Holiday Inn Knoxville West- Cedar Bluff Rd By IHG

3 sao
7,8
Tốt
Dựa trên 1039 đánh giá
1.039 đánh giá
Th. 6 18/9
-
Th. 7 19/9
2 khách, 1 phòng
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Tổng quan

Khách sạn không khói thuốc này có hồ bơi trong nhà, hồ bơi ngoài trời và nhà hàng. Khách được cung cấp nhiều tiện nghi, dịch vụ miễn phí, gồm Wifi tại khu vực chung, bãi đậu xe tự phục vụ, cũng như xe đưa đón trong khu vực. Ngoài ra, trong khuôn viên còn có trung tâm thể dục, quầy bar/khu lounge và trung tâm dịch vụ văn phòng phục vụ 24 giờ. Holiday Inn Knoxville West- Cedar Bluff Rd by IHG có 222 phòng được trang bị điều hòa với dụng cụ pha cà phê/trà và máy sấy tóc. Các phòng có TV với các kênh truyền hình cáp cao cấp. Phòng có tủ lạnh và lò vi sóng. Phòng tắm có bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen với vòi sen thủy lực và đồ dùng nhà tắm miễn phí. Khách có thể thoải mái lướt web với kết nối Internet không dây miễn phí. Các tiện nghi phục vụ nhu cầu công việc gồm bàn và điện thoại; điện thoại nội vùng miễn phí cũng được phục vụ (có giới hạn). Có dịch vụ dọn phòng hàng ngày. Trong khuôn viên có hồ bơi trong nhà, hồ bơi ngoài trời, hồ bơi dành cho trẻ em và bồn tắm thủy lực. Tiện nghi thể thao, giải trí khác bao gồm trung tâm thể dục. Hoạt động thể thao, giải trí trong danh sách bên dưới hoặc có trong khuôn viên hoặc trong khu vực lân cận; khách có thể phải thanh toán thêm phụ phí.
7,8
Tốt
1039 đánh giá

Những ưu đãi mới nhất cho Holiday Inn Knoxville West- Cedar Bluff Rd By IHG

Th. 6 18/9
-
Th. 7 19/9
Ưu đãi từ
1.968.645 ₫
Giá rẻ nhất giá mỗi đêm
So sánh giá cho Phòng tiêu chuẩn, Queen room và thêm 21 ưu đãi Holiday Inn Knoxville West- Cedar Bluff Rd By IHG khác.
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
1.968.645 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
2.448.303 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
2.306.297 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, 1 giường cỡ king
2.538.740 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
2.720.394 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, 2 giường cỡ queen
2.655.092 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
5.441.565 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, 1 giường cỡ queen
2.667.012 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
4.248.769 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, 1 giường cỡ king
2.859.549 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, 1 giường cỡ king
2.911.117 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
4.412.542 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, 1 giường cỡ king
2.973.828 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, loại giường chưa xác định
3.493.392 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
2.974.086 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, loại giường chưa xác định
3.186.836 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, loại giường chưa xác định
3.230.630 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
4.329.878 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
3.779.995 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng đôi, 1 giường cỡ king
3.783.882 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
*Giá tổng cộng bao gồm các loại thuế địa phương & chi phí theo ước tính cần thanh toán lúc trả phòng.

Tiện nghi tại Holiday Inn Knoxville West- Cedar Bluff Rd By IHG

  • Bể bơi ngoài trời
  • Bể bơi trong nhà
  • ​Phòng gym
  • Nhà hàng
  • Bar/Lounge
  • Dịch vụ ẩm thực tận phòng
  • Wi-Fi miễn phí
  • Máy pha trà/cà phê
  • Máy pha cà phê
  • Đỗ xe miễn phí

Đánh giá về Holiday Inn Knoxville West- Cedar Bluff Rd By IHG

7,8
Tốt
1039 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
505
Rất tốt
181
Tốt
97
Ổn
53
Tạm được
72
Tầm thường
33
Kém
98
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Địa điểm

9134 Executive Park Drive, Knoxville, TN 37923

Những nơi gần đây

  • Westwood12 km
  • Sequoyah Hills12.1 km
  • Knoxville College14.1 km
  • University of Tennessee14.8 km
  • Thompson-Boling Arena15.2 km
  • Neyland Stadium15.3 km
  • L&N Station15.7 km
  • Sunsphere Tower15.7 km
  • Medical Arts Building16 km
  • First Baptist Church16.1 km
  • Market Square16.1 km
  • Knox County Courthouse16.2 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 15:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 11:00

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.

Holiday Inn Knoxville West- Cedar Bluff Rd By IHG

Tháng nào có giá rẻ nhất ở Holiday Inn Knoxville West- Cedar Bluff Rd By IHG?

Tháng rẻ nhất để ở tại Holiday Inn Knoxville West- Cedar Bluff Rd By IHG là Tháng Mười hai, với giá trung bình mỗi đêm là 2.720.912 ₫. Tháng đắt nhất là Tháng Chín, với giá 6.011.920 ₫ mỗi đêm.

Ngày nào là rẻ nhất để đặt Holiday Inn Knoxville West- Cedar Bluff Rd By IHG?

Ngày rẻ nhất để đặt Holiday Inn Knoxville West- Cedar Bluff Rd By IHG là Chủ Nhật, với giá trung bình mỗi đêm là 2.911.117 ₫. Ngày đắt nhất là Thứ Sáu với mức 7.032.651 ₫ mỗi đêm.

