Macthrift Motor Inn

2 sao
Th. 4 22/7
-
Th. 5 23/7
2 khách, 1 phòng
Ưu đãi từ
10.725.650 ₫
/Giá rẻ nhất giá mỗi đêm
Loại phòng
Nhà cung cấp
Tổng giá mỗi đêm
Phòng cỡ king, loại giường chưa xác định
10.725.650 ₫
Phòng cỡ king, loại giường chưa xác định
12.067.472 ₫
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Tổng quan

Hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa, trang thiết bị giặt ủi và quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày là những tiện nghi, dịch vụ được nhiều khách hàng quan tâm tại motel này. Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí. Ngoài ra, trong khuôn viên còn có dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch, TV ở khu vực chung và máy bán hàng tự động. MacThrift Motor Inn có 52 phòng với lối ra vào qua hành lang ngoài, được trang bị máy giặt/máy sấy. Phòng được trang bị sofa giường cỡ queen. Bếp nhỏ có tủ lạnh, bếp nấu và lò vi sóng. Phòng tắm có vòi sen/bồn tắm kết hợp. Các phòng có TV với các kênh truyền hình cáp cao cấp. Khách có thể yêu cầu bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo và máy sấy tóc. Có dịch vụ dọn phòng hàng ngày. Tiện nghi thể thao, giải trí tại Motel gồm hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa.
5,8
Tạm được
228 đánh giá

Những ưu đãi mới nhất cho Macthrift Motor Inn

Th. 4 22/7
-
Th. 5 23/7
Phòng cỡ king, loại giường chưa xác định
10.725.650 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, loại giường chưa xác định
12.067.472 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
*Giá tổng cộng bao gồm các loại thuế địa phương & chi phí theo ước tính cần thanh toán lúc trả phòng.

Tiện nghi tại Macthrift Motor Inn

  • Bể bơi ngoài trời
  • Phòng tắm kín đáo
  • Balcony
  • Điều hoà
  • TV màn hình phẳng
  • TV
  • Dịch vụ giặt ủi
  • Tiện nghi giặt ủi
  • Lễ tân 24/24
  • Cáp hoặc TV vệ tinh

Cơ bản

  • Vật dụng bằng vải
  • Khăn tắm
  • Bình chữa cháy
  • Điều hoà
  • Báo khói
  • Sưởi ấm
  • Thùng rác

Phòng bếp

  • Mặt bếp
  • Tủ lạnh
  • Vi ba
  • Kitchen

Phòng tắm

  • Bồn tắm
  • Toilet
  • Giấy toilet
  • Vòi sen
  • Phòng tắm kín đáo

Tổng quan

  • Phòng gia đình
  • Điện thoại
  • Lót thảm
  • Có (các) phòng thông nhau
  • Sofa

Đa phương tiện và giải trí

  • Cáp hoặc TV vệ tinh
  • TV màn hình phẳng
  • Kênh truyền hình trả phí theo lượt xem
  • TV

Trợ năng và tính phù hợp

  • Thang máy
  • Bãi đỗ thân thiện người khuyết tật
  • Khu vực hút thuốc được chỉ định
  • Lối vào kín đáo

Đỗ xe và phương tiện giao thông

  • Đỗ xe miễn phí
  • Bãi đỗ xe kín đáo

Ngoài trời

  • Balcony
  • Ghế bãi biển

Giặt ủi

  • Tiện nghi giặt ủi
  • Dịch vụ giặt ủi

Phòng ngủ

  • Giá quần áo
  • Giường sofa

Ăn tối

  • Máy bán hàng (thức uống)
  • Máy bán hàng (đồ ăn vặt)

Dịch vụ và tiện ích

  • Dịch vụ đánh thức
  • Lễ tân 24/24

Không gian làm việc

  • Fax/phôtô

Y tế và an toàn

  • Quản gia thường nhật

Bể bơi

  • Bể bơi ngoài trời

Đánh giá về Macthrift Motor Inn

5,8
Tạm được
228 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
41
Rất tốt
28
Tốt
28
Ổn
21
Tạm được
21
Tầm thường
23
Kém
66
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Điểm theo nhà cung cấp

Địa điểm

311 22nd Street, Virginia Beach, VA 23451

Những nơi gần đây

  • Virginia Beach Boardwalk0.4 km
  • Virginia Museum of Contemporary Art0.8 km
  • Virginia Aquarium and Marine Science Center3.3 km
  • Camp Pendleton4.8 km
  • Upper Wolfsnare5.5 km
  • First Landing State Park7.1 km
  • Cape Henry Lighthouse8.8 km
  • Francis Land House9.1 km
  • Sandbridge Beach11.6 km
  • Ferry Plantation House12.5 km
  • Adam Thoroughgood House13 km
  • Lynnhaven House13.5 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 15:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 11:00

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.

