O'Neills Victorian Pub and Townhouse

3 sao
8,8
Rất tốt
Dựa trên 1399 đánh giá
1.399 đánh giá
Th. 6 2/10
-
Th. 7 3/10
2 khách, 1 phòng
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Những ưu đãi mới nhất cho O'Neills Victorian Pub and Townhouse

Th. 6 2/10
-
Th. 7 3/10
Ưu đãi từ
2.950.871 ₫
•Giá rẻ nhất giá mỗi đêm
So sánh giá cho Phòng đôi và thêm 2 ưu đãi O'Neills Victorian Pub and Townhouse khác.
Phòng đôi, loại giường chưa xác định
2.950.871 ₫
tổng giá mỗi đêm với VAT
Phòng đôi, loại giường chưa xác định
3.553.678 ₫
tổng giá mỗi đêm với VAT
Phòng đôi, loại giường chưa xác định
5.291.916 ₫
tổng giá mỗi đêm với VAT
Phòng đôi, loại giường chưa xác định
5.408.630 ₫
tổng giá mỗi đêm với VAT
*Giá tổng cộng bao gồm các loại thuế địa phương & chi phí theo ước tính cần thanh toán lúc trả phòng.

Tiện nghi tại O'Neills Victorian Pub and Townhouse

  • Nhà hàng
  • Bar/Lounge
  • Dịch vụ ẩm thực tận phòng
  • Wi-Fi miễn phí
  • Wi-Fi có ở mọi khu vực
  • TV màn hình phẳng
  • Cáp hoặc TV vệ tinh
  • Vật dụng nhà tắm miễn phí
  • Internet
  • Máy sấy tóc

Đánh giá về O'Neills Victorian Pub and Townhouse

8,8
Rất tốt
1399 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
773
Rất tốt
353
Tốt
156
Ổn
61
Tạm được
31
Tầm thường
9
Kém
16
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Địa điểm

37 Pearse Street, Dublin 2

Những nơi gần đây

  • Trinity College298 m
  • Leinster House0.5 km
  • Grafton Street0.6 km
  • O'Connell Street0.6 km
  • St. Mary's Pro Cathedral0.8 km
  • St. Stephen's Green0.8 km
  • Dublin Castle1 km
  • Dublin City Centre1 km
  • Grand Canal1.1 km
  • Christ Church Cathedral1.2 km
  • St. Patrick's Cathedral1.4 km
  • 3Arena1.6 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 14:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 11:00

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.

O'Neills Victorian Pub and Townhouse

Ngày nào là rẻ nhất để đặt O'Neills Victorian Pub and Townhouse?

Ngày rẻ nhất để đặt O'Neills Victorian Pub and Townhouse là Chủ Nhật, với giá trung bình mỗi đêm là 3.891.084 ₫. Ngày đắt nhất là Thứ Bảy với mức 6.189.758 ₫ mỗi đêm.

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại O'Neills Victorian Pub and Townhouse

  • O'Neills Victorian Pub and Townhouse nằm ở đâu?

    O'Neills Victorian Pub and Townhouse nằm tại 37 Pearse Street ở Temple Bar - St. Stephen's Green, cách trung tâm Dublin 0,6 km. Trinity College là thắng cảnh gần nhất so với O'Neills Victorian Pub and Townhouse.

  • Nhận phòng và trả phòng tại O'Neills Victorian Pub and Townhouse vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 14:00 và giờ trả phòng là 11:00 tại O'Neills Victorian Pub and Townhouse.

  • O'Neills Victorian Pub and Townhouse có đường truyền Wi-Fi miễn phí không?

    Có, O'Neills Victorian Pub and Townhouse có đường truyền Wi-Fi miễn phí.

  • O'Neills Victorian Pub and Townhouse cách sân bay bao xa?

    O'Neills Victorian Pub and Townhouse cách Dublin một quãng 9,1 km. O'Neills Victorian Pub and Townhouse cách Holyhead Anglesey một quãng 114,5 km.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn O'Neills Victorian Pub and Townhouse?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại O'Neills Victorian Pub and Townhouse ở Dublin, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại O'Neills Victorian Pub and Townhouse, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở O'Neills Victorian Pub and Townhouse.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Khách sạn 4 sao
Rẻ hơn 12%
Staycity Dublin Mark Street
8.8 Tuyệt hảo (2.934 đánh giá)0,08 km​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí, Máy pha cà phê3.529.764 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 26%
Travelodge Plus Dublin City Centre
8.5 Tuyệt hảo (4.341 đánh giá)0,12 kmNhà hàng, Bar/Lounge, Wi-Fi miễn phí2.945.672 ₫+
Khách sạn 4 sao
The Trinity City Hotel8.7 Tuyệt hảo (3.993 đánh giá)0,14 kmNhà hàng, Bar/Lounge, Dịch vụ ẩm thực tận phòng4.099.039 ₫+
Khách sạn 4 sao
Rẻ hơn 24%
Staycity Aparthotels City Quay
8.9 Tuyệt hảo (5.672 đánh giá)0,19 km​Phòng gym, Nhà hàng, Bar/Lounge3.042.891 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 49%Clifton Court Hotel6.4 Tốt (2.187 đánh giá)0,5 kmWi-Fi2.027.554 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 32%
Premier Inn Dublin Cc Gloucester St South
8.2 Tuyệt hảo (496 đánh giá)0,22 kmNhà hàng, Bar/Lounge, Wi-Fi miễn phí2.714.843 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 26%
Travelodge Plus Dublin City Centre
8.5 Tuyệt hảo (4.341 đánh giá)0,12 kmNhà hàng, Bar/Lounge, Wi-Fi miễn phí2.945.672 ₫+
Khách sạn 4 sao
Rẻ hơn 24%
Staycity Aparthotels City Quay
8.9 Tuyệt hảo (5.672 đánh giá)0,19 km​Phòng gym, Nhà hàng, Bar/Lounge3.042.891 ₫+
Khách sạn 4 sao
The Alex9.2 Tuyệt hảo (1.890 đánh giá)0,39 km​Phòng gym, Nhà hàng, Bar/Lounge6.134.391 ₫+
Khách sạn 4 sao
Rẻ hơn 24%
Staycity Aparthotels City Quay
8.9 Tuyệt hảo (5.672 đánh giá)0,19 km​Phòng gym, Nhà hàng, Bar/Lounge3.042.891 ₫+
Khách sạn 4 sao
The Mont8.9 Tuyệt hảo (1.946 đánh giá)0,38 km​Phòng gym, Nhà hàng, Bar/Lounge4.727.320 ₫+
Khách sạn 3 sao
Trinity Townhouse Hotel8.9 Tuyệt hảo (2.749 đánh giá)0,42 kmNhà hàng, Dịch vụ ẩm thực tận phòng, Wi-Fi miễn phí6.814.141 ₫+

Bạn nên biết

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

Sân bay gần nhất

Khoảng cách đến sân bay

0,6 km
Dublin
9,1 km