Hampton Inn & Suites Dallas/Ft. Worth Airport South

3 sao
9,0
Tuyệt vời
Dựa trên 377 đánh giá
377 đánh giá
Th. 5 1/10
-
Th. 6 2/10
2 khách, 1 phòng
Ưu đãi từ
3.160.166 ₫
/Giá rẻ nhất giá mỗi đêm
Loại phòng
Nhà cung cấp
Tổng giá mỗi đêm
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
3.160.166 ₫
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
3.224.129 ₫
Phòng cỡ king, loại giường chưa xác định
3.287.312 ₫
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Tổng quan

Cùng với hồ bơi ngoài trời, khách sạn không khói thuốc này có trung tâm thể dục và trung tâm dịch vụ văn phòng phục vụ 24 giờ. Khách được cung cấp nhiều tiện nghi, dịch vụ miễn phí, gồm bữa sáng buffet, Wifi tại khu vực chung, bãi đậu xe tự phục vụ và xe đưa đón sân bay. Ngoài ra, trong khuôn viên còn có phục vụ cà phê tại khu vực chung, trung tâm dịch vụ văn phòng và phòng hội nghị. Hampton Inn & Suites Dallas/Ft. Worth Airport South có 116 phòng được trang bị điều hòa với minibar và két bảo mật. TV màn hình phẳng 47-inch đi cùng các kênh truyền hình cáp cao cấp. Khách có thể sử dụng tủ lạnh và dụng cụ pha cà phê/trà trong phòng. Phòng tắm có áo choàng tắm, đồ dùng nhà tắm miễn phí và máy sấy tóc. Khách sạn tại Fort Worth này có dịch vụ truy cập Internet có dây và không dây miễn phí. Tiện nghi phục vụ nhu cầu công việc gồm bàn bên cạnh điện thoại nội vùng miễn phí (có giới hạn). Có dịch vụ dọn phòng hàng ngày. Các tiện nghi thể thao, giải trí tại Khách sạn gồm hồ bơi ngoài trời và trung tâm thể dục.
9,0
Tuyệt vời
377 đánh giá

Những ưu đãi mới nhất cho Hampton Inn & Suites Dallas/Ft. Worth Airport South

Th. 5 1/10
-
Th. 6 2/10
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
3.160.166 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
5.222.569 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
3.224.129 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
4.002.860 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, loại giường chưa xác định
3.287.312 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
4.475.039 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
3.317.733 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
3.369.735 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
3.501.300 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
3.583.463 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
3.528.081 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
3.534.322 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
5.553.302 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
4.178.107 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
4.312.272 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
4.372.075 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
4.590.224 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
5.512.220 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
*Giá tổng cộng bao gồm các loại thuế địa phương & chi phí theo ước tính cần thanh toán lúc trả phòng.

Tiện nghi tại Hampton Inn & Suites Dallas/Ft. Worth Airport South

  • Bể bơi ngoài trời
  • ​Phòng gym
  • Wi-Fi miễn phí
  • Máy pha trà/cà phê
  • Máy pha cà phê
  • Đỗ xe miễn phí
  • Xe đưa đón sân bay miễn phí
  • Khu vực làm việc
  • Wi-Fi có ở mọi khu vực
  • TV màn hình phẳng

Đánh giá về Hampton Inn & Suites Dallas/Ft. Worth Airport South

9,0
Tuyệt vời
377 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
256
Rất tốt
53
Tốt
29
Ổn
11
Tạm được
8
Tầm thường
3
Kém
17
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Địa điểm

4201 Reggis Court, Fort Worth, TX 76155

Những nơi gần đây

  • National Multicultural Western Heritage Museum22.3 km
  • Fort Worth Water Gardens26.4 km
  • Bass Performance Hall26.5 km
  • Fort Worth Convention Center26.5 km
  • Sundance Square Plaza26.5 km
  • Downtown Fort Worth26.6 km
  • Tarrant County Courthouse26.6 km
  • Rahr and Sons Brewing Company26.9 km
  • Fort Worth Stockyards27.1 km
  • Texas Cowboy Hall of Fame27.1 km
  • Cowtown Coliseum27.2 km
  • Vintage Flying Museum27.8 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 15:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 11:00

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.

Hampton Inn & Suites Dallas/Ft. Worth Airport South

Tháng nào có giá rẻ nhất ở Hampton Inn & Suites Dallas/Ft. Worth Airport South?

Tháng rẻ nhất để ở tại Hampton Inn & Suites Dallas/Ft. Worth Airport South là Tháng Chín, với giá trung bình mỗi đêm là 3.484.139 ₫. Tháng đắt nhất là Tháng Sáu, với giá 6.058.242 ₫ mỗi đêm.

Ngày nào là rẻ nhất để đặt Hampton Inn & Suites Dallas/Ft. Worth Airport South?

Ngày rẻ nhất để đặt Hampton Inn & Suites Dallas/Ft. Worth Airport South là Thứ Bảy, với giá trung bình mỗi đêm là 3.583.463 ₫. Ngày đắt nhất là Thứ Hai với mức 6.561.102 ₫ mỗi đêm.

