Quality Inn & Suites Round Rock - Austin North

2 sao
7,6
Tốt
Dựa trên 514 đánh giá
514 đánh giá
Th. 7 3/10
-
CN 4/10
2 khách, 1 phòng
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Tổng quan

Hồ bơi ngoài trời, phục vụ cà phê tại khu vực chung và trang thiết bị giặt ủi là những tiện nghi, dịch vụ nổi bật tại khách sạn này. Khách được cung cấp nhiều tiện nghi, dịch vụ miễn phí, gồm bữa sáng kiểu Âu, Wifi tại khu vực chung, cũng như bãi đậu xe tự phục vụ. Bên cạnh đó còn có quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày, trả phòng nhanh và khu dã ngoại. Dịch vụ dọn phòng phục vụ 1 lần cho mỗi lần lưu trú. Quality Inn & Suites Round Rock - Austin North có 48 phòng được trang bị máy điều hòa, có lối ra vào qua hành lang ngoài và dụng cụ pha cà phê/trà cùng máy sấy tóc. Giường được trang bị nệm Tempur-Pedic. Các phòng có TV với các kênh truyền hình kỹ thuật số cao cấp. Phòng có tủ lạnh và lò vi sóng. Phòng tắm có vòi sen/bồn tắm kết hợp với vòi sen thủy lực và đồ dùng nhà tắm miễn phí. Khách có thể thoải mái lướt web với kết nối Internet không dây miễn phí (tốc độ 100+ Mbps (phù hợp cho 1-2 người hoặc tối đa 6 thiết bị)). Các tiện nghi phục vụ nhu cầu công việc gồm bàn và điện thoại; điện thoại nội vùng miễn phí cũng được phục vụ (có giới hạn). Ngoài ra, các phòng còn có bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo và màn/rèm cản sáng. Khách có thể yêu cầu thay khăn tắm và thay bộ trải giường. Có dịch vụ dọn phòng mỗi lần ở. Tiện nghi thể thao, giải trí tại Khách sạn gồm hồ bơi ngoài trời. Trẻ em dưới 17 tuổi không được phép vào hồ bơi mà không có sự giám sát của người lớn.
7,6
Tốt
514 đánh giá

Những ưu đãi mới nhất cho Quality Inn & Suites Round Rock - Austin North

Th. 7 3/10
-
CN 4/10
Ưu đãi từ
1.444.156 ₫
•Giá rẻ nhất giá mỗi đêm
So sánh giá cho Queen room, Phòng cỡ king và thêm 16 ưu đãi Quality Inn & Suites Round Rock - Austin North khác.
Queen room, 1 giường cỡ queen
1.444.156 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
1.673.766 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
1.618.701 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 1 giường cỡ queen
1.650.909 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
1.679.221 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
2.042.078 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, 2 giường cỡ queen
1.764.416 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
3.419.740 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
1.777.143 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, 1 giường cỡ king
1.826.494 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, loại giường chưa xác định
1.778.442 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, loại giường chưa xác định
2.217.662 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
1.802.078 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 1 giường cỡ queen
2.051.429 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, 1 giường cỡ queen
1.836.883 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, 2 giường cỡ queen
2.102.078 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
*Giá tổng cộng bao gồm các loại thuế địa phương & chi phí theo ước tính cần thanh toán lúc trả phòng.

Tiện nghi tại Quality Inn & Suites Round Rock - Austin North

  • Bể bơi ngoài trời
  • Wi-Fi miễn phí
  • Máy pha cà phê
  • Đỗ xe miễn phí
  • Khu vực làm việc
  • TV màn hình phẳng
  • TV
  • Cáp hoặc TV vệ tinh
  • Vật dụng nhà tắm miễn phí
  • Tiện nghi giặt ủi

Đánh giá về Quality Inn & Suites Round Rock - Austin North

7,6
Tốt
514 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
202
Rất tốt
79
Tốt
60
Ổn
50
Tạm được
43
Tầm thường
19
Kém
61
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Địa điểm

1802 S Ih 35, Round Rock, TX 78681

Những nơi gần đây

  • Renaissance Square274 m
  • Flix Brewhouse by Galaxy0.6 km
  • Frontier Park0.9 km
  • Chisholm Valley Park0.9 km
  • Egger Park0.9 km
  • Boardwalk Shopping Center1.4 km
  • Round Rock West Park1.6 km
  • Dell Campus1.7 km
  • Round Rock Dog Depot2.1 km
  • Kinningham Park2.5 km
  • Creekmont West Park2.5 km
  • Mesa Village Park3.2 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 15:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 11:00

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.

Quality Inn & Suites Round Rock - Austin North

Tháng nào có giá rẻ nhất ở Quality Inn & Suites Round Rock - Austin North?

Tháng rẻ nhất để ở tại Quality Inn & Suites Round Rock - Austin North là Tháng Một, với giá trung bình mỗi đêm là 1.766.234 ₫. Tháng đắt nhất là Tháng Ba, với giá 2.571.428 ₫ mỗi đêm.

