Hotel Patina Ishigakijima

3 sao
8,9
Rất tốt
Dựa trên 925 đánh giá
925 đánh giá
CN 25/10
-
Th. 2 26/10
2 khách, 1 phòng
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Tổng quan

Khách sạn không khói thuốc này có nhà hàng, trang thiết bị giặt ủi và máy vi tính. Khách được cung cấp nhiều tiện nghi, dịch vụ miễn phí, gồm bữa sáng buffet, Wifi tại khu vực chung, cũng như bãi đậu xe tự phục vụ. Ngoài ra, trong khuôn viên còn có báo miễn phí, TV ở khu vực chung và két an toàn ở quầy tiếp tân. Hotel Patina Ishigakijima có 23 phòng với két bảo mật và dép đi trong nhà. Các phòng mở ra lanai. TV màn hình phẳng 19-inch có các kênh truyền hình kỹ thuật số. Phòng tắm có vòi sen/bồn tắm kết hợp, chậu vệ sinh/vòi rửa, đồ dùng nhà tắm miễn phí và máy sấy tóc. Khách sạn tại Đảo Ishigaki này có dịch vụ truy cập Internet có dây và không dây miễn phí. Có dịch vụ dọn phòng buổi tối hàng đêm và dịch vụ dọn phòng hàng ngày. Các tiện nghi phục vụ theo yêu cầu gồm bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo.
8,9
Rất tốt
925 đánh giá

Những ưu đãi mới nhất cho Hotel Patina Ishigakijima

CN 25/10
-
Th. 2 26/10
Ưu đãi từ
1.506.473 ₫
•Giá rẻ nhất giá mỗi đêm
So sánh giá cho Phòng đôi, Phòng cao cấp và thêm 9 ưu đãi Hotel Patina Ishigakijima khác.
Phòng đôi, loại giường chưa xác định
1.506.473 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng đôi, loại giường chưa xác định
1.739.772 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng đôi, loại giường chưa xác định
1.915.329 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cao cấp, loại giường chưa xác định
3.713.620 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng đôi, loại giường chưa xác định
2.179.182 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng đôi, loại giường chưa xác định
2.669.601 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng đôi, loại giường chưa xác định
3.022.268 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cao cấp, 2 giường sóng đôi
3.143.449 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng đôi, loại giường chưa xác định
3.151.735 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng đôi, loại giường chưa xác định
3.763.594 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cao cấp, 2 giường sóng đôi
4.716.986 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
*Giá tổng cộng bao gồm các loại thuế địa phương & chi phí theo ước tính cần thanh toán lúc trả phòng.

Tiện nghi tại Hotel Patina Ishigakijima

  • Nhà hàng
  • Wi-Fi miễn phí
  • Đỗ xe miễn phí
  • TV màn hình phẳng
  • TV
  • Cáp hoặc TV vệ tinh
  • Vật dụng nhà tắm miễn phí
  • Internet
  • Dịch vụ giặt ủi
  • Tiện nghi giặt ủi

Đánh giá về Hotel Patina Ishigakijima

8,9
Rất tốt
925 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
616
Rất tốt
196
Tốt
79
Ổn
19
Tạm được
7
Tầm thường
3
Kém
5
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Địa điểm

1-8-5 Yashimacho, Ishigaki

Những nơi gần đây

  • Ishigaki Port Ritoh Terminal0.5 km
  • Euglena Mall0.6 km
  • Miyara Dunchi0.7 km
  • Dive Parappa0.7 km
  • Shinminatojima1.1 km
  • Bad Boys1.6 km
  • Memorial Hall of Yoko Gushiken2.2 km
  • Maezato Beach3 km
  • Ishigaki Island Limestone Cave3 km
  • Yaeyama Shyonyudo Doshokubutsuen Park3.2 km
  • Banna Park3.7 km
  • Fusaki Kannondo5.5 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 15:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 10:30

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.

Hotel Patina Ishigakijima

Tháng nào có giá rẻ nhất ở Hotel Patina Ishigakijima?

Tháng rẻ nhất để ở tại Hotel Patina Ishigakijima là Tháng Hai, với giá trung bình mỗi đêm là 1.941.999 ₫. Tháng đắt nhất là Tháng Bảy, với giá 3.443.812 ₫ mỗi đêm.

Ngày nào là rẻ nhất để đặt Hotel Patina Ishigakijima?

