Al Centro Storico di Roma

3 sao
7,3
Tốt
Dựa trên 37 đánh giá
37 đánh giá
Th. 4 21/10
-
Th. 5 22/10
2 khách, 1 phòng
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Những ưu đãi mới nhất cho Al Centro Storico di Roma

Th. 4 21/10
-
Th. 5 22/10

Tiện nghi tại Al Centro Storico di Roma

  • Cáp hoặc TV vệ tinh
  • Đưa đón sân bay
  • Máy sấy tóc
  • Trả phòng nhanh
  • Lễ tân 24/24
  • Két sắt
  • Vi ba
  • Điều hoà
  • Thang máy
  • Minibar

Đánh giá về Al Centro Storico di Roma

7,3
Tốt
37 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
10
Rất tốt
4
Tốt
9
Ổn
5
Tạm được
5
Tầm thường
2
Kém
2
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Địa điểm

Via Merulana 117, 00185 Rome

Những nơi gần đây

  • Basilica di Santa Maria Maggiore0.9 km
  • Colosseum0.9 km
  • Foro Romano1.5 km
  • Circus Maximus1.6 km
  • Rome City Centre2 km
  • Fontana di Trevi2 km
  • Isola Tiberina2.1 km
  • Aventino2.2 km
  • Pantheon2.4 km
  • Spanish Steps2.4 km
  • Piazza di Spagna2.4 km
  • Piazza Navona2.6 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 12:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 11:00

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại Al Centro Storico di Roma

  • Al Centro Storico di Roma nằm ở đâu?

    Al Centro Storico di Roma nằm tại Via Merulana 117 ở Historical Center, cách trung tâm Rome 2,1 km. Basilica di Santa Maria Maggiore là thắng cảnh gần nhất so với Al Centro Storico di Roma.

  • Nhận phòng và trả phòng tại Al Centro Storico di Roma vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 12:00 và giờ trả phòng là 11:00 tại Al Centro Storico di Roma.

  • Al Centro Storico di Roma cách sân bay bao xa?

    Al Centro Storico di Roma cách Rome Ciampino một quãng 12,7 km.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn Al Centro Storico di Roma?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại Al Centro Storico di Roma ở Rome, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại Al Centro Storico di Roma, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở Al Centro Storico di Roma.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 63%
Merulana Holidays
9.6 Tuyệt hảo (852 đánh giá)0,05 kmChỉ người lớn, Dịch vụ ẩm thực tận phòng, Wi-Fi miễn phí2.784.660 ₫+
Khách sạn 1 sao
Rẻ hơn 45%
Casa Vacanza Colosseo
8.8 Tuyệt hảo (30 đánh giá)0,13 kmWi-Fi4.146.152 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 59%
B&B Locanderia
9.2 Tuyệt hảo (1.529 đánh giá)0,15 kmWi-Fi, Máy pha trà/cà phê, Máy pha cà phê3.065.043 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 68%
Colosseoinn
7.9 Tốt (878 đánh giá)0,17 kmWi-Fi, Wi-Fi có ở mọi khu vực, TV màn hình phẳng2.435.865 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 68%
Colosseoinn
7.9 Tốt (878 đánh giá)0,17 kmWi-Fi, Wi-Fi có ở mọi khu vực, TV màn hình phẳng2.435.865 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 63%
Merulana Holidays
9.6 Tuyệt hảo (852 đánh giá)0,05 kmChỉ người lớn, Dịch vụ ẩm thực tận phòng, Wi-Fi miễn phí2.784.660 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 59%
B&B Locanderia
9.2 Tuyệt hảo (1.529 đánh giá)0,15 kmWi-Fi, Máy pha trà/cà phê, Máy pha cà phê3.065.043 ₫+
Khách sạn 1 sao
Rẻ hơn 45%
Casa Vacanza Colosseo
8.8 Tuyệt hảo (30 đánh giá)0,13 kmWi-Fi4.146.152 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 63%
Merulana Holidays
9.6 Tuyệt hảo (852 đánh giá)0,05 kmChỉ người lớn, Dịch vụ ẩm thực tận phòng, Wi-Fi miễn phí2.784.660 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 59%
B&B Locanderia
9.2 Tuyệt hảo (1.529 đánh giá)0,15 kmWi-Fi, Máy pha trà/cà phê, Máy pha cà phê3.065.043 ₫+
Khách sạn 1 sao
Rẻ hơn 45%
Casa Vacanza Colosseo
8.8 Tuyệt hảo (30 đánh giá)0,13 kmWi-Fi4.146.152 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 68%
Colosseoinn
7.9 Tốt (878 đánh giá)0,17 kmWi-Fi, Wi-Fi có ở mọi khu vực, TV màn hình phẳng2.435.865 ₫+

Bạn nên biết

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

Sân bay gần nhất

Khoảng cách đến sân bay

2,1 km
Rome Ciampino
12,7 km