Pai Sukhothai Resort Sha Extra Plus

3 sao
8,5
Rất tốt
Dựa trên 496 đánh giá
496 đánh giá
Th. 7 3/10
-
CN 4/10
2 khách, 1 phòng
Ưu đãi từ
726.234 ₫
/Giá rẻ nhất giá mỗi đêm
Loại phòng
Nhà cung cấp
Tổng giá mỗi đêm
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
726.234 ₫
Phòng đôi, loại giường chưa xác định
1.065.714 ₫
Phòng đôi, loại giường chưa xác định
1.214.546 ₫
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Tổng quan

Cùng với hồ bơi ngoài trời, khách sạn này có nhà hàng và dịch vụ giặt khô. Khách có thể sử dụng Wifi miễn phí tại khu vực chung lẫn bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí. Ngoài ra, trong khuôn viên còn có trang thiết bị giặt ủi, vườn và phòng đại tiệc. Pai Sukhothai Resort có 22 phòng được trang bị điều hòa với nước đóng chai miễn phí và đồ dùng nhà tắm miễn phí. Các phòng được trang bị TV với truyền hình cáp. Phòng tắm có buồng tắm vòi sen. Khách sạn tại Sukhothai này cung cấp kết nối Internet không dây miễn phí. Có dịch vụ dọn phòng hàng ngày. Tiện nghi thể thao, giải trí tại Khách sạn gồm hồ bơi ngoài trời.
8,5
Rất tốt
496 đánh giá

Những ưu đãi mới nhất cho Pai Sukhothai Resort Sha Extra Plus

Th. 7 3/10
-
CN 4/10
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
726.234 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng đôi, loại giường chưa xác định
1.065.714 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng đôi, loại giường chưa xác định
1.214.546 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
*Giá tổng cộng bao gồm các loại thuế địa phương & chi phí theo ước tính cần thanh toán lúc trả phòng.

Tiện nghi tại Pai Sukhothai Resort Sha Extra Plus

  • Bể bơi ngoài trời
  • Nhà hàng
  • Wi-Fi miễn phí
  • Máy pha trà/cà phê
  • Đỗ xe miễn phí
  • Wi-Fi có ở mọi khu vực
  • TV màn hình phẳng
  • TV
  • Cáp hoặc TV vệ tinh
  • Vật dụng nhà tắm miễn phí

Đánh giá về Pai Sukhothai Resort Sha Extra Plus

8,5
Rất tốt
496 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
259
Rất tốt
100
Tốt
70
Ổn
35
Tạm được
17
Tầm thường
4
Kém
11
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Địa điểm

62/3-4 Pravetnakorn Rd, Su-khô-thai 64000

Những nơi gần đây

  • Phra Si Ratana Temple7.6 km
  • Wat Trapang Tong Lang7.6 km
  • Wat Sorasak12 km
  • Wat Ma Ha That12 km
  • Sukhothai Historical Park12 km
  • Historic Town of Sukhothai and Associated Historic Towns12.1 km
  • Wat Sra Sri12.3 km
  • Wat Phra Pai Luang12.5 km
  • Wat Sri Chum13.2 km
  • Ram Khom Kaeng King Monument14.4 km
  • Wat Saphan Hin15.1 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 14:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 12:00

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại Pai Sukhothai Resort Sha Extra Plus

  • Pai Sukhothai Resort Sha Extra Plus nằm ở đâu?

    Pai Sukhothai Resort Sha Extra Plus nằm tại 62/3-4 Pravetnakorn Rd, cách trung tâm Su-khô-thai 0,7 km. Phra Si Ratana Temple là thắng cảnh gần nhất so với Pai Sukhothai Resort Sha Extra Plus.

  • Nhận phòng và trả phòng tại Pai Sukhothai Resort Sha Extra Plus vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 14:00 và giờ trả phòng là 12:00 tại Pai Sukhothai Resort Sha Extra Plus.