Thời điểm đặt phòng ở Macthrift Motor Inn

Giá mỗi đêm. Giá cả không cố định và có thể thay đổi theo thời gian.
Giá trung bình hàng đêm cho mỗi tháng
Giá trung bình hàng đêm

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại Macthrift Motor Inn

  • Macthrift Motor Inn nằm ở đâu?

    Macthrift Motor Inn nằm tại 311 22nd Street ở North Virginia Beach, cách trung tâm Virginia Beach 0,2 km. Virginia Beach Boardwalk là thắng cảnh gần nhất so với Macthrift Motor Inn.

  • Nhận phòng và trả phòng tại Macthrift Motor Inn vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 15:00 và giờ trả phòng là 11:00 tại Macthrift Motor Inn.

  • Macthrift Motor Inn có bãi đỗ xe miễn phí không?

    Có, Macthrift Motor Inn có bãi đỗ xe miễn phí.

  • Macthrift Motor Inn cách sân bay bao xa?

    Macthrift Motor Inn cách Norfolk một quãng 20,4 km. Macthrift Motor Inn cách Newport News Intl một quãng 55,3 km.

  • Macthrift Motor Inn có hồ bơi không?

    Có, Macthrift Motor Inn có hồ bơi trong khuôn viên.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn Macthrift Motor Inn?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại Macthrift Motor Inn ở Virginia Beach, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại Macthrift Motor Inn, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở Macthrift Motor Inn.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Cho thuê
Sea Dog - Resort Area Vb
7.3 Tốt (2 đánh giá)0,09 kmKitchen, wifi, air-conditioned14.885.797 ₫+
Cho thuê
Pet-Friendly Virginia Beach 4br Getaway
0,1 kmBalcony, air-conditioned11.262.799 ₫+
Cho thuê
Pet-Friendly 4br in Vibe District • Sleeps 8
0,1 kmĐiều hoà9.792.597 ₫+
Cho thuê
Va Beach Resort Area-Luxurious Gem!
9.6 Tuyệt hảo (12 đánh giá)0,11 kmĐiều hoà, Máy pha cà phê10.186.401 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 41%Sundial Inn6.5 Tốt (1.263 đánh giá)0,25 kmWi-Fi, Máy pha cà phê, TV màn hình phẳng2.415.333 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 35%Marjac Suites Virginia Beach Oceanfront6 Tốt (2.043 đánh giá)0,26 kmBãi biển riêng tư, Bể bơi ngoài trời, Dịch vụ ẩm thực tận phòng2.677.869 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 32%
Seaview Hotel
6.8 Tốt (947 đánh giá)0,3 kmBể bơi trong nhà, beachfront, Wi-Fi miễn phí2.782.883 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 27%
Ocean Resort
7.5 Tốt (2.408 đánh giá)0,25 kmBể bơi trong nhà, beachfront, Wi-Fi miễn phí2.979.260 ₫+
Cho thuê
Serene Sands Retreat. 6min Walk to the Beach!
10 Tuyệt hảo (6 đánh giá)0,12 kmWi-Fi, Balcony, air-conditioned21.212.917 ₫+
Cho thuê
New! Condo centrally located in ViBe district
10 Tuyệt hảo (18 đánh giá)0,17 kmBalcony, air-conditioned, Máy pha cà phê14.782.096 ₫+
Khách sạn 4 sao
408A The Boardwalk House
10 Tuyệt hảo (3 đánh giá)0,18 km78.997.113 ₫+
Cho thuê
TownHome 3blks Boardwalk uB
10 Tuyệt hảo (4 đánh giá)0,19 kmWi-Fi, air-conditioned, Máy pha cà phê9.736.414 ₫+

Bạn nên biết

Đáng tiền

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

Sân bay gần nhất

Khoảng cách đến sân bay

6,3
0,2 km
Norfolk
20,4 km