Ngày nào là rẻ nhất để đặt Quality Inn & Suites Round Rock - Austin North?

Ngày rẻ nhất để đặt Quality Inn & Suites Round Rock - Austin North là Thứ Tư, với giá trung bình mỗi đêm là 1.444.156 ₫. Ngày đắt nhất là Thứ Sáu với mức 2.822.338 ₫ mỗi đêm.

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại Quality Inn & Suites Round Rock - Austin North

  • Quality Inn & Suites Round Rock - Austin North nằm ở đâu?

    Quality Inn & Suites Round Rock - Austin North nằm tại 1802 S Ih 35, cách trung tâm Round Rock 1,6 km. Renaissance Square là thắng cảnh gần nhất so với Quality Inn & Suites Round Rock - Austin North.

  • Nhận phòng và trả phòng tại Quality Inn & Suites Round Rock - Austin North vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 15:00 và giờ trả phòng là 11:00 tại Quality Inn & Suites Round Rock - Austin North.

  • Quality Inn & Suites Round Rock - Austin North có đường truyền Wi-Fi miễn phí không?

    Có, Quality Inn & Suites Round Rock - Austin North có đường truyền Wi-Fi miễn phí.

  • Quality Inn & Suites Round Rock - Austin North có bãi đỗ xe miễn phí không?

    Có, Quality Inn & Suites Round Rock - Austin North có bãi đỗ xe miễn phí.

  • Quality Inn & Suites Round Rock - Austin North cách sân bay bao xa?

    Quality Inn & Suites Round Rock - Austin North cách Austin Bergstrom một quãng 33,3 km. Quality Inn & Suites Round Rock - Austin North cách Killeen Fort Hood Regional một quãng 65,3 km.

  • Quality Inn & Suites Round Rock - Austin North có hồ bơi không?

    Có, Quality Inn & Suites Round Rock - Austin North có hồ bơi trong khuôn viên.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn Quality Inn & Suites Round Rock - Austin North?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại Quality Inn & Suites Round Rock - Austin North ở Round Rock, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại Quality Inn & Suites Round Rock - Austin North, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở Quality Inn & Suites Round Rock - Austin North.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Khách sạn 2 sao
Sleep Inn & Suites Round Rock8.8 Tuyệt hảo (582 đánh giá)0,23 kmBể bơi trong nhà, Wi-Fi miễn phí, Máy pha trà/cà phê1.963.117 ₫+
Khách sạn 3 sao
Homewood Suites by Hilton Austin/Round Rock8.8 Tuyệt hảo (318 đánh giá)0,71 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Nhà hàng2.650.910 ₫+
Khách sạn 3 sao
Hampton Inn Austin-Round Rock8.9 Tuyệt hảo (532 đánh giá)0,93 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Dịch vụ ẩm thực tận phòng2.441.559 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 25%Extended Stay America Select Suites - Austin - Round Rock - North5.2 Ổn (991 đánh giá)0,96 kmWi-Fi, Đỗ xe miễn phí, Wi-Fi có ở mọi khu vực1.324.676 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 25%Extended Stay America Select Suites - Austin - Round Rock - North5.2 Ổn (991 đánh giá)0,96 kmWi-Fi, Đỗ xe miễn phí, Wi-Fi có ở mọi khu vực1.324.676 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 15%Extended Stay America Suites - Austin - Round Rock - South6.1 Tốt (556 đánh giá)1,96 kmWi-Fi, Máy pha trà/cà phê, Máy pha cà phê1.506.494 ₫+
Khách sạn 2 sao
Candlewood Suites Austin-Round Rock By IHG6.6 Tốt (324 đánh giá)1,41 km​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí, Máy pha trà/cà phê1.901.039 ₫+
Khách sạn 2 sao
Sleep Inn & Suites Round Rock8.8 Tuyệt hảo (582 đánh giá)0,23 kmBể bơi trong nhà, Wi-Fi miễn phí, Máy pha trà/cà phê1.963.117 ₫+
Khách sạn 3 sao
TownePlace Suites by Marriott Austin Round Rock
9.1 Tuyệt hảo (130 đánh giá)1,8 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí3.052.988 ₫+
Khách sạn 3 sao
Hampton Inn Austin-Round Rock8.9 Tuyệt hảo (532 đánh giá)0,93 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Dịch vụ ẩm thực tận phòng2.441.559 ₫+
Khách sạn 2 sao
Sleep Inn & Suites Round Rock8.8 Tuyệt hảo (582 đánh giá)0,23 kmBể bơi trong nhà, Wi-Fi miễn phí, Máy pha trà/cà phê1.963.117 ₫+
Khách sạn 3 sao
Homewood Suites by Hilton Austin/Round Rock8.8 Tuyệt hảo (318 đánh giá)0,71 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Nhà hàng2.650.910 ₫+

Bạn nên biết

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

Sân bay gần nhất

Khoảng cách đến sân bay

1,6 km
Austin Bergstrom
33,3 km