Ramada by Wyndham Westminster/Denver

3 sao
5,9
Tạm được
Dựa trên 1176 đánh giá
1.176 đánh giá
Th. 5 1/10
-
Th. 6 2/10
2 khách, 1 phòng
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Tổng quan

Cùng phục vụ cà phê tại khu vực chung, khách sạn không khói thuốc này có lò vi sóng ở khu vực chung và hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa. Khách được cung cấp nhiều tiện nghi, dịch vụ miễn phí, gồm bữa sáng kiểu Âu, Wifi tại khu vực chung, cũng như bãi đậu xe tự phục vụ. Bên cạnh đó còn có trang thiết bị giặt ủi, quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày và khu lò nướng BBQ. Dịch vụ dọn phòng theo yêu cầu Ramada by Wyndham Westminster Denver có 131 phòng với lối ra vào qua hành lang ngoài, được trang bị dụng cụ pha cà phê/trà và máy sấy tóc. Giường được trang bị bộ đồ giường cao cấp. TV màn hình phẳng 38-inch đi cùng các kênh truyền hình cáp cao cấp. Phòng tắm có bồn tắm và đồ dùng nhà tắm miễn phí. Khách có thể thoải mái lướt web với kết nối Internet không dây miễn phí. Tiện nghi phục vụ nhu cầu công việc gồm bàn bên cạnh điện thoại nội vùng miễn phí (có giới hạn). Có dịch vụ dọn phòng dịch vụ dọn phòng (theo yêu cầu). Tiện nghi thể thao, giải trí tại Khách sạn gồm hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa.
5,9
Tạm được
1176 đánh giá

Những ưu đãi mới nhất cho Ramada by Wyndham Westminster/Denver

Th. 5 1/10
-
Th. 6 2/10
Ưu đãi từ
1.466.199 ₫
•Giá rẻ nhất giá mỗi đêm
So sánh giá cho Phòng cao cấp, Phòng cỡ king và thêm 15 ưu đãi Ramada by Wyndham Westminster/Denver khác.
Phòng cao cấp, 1 giường cỡ king
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
Phòng cao cấp, 2 giường đôi
Phòng cao cấp, 2 giường đôi
Phòng cỡ king, loại giường chưa xác định
Phòng cao cấp, 2 giường đôi
Phòng cao cấp, loại giường chưa xác định
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
Phòng cao cấp, 2 giường đôi
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
Phòng cao cấp, 2 giường đôi
Phòng cao cấp, 1 giường cỡ king
Phòng cao cấp, 1 giường cỡ king
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
Phòng cao cấp, 2 giường đôi
*Giá tổng cộng bao gồm các loại thuế địa phương & chi phí theo ước tính cần thanh toán lúc trả phòng.

Tiện nghi tại Ramada by Wyndham Westminster/Denver

  • Bể bơi ngoài trời
  • Máy pha trà/cà phê
  • Máy pha cà phê
  • Wi-Fi có ở mọi khu vực
  • TV màn hình phẳng
  • TV
  • Cáp hoặc TV vệ tinh
  • Vật dụng nhà tắm miễn phí
  • Internet
  • Thú cưng được vào theo yêu cầu. Có thể áp dụng phí.

Đánh giá về Ramada by Wyndham Westminster/Denver

5,9
Tạm được
1176 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
281
Rất tốt
110
Tốt
163
Ổn
98
Tạm được
121
Tầm thường
77
Kém
326
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Địa điểm

345 West 120th Avenue, Westminster, CO 80234-2906

Những nơi gần đây

  • The Orchard Town Center5.3 km
  • The Greg Mastriona Courses at Hyland Hills6.6 km
  • Butterfly Pavilion7.1 km
  • William J. Gregory House8.6 km
  • Bowles House10.5 km
  • Heritage at Westmoor10.7 km
  • Arvada Center for the Arts and Humanities12.8 km
  • Standley Lake Regional Park13.5 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 15:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 11:00

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.

Ramada by Wyndham Westminster/Denver

Tháng nào có giá rẻ nhất ở Ramada by Wyndham Westminster/Denver?

Tháng rẻ nhất để ở tại Ramada by Wyndham Westminster/Denver là Tháng Một, với giá trung bình mỗi đêm là 1.664.067 ₫. Tháng đắt nhất là Tháng Sáu, với giá 2.444.098 ₫ mỗi đêm.

Ngày nào là rẻ nhất để đặt Ramada by Wyndham Westminster/Denver?

