Bluewater Resort & Marina by Spinnaker Resorts

3 sao
9,3
Tuyệt vời
Dựa trên 139 đánh giá
139 đánh giá
Th. 7 31/10
-
CN 1/11
2 khách, 1 phòng
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Tổng quan

2 hồ bơi ngoài trời, hồ bơi trong nhà và trung tâm thể dục phục vụ 24 giờ là những tiện nghi, dịch vụ nổi bật tại khách sạn căn hộ không khói thuốc này. Bên cạnh đó còn có dòng sông lười, phòng tắm hơi và vườn. Mỗi căn hộ có bếp với tủ lạnh, lò nướng, bếp nấu và lò vi sóng. Bên cạnh máy giặt/máy sấy và sofa giường tiện lợi cho kỳ lưu trú, khách có thể giải trí cùng TV màn hình phẳng với các kênh truyền hình cáp và đầu đĩa DVD. Bluewater Resort & Marina by Spinnaker Resorts có 127 phòng được trang bị máy điều hòa, có lối ra vào qua hành lang ngoài và máy giặt/máy sấy cùng đầu đĩa DVD. Các phòng mở ra ban công. Phòng được trang bị sofa giường cỡ queen và bàn ăn. Phòng tại khách sạn căn hộ 3.5 sao này có bếp với tủ lạnh/tủ đông cỡ lớn, bếp nấu, lò vi sóng và dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa. Phòng tắm có bồn tắm và buồng tắm vòi sen riêng và máy sấy tóc. TV màn hình phẳng 50-inch có các kênh truyền hình cáp. Tiện nghi phục vụ nhu cầu công việc gồm điện thoại với điện thoại nội vùng miễn phí (có giới hạn). Ngoài ra, các phòng còn có dụng cụ pha cà phê/trà và bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo. Trong khuôn viên có 2 hồ bơi ngoài trời và 2 bồn tắm thủy lực cùng với hồ bơi trong nhà. Các tiện nghi thể thao, giải trí khác bao gồm dòng sông lười, phòng tắm hơi và trung tâm thể dục phục vụ 24 giờ. Trẻ em dưới 16 tuổi không được phép vào hồ bơi mà không có sự giám sát của người lớn. Khách dưới 18 tuổi không được phép vào khu phòng tập thể dục. Hoạt động thể thao, giải trí trong danh sách bên dưới hoặc có trong khuôn viên hoặc trong khu vực lân cận; khách có thể phải thanh toán thêm phụ phí.
9,3
Tuyệt vời
139 đánh giá

Những ưu đãi mới nhất cho Bluewater Resort & Marina by Spinnaker Resorts

Th. 7 31/10
-
CN 1/11
Ưu đãi từ
4.925.840 ₫
•Giá rẻ nhất giá mỗi đêm
So sánh giá cho Phòng cỡ king, Phòng tiêu chuẩn và thêm 0 ưu đãi Bluewater Resort & Marina by Spinnaker Resorts khác.
Phòng cỡ king, loại giường chưa xác định
4.925.840 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
5.119.638 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
*Giá tổng cộng bao gồm các loại thuế địa phương & chi phí theo ước tính cần thanh toán lúc trả phòng.

Tiện nghi tại Bluewater Resort & Marina by Spinnaker Resorts

  • Bể bơi ngoài trời
  • Bể bơi trong nhà
  • ​Phòng gym
  • Thuê xe đạp
  • Sân bóng rổ
  • Quần vợt
  • Lò sưởi ngoài trời
  • Wi-Fi miễn phí
  • Máy pha cà phê
  • Đỗ xe miễn phí

Đánh giá về Bluewater Resort & Marina by Spinnaker Resorts

9,3
Tuyệt vời
139 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
79
Rất tốt
31
Tốt
19
Ổn
6
Tạm được
0
Tầm thường
3
Kém
1
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Địa điểm

10 Bluewater Marina Drive, Hilton Head Island, SC 29928

Những nơi gần đây

  • Hilton Head Boathouse303 m
  • Country Club of Hilton Head1.6 km
  • Island Winery4.5 km
  • Fort Howell5.3 km
  • Port Royal Golf Club6.1 km
  • Folly Field6.6 km
  • Hilton Head Island Beach6.6 km
  • Singleton Beach6.7 km
  • Haig Point Club6.8 km
  • Robert Trent Jones Oceanfront Course7.6 km
  • Hilton Head Range Rear Light7.7 km
  • George Fazio Golf Course7.8 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 16:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 10:00

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.

Bluewater Resort & Marina by Spinnaker Resorts

Tháng nào có giá rẻ nhất ở Bluewater Resort & Marina by Spinnaker Resorts?

Tháng rẻ nhất để ở tại Bluewater Resort & Marina by Spinnaker Resorts là Tháng Mười hai, với giá trung bình mỗi đêm là 3.875.969 ₫. Tháng đắt nhất là Tháng Sáu, với giá 12.842.377 ₫ mỗi đêm.

Ngày nào là rẻ nhất để đặt Bluewater Resort & Marina by Spinnaker Resorts?

Ngày rẻ nhất để đặt Bluewater Resort & Marina by Spinnaker Resorts là Thứ Hai, với giá trung bình mỗi đêm là 4.961.240 ₫. Ngày đắt nhất là Thứ Sáu với mức 7.211.886 ₫ mỗi đêm.

Nên đặt Bluewater Resort & Marina by Spinnaker Resorts trước bao lâu?

