El Embajador, a Royal Hideaway Hotel

5 sao
8,6
Rất tốt
Dựa trên 2263 đánh giá
2.263 đánh giá
Th. 4 30/9
-
Th. 5 1/10
2 khách, 1 phòng
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Tổng quan

Resort này có 2 nhà hàng, khu spa với đầy đủ các liệu pháp và sòng bạc. Khách có thể sử dụng Wifi tại khu vực chung miễn phí. Ngoài ra, trong khuôn viên còn có hồ bơi ngoài trời, 3 quầy bar/khu lounge và câu lạc bộ sức khỏe. Dịch vụ dọn phòng theo yêu cầu El Embajador, a Royal Hideaway Hotel có 289 phòng được trang bị điều hòa với bồn tắm spa riêng trong nhà và minibar. Các phòng có khu tiếp khách tách biệt và gồm bàn ăn. Giường nệm có lớp đệm bông đi cùng bộ đồ giường cao cấp. Có danh sách các loại gối cho khách chọn lựa. TV LED 48-inch đi cùng các kênh truyền hình cáp cao cấp và các kênh phim phải trả tiền. Phòng tắm có bồn tắm và buồng tắm vòi sen riêng với vòi sen phun mưa, áo choàng tắm, dép đi trong nhà và đồ dùng nhà tắm được thiết kế riêng. Resort tại Santo Domingo này cung cấp kết nối Internet không dây miễn phí. Các tiện nghi phục vụ nhu cầu công việc gồm bàn, báo miễn phí và điện thoại. Ngoài ra, các phòng còn có két bảo mật đặt được máy tính xách tay và nước đóng chai miễn phí. Khách có thể yêu cầu bộ đồ giường kháng dị ứng, thay khăn tắm và thay bộ trải giường. Có dịch vụ dọn phòng buổi tối hàng đêm và dịch vụ dọn phòng hàng ngày. Các tiện nghi thể thao, giải trí tại Resort gồm hồ bơi ngoài trời, câu lạc bộ sức khỏe và phòng tắm hơi. Hoạt động thể thao, giải trí trong danh sách bên dưới hoặc có trong khuôn viên hoặc trong khu vực lân cận; khách có thể phải thanh toán thêm phụ phí.
8,6
Rất tốt
2263 đánh giá

Những ưu đãi mới nhất cho El Embajador, a Royal Hideaway Hotel

Th. 4 30/9
-
Th. 5 1/10
Ưu đãi từ
2.926.379 ₫
•Giá rẻ nhất giá mỗi đêm
So sánh giá cho Executive room, Phòng tiêu chuẩn và thêm 13 ưu đãi El Embajador, a Royal Hideaway Hotel khác.
Executive room, loại giường chưa xác định
2.926.379 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Executive room, loại giường chưa xác định
3.329.344 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
7.699.532 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Executive room, loại giường chưa xác định
3.400.624 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Executive room, loại giường chưa xác định
3.546.306 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Executive room, loại giường chưa xác định
3.686.264 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Executive room, loại giường chưa xác định
3.746.098 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Executive room, loại giường chưa xác định
3.747.659 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Executive room, loại giường chưa xác định
3.855.359 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Executive room, loại giường chưa xác định
3.902.445 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Executive room, loại giường chưa xác định
3.994.537 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
4.166.754 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Executive room, loại giường chưa xác định
4.604.838 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Executive room, loại giường chưa xác định
4.873.309 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Executive room, loại giường chưa xác định
5.068.418 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
*Giá tổng cộng bao gồm các loại thuế địa phương & chi phí theo ước tính cần thanh toán lúc trả phòng.

Tiện nghi tại El Embajador, a Royal Hideaway Hotel

  • Bể bơi ngoài trời
  • ​Phòng gym
  • Nhà hàng
  • Bar/Lounge
  • Dịch vụ ẩm thực tận phòng
  • Máy pha cà phê
  • Khu vực làm việc
  • Đưa đón sân bay
  • Tiện nghi hội họp/yến tiệc
  • Đỗ xe

Đánh giá về El Embajador, a Royal Hideaway Hotel

8,6
Rất tốt
2263 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
1513
Rất tốt
332
Tốt
153
Ổn
70
Tạm được
63
Tầm thường
37
Kém
95
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Địa điểm

Ave. Sarasota 65, Santo Domingo 10110

Những nơi gần đây

  • Torre Caney1.5 km
  • Malecon Center2.5 km
  • Teatro Nacional2.9 km
  • Estadio Olimpico Felix Sanchez3.2 km
  • Estadio Quisqueya3.8 km
  • Jardín Botánico Nacional de Santo Domingo4.8 km
  • La Puerta del Conde4.8 km
  • Monasterio de San Francisco5.3 km
  • Convento de los Dominicos5.4 km
  • Port of Santo Domingo5.5 km
  • Catedral Primada de América5.6 km
  • Chu Chu Colonial5.7 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 15:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 13:00

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.
Số giấy phép: B07918287

El Embajador, a Royal Hideaway Hotel

Tháng nào có giá rẻ nhất ở El Embajador, a Royal Hideaway Hotel?