Ngày rẻ nhất để đặt Ramada by Wyndham Westminster/Denver là Thứ Hai, với giá trung bình mỗi đêm là 1.720.229 ₫. Ngày đắt nhất là Thứ Năm với mức 2.131.825 ₫ mỗi đêm.

Nên đặt Ramada by Wyndham Westminster/Denver trước bao lâu?

Để có giá tốt nhất cho Ramada by Wyndham Westminster/Denver, hãy đặt trước khoảng 6 tuần. Điều này có thể giúp bạn tiết kiệm khoảng 36%% so với việc đặt vào phút chót.

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại Ramada by Wyndham Westminster/Denver

  • Ramada by Wyndham Westminster/Denver nằm ở đâu?

    Ramada by Wyndham Westminster/Denver nằm tại 345 West 120th Avenue, cách trung tâm Westminster 9,5 km. The Orchard Town Center là thắng cảnh gần nhất so với Ramada by Wyndham Westminster/Denver.

  • Nhận phòng và trả phòng tại Ramada by Wyndham Westminster/Denver vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 15:00 và giờ trả phòng là 11:00 tại Ramada by Wyndham Westminster/Denver.

  • Ramada by Wyndham Westminster/Denver cách sân bay bao xa?

    Ramada by Wyndham Westminster/Denver cách Denver Rocky Mountain Metropolitan một quãng 10,7 km. Ramada by Wyndham Westminster/Denver cách Denver Intl một quãng 27,8 km.

  • Ramada by Wyndham Westminster/Denver có hồ bơi không?

    Có, Ramada by Wyndham Westminster/Denver có hồ bơi trong khuôn viên.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn Ramada by Wyndham Westminster/Denver?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại Ramada by Wyndham Westminster/Denver ở Westminster, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại Ramada by Wyndham Westminster/Denver, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở Ramada by Wyndham Westminster/Denver.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Khách sạn 2 sao
Comfort Suites Denver North - Westminster5.7 Ổn (491 đánh giá)0,13 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí2.005.981 ₫+
Khách sạn 3 sao
Fairfield Inn & Suites by Marriott Denver North/Westminster8.5 Tuyệt hảo (328 đánh giá)0,27 kmBể bơi trong nhà, Máy pha trà/cà phê, Máy pha cà phê2.387.676 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 6%Super 8 by Wyndham Westminster Denver North6.3 Tốt (943 đánh giá)0,32 km​Phòng gym, Dịch vụ ẩm thực tận phòng, Wi-Fi miễn phí1.638.066 ₫+
Khách sạn 3 sao
Delta Hotels by Marriott Denver Thornton
7.9 Tốt (828 đánh giá)0,35 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Nhà hàng2.511.181 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 22%
Fairbridge Inn & Suites Thornton
4.9 Ổn (797 đánh giá)0,41 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Dịch vụ ẩm thực tận phòng1.352.055 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 9%Suburban Studios Westminster Denver North4.6 Ổn (814 đánh giá)0,83 km​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí, Máy pha trà/cà phê1.586.064 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 7%
Days Inn by Wyndham Thornton
6.1 Tốt (556 đánh giá)0,47 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí1.612.065 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 6%Super 8 by Wyndham Westminster Denver North6.3 Tốt (943 đánh giá)0,32 km​Phòng gym, Dịch vụ ẩm thực tận phòng, Wi-Fi miễn phí1.638.066 ₫+
Khách sạn 2 sao
Holiday Inn Express & Suites Denver North - Thornton By IHG
8.7 Tuyệt hảo (626 đánh giá)0,65 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Dịch vụ ẩm thực tận phòng2.703.329 ₫+
Khách sạn 3 sao
Fairfield Inn & Suites by Marriott Denver North/Westminster8.5 Tuyệt hảo (328 đánh giá)0,27 kmBể bơi trong nhà, Máy pha trà/cà phê, Máy pha cà phê2.387.676 ₫+
Khách sạn 3 sao
TownePlace Suites by Marriott Denver North/Thornton
8.4 Tuyệt hảo (59 đánh giá)0,78 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí2.756.111 ₫+
Khách sạn 3 sao
Delta Hotels by Marriott Denver Thornton
7.9 Tốt (828 đánh giá)0,35 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Nhà hàng2.511.181 ₫+

Bạn nên biết

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

Sân bay gần nhất

Khoảng cách đến sân bay

9,5 km
Denver Intl
27,8 km