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại Hampton Inn & Suites Dallas/Ft. Worth Airport South

  • Hampton Inn & Suites Dallas/Ft. Worth Airport South nằm ở đâu?

    Hampton Inn & Suites Dallas/Ft. Worth Airport South nằm tại 4201 Reggis Court, cách trung tâm Fort Worth 25,6 km. National Multicultural Western Heritage Museum là thắng cảnh gần nhất so với Hampton Inn & Suites Dallas/Ft. Worth Airport South.

  • Nhận phòng và trả phòng tại Hampton Inn & Suites Dallas/Ft. Worth Airport South vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 15:00 và giờ trả phòng là 11:00 tại Hampton Inn & Suites Dallas/Ft. Worth Airport South.

  • Hampton Inn & Suites Dallas/Ft. Worth Airport South có đường truyền Wi-Fi miễn phí không?

    Có, Hampton Inn & Suites Dallas/Ft. Worth Airport South có đường truyền Wi-Fi miễn phí.

  • Hampton Inn & Suites Dallas/Ft. Worth Airport South có bãi đỗ xe miễn phí không?

    Có, Hampton Inn & Suites Dallas/Ft. Worth Airport South có bãi đỗ xe miễn phí.

  • Hampton Inn & Suites Dallas/Ft. Worth Airport South có dịch vụ đưa đón sân bay miễn phí không?

    Có, Hampton Inn & Suites Dallas/Ft. Worth Airport South có dịch vụ đưa đón sân bay miễn phí.

  • Hampton Inn & Suites Dallas/Ft. Worth Airport South cách sân bay bao xa?

    Hampton Inn & Suites Dallas/Ft. Worth Airport South cách Dallas/Fort Worth một quãng 8,2 km. Hampton Inn & Suites Dallas/Ft. Worth Airport South cách Dallas Love Field một quãng 19,5 km.

  • Hampton Inn & Suites Dallas/Ft. Worth Airport South có hồ bơi không?

    Có, Hampton Inn & Suites Dallas/Ft. Worth Airport South có hồ bơi trong khuôn viên.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn Hampton Inn & Suites Dallas/Ft. Worth Airport South?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại Hampton Inn & Suites Dallas/Ft. Worth Airport South ở Fort Worth, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại Hampton Inn & Suites Dallas/Ft. Worth Airport South, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở Hampton Inn & Suites Dallas/Ft. Worth Airport South.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 6%Candlewood Suites DFW South8.5 Tuyệt hảo (65 đánh giá)0,24 km​Phòng gym, Máy pha trà/cà phê, Máy pha cà phê3.094.124 ₫+
Khách sạn 3 sao
Marriott Dfw Airport South8.7 Tuyệt hảo (240 đánh giá)0,24 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Nhà hàng3.952.159 ₫+
Khách sạn 3 sao
Springhill Suites By Marriott Dallas Dfw Airport South/Centreport
9.3 Tuyệt hảo (156 đánh giá)0,32 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí3.401.717 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 45%Days Inn & Suites By Wyndham Euless Dfw Airport South6.4 Tốt (381 đánh giá)0,57 kmWi-Fi, Máy pha trà/cà phê, Máy pha cà phê1.805.773 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 45%Days Inn & Suites By Wyndham Euless Dfw Airport South6.4 Tốt (381 đánh giá)0,57 kmWi-Fi, Máy pha trà/cà phê, Máy pha cà phê1.805.773 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 19%Holiday Inn DFW Airport South By IHG8.7 Tuyệt hảo (465 đánh giá)0,65 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Nhà hàng2.652.107 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 18%
Cambria Hotel Euless - Dfw Airport South
9.5 Tuyệt hảo (17 đánh giá)1,83 km​Phòng gym, Bar/Lounge, Máy pha cà phê2.695.268 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 6%Candlewood Suites DFW South8.5 Tuyệt hảo (65 đánh giá)0,24 km​Phòng gym, Máy pha trà/cà phê, Máy pha cà phê3.094.124 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 18%
Cambria Hotel Euless - Dfw Airport South
9.5 Tuyệt hảo (17 đánh giá)1,83 km​Phòng gym, Bar/Lounge, Máy pha cà phê2.695.268 ₫+
Khách sạn 3 sao
Springhill Suites By Marriott Dallas Dfw Airport South/Centreport
9.3 Tuyệt hảo (156 đánh giá)0,32 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí3.401.717 ₫+
Khách sạn 3 sao
Homewood Suites by Hilton DFW Airport South
9.2 Tuyệt hảo (107 đánh giá)1,01 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Bar/Lounge3.484.140 ₫+
Khách sạn 3 sao
Marriott Dfw Airport South8.7 Tuyệt hảo (240 đánh giá)0,24 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Nhà hàng3.952.159 ₫+

Bạn nên biết

Đáng tiền

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

Sân bay gần nhất

Khoảng cách đến sân bay

8,7
25,6 km
Dallas/Fort Worth
8,2 km