  • Pai Sukhothai Resort Sha Extra Plus có đường truyền Wi-Fi miễn phí không?

    Có, Pai Sukhothai Resort Sha Extra Plus có đường truyền Wi-Fi miễn phí.

  • Pai Sukhothai Resort Sha Extra Plus có bãi đỗ xe miễn phí không?

    Có, Pai Sukhothai Resort Sha Extra Plus có bãi đỗ xe miễn phí.

  • Pai Sukhothai Resort Sha Extra Plus cách sân bay bao xa?

    Pai Sukhothai Resort Sha Extra Plus cách Sukhothai một quãng 25,5 km. Pai Sukhothai Resort Sha Extra Plus cách Phít-sa-nu-lốc Phitsanulok một quãng 54 km.

  • Pai Sukhothai Resort Sha Extra Plus có hồ bơi không?

    Có, Pai Sukhothai Resort Sha Extra Plus có hồ bơi trong khuôn viên.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn Pai Sukhothai Resort Sha Extra Plus?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại Pai Sukhothai Resort Sha Extra Plus ở Su-khô-thai, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại Pai Sukhothai Resort Sha Extra Plus, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở Pai Sukhothai Resort Sha Extra Plus.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 39%
Jitra Resort
7.3 Tốt (125 đánh giá)0,01 kmBar/Lounge, Dịch vụ ẩm thực tận phòng, Wi-Fi miễn phí441.559 ₫+
Khách sạn 1 sao
Rẻ hơn 79%Chinawat Hotel5.3 Ổn (123 đánh giá)0,21 kmDịch vụ ẩm thực tận phòng, Wi-Fi miễn phí, Đỗ xe miễn phí155.845 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 46%
Mg Guest House
8.4 Tuyệt hảo (51 đánh giá)0,26 kmWi-Fi, Máy pha trà/cà phê, Máy pha cà phê389.611 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 25%
Nakorn De Sukhothai Hip Hotel
8.8 Tuyệt hảo (264 đánh giá)0,35 kmNhà hàng, Wi-Fi miễn phí, Đỗ xe miễn phí545.455 ₫+
Khách sạn 1 sao
Rẻ hơn 79%Chinawat Hotel5.3 Ổn (123 đánh giá)0,21 kmDịch vụ ẩm thực tận phòng, Wi-Fi miễn phí, Đỗ xe miễn phí155.845 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 57%Ez House8.1 Tuyệt hảo (551 đánh giá)0,67 kmNhà hàng, Bar/Lounge, Dịch vụ ẩm thực tận phòng311.689 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 54%
Sawasdipong Hotel
6.8 Tốt (116 đánh giá)0,58 kmĐỗ xe337.663 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 46%
Mg Guest House
8.4 Tuyệt hảo (51 đánh giá)0,26 kmWi-Fi, Máy pha trà/cà phê, Máy pha cà phê389.611 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 25%
Nakorn De Sukhothai Hip Hotel
8.8 Tuyệt hảo (264 đánh giá)0,35 kmNhà hàng, Wi-Fi miễn phí, Đỗ xe miễn phí545.455 ₫+
Khách sạn 3 sao
Ruean Thai Hotel8.8 Tuyệt hảo (1.116 đánh giá)1,29 kmBể bơi ngoài trời, Nhà hàng, Dịch vụ ẩm thực tận phòng727.273 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 4%
Na Sukhothai Hotel
8.6 Tuyệt hảo (4 đánh giá)1,02 kmNhà hàng, Bar/Lounge, Wi-Fi miễn phí701.299 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 46%
Mg Guest House
8.4 Tuyệt hảo (51 đánh giá)0,26 kmWi-Fi, Máy pha trà/cà phê, Máy pha cà phê389.611 ₫+

Bạn nên biết

Đáng tiền

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

Sân bay gần nhất

Khoảng cách đến sân bay

8,7
0,7 km
Sukhothai
25,5 km