Hot Spring Hakuba Symphony

2 sao
8,7
Rất tốt
Dựa trên 69 đánh giá
69 đánh giá
Th. 2 17/8
-
Th. 3 18/8
2 khách, 1 phòng
Ưu đãi từ
6.050.314 ₫
/Giá rẻ nhất giá mỗi đêm
Loại phòng
Nhà cung cấp
Tổng giá mỗi đêm
Phòng đôi, loại giường chưa xác định
6.050.314 ₫
Queen room, loại giường chưa xác định
8.012.840 ₫
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Những ưu đãi mới nhất cho Hot Spring Hakuba Symphony

Th. 2 17/8
-
Th. 3 18/8
Phòng đôi, loại giường chưa xác định
6.050.314 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, loại giường chưa xác định
8.012.840 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
*Giá tổng cộng bao gồm các loại thuế địa phương & chi phí theo ước tính cần thanh toán lúc trả phòng.

Tiện nghi tại Hot Spring Hakuba Symphony

  • Wi-Fi miễn phí
  • Máy sấy tóc
  • Vi ba
  • Tủ lạnh
  • Điều hoà

Ăn tối

  • Vi ba
  • Tủ lạnh

Cơ bản

  • Wi-Fi miễn phí
  • Điều hoà

Phòng tắm

  • Máy sấy tóc

Đánh giá về Hot Spring Hakuba Symphony

8,7
Rất tốt
69 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
39
Rất tốt
20
Tốt
7
Ổn
1
Tạm được
0
Tầm thường
1
Kém
1
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Địa điểm

14718-250 Hokujo, Hakuba 399-9301

Những nơi gần đây

  • Hakuba Iwatake Ski Resort Lily Farm & Mountain View2.2 km
  • Himekawa Dam2.6 km
  • Shinano-Moriue Station2.9 km
  • Kurashita no Yu3.3 km
  • Happo Hot Spring4.3 km
  • Mimizuku no Yu4.4 km
  • Hakuba Railway Station4.5 km
  • Hakuba Happoone Ski Area4.6 km
  • Hakuba Royal Hotel Hot Spring4.6 km
  • Hakuba Ski Jumping Stadium5.2 km
  • Hakuba 47 Winter Sports Park6.6 km
  • Iijima Station7.4 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 15:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 10:00

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại Hot Spring Hakuba Symphony

  • Hot Spring Hakuba Symphony nằm ở đâu?

    Hot Spring Hakuba Symphony nằm tại 14718-250 Hokujo, cách trung tâm Hakuba 4,2 km. Hakuba Iwatake Ski Resort Lily Farm & Mountain View là thắng cảnh gần nhất so với Hot Spring Hakuba Symphony.

  • Nhận phòng và trả phòng tại Hot Spring Hakuba Symphony vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 15:00 và giờ trả phòng là 10:00 tại Hot Spring Hakuba Symphony.

  • Hot Spring Hakuba Symphony có đường truyền Wi-Fi miễn phí không?

    Có, Hot Spring Hakuba Symphony có đường truyền Wi-Fi miễn phí.

  • Hot Spring Hakuba Symphony cách sân bay bao xa?

    Hot Spring Hakuba Symphony cách Toyama một quãng 61,2 km. Hot Spring Hakuba Symphony cách Mát-sư-mô-tô Matsumoto một quãng 63,5 km.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn Hot Spring Hakuba Symphony?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại Hot Spring Hakuba Symphony ở Hakuba, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại Hot Spring Hakuba Symphony, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở Hot Spring Hakuba Symphony.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Khách sạn 4 sao
Rẻ hơn 30%Hotel Sierra Resort Hakuba8.9 Tuyệt hảo (487 đánh giá)0,32 kmBể bơi ngoài trời, Nhà hàng, Wi-Fi miễn phí5.450.734 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 25%
Bell Cottage Village
0,64 km5.817.611 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 59%
Hotel Sunny Valley
8.9 Tuyệt hảo (42 đánh giá)0,89 kmWi-Fi, Đỗ xe miễn phí, Wi-Fi có ở mọi khu vực3.197.065 ₫+
Khách sạn 1 sao
Rẻ hơn 64%
Auberge La Chaumiere
1,23 km2.777.778 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 76%
Tsugaike Hill Top Terrace
1,7 kmNhà hàng, Quán cà phê1.886.793 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 74%
Yamakyuso
8.8 Tuyệt hảo (166 đánh giá)1,42 kmWi-Fi, Cáp hoặc TV vệ tinh2.017.820 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 72%
Tsugaike Kogen Guest House Chatelet Yamabiko
1,77 km2.148.847 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 67%
Washinoya
1,5 km2.541.929 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 57%
Espoir Misawa
9.5 Tuyệt hảo (5 đánh giá)1,76 kmWi-Fi3.380.504 ₫+
Khách sạn 2 sao
Ha-Mon
9 Tuyệt hảo (1 đánh giá)1,77 kmBar/Lounge19.025.158 ₫+
Khách sạn 4 sao
Rẻ hơn 30%Hotel Sierra Resort Hakuba8.9 Tuyệt hảo (487 đánh giá)0,32 kmBể bơi ngoài trời, Nhà hàng, Wi-Fi miễn phí5.450.734 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 59%
Hotel Sunny Valley
8.9 Tuyệt hảo (42 đánh giá)0,89 kmWi-Fi, Đỗ xe miễn phí, Wi-Fi có ở mọi khu vực3.197.065 ₫+

Bạn nên biết

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

4,2 km