Radisson Collection Grand Place Brussels

5 sao
8,3
Rất tốt
Dựa trên 6936 đánh giá
6.936 đánh giá
Th. 6 16/10
-
Th. 7 17/10
2 khách, 1 phòng
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Tổng quan

Cùng với nhà hàng, khách sạn không khói thuốc này có trung tâm thể dục phục vụ 24 giờ và quầy bar/khu lounge. Khách có thể sử dụng Wifi tại khu vực chung miễn phí. Bên cạnh đó còn có tiệm/cửa hàng đồ ăn nhanh, dịch vụ phòng 24 giờ và trung tâm dịch vụ văn phòng. Dịch vụ dọn phòng theo yêu cầu Radisson Collection Grand Place Brussels có 282 phòng được trang bị điều hòa với minibar và két bảo mật. Giường được trang bị bộ đồ giường cao cấp. TV LED có các kênh truyền hình vệ tinh cao cấp. Phòng tắm có bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen, áo choàng tắm, dép đi trong nhà và đồ dùng nhà tắm miễn phí. Khách có thể thoải mái lướt web với kết nối Internet không dây miễn phí. Các tiện nghi phục vụ nhu cầu công việc gồm bàn, ghế cho bàn làm việc và điện thoại. Ngoài ra, các phòng còn có báo miễn phí và máy sấy tóc. Khách có thể yêu cầu massage tại phòng, bộ đồ giường kháng dị ứng và thay khăn tắm. Có dịch vụ dọn phòng hàng ngày. Tiện nghi thể thao, giải trí tại Khách sạn gồm trung tâm thể dục phục vụ 24 giờ.
8,3
Rất tốt
6936 đánh giá

Những ưu đãi mới nhất cho Radisson Collection Grand Place Brussels

Th. 6 16/10
-
Th. 7 17/10
Ưu đãi từ
4.734.836 ₫
•Giá rẻ nhất giá mỗi đêm
So sánh giá cho Superior room, Phòng tiêu chuẩn và thêm 11 ưu đãi Radisson Collection Grand Place Brussels khác.
Superior room, loại giường chưa xác định
4.734.836 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
5.275.272 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
12.920.684 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Superior room, loại giường chưa xác định
6.463.452 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Superior room, loại giường chưa xác định
7.180.923 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Superior room, loại giường chưa xác định
7.397.874 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Superior room, loại giường chưa xác định
7.592.535 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
7.905.392 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Superior room, loại giường chưa xác định
9.984.189 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Superior room, loại giường chưa xác định
8.294.972 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
9.667.185 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Superior room, loại giường chưa xác định
10.122.343 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
*Giá tổng cộng bao gồm các loại thuế địa phương & chi phí theo ước tính cần thanh toán lúc trả phòng.

Tiện nghi tại Radisson Collection Grand Place Brussels

  • ​Phòng gym
  • Nhà hàng
  • Bar/Lounge
  • Dịch vụ ẩm thực tận phòng
  • Wi-Fi miễn phí
  • Máy pha trà/cà phê
  • Máy pha cà phê
  • Khu vực làm việc
  • Wi-Fi có ở mọi khu vực
  • TV màn hình phẳng

Đánh giá về Radisson Collection Grand Place Brussels

8,3
Rất tốt
6936 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
3422
Rất tốt
1356
Tốt
892
Ổn
439
Tạm được
351
Tầm thường
178
Kém
298
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Địa điểm

47 Rue Du Fosse Aux Loups, Brussels 1000

Những nơi gần đây

  • Théâtre Royal de la Monnaie152 m
  • Cathédrale Saints-Michel-et-Gudule323 m
  • Grand Place0.4 km
  • Square - Brussels Meeting Centre0.6 km
  • Manneken Pis0.7 km
  • Musées royaux des beaux-arts de Belgique0.9 km
  • Palais de Bruxelles1 km
  • Palais de justice de Bruxelles1.5 km
  • Place du Luxembourg1.7 km
  • Europa Building1.8 km
  • House of European History1.9 km
  • Bâtiment Berlaymont1.9 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 15:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 12:00

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.

Radisson Collection Grand Place Brussels

Tháng nào có giá rẻ nhất ở Radisson Collection Grand Place Brussels?

Tháng rẻ nhất để ở tại Radisson Collection Grand Place Brussels là Tháng Một, với giá trung bình mỗi đêm là 5.313.634 ₫. Tháng đắt nhất là Tháng Sáu, với giá 9.849.663 ₫ mỗi đêm.

Ngày nào là rẻ nhất để đặt Radisson Collection Grand Place Brussels?

Ngày rẻ nhất để đặt Radisson Collection Grand Place Brussels là Chủ Nhật, với giá trung bình mỗi đêm là 6.032.400 ₫. Ngày đắt nhất là Thứ Hai với mức 10.578.797 ₫ mỗi đêm.

Nên đặt Radisson Collection Grand Place Brussels trước bao lâu?

Để có giá tốt nhất cho Radisson Collection