Tháng rẻ nhất để ở tại El Embajador, a Royal Hideaway Hotel là Tháng Một, với giá trung bình mỗi đêm là 3.720.083 ₫. Tháng đắt nhất là Tháng Bảy, với giá 4.682.622 ₫ mỗi đêm.

Ngày nào là rẻ nhất để đặt El Embajador, a Royal Hideaway Hotel?

Ngày rẻ nhất để đặt El Embajador, a Royal Hideaway Hotel là Thứ Ba, với giá trung bình mỗi đêm là 3.656.608 ₫. Ngày đắt nhất là Thứ Năm với mức 17.528.356 ₫ mỗi đêm.

Nên đặt El Embajador, a Royal Hideaway Hotel trước bao lâu?

Để có giá tốt nhất cho El Embajador, a Royal Hideaway Hotel, hãy đặt trước khoảng 9 tuần. Điều này có thể giúp bạn tiết kiệm khoảng 24%% so với việc đặt vào phút chót.

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại El Embajador, a Royal Hideaway Hotel

  • El Embajador, a Royal Hideaway Hotel nằm ở đâu?

    El Embajador, a Royal Hideaway Hotel nằm tại Ave. Sarasota 65 ở Bella Vista, cách trung tâm Santo Domingo 3,3 km. Torre Caney là thắng cảnh gần nhất so với El Embajador, a Royal Hideaway Hotel.

  • Nhận phòng và trả phòng tại El Embajador, a Royal Hideaway Hotel vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 15:00 và giờ trả phòng là 13:00 tại El Embajador, a Royal Hideaway Hotel.

  • El Embajador, a Royal Hideaway Hotel cách sân bay bao xa?

    El Embajador, a Royal Hideaway Hotel cách Santo Domingo Dr. Joaquin Balaguer một quãng 14,2 km. El Embajador, a Royal Hideaway Hotel cách Santo Domingo Las Americas một quãng 28 km.

  • El Embajador, a Royal Hideaway Hotel có hồ bơi không?

    Có, El Embajador, a Royal Hideaway Hotel có hồ bơi trong khuôn viên.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn El Embajador, a Royal Hideaway Hotel?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại El Embajador, a Royal Hideaway Hotel ở Santo Domingo, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại El Embajador, a Royal Hideaway Hotel, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở El Embajador, a Royal Hideaway Hotel.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Khách sạn 4 sao
Rẻ hơn 15%W&P Santo Domingo8.7 Tuyệt hảo (1.851 đánh giá)0,38 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Nhà hàng2.939.647 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 66%Ramada Santo Domingo Princess Hotel6.6 Tốt (2.725 đánh giá)0,92 kmBể bơi ngoài trời, Bể bơi trong nhà, ​Phòng gym1.171.176 ₫+
Rẻ hơn 48%
Lincoln Suite
8.4 Tuyệt hảo (11 đánh giá)0,97 km1.795.006 ₫+
Cho thuê
Rẻ hơn 28%
Artistic & Comfortable 2BR Apartment in Bella Vista
0,2 kmĐiều hoà2.497.399 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 66%Ramada Santo Domingo Princess Hotel6.6 Tốt (2.725 đánh giá)0,92 kmBể bơi ngoài trời, Bể bơi trong nhà, ​Phòng gym1.171.176 ₫+
Rẻ hơn 48%
Lincoln Suite
8.4 Tuyệt hảo (11 đánh giá)0,97 km1.795.006 ₫+
Khách sạn 4 sao
Rẻ hơn 15%W&P Santo Domingo8.7 Tuyệt hảo (1.851 đánh giá)0,38 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Nhà hàng2.939.647 ₫+
Cho thuê
Rẻ hơn 73%
MI Lugar Favorito
0,99 km936.525 ₫+
Khách sạn 4 sao
Rẻ hơn 15%W&P Santo Domingo8.7 Tuyệt hảo (1.851 đánh giá)0,38 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Nhà hàng2.939.647 ₫+
Rẻ hơn 48%
Lincoln Suite
8.4 Tuyệt hảo (11 đánh giá)0,97 km1.795.006 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 66%Ramada Santo Domingo Princess Hotel6.6 Tốt (2.725 đánh giá)0,92 kmBể bơi ngoài trời, Bể bơi trong nhà, ​Phòng gym1.171.176 ₫+
Cho thuê
Rẻ hơn 60%
Cozy 1-Bedroom Apt in The Heart Bella Vista, Sto Dgo. Rooftop, Gym,pool.Parking.
10 Tuyệt hảo (1 đánh giá)0,43 kmBể bơi ngoài trời, Bàn bi-da, Balcony1.378.773 ₫+

Bạn nên biết

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

Sân bay gần nhất

Khoảng cách đến sân bay

3,3 km
Santo Domingo Dr. Joaquin Balaguer
14,2 km