Palazzo del Duca Luxury Guest House

3 sao
7,9
Tốt
Dựa trên 380 đánh giá
380 đánh giá
Th. 5 17/9
-
Th. 6 18/9
2 khách, 1 phòng
Ưu đãi từ
3.486.388 ₫
/Giá rẻ nhất giá mỗi đêm
Loại phòng
Nhà cung cấp
Tổng giá mỗi đêm
Phòng cao cấp, loại giường chưa xác định
3.486.388 ₫
Phòng cao cấp, loại giường chưa xác định
3.498.574 ₫
Phòng cao cấp, loại giường chưa xác định
3.506.611 ₫
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Tổng quan

Palazzo Del Duca Piazza Navona Campo dei Fiori Piazza del Fico Guest House có Wi-Fi miễn phí ở toàn bộ chỗ nghỉ và nhìn ra thành phố ở Roma. Chỗ nghỉ nằm gần một số điểm tham quan nổi tiếng, cách Đền Pantheon khoảng 7 phút đi bộ, Quảng trường Piazza Venezia khoảng 1.3 km, Đài phun nước Trevi khoảng 15 phút đi bộ. Chỗ nghỉ này cách Quảng trường Piazza Navona 4 phút đi bộ và trung tâm thành phố chưa đến 1 km. Guest house sẽ cung cấp cho khách các phòng được trang bị điều hòa có bàn làm việc, ấm đun nước, tủ lạnh, két an toàn, TV màn hình phẳng và phòng tắm riêng với vòi xịt/chậu rửa vệ sinh. Một số phòng có bếp với lò nướng và bếp. Tại Palazzo Del Duca Piazza Navona Campo dei Fiori Piazza del Fico Guest House, các phòng đều đi kèm với ga trải giường và khăn tắm. Các điểm tham quan nổi tiếng gần chỗ nghỉ bao gồm Quảng trường Campo de Fiori, Quảng trường Torre Argentina và Lâu đài Castel Sant'Angelo. Chỗ nghỉ cách Sân bay Rome Ciampino 17 km và cung cấp dịch vụ đưa đón sân bay mất phí.
7,9
Tốt
380 đánh giá

Những ưu đãi mới nhất cho Palazzo del Duca Luxury Guest House

Th. 5 17/9
-
Th. 6 18/9
Phòng cao cấp, loại giường chưa xác định
3.486.388 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cao cấp, loại giường chưa xác định
3.498.574 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cao cấp, loại giường chưa xác định
3.506.611 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
*Giá tổng cộng bao gồm các loại thuế địa phương & chi phí theo ước tính cần thanh toán lúc trả phòng.

Tiện nghi tại Palazzo del Duca Luxury Guest House

  • Nhà hàng
  • Wi-Fi miễn phí
  • Máy pha trà/cà phê
  • Máy pha cà phê
  • Wi-Fi có ở mọi khu vực
  • TV màn hình phẳng
  • TV
  • Vật dụng nhà tắm miễn phí
  • Internet
  • Máy sấy tóc

Đánh giá về Palazzo del Duca Luxury Guest House

7,9
Tốt
380 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
191
Rất tốt
59
Tốt
66
Ổn
16
Tạm được
16
Tầm thường
17
Kém
15
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Địa điểm

Via Del Governo Vecchio 115, Rome

Những nơi gần đây

  • Piazza Navona239 m
  • Pantheon0.5 km
  • Isola Tiberina1 km
  • Fontana di Trevi1.1 km
  • Via del Corso1.1 km
  • Piazza di Spagna1.3 km
  • Rome City Centre1.3 km
  • Spanish Steps1.3 km
  • Cappella Sistina1.4 km
  • Foro Romano1.4 km
  • Musei Vaticani1.7 km
  • Circus Maximus1.8 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 14:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 10:30

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.
Số giấy phép: IT058091B4D6RWDJYI

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại Palazzo del Duca Luxury Guest House

  • Palazzo del Duca Luxury Guest House nằm ở đâu?