Ngày rẻ nhất để đặt Hotel Patina Ishigakijima là Thứ Tư, với giá trung bình mỗi đêm là 1.830.917 ₫. Ngày đắt nhất là Thứ Năm với mức 3.752.460 ₫ mỗi đêm.

Nên đặt Hotel Patina Ishigakijima trước bao lâu?

Để có giá tốt nhất cho Hotel Patina Ishigakijima, hãy đặt trước khoảng 3 tuần. Điều này có thể giúp bạn tiết kiệm khoảng 49%% so với việc đặt vào phút chót.

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại Hotel Patina Ishigakijima

  • Hotel Patina Ishigakijima nằm ở đâu?

    Hotel Patina Ishigakijima nằm tại 1-8-5 Yashimacho, cách trung tâm Ishigaki 1,2 km. Ishigaki Port Ritoh Terminal là thắng cảnh gần nhất so với Hotel Patina Ishigakijima.

  • Nhận phòng và trả phòng tại Hotel Patina Ishigakijima vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 15:00 và giờ trả phòng là 10:30 tại Hotel Patina Ishigakijima.

  • Hotel Patina Ishigakijima có đường truyền Wi-Fi miễn phí không?

    Có, Hotel Patina Ishigakijima có đường truyền Wi-Fi miễn phí.

  • Hotel Patina Ishigakijima có bãi đỗ xe miễn phí không?

    Có, Hotel Patina Ishigakijima có bãi đỗ xe miễn phí.

  • Hotel Patina Ishigakijima cách sân bay bao xa?

    Hotel Patina Ishigakijima cách Ishigaki một quãng 11,2 km. Hotel Patina Ishigakijima cách Tarama một quãng 63 km.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn Hotel Patina Ishigakijima?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại Hotel Patina Ishigakijima ở Ishigaki, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại Hotel Patina Ishigakijima, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở Hotel Patina Ishigakijima.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 33%
Guest House Orihime
8.9 Tuyệt hảo (547 đánh giá)0 kmWi-Fi, Wi-Fi có ở mọi khu vực, TV màn hình phẳng1.113.413 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 25%
Hotel Tuka Miika
8.2 Tuyệt hảo (310 đánh giá)0,01 kmWi-Fi, Wi-Fi có ở mọi khu vực, TV màn hình phẳng1.242.880 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 5%Apa Hotel Ishigakijima8.2 Tuyệt hảo (126 đánh giá)0,07 kmWi-Fi, Wi-Fi có ở mọi khu vực, TV màn hình phẳng1.579.493 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 14%Hotel Peace Island Ishigaki in Yashima7.1 Tốt (391 đánh giá)0,09 kmBơi ống thở, Nhà hàng, Wi-Fi miễn phí1.424.133 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 63%
Minshuku Fugarassa (Ishigaki Island)
7.3 Tốt (5 đánh giá)0,67 kmWi-Fi, Wi-Fi có ở mọi khu vực, TV621.440 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 33%
Guest House Orihime
8.9 Tuyệt hảo (547 đánh giá)0 kmWi-Fi, Wi-Fi có ở mọi khu vực, TV màn hình phẳng1.113.413 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 25%
Hotel Tuka Miika
8.2 Tuyệt hảo (310 đánh giá)0,01 kmWi-Fi, Wi-Fi có ở mọi khu vực, TV màn hình phẳng1.242.880 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 20%Hotel East China Sea8.1 Tuyệt hảo (1.478 đánh giá)0,32 kmNhà hàng, Wi-Fi miễn phí, Wi-Fi có ở mọi khu vực1.318.488 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 33%
Guest House Orihime
8.9 Tuyệt hảo (547 đánh giá)0 kmWi-Fi, Wi-Fi có ở mọi khu vực, TV màn hình phẳng1.113.413 ₫+
Khách sạn 3 sao
Ishigakijima Hotel Cucule8.8 Tuyệt hảo (1.232 đánh giá)0,56 kmNhà hàng, Bar/Lounge, Wi-Fi miễn phí2.278.613 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 15%
The Breakfast Hotel Porto Ishigakijima
8.4 Tuyệt hảo (3.014 đánh giá)0,35 kmWi-Fi, TV màn hình phẳng, TV1.401.865 ₫+
Khách sạn 2 sao
Hotel Olive
8.4 Tuyệt hảo (781 đánh giá)0,45 kmNhà hàng, Wi-Fi miễn phí, TV màn hình phẳng2.304.506 ₫+

Bạn nên biết

Đáng tiền

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

Sân bay gần nhất

Khoảng cách đến sân bay

9,1
1,2 km
Ishigaki
11,2 km