All-Ur Boutique Motel - Kaohsiung Branch

3 sao
8,0
Rất tốt
Dựa trên 2022 đánh giá
2.022 đánh giá
Th. 6 2/10
-
Th. 7 3/10
2 khách, 1 phòng
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Tổng quan

Mỗi phòng nghỉ tại ALLUR Boutique Motel - Chi nhánh Cao Hùng đều có thiết kế và chủ đề độc đáo. Có tính năng miễn phí Có Wi-Fi trong toàn bộ khuôn viên, các phòng suite còn được trang bị bồn tắm spa thư giãn. Tọa lạc trên Đường Jianguo 1, ALLUR Boutique Motel - Chi nhánh Cao Hùng cách Ga tàu điện ngầm Martial Arts Stadium 8 phút đi bộ. Chợ đêm du lịch Liuohe và Ga tàu cao tốc Zuoying Cao Hùng đều cách đó 15 phút lái xe. Mất 20 phút lái xe đến Sân bay quốc tế Cao Hùng. Tất cả các phòng đều có TV màn hình phẳng với các kênh truyền hình cáp, minibar, ấm đun nước điện và ghế sofa. Phòng tắm riêng có bồn tắm spa, vòi sen và máy sấy tóc. Mỗi phòng suite được chọn khi nhận phòng và kiểu thiết kế cũng như chủ đề tùy thuộc vào tình trạng phòng trống.
8,0
Rất tốt
2022 đánh giá

Những ưu đãi mới nhất cho All-Ur Boutique Motel - Kaohsiung Branch

Th. 6 2/10
-
Th. 7 3/10

Tiện nghi tại All-Ur Boutique Motel - Kaohsiung Branch

  • Dịch vụ ẩm thực tận phòng
  • Wi-Fi miễn phí
  • Máy pha trà/cà phê
  • Đỗ xe miễn phí
  • Wi-Fi có ở mọi khu vực
  • TV màn hình phẳng
  • TV
  • Cáp hoặc TV vệ tinh
  • Vật dụng nhà tắm miễn phí
  • Internet

Đánh giá về All-Ur Boutique Motel - Kaohsiung Branch

8,0
Rất tốt
2022 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
748
Rất tốt
400
Tốt
280
Ổn
225
Tạm được
149
Tầm thường
98
Kém
122
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Địa điểm

No. 73 Jianguo 1st Road, Cao Hùng 802

Những nơi gần đây

  • Kaohsiung metro - Fongshan Station1.9 km
  • Kaohsiung Cultural Center2.1 km
  • National Kaohsiung University of Applied Sciences2.3 km
  • Kaohsiung City Centre3.2 km
  • Kaohsiung Medical University3.4 km
  • Chengcing Lake Baseball Field3.5 km
  • Kaohsiung metro - Formosa Boulevard Station3.6 km
  • Chengcing Lake3.8 km
  • Liuhe Night Market3.9 km
  • Kaohsiung Railway Station4 km
  • Dream Mall4.9 km
  • Kaohsiung Li De Baseball Stadium4.9 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 18:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 12:00

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.
Số giấy phép: 高雄市旅館225號

All-Ur Boutique Motel - Kaohsiung Branch

Tháng nào có giá rẻ nhất ở All-Ur Boutique Motel - Kaohsiung Branch?

Tháng rẻ nhất để ở tại All-Ur Boutique Motel - Kaohsiung Branch là Tháng Tư, với giá trung bình mỗi đêm là 1.481.674 ₫. Tháng đắt nhất là Tháng Hai, với giá 2.131.531 ₫ mỗi đêm.

Ngày nào là rẻ nhất để đặt All-Ur Boutique Motel - Kaohsiung Branch?

Ngày rẻ nhất để đặt All-Ur Boutique Motel - Kaohsiung Branch là Thứ Tư, với giá trung bình mỗi đêm là 1.450.481 ₫. Ngày đắt nhất là Thứ Bảy với mức 1.896.543 ₫ mỗi đêm.

Nên đặt All-Ur Boutique Motel - Kaohsiung Branch trước bao lâu?

Để có giá tốt nhất cho All-Ur Boutique Motel - Kaohsiung Branch, hãy đặt trước khoảng 2 tuần. Điều này có thể giúp bạn tiết kiệm khoảng 12%% so với việc đặt vào phút chót.

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại All-Ur Boutique Motel - Kaohsiung Branch

  • All-Ur Boutique Motel - Kaohsiung Branch nằm ở đâu?

    All-Ur Boutique Motel - Kaohsiung Branch nằm tại No. 73 Jianguo 1st Road ở Lingya District, cách trung tâm Cao Hùng 2,9 km. Kaohsiung metro - Fongshan Station là thắng cảnh gần nhất so với All-Ur Boutique Motel - Kaohsiung Branch.

  • Nhận phòng và trả phòng tại All-Ur Boutique Motel - Kaohsiung Branch vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 18:00 và giờ trả phòng là 12:00 tại All-Ur Boutique Motel - Kaohsiung Branch.

  • All-Ur Boutique Motel - Kaohsiung Branch có đường truyền Wi-Fi miễn phí không?

    Có, All-Ur Boutique Motel - Kaohsiung Branch có đường truyền Wi-Fi miễn phí.

  • All-Ur Boutique Motel - Kaohsiung Branch có bãi đỗ xe miễn phí không?

    Có, All-Ur Boutique Motel - Kaohsiung Branch có bãi đỗ xe miễn phí.

  • All-Ur Boutique Motel - Kaohsiung Branch cách sân bay bao xa?

    All-Ur Boutique Motel - Kaohsiung Branch cách Cao Hùng Kaohsiung một quãng 6,2 km. All-Ur Boutique Motel - Kaohsiung Branch cách Thành phố Đài Nam Tainan một quãng 38,1 km.

  • All-Ur Boutique Motel - Kaohsiung Branch có hồ bơi không?

    Có, All-Ur Boutique Motel - Kaohsiung Branch có hồ bơi trong khuôn viên.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn All-Ur Boutique Motel - Kaohsiung Branch?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại All-Ur Boutique Motel - Kaohsiung Branch ở Cao Hùng, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại All-Ur Boutique Motel - Kaohsiung Branch, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở All-Ur Boutique Motel - Kaohsiung Branch.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 50%Goodness Hotel7.2 Tốt (1.241 đánh giá)0,17 kmWi-Fi, Máy pha cà phê, Đỗ xe miễn phí727.840 ₫+
Khách sạn 3 sao
National Citizen Hotel
0,61 km1.585.652 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 4%Just Sleep Kaohsiung Zhongzheng8.8 Tuyệt hảo (2.733 đánh giá)0,62 km​Phòng gym, Nhà hàng, Wi-Fi miễn phí1.396.673 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 16%Kindness Hotel Weiwuying8.1 Tuyệt hảo (1.198 đánh giá)0,89 kmNhà hàng, Wi-Fi miễn phí, Khu vực làm việc1.225.371 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 50%Goodness Hotel7.2 Tốt (1.241 đánh giá)0,17 kmWi-Fi, Máy pha cà phê, Đỗ xe miễn phí727.840 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 16%
Leesing Motel
8.3 Tuyệt hảo (294 đánh giá)1,81 kmDịch vụ ẩm thực tận phòng, Wi-Fi miễn phí, Đỗ xe miễn phí1.221.732 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 16%Kindness Hotel Weiwuying8.1 Tuyệt hảo (1.198 đánh giá)0,89 kmNhà hàng, Wi-Fi miễn phí, Khu vực làm việc1.225.371 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 4%Just Sleep Kaohsiung Zhongzheng8.8 Tuyệt hảo (2.733 đánh giá)0,62 km​Phòng gym, Nhà hàng, Wi-Fi miễn phí1.396.673 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 2%
Kindness Hotel - Jue Ming
9.1 Tuyệt hảo (3.394 đánh giá)1,12 kmDịch vụ ẩm thực tận phòng, Wi-Fi miễn phí, Máy pha cà phê1.426.827 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 4%Just Sleep Kaohsiung Zhongzheng8.8 Tuyệt hảo (2.733 đánh giá)0,62 km​Phòng gym, Nhà hàng, Wi-Fi miễn phí1.396.673 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 16%
Leesing Motel
8.3 Tuyệt hảo (294 đánh giá)1,81 kmDịch vụ ẩm thực tận phòng, Wi-Fi miễn phí, Đỗ xe miễn phí1.221.732 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 16%Kindness Hotel Weiwuying8.1 Tuyệt hảo (1.198 đánh giá)0,89 kmNhà hàng, Wi-Fi miễn phí, Khu vực làm việc1.225.371 ₫+

Bạn nên biết

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

Sân bay gần nhất

Khoảng cách đến sân bay

2,9 km
Cao Hùng Kaohsiung
6,2 km