Để có giá tốt nhất cho Bluewater Resort & Marina by Spinnaker Resorts, hãy đặt trước khoảng 3 tuần. Điều này có thể giúp bạn tiết kiệm khoảng 63%% so với việc đặt vào phút chót.

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại Bluewater Resort & Marina by Spinnaker Resorts

  • Bluewater Resort & Marina by Spinnaker Resorts nằm ở đâu?

    Bluewater Resort & Marina by Spinnaker Resorts nằm tại 10 Bluewater Marina Drive, cách trung tâm Hilton Head Island 1,9 km. Hilton Head Boathouse là thắng cảnh gần nhất so với Bluewater Resort & Marina by Spinnaker Resorts.

  • Nhận phòng và trả phòng tại Bluewater Resort & Marina by Spinnaker Resorts vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 16:00 và giờ trả phòng là 10:00 tại Bluewater Resort & Marina by Spinnaker Resorts.

  • Bluewater Resort & Marina by Spinnaker Resorts có đường truyền Wi-Fi miễn phí không?

    Có, Bluewater Resort & Marina by Spinnaker Resorts có đường truyền Wi-Fi miễn phí.

  • Bluewater Resort & Marina by Spinnaker Resorts có bãi đỗ xe miễn phí không?

    Có, Bluewater Resort & Marina by Spinnaker Resorts có bãi đỗ xe miễn phí.

  • Bluewater Resort & Marina by Spinnaker Resorts cách sân bay bao xa?

    Bluewater Resort & Marina by Spinnaker Resorts cách Hilton Head Island một quãng 4,9 km. Bluewater Resort & Marina by Spinnaker Resorts cách Savannah/Hilton Head một quãng 44,3 km.

  • Bluewater Resort & Marina by Spinnaker Resorts có hồ bơi không?

    Có, Bluewater Resort & Marina by Spinnaker Resorts có hồ bơi trong khuôn viên.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn Bluewater Resort & Marina by Spinnaker Resorts?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại Bluewater Resort & Marina by Spinnaker Resorts ở Hilton Head Island, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại Bluewater Resort & Marina by Spinnaker Resorts, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở Bluewater Resort & Marina by Spinnaker Resorts.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Cho thuê
Enjoy complimentary 18 hole round golf everyday, Outdoor pool, and lazy river.
10 Tuyệt hảo (1 đánh giá)0,08 kmChỉ người lớn, Bể bơi ngoài trời, Bồn tắm nước nóng8.733.851 ₫+
Cho thuê
Bluewater Resort and Marina. Key West Style One Bedroom! Reserve now!
10 Tuyệt hảo (1 đánh giá)0,11 kmBể bơi ngoài trời, Bồn tắm nước nóng, Sauna8.191.215 ₫+
Cho thuê
5 Mi to Beach: Spacious Home on Hilton Head Island
9 Tuyệt hảo (1 đánh giá)1,05 kmKitchen, Sân hiên, Khu ăn tối ngoài trời17.932.817 ₫+
Cho thuê
Hilton Head Island in Shipyard! Free Bikes! Golf Discount. Great Reviews!
9.7 Tuyệt hảo (21 đánh giá)1,94 kmBể bơi ngoài trời, Quần vợt, Balcony10.206.719 ₫+
Cho thuê
3428 Villamare - Beautiful Views From This Lovely Villa!
9.3 Tuyệt hảo (23 đánh giá)1,94 kmDải đất bên bờ biển, Bồn tắm nước nóng, Sauna7.622.740 ₫+
Cho thuê
Bluewater Resort and Marina. Key West Style One Bedroom! Reserve now!
10 Tuyệt hảo (1 đánh giá)0,11 kmBể bơi ngoài trời, Bồn tắm nước nóng, Sauna8.191.215 ₫+
Cho thuê
Enjoy complimentary 18 hole round golf everyday, Outdoor pool, and lazy river.
10 Tuyệt hảo (1 đánh giá)0,08 kmChỉ người lớn, Bể bơi ngoài trời, Bồn tắm nước nóng8.733.851 ₫+
Cho thuê
Hilton Head Island in Shipyard! Free Bikes! Golf Discount. Great Reviews!
9.7 Tuyệt hảo (21 đánh giá)1,94 kmBể bơi ngoài trời, Quần vợt, Balcony10.206.719 ₫+
Cho thuê
Enjoy complimentary 18 hole round golf everyday, Outdoor pool, and lazy river.
10 Tuyệt hảo (1 đánh giá)0,08 kmChỉ người lớn, Bể bơi ngoài trời, Bồn tắm nước nóng8.733.851 ₫+
Cho thuê
Bluewater Resort and Marina. Key West Style One Bedroom! Reserve now!
10 Tuyệt hảo (1 đánh giá)0,11 kmBể bơi ngoài trời, Bồn tắm nước nóng, Sauna8.191.215 ₫+
Cho thuê
Hilton Head Island in Shipyard! Free Bikes! Golf Discount. Great Reviews!
9.7 Tuyệt hảo (21 đánh giá)1,94 kmBể bơi ngoài trời, Quần vợt, Balcony10.206.719 ₫+
Cho thuê
3428 Villamare - Beautiful Views From This Lovely Villa!
9.3 Tuyệt hảo (23 đánh giá)1,94 kmDải đất bên bờ biển, Bồn tắm nước nóng, Sauna7.622.740 ₫+

Bạn nên biết

Đáng tiền

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

Sân bay gần nhất

Khoảng cách đến sân bay

9,2
1,9 km
Hilton Head Island
4,9 km