Greentree Inn Hefei Chenghuangmiao San Xiao Kou Subway Station Hotel

3 sao
5,8
Tạm được
Dựa trên 2 đánh giá
2 đánh giá
Th. 5 1/10
-
Th. 6 2/10
2 khách, 1 phòng
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Tổng quan

GreenTree Inn Hefei Chenghuangmiao San Xiao Kou Subway Station Hotel tọa lạc ở Luyang District, Hợp Phì. Chỗ nghỉ này có các tiện nghi như nhà hàng, phòng chờ chung và quầy lễ tân 24 giờ, cùng với Wi-Fi miễn phí ở toàn bộ chỗ nghỉ. Chỗ nghỉ cách trung tâm thành phố 400 m. Sân bay Hefei Xinqiao International cách 36 km.
5,8
Tạm được
2 đánh giá

Những ưu đãi mới nhất cho Greentree Inn Hefei Chenghuangmiao San Xiao Kou Subway Station Hotel

Th. 5 1/10
-
Th. 6 2/10
Ưu đãi từ
672.907 ₫
Giá rẻ nhất giá mỗi đêm
So sánh giá cho Phòng đôi và thêm 0 ưu đãi Greentree Inn Hefei Chenghuangmiao San Xiao Kou Subway Station Hotel khác.
Phòng đôi, loại giường chưa xác định
672.907 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
*Giá tổng cộng bao gồm các loại thuế địa phương & chi phí theo ước tính cần thanh toán lúc trả phòng.

Tiện nghi tại Greentree Inn Hefei Chenghuangmiao San Xiao Kou Subway Station Hotel

  • Nhà hàng
  • Wi-Fi miễn phí
  • Đỗ xe miễn phí
  • Khu vực làm việc
  • Wi-Fi có ở mọi khu vực
  • Tiện nghi hội họp/yến tiệc
  • Internet
  • Tiện nghi giặt ủi
  • Máy sấy tóc
  • Lễ tân 24/24

Đánh giá về Greentree Inn Hefei Chenghuangmiao San Xiao Kou Subway Station Hotel

5,8
Tạm được
2 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
0
Rất tốt
1
Tốt
0
Ổn
0
Tạm được
0
Tầm thường
0
Kém
1
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Địa điểm

No.155 Anqing Road, Luyang District, Hợp Phì 230001

Những nơi gần đây

  • Hefei Luzhoufu Temple257 m
  • Li Hongzhang Former Residence0.8 km
  • Anhui Museum0.9 km
  • Anhui Laomingguang Stadium1.4 km
  • Hefei Huancheng Park1.6 km
  • Jiaonu Fanzhong Temple1.7 km
  • Baohexiuse Scenic Area1.9 km
  • Hefei Heping Square3.1 km
  • Hefei Botanical Garden7.6 km
  • Dongguan Village7.6 km
  • Hefei Olympic Sports Center Stadium9 km
  • Hefei Mingzhu Square10.6 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 14:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 12:00

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại Greentree Inn Hefei Chenghuangmiao San Xiao Kou Subway Station Hotel

  • Greentree Inn Hefei Chenghuangmiao San Xiao Kou Subway Station Hotel nằm ở đâu?

    Greentree Inn Hefei Chenghuangmiao San Xiao Kou Subway Station Hotel nằm tại No.155 Anqing Road, Luyang District ở Luyang, cách trung tâm Hợp Phì 0,2 km. Hefei Luzhoufu Temple là thắng cảnh gần nhất so với Greentree Inn Hefei Chenghuangmiao San Xiao Kou Subway Station Hotel.

  • Nhận phòng và trả phòng tại Greentree Inn Hefei Chenghuangmiao San Xiao Kou Subway Station Hotel vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 14:00 và giờ trả phòng là 12:00 tại Greentree Inn Hefei Chenghuangmiao San Xiao Kou Subway Station Hotel.

  • Greentree Inn Hefei Chenghuangmiao San Xiao Kou Subway Station Hotel có đường truyền Wi-Fi miễn phí không?

    Có, Greentree Inn Hefei Chenghuangmiao San Xiao Kou Subway Station Hotel có đường truyền Wi-Fi miễn phí.

  • Greentree Inn Hefei Chenghuangmiao San Xiao Kou Subway Station Hotel có bãi đỗ xe miễn phí không?

    Có, Greentree Inn Hefei Chenghuangmiao San Xiao Kou Subway Station Hotel có bãi đỗ xe miễn phí.

  • Greentree Inn Hefei Chenghuangmiao San Xiao Kou Subway Station Hotel cách sân bay bao xa?

    Greentree Inn Hefei Chenghuangmiao San Xiao Kou Subway Station Hotel cách Hợp Phì Xinqiao Intl một quãng 32,5 km. Greentree Inn Hefei Chenghuangmiao San Xiao Kou Subway Station Hotel cách Trì Châu Jiuhuashan một quãng 131,3 km.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn Greentree Inn Hefei Chenghuangmiao San Xiao Kou Subway Station Hotel?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại Greentree Inn Hefei Chenghuangmiao San Xiao Kou Subway Station Hotel ở Hợp Phì, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại Greentree Inn Hefei Chenghuangmiao San Xiao Kou Subway Station Hotel, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở Greentree Inn Hefei Chenghuangmiao San Xiao Kou Subway Station Hotel.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 14%
Home Inn Neo Hefei Chenghuangmiao Sanxiaokou Metro Station
0,02 km468.019 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 38%
Su Bai Yun Hotel
0,21 km338.014 ₫+
Khách sạn 3 sao
Holiday Inn Express Hefei Huaihe Road By IHG
8.6 Tuyệt hảo (232 đánh giá)0,31 km​Phòng gym, Nhà hàng, Dịch vụ ẩm thực tận phòng832.034 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 57%
Qianmeng Future Hotel (Huaihe Road Pedestrian Street Branch)
0,32 km234.010 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 62%
Ruyi Homestay
0,57 km208.009 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 57%
Qianmeng Future Hotel (Huaihe Road Pedestrian Street Branch)
0,32 km234.010 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 57%
Aimete City-View Hotel (Hefei Huaihe Road Pedestrian Street Branch)
0,93 km234.010 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 52%
Maya Hotel (Municipal Government Square Huaihe Road Pedestrian Street Branch)
0,44 km260.011 ₫+
Khách sạn 4 sao
Hefei Huiyan Anhui Center Intercity Hotel
9 Tuyệt hảo (2 đánh giá)0,56 km​Phòng gym, Bar/Lounge, Dịch vụ ẩm thực tận phòng1.274.051 ₫+
Khách sạn 3 sao
Holiday Inn Express Hefei Huaihe Road By IHG
8.6 Tuyệt hảo (232 đánh giá)0,31 km​Phòng gym, Nhà hàng, Dịch vụ ẩm thực tận phòng832.034 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 10%
Jinjiang Inn Hefei Lujiang Road
7.2 Tốt (16 đánh giá)0,71 kmDịch vụ ẩm thực tận phòng, Wi-Fi miễn phí494.020 ₫+
Khách sạn 3 sao
Vatica Hefei Lujiang Road Hotel
5 Ổn (1 đánh giá)0,7 kmWi-Fi598.024 ₫+

Bạn nên biết

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

Sân bay gần nhất

Khoảng cách đến sân bay

0,2 km
Hợp Phì Xinqiao Intl
32,5 km