắt nhất là Tháng Năm, với giá 2.207.792 ₫ mỗi đêm.

Ngày nào là rẻ nhất để đặt La Quinta Inn by Wyndham Davenport & Conference Center?

Ngày rẻ nhất để đặt La Quinta Inn by Wyndham Davenport & Conference Center là Thứ Ba, với giá trung bình mỗi đêm là 1.648.831 ₫. Ngày đắt nhất là Thứ Bảy với mức 2.284.935 ₫ mỗi đêm.

Nên đặt La Quinta Inn by Wyndham Davenport & Conference Center trước bao lâu?

Để có giá tốt nhất cho La Quinta Inn by Wyndham Davenport & Conference Center, hãy đặt trước khoảng 7 tuần. Điều này có thể giúp bạn tiết kiệm khoảng 18%% so với việc đặt vào phút chót.

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại La Quinta Inn by Wyndham Davenport & Conference Center

  • La Quinta Inn by Wyndham Davenport & Conference Center nằm ở đâu?

    La Quinta Inn by Wyndham Davenport & Conference Center nằm tại 3330 East Kimberly Road, cách trung tâm Davenport 5,5 km. Iowa Soldiers Orphans Home là thắng cảnh gần nhất so với La Quinta Inn by Wyndham Davenport & Conference Center.

  • Nhận phòng và trả phòng tại La Quinta Inn by Wyndham Davenport & Conference Center vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 15:00 và giờ trả phòng là 11:00 tại La Quinta Inn by Wyndham Davenport & Conference Center.

  • La Quinta Inn by Wyndham Davenport & Conference Center có đường truyền Wi-Fi miễn phí không?

    Có, La Quinta Inn by Wyndham Davenport & Conference Center có đường truyền Wi-Fi miễn phí.

  • La Quinta Inn by Wyndham Davenport & Conference Center có bãi đỗ xe miễn phí không?

    Có, La Quinta Inn by Wyndham Davenport & Conference Center có bãi đỗ xe miễn phí.

  • La Quinta Inn by Wyndham Davenport & Conference Center cách sân bay bao xa?

    La Quinta Inn by Wyndham Davenport & Conference Center cách Moline Quad-City một quãng 11,6 km. La Quinta Inn by Wyndham Davenport & Conference Center cách Dubuque một quãng 95,7 km.

  • La Quinta Inn by Wyndham Davenport & Conference Center có hồ bơi không?

    Có, La Quinta Inn by Wyndham Davenport & Conference Center có hồ bơi trong khuôn viên.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn La Quinta Inn by Wyndham Davenport & Conference Center?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại La Quinta Inn by Wyndham Davenport & Conference Center ở Davenport, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại La Quinta Inn by Wyndham Davenport & Conference Center, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở La Quinta Inn by Wyndham Davenport & Conference Center.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 5%Days Inn & Suites by Wyndham Davenport East6.7 Tốt (853 đánh giá)0,31 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Máy pha trà/cà phê1.480.520 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 18%
Ramada by Wyndham Bettendorf
3.9 Tầm thường (660 đánh giá)0,43 kmWi-Fi, Máy pha trà/cà phê, Máy pha cà phê1.272.728 ₫+
Khách sạn 3 sao
Courtyard by Marriott Bettendorf
8.3 Tuyệt hảo (22 đánh giá)0,57 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Nhà hàng3.168.832 ₫+
Khách sạn 3 sao
Home2 Suites by Hilton Bettendorf Quad Cities
9.3 Tuyệt hảo (102 đánh giá)0,59 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Nhà hàng3.506.494 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 18%
Ramada by Wyndham Bettendorf
3.9 Tầm thường (660 đánh giá)0,43 kmWi-Fi, Máy pha trà/cà phê, Máy pha cà phê1.272.728 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 5%Days Inn & Suites by Wyndham Davenport East6.7 Tốt (853 đánh giá)0,31 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Máy pha trà/cà phê1.480.520 ₫+
Khách sạn 2 sao
SureStay Plus by Best Western Bettendorf
5.1 Ổn (120 đánh giá)0,73 kmBể bơi trong nhà, Wi-Fi miễn phí, Máy pha trà/cà phê1.636.364 ₫+
Khách sạn 2 sao
Clarion Pointe Bettendorf - Quad Cities
6.9 Tốt (462 đánh giá)0,82 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Dịch vụ ẩm thực tận phòng1.688.312 ₫+
Khách sạn 3 sao
Fairfield by Marriott Inn & Suites Davenport Quad Cities
9.4 Tuyệt hảo (138 đánh giá)1,43 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí3.194.806 ₫+
Khách sạn 3 sao
Home2 Suites by Hilton Bettendorf Quad Cities
9.3 Tuyệt hảo (102 đánh giá)0,59 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Nhà hàng3.506.494 ₫+
Khách sạn 3 sao
Homewood Suites by Hilton Davenport9.2 Tuyệt hảo (65 đánh giá)2 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí3.922.078 ₫+
Khách sạn 3 sao
My Place Hotel-Davenport/Quad Cities, Ia
8.9 Tuyệt hảo (379 đánh giá)1,82 kmWi-Fi, Máy pha trà/cà phê, Máy pha cà phê2.000.000 ₫+

Bạn nên biết

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

Sân bay gần nhất

Khoảng cách đến sân bay

5,5 km
Moline Quad-City
11,6 km