    Palazzo del Duca Luxury Guest House nằm tại Via Del Governo Vecchio 115 ở Historical Center, cách trung tâm Rome 2,2 km. Piazza Navona là thắng cảnh gần nhất so với Palazzo del Duca Luxury Guest House.

  • Nhận phòng và trả phòng tại Palazzo del Duca Luxury Guest House vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 14:00 và giờ trả phòng là 10:30 tại Palazzo del Duca Luxury Guest House.

  • Palazzo del Duca Luxury Guest House có đường truyền Wi-Fi miễn phí không?

    Có, Palazzo del Duca Luxury Guest House có đường truyền Wi-Fi miễn phí.

  • Palazzo del Duca Luxury Guest House cách sân bay bao xa?

    Palazzo del Duca Luxury Guest House cách Rome Ciampino một quãng 15,1 km.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn Palazzo del Duca Luxury Guest House?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại Palazzo del Duca Luxury Guest House ở Rome, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại Palazzo del Duca Luxury Guest House, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở Palazzo del Duca Luxury Guest House.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Cho thuê
vacanze romane
9 Tuyệt hảo (20 đánh giá)0,02 kmCảnh thành phố, Kitchen, kitchenette6.922.479 ₫+
Khách sạn 1 sao
Passepartout
8.9 Tuyệt hảo (887 đánh giá)0,02 kmWi-Fi, Máy pha trà/cà phê, TV màn hình phẳng4.735.287 ₫+
Cho thuê
Parione Charme - My Extra Home
8.5 Tuyệt hảo (211 đánh giá)0,03 kmKitchen, air-conditioned, Máy pha cà phê4.553.280 ₫+
Cho thuê
Piacentino Homes Piazza Navona Parione
9 Tuyệt hảo (82 đánh giá)0,03 kmCảnh thành phố, Kitchen, kitchenette10.765.881 ₫+
Khách sạn 1 sao
Rẻ hơn 27%
maribea rome center
8.6 Tuyệt hảo (542 đánh giá)0,08 kmTV màn hình phẳng, Vật dụng nhà tắm miễn phí3.237.232 ₫+
Khách sạn 5 sao
Rẻ hơn 18%
Sleep in the Clouds near Piazza Navona
6.5 Tốt (46 đánh giá)0,06 km3.603.838 ₫+
Cho thuê
Rẻ hơn 8%
Special Offer - in The Heart of Ancient Rome
9.4 Tuyệt hảo (42 đánh giá)0,08 kmĐiều hoà, TV màn hình phẳng4.044.595 ₫+
Cho thuê
Rẻ hơn 4%
Stylish Apartment Close To Piazza Navona
8 Tuyệt hảo (49 đánh giá)0,04 kmKitchenette, air-conditioned, Máy pha cà phê4.234.120 ₫+
Cho thuê
Domus Minelli Navona By Ghor
9.6 Tuyệt hảo (25 đánh giá)0,05 kmCảnh thành phố, Kitchen, terrace/patio10.424.164 ₫+
Cho thuê
Maison Barchetta in via Giulia
9.5 Tuyệt hảo (95 đánh giá)0,06 kmĐiều hoà, Máy pha cà phê12.730.102 ₫+
Cho thuê
Aria's Luxury Historic Residence Navona
9.4 Tuyệt hảo (19 đánh giá)0,06 kmCảnh thành phố, Kitchen, air-conditioned9.411.460 ₫+
Cho thuê
Rẻ hơn 8%
Special Offer - in The Heart of Ancient Rome
9.4 Tuyệt hảo (42 đánh giá)0,08 kmĐiều hoà, TV màn hình phẳng4.044.595 ₫+

Bạn nên biết

Đáng tiền

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

Sân bay gần nhất

Khoảng cách đến sân bay

7,9
2,2 km
Rome Ciampino
15,1 km