Home2 Suites by Hilton Louisville Downtown NuLu

3 sao
8,0
Rất tốt
Dựa trên 474 đánh giá
474 đánh giá
Th. 5 22/10
-
Th. 6 23/10
2 khách, 1 phòng
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Tổng quan

Khách sạn này có hồ bơi trong nhà, trung tâm thể dục phục vụ 24 giờ và bãi đậu xe tự phục vụ. Khách được phục vụ bữa sáng buffet cũng như có thể sử dụng Wifi tại khu vực chung miễn phí. Ngoài ra, trong khuôn viên còn có phục vụ cà phê tại khu vực chung, trung tâm dịch vụ văn phòng và dịch vụ giặt khô. Home2 Suites by Hilton Louisville Downtown NuLu có 100 phòng được trang bị điều hòa với dụng cụ pha cà phê/trà và báo miễn phí vào các ngày trong tuần. Phòng được trang bị sofa giường đôi. Phòng tại khách sạn 3 sao này có bếp với tủ lạnh/tủ đông cỡ lớn, lò vi sóng, dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa và máy rửa bát. Phòng tắm có buồng tắm vòi sen, đồ dùng nhà tắm miễn phí và máy sấy tóc. TV màn hình phẳng có các kênh truyền hình cáp cao cấp. Các tiện nghi phục vụ nhu cầu công việc gồm bàn và điện thoại; điện thoại nội vùng miễn phí cũng được phục vụ (có giới hạn). Có dịch vụ dọn phòng hàng ngày. Các tiện nghi thể thao, giải trí tại Khách sạn gồm hồ bơi trong nhà và trung tâm thể dục phục vụ 24 giờ.
8,0
Rất tốt
474 đánh giá

Những ưu đãi mới nhất cho Home2 Suites by Hilton Louisville Downtown NuLu

Th. 5 22/10
-
Th. 6 23/10
Ưu đãi từ
2.058.519 ₫
•Giá rẻ nhất giá mỗi đêm
So sánh giá cho Queen room, Phòng cỡ king và thêm 21 ưu đãi Home2 Suites by Hilton Louisville Downtown NuLu khác.
Queen room, 1 giường cỡ queen
2.058.519 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, loại giường chưa xác định
2.337.908 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 1 giường cỡ queen
2.443.812 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 1 giường cỡ queen
2.644.226 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 1 giường cỡ queen
2.669.342 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, loại giường chưa xác định
2.719.834 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 1 giường cỡ queen
2.850.596 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
3.345.417 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
3.495.598 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 1 giường cỡ queen
3.718.540 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
4.401.864 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
4.867.944 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
*Giá tổng cộng bao gồm các loại thuế địa phương & chi phí theo ước tính cần thanh toán lúc trả phòng.

Tiện nghi tại Home2 Suites by Hilton Louisville Downtown NuLu

  • Bể bơi trong nhà
  • ​Phòng gym
  • Wi-Fi miễn phí
  • Máy pha trà/cà phê
  • Máy pha cà phê
  • Khu vực làm việc
  • Wi-Fi có ở mọi khu vực
  • TV màn hình phẳng
  • TV
  • Cáp hoặc TV vệ tinh

Đánh giá về Home2 Suites by Hilton Louisville Downtown NuLu

8,0
Rất tốt
474 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
240
Rất tốt
64
Tốt
35
Ổn
33
Tạm được
35
Tầm thường
15
Kém
52
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Địa điểm

240 South Hancock Street, Louisville, KY 40202

Những nơi gần đây

  • Louisville Waterfront Park1 km
  • Fourth Street Live1.3 km
  • Belle of Louisville1.3 km
  • Big Four Bridge1.4 km
  • Cathedral of the Assumption1.4 km
  • Kentucky Center for the Performing Arts1.6 km
  • Muhammad Ali Center1.6 km
  • Cave Hill Cemetery2.5 km
  • Conrad Caldwell House3.2 km
  • Cherokee Park4.3 km
  • University of Louisville4.5 km
  • Louisville Water Tower4.7 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 15:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 12:00

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.

Home2 Suites by Hilton Louisville Downtown NuLu

Tháng nào có giá rẻ nhất ở Home2 Suites by Hilton Louisville Downtown NuLu?

Tháng rẻ nhất để ở tại Home2 Suites by Hilton Louisville Downtown NuLu là Tháng Mười hai, với giá trung bình mỗi đêm là 2.589.332 ₫. Tháng đắt nhất là Tháng Chín, với giá 4.790.264 ₫ mỗi đêm.

Ngày nào là rẻ nhất để đặt Home2 Suites by Hilton Louisville Downtown NuLu?

Ngày rẻ nhất để đặt Home2 Suites by Hilton Louisville Downtown NuLu là Thứ Ba, với giá trung bình mỗi đêm là 2.644.226 ₫. Ngày đắt nhất là Thứ Sáu với mức 6.182.030 ₫ mỗi đêm.

Nên đặt Home2 Suites by Hilton Louisville Downtown NuLu trước bao lâu?

Để có giá tốt nhất cho Home2 Suites by Hilton Louisville Downtown NuLu, hãy đặt trước khoảng 3 tuần. Điều này có thể giúp bạn tiết kiệm khoảng 41%% so với việc đặt vào phút chót.

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại Home2 Suites by Hilton Louisville Downtown NuLu

  • Home2 Suites by Hilton Louisville Downtown NuLu nằm ở đâu?

    Home2 Suites by Hilton Louisville Downtown NuLu nằm tại 240 South Hancock Street, cách trung tâm Louisville 1,1 km. Louisville Waterfront Park là thắng cảnh gần nhất so với Home2 Suites by Hilton Louisville Downtown NuLu.

  • Nhận phòng và trả phòng tại Home2 Suites by Hilton Louisville Downtown NuLu vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 15:00 và giờ trả phòng là 12:00 tại Home2 Suites by Hilton Louisville Downtown NuLu.

  • Home2 Suites by Hilton Louisville Downtown NuLu có đường truyền Wi-Fi miễn phí không?

    Có, Home2 Suites by Hilton Louisville Downtown NuLu có đường truyền Wi-Fi miễn phí.

  • Home2 Suites by Hilton Louisville Downtown NuLu cách sân bay bao xa?

    Home2 Suites by Hilton Louisville Downtown NuLu cách Sân bay Quốc tế Louisville một quãng 8,7 km. Home2 Suites by Hilton Louisville Downtown NuLu cách Lexington Blue Grass một quãng 102,2 km.

  • Home2 Suites by Hilton Louisville Downtown NuLu có hồ bơi không?

    Có, Home2 Suites by Hilton Louisville Downtown NuLu có hồ bơi trong khuôn viên.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn Home2 Suites by Hilton Louisville Downtown NuLu?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại Home2 Suites by Hilton Louisville Downtown NuLu ở Louisville, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại Home2 Suites by Hilton Louisville Downtown NuLu, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở Home2 Suites by Hilton Louisville Downtown NuLu.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Khách sạn 3 sao
Tempo by Hilton Louisville Downtown NuLu
9 Tuyệt hảo (66 đánh giá)0,29 km​Phòng gym, Nhà hàng, Bar/Lounge3.486.795 ₫+
Khách sạn 4 sao
Hotel Genevieve8.7 Tuyệt hảo (218 đánh giá)0,31 kmNhà hàng, Bar/Lounge, Wi-Fi miễn phí3.710.772 ₫+
Khách sạn 3 sao
AC Hotels by Marriott Louisville Downtown
8.9 Tuyệt hảo (229 đánh giá)0,35 km​Phòng gym, Bar/Lounge, Wi-Fi miễn phí4.198.602 ₫+
Khách sạn 3 sao
Residence Inn by Marriott Louisville Downtown8.5 Tuyệt hảo (531 đánh giá)0,41 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Dịch vụ ẩm thực tận phòng3.055.412 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 2%Hampton Inn Louisville Downtown7.7 Tốt (775 đánh giá)0,77 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Bar/Lounge2.537.546 ₫+
Khách sạn 3 sao
Cambria Hotel Louisville Downtown-Whiskey Row
8.8 Tuyệt hảo (475 đánh giá)0,55 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Nhà hàng2.718.799 ₫+
Khách sạn 3 sao
Fairfield Inn & Suites by Marriott Louisville Downtown8 Tuyệt hảo (761 đánh giá)0,79 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Dịch vụ ẩm thực tận phòng2.822.372 ₫+
Khách sạn 3 sao
SpringHill Suites by Marriott Louisville Downtown8.2 Tuyệt hảo (1.170 đánh giá)0,78 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Dịch vụ ẩm thực tận phòng2.977.732 ₫+
Khách sạn 4 sao
Stellar Suites
9.3 Tuyệt hảo (214 đánh giá)0,45 kmWi-Fi, Máy pha trà/cà phê, Máy pha cà phê3.625.065 ₫+
Khách sạn 3 sao
Tempo by Hilton Louisville Downtown NuLu
9 Tuyệt hảo (66 đánh giá)0,29 km​Phòng gym, Nhà hàng, Bar/Lounge3.486.795 ₫+
Khách sạn 3 sao
AC Hotels by Marriott Louisville Downtown
8.9 Tuyệt hảo (229 đánh giá)0,35 km​Phòng gym, Bar/Lounge, Wi-Fi miễn phí4.198.602 ₫+
Khách sạn 3 sao
Cambria Hotel Louisville Downtown-Whiskey Row
8.8 Tuyệt hảo (475 đánh giá)0,55 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Nhà hàng2.718.799 ₫+

Bạn nên biết

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

Sân bay gần nhất

Khoảng cách đến sân bay

1,1 km
Sân bay Quốc tế Louisville
8,7 km