Hotel Florencia Plaza

3 sao
8,0
Rất tốt
Dựa trên 972 đánh giá
972 đánh giá
Th. 6 2/10
-
Th. 7 3/10
2 khách, 1 phòng
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Những ưu đãi mới nhất cho Hotel Florencia Plaza

Th. 6 2/10
-
Th. 7 3/10
Ưu đãi từ
968.027 ₫
•Giá rẻ nhất giá mỗi đêm
So sánh giá cho Phòng tiêu chuẩn, Phòng đôi và thêm 9 ưu đãi Hotel Florencia Plaza khác.
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
968.027 ₫
tổng giá mỗi đêm với VAT
Phòng tiêu chuẩn, 1 giường sóng đôi
1.334.026 ₫
tổng giá mỗi đêm với VAT
Phòng đôi, loại giường chưa xác định
1.360.281 ₫
tổng giá mỗi đêm với VAT
Superior room, loại giường chưa xác định
1.404.211 ₫
tổng giá mỗi đêm với VAT
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
1.684.689 ₫
tổng giá mỗi đêm với VAT
Những thanh toán cho chúng tôi ảnh hưởng đến thứ hạng và chúng tôi xếp hạng những kết quả như thế nào?
Tìm hiểu thêm
*Giá tổng cộng bao gồm các loại thuế địa phương & chi phí theo ước tính cần thanh toán lúc trả phòng.

Tiện nghi tại Hotel Florencia Plaza

  • Nhà hàng
  • Dịch vụ ẩm thực tận phòng
  • Đưa đón sân bay
  • Wi-Fi
  • Tiện nghi giặt ủi
  • Máy sấy tóc
  • Bồn tắm nước nóng
  • Tủ lạnh
  • Điều hoà
  • Phòng xông hơi

Đánh giá về Hotel Florencia Plaza

8,0
Rất tốt
972 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
495
Rất tốt
159
Tốt
139
Ổn
44
Tạm được
43
Tầm thường
27
Kém
65
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Địa điểm

Cra. 41a #1041, Medellín 050010

Những nơi gần đây

  • Poblado Park192 m
  • Parque Lleras224 m
  • Oviedo Mall1.4 km
  • Santa Fe Mall1.6 km
  • Plaza Mayor Medellín Conventions and Exhibitions3.5 km
  • Interactive Museum EPM3.9 km
  • San Antonio Parque3.9 km
  • Parque de los Pies Descalzos4 km
  • Basilica de la Candelaria4.4 km
  • Museo de Antioquia4.6 km
  • Plaza Botero4.6 km
  • Teatro Lido4.7 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 15:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 11:30

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.
Số giấy phép: 9016575292

Hotel Florencia Plaza

Tháng nào có giá rẻ nhất ở Hotel Florencia Plaza?

Tháng rẻ nhất để ở tại Hotel Florencia Plaza là Tháng Mười, với giá trung bình mỗi đêm là 1.325.708 ₫. Tháng đắt nhất là Tháng Ba, với giá 2.469.457 ₫ mỗi đêm.

Ngày nào là rẻ nhất để đặt Hotel Florencia Plaza?

Ngày rẻ nhất để đặt Hotel Florencia Plaza là Thứ Hai, với giá trung bình mỗi đêm là 968.027 ₫. Ngày đắt nhất là Thứ Tư với mức 2.158.305 ₫ mỗi đêm.

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại Hotel Florencia Plaza

  • Hotel Florencia Plaza nằm ở đâu?

    Hotel Florencia Plaza nằm tại Cra. 41a #1041 ở Poblado, cách trung tâm Medellín 0,5 km. Poblado Park là thắng cảnh gần nhất so với Hotel Florencia Plaza.

  • Nhận phòng và trả phòng tại Hotel Florencia Plaza vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 15:00 và giờ trả phòng là 11:30 tại Hotel Florencia Plaza.

  • Hotel Florencia Plaza cách sân bay bao xa?

    Hotel Florencia Plaza cách Medellín Enrique Olaya một quãng 2,6 km. Hotel Florencia Plaza cách Medellín Jose Maria Cordova Intl một quãng 16,9 km.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn Hotel Florencia Plaza?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại Hotel Florencia Plaza ở Medellín, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại Hotel Florencia Plaza, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở Hotel Florencia Plaza.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Khách sạn 4 sao
Rẻ hơn 12%
Hashtag 98 Hotel By Jalo
8.4 Tuyệt hảo (1.494 đánh giá)0,04 kmNhà hàng, Bar/Lounge, Wi-Fi miễn phí1.866.650 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 11%Hotel Dix8.7 Tuyệt hảo (1.626 đánh giá)0,05 km​Phòng gym, Nhà hàng, Bar/Lounge1.897.583 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 34%
Fence by Bernalo Hotels
7.7 Tốt (463 đánh giá)0,08 kmDịch vụ ẩm thực tận phòng, Wi-Fi miễn phí, Wi-Fi có ở mọi khu vực1.403.692 ₫+
Khách sạn 3 sao
Hotel Fence Medellin
8.2 Tuyệt hảo (250 đánh giá)0,08 kmDịch vụ ẩm thực tận phòng2.651.417 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 56%
Machu Picchu Medellin
7.1 Tốt (247 đánh giá)0,11 kmBar/Lounge935.795 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 44%Hotel Lleras 107.9 Tốt (1.430 đánh giá)0,09 kmNhà hàng, Dịch vụ ẩm thực tận phòng, Wi-Fi miễn phí1.195.737 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 43%
Hotel Loup
7.9 Tốt (863 đánh giá)0,18 kmBar/Lounge, Dịch vụ ẩm thực tận phòng, Wi-Fi miễn phí1.214.713 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 43%Lleras Green Hotel7.3 Tốt (2.563 đánh giá)0,17 kmChỉ người lớn, Nhà hàng, Bar/Lounge1.216.533 ₫+
Khách sạn 4 sao
Rẻ hơn 16%
The Somos Beats
10 Tuyệt hảo (1 đánh giá)0,12 km1.793.606 ₫+
Khách sạn 3 sao
Recuerdos de mi tierra
10 Tuyệt hảo (1 đánh giá)0,18 kmKhu vực làm việc2.435.405 ₫+
Luxury Suite with AC, Private Hot Tub & City View
10 Tuyệt hảo (1 đánh giá)0,19 km4.211.074 ₫+
Khách sạn 4 sao
Hotel Du Parc9 Tuyệt hảo (657 đánh giá)0,12 km​Phòng gym, Nhà hàng, Bar/Lounge3.410.190 ₫+

Bạn nên biết

Đáng tiền

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

Sân bay gần nhất

Khoảng cách đến sân bay

7,6
0,5 km
Medellín Enrique Olaya
2,6 km