Nên đặt Holiday Inn Knoxville West- Cedar Bluff Rd By IHG trước bao lâu?

Để có giá tốt nhất cho Holiday Inn Knoxville West- Cedar Bluff Rd By IHG, hãy đặt trước khoảng 4 tuần. Điều này có thể giúp bạn tiết kiệm khoảng 40%% so với việc đặt vào phút chót.

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại Holiday Inn Knoxville West- Cedar Bluff Rd By IHG

  • Holiday Inn Knoxville West- Cedar Bluff Rd By IHG nằm ở đâu?

    Holiday Inn Knoxville West- Cedar Bluff Rd By IHG nằm tại 9134 Executive Park Drive, cách trung tâm Knoxville 15,9 km. Westwood là thắng cảnh gần nhất so với Holiday Inn Knoxville West- Cedar Bluff Rd By IHG.

  • Nhận phòng và trả phòng tại Holiday Inn Knoxville West- Cedar Bluff Rd By IHG vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 15:00 và giờ trả phòng là 11:00 tại Holiday Inn Knoxville West- Cedar Bluff Rd By IHG.

  • Holiday Inn Knoxville West- Cedar Bluff Rd By IHG có đường truyền Wi-Fi miễn phí không?

    Có, Holiday Inn Knoxville West- Cedar Bluff Rd By IHG có đường truyền Wi-Fi miễn phí.

  • Holiday Inn Knoxville West- Cedar Bluff Rd By IHG có bãi đỗ xe miễn phí không?

    Có, Holiday Inn Knoxville West- Cedar Bluff Rd By IHG có bãi đỗ xe miễn phí.

  • Holiday Inn Knoxville West- Cedar Bluff Rd By IHG cách sân bay bao xa?

    Holiday Inn Knoxville West- Cedar Bluff Rd By IHG cách Knoxville McGhee Tyson một quãng 15,4 km. Holiday Inn Knoxville West- Cedar Bluff Rd By IHG cách Chattanooga Lovell Field một quãng 140,8 km.

  • Holiday Inn Knoxville West- Cedar Bluff Rd By IHG có hồ bơi không?

    Có, Holiday Inn Knoxville West- Cedar Bluff Rd By IHG có hồ bơi trong khuôn viên.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn Holiday Inn Knoxville West- Cedar Bluff Rd By IHG?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại Holiday Inn Knoxville West- Cedar Bluff Rd By IHG ở Knoxville, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại Holiday Inn Knoxville West- Cedar Bluff Rd By IHG, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở Holiday Inn Knoxville West- Cedar Bluff Rd By IHG.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Khách sạn 3 sao
Hampton Inn Knoxville-West At Cedar Bluff8.6 Tuyệt hảo (651 đánh giá)0,24 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí3.429.645 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 30%Country Inn & Suites Knoxville West at Cedar Bluff6.8 Tốt (1.905 đánh giá)0,33 kmBể bơi trong nhà, Wi-Fi miễn phí, Máy pha trà/cà phê2.021.250 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 49%
OYO Hotel Knoxville Tn Cedar Bluff I-40
4.1 Ổn (833 đánh giá)0,39 kmDịch vụ ẩm thực tận phòng, Wi-Fi miễn phí, Đỗ xe miễn phí1.477.067 ₫+
Khách sạn 3 sao
Drury Inn & Suites Knoxville West
9.4 Tuyệt hảo (1.767 đánh giá)0,41 kmBể bơi ngoài trời, Bể bơi trong nhà, ​Phòng gym3.161.182 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 49%
OYO Hotel Knoxville Tn Cedar Bluff I-40
4.1 Ổn (833 đánh giá)0,39 kmDịch vụ ẩm thực tận phòng, Wi-Fi miễn phí, Đỗ xe miễn phí1.477.067 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 46%Days Inn by Wyndham Knoxville West4.5 Ổn (996 đánh giá)0,47 kmWi-Fi, Máy pha cà phê, Đỗ xe miễn phí1.554.807 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 36%MainStay Suites Knoxville - Cedar Bluff6.8 Tốt (544 đánh giá)1,22 kmWi-Fi, Máy pha trà/cà phê, Máy pha cà phê1.839.855 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 34%Baymont by Wyndham Knoxville/Cedar Bluff8.3 Tuyệt hảo (2.296 đánh giá)0,64 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí1.891.682 ₫+
Khách sạn 3 sao
Drury Inn & Suites Knoxville West
9.4 Tuyệt hảo (1.767 đánh giá)0,41 kmBể bơi ngoài trời, Bể bơi trong nhà, ​Phòng gym3.161.182 ₫+
Khách sạn 4 sao
Embassy Suites by Hilton Knoxville West8.9 Tuyệt hảo (328 đánh giá)1,7 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Nhà hàng5.045.090 ₫+
Khách sạn 3 sao
Element Knoxville West8.7 Tuyệt hảo (175 đánh giá)0,84 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí3.705.624 ₫+
Khách sạn 3 sao
Hampton Inn Knoxville-West At Cedar Bluff8.6 Tuyệt hảo (651 đánh giá)0,24 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí3.429.645 ₫+

Bạn nên biết

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

Sân bay gần nhất

Khoảng cách đến sân bay

15,9 km
Knoxville McGhee Tyson
15,4 km