Holiday Inn Express & Suites Wilmington-University Ctr By IHG

2 sao
7,9
Tốt
Dựa trên 579 đánh giá
579 đánh giá
Th. 7 19/9
-
CN 20/9
2 khách, 1 phòng
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Tổng quan

Khách sạn không khói thuốc này có trung tâm thể dục phục vụ 24 giờ, trung tâm dịch vụ văn phòng phục vụ 24 giờ và phục vụ cà phê tại khu vực chung. Khách được cung cấp nhiều tiện nghi, dịch vụ miễn phí, gồm tự phục vụ, Wifi tại khu vực chung, cũng như bãi đậu xe tự phục vụ. Ngoài ra, trong khuôn viên còn có hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa, trung tâm dịch vụ văn phòng và phòng hội nghị. Holiday Inn Express Hotel & Suites Wilmington-University Ctr by IHG có 131 phòng với máy chơi game và két bảo mật. Giường nệm có lớp đệm bông đi cùng bộ đồ giường cao cấp. TV LCD 32-inch đi cùng các kênh truyền hình cáp cao cấp và các kênh phim phải trả tiền. Phòng được trang bị tủ lạnh, lò vi sóng và dụng cụ pha cà phê/trà. Phòng tắm có vòi sen/bồn tắm kết hợp, đồ dùng nhà tắm miễn phí và máy sấy tóc. Khách sạn tại Wilmington này có dịch vụ truy cập Internet có dây và không dây miễn phí. Các tiện nghi phục vụ nhu cầu công việc gồm bàn và báo miễn phí vào các ngày trong tuần, cùng điện thoại; điện thoại nội vùng miễn phí cũng được cung cấp (có giới hạn). Ngoài ra, các phòng còn có bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo và màn/rèm cản sáng. Có dịch vụ dọn phòng hàng ngày. Các tiện nghi thể thao, giải trí tại Khách sạn gồm trung tâm thể dục phục vụ 24 giờ và hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa. Hoạt động thể thao, giải trí trong danh sách bên dưới hoặc có trong khuôn viên hoặc trong khu vực lân cận; khách có thể phải thanh toán thêm phụ phí.
7,9
Tốt
579 đánh giá

Những ưu đãi mới nhất cho Holiday Inn Express & Suites Wilmington-University Ctr By IHG

Th. 7 19/9
-
CN 20/9
Ưu đãi từ
2.020.731 ₫
Giá rẻ nhất giá mỗi đêm
So sánh giá cho Phòng cỡ king, Phòng tiêu chuẩn và thêm 29 ưu đãi Holiday Inn Express & Suites Wilmington-University Ctr By IHG khác.
Phòng cỡ king, loại giường chưa xác định
2.020.731 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
2.772.739 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
2.303.706 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, loại giường chưa xác định
2.884.685 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Executive room, 1 giường cỡ king
2.430.422 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, loại giường chưa xác định
4.685.410 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Executive room, 1 giường cỡ king
2.512.827 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
3.582.016 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Executive room, 1 giường cỡ king
2.540.296 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
4.143.560 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, loại giường chưa xác định
2.635.398 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
3.162.477 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, 1 giường cỡ king
2.826.639 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng đôi, 2 giường đôi
4.029.541 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
4.487.950 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
4.784.918 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, 2 giường cỡ queen
5.241.514 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
7.437.678 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Queen room, 2 giường cỡ queen
7.437.678 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
*Giá tổng cộng bao gồm các loại thuế địa phương & chi phí theo ước tính cần thanh toán lúc trả phòng.

Tiện nghi tại Holiday Inn Express & Suites Wilmington-University Ctr By IHG

  • Bể bơi ngoài trời
  • ​Phòng gym
  • Dịch vụ ẩm thực tận phòng
  • Máy pha cà phê
  • Đỗ xe miễn phí
  • Khu vực làm việc
  • TV
  • Cáp hoặc TV vệ tinh
  • Vật dụng nhà tắm miễn phí
  • Đưa đón sân bay

Đánh giá về Holiday Inn Express & Suites Wilmington-University Ctr By IHG

7,9
Tốt
579 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
226
Rất tốt
80
Tốt
81
Ổn
45
Tạm được
51
Tầm thường
29
Kém
67
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Địa điểm

160 Van Campen Boulevard, Wilmington, NC 28403

Những nơi gần đây

  • Corning Incorporated1 km
  • University of North Carolina Wilmington1.8 km
  • Brooks Field2.1 km
  • Regal Mayfaire Stadium 16 & IMAX3.7 km
  • New Hanover County Extension Service Arboretum4.8 km
  • Airlie Gardens5.3 km
  • Cape Fear Public Transportation Authority5.8 km
  • New Hanover Regional Medical Center5.9 km
  • Cape Fear Museum of History and Science6.1 km
  • Martin Luther King Center6.2 km
  • Bellamy Mansion Museum6.5 km
  • William Hooper School6.7 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 15:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 11:00

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.

Holiday Inn Express & Suites Wilmington-University Ctr By IHG

Tháng nào có giá rẻ nhất ở Holiday Inn Express & Suites Wilmington-University Ctr By IHG?

Tháng rẻ nhất để ở tại Holiday Inn Express & Suites Wilmington-University Ctr By IHG là Tháng Ba, với giá trung bình mỗi đêm là 2.435.864 ₫. Tháng đắt nhất là Tháng Sáu, với giá 5.053.122 ₫ mỗi đêm.

Ngày nào là rẻ nhất để đặt Holiday Inn Express & Suites Wilmington-University Ctr By IHG?

Ngày rẻ nhất để đặt Holiday Inn Express & Suites Wilmington-University Ctr By IHG là Thứ Ba, với giá trung bình mỗi đêm là 2.809.536 ₫. Ngày đắt nhất là Thứ Bảy với mức 5.769.370 ₫ mỗi đêm.

Nên đặt Holiday Inn Express & Suites Wilmington-University Ctr By IHG trước bao lâu?

Để có giá tốt nhất cho Holiday Inn Express & Suites Wilmington-University Ctr By IHG, hãy đặt trước khoảng 12 tuần. Điều này có thể giúp bạn tiết kiệm khoảng 63%% so với việc đặt vào phút chót.

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại Holiday Inn Express & Suites Wilmington-University Ctr By IHG

  • Holiday Inn Express & Suites Wilmington-University Ctr By IHG nằm ở đâu?

    Holiday Inn Express & Suites Wilmington-University Ctr By IHG nằm tại 160 Van Campen Boulevard, cách trung tâm Wilmington 3,7 km. Corning Incorporated là thắng cảnh gần nhất so với Holiday Inn Express & Suites Wilmington-University Ctr By IHG.

  • Nhận phòng và trả phòng tại Holiday Inn Express & Suites Wilmington-University Ctr By IHG vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 15:00 và giờ trả phòng là 11:00 tại Holiday Inn Express & Suites Wilmington-University Ctr By IHG.

  • Holiday Inn Express & Suites Wilmington-University Ctr By IHG có bãi đỗ xe miễn phí không?

    Có, Holiday Inn Express & Suites Wilmington-University Ctr By IHG có bãi đỗ xe miễn phí.

  • Holiday Inn Express & Suites Wilmington-University Ctr By IHG cách sân bay bao xa?

    Holiday Inn Express & Suites Wilmington-University Ctr By IHG cách Wilmington New Hanover County một quãng 4,3 km. Holiday Inn Express & Suites Wilmington-University Ctr By IHG cách Jacksonville Albert J Ellis một quãng 70 km.

  • Holiday Inn Express & Suites Wilmington-University Ctr By IHG có hồ bơi không?

    Có, Holiday Inn Express & Suites Wilmington-University Ctr By IHG có hồ bơi trong khuôn viên.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn Holiday Inn Express & Suites Wilmington-University Ctr By IHG?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại Holiday Inn Express & Suites Wilmington-University Ctr By IHG ở Wilmington, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại Holiday Inn Express & Suites Wilmington-University Ctr By IHG, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở Holiday Inn Express & Suites Wilmington-University Ctr By IHG.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Khách sạn 3 sao
Courtyard by Marriott Wilmington/Wrightsville Beach8.1 Tuyệt hảo (509 đánh giá)0,1 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Nhà hàng2.928.220 ₫+
Khách sạn 3 sao
Staybridge Suites Wilmington - Wrightsville Bch By IHG8.1 Tuyệt hảo (717 đánh giá)0,44 kmBơi ống thở, Bể bơi trong nhà, ​Phòng gym2.850.480 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 11%Extended Stay America Suites - Wilmington - New Centre Drive6.1 Tốt (883 đánh giá)0,51 kmWi-Fi, Máy pha trà/cà phê, Máy pha cà phê1.943.509 ₫+
Khách sạn 3 sao
Wingate by Wyndham Wilmington8.8 Tuyệt hảo (1.316 đánh giá)0,61 kmBơi ống thở, Bể bơi ngoài trời, ​Phòng gym2.565.432 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 25%Rodeway Inn & Suites5.1 Ổn (818 đánh giá)0,99 kmWi-Fi, Wi-Fi có ở mọi khu vực, TV màn hình phẳng1.632.548 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 23%Baymont by Wyndham Wilmington4.6 Ổn (1.730 đánh giá)1,09 kmBể bơi ngoài trời, Wi-Fi miễn phí, Máy pha trà/cà phê1.684.375 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 21%Suburban Studios of Wilmington4.7 Ổn (534 đánh giá)1,12 kmBơi ống thở, Bể bơi ngoài trời, Wi-Fi miễn phí1.710.288 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 11%Extended Stay America Suites - Wilmington - New Centre Drive6.1 Tốt (883 đánh giá)0,51 kmWi-Fi, Máy pha trà/cà phê, Máy pha cà phê1.943.509 ₫+
Downtown Delight! Onsite Pool, Pets Allowed, Parking, Near Mayfaire Towncenter!
10 Tuyệt hảo (1 đánh giá)1,01 km​Phòng gym, Máy pha cà phê4.019.176 ₫+
Khách sạn 3 sao
Home2 Suites by Hilton Wilmington Wrightsville Beach
9.2 Tuyệt hảo (522 đánh giá)1 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí3.109.614 ₫+
Khách sạn 3 sao
Hampton Inn Wilmington-University Area/Smith Creek Station8.9 Tuyệt hảo (367 đánh giá)0,86 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Bar/Lounge2.617.259 ₫+
Khách sạn 3 sao
Wingate by Wyndham Wilmington8.8 Tuyệt hảo (1.316 đánh giá)0,61 kmBơi ống thở, Bể bơi ngoài trời, ​Phòng gym2.565.432 ₫+

Bạn nên biết

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

Sân bay gần nhất

Khoảng cách đến sân bay

3,7 km
Wilmington New Hanover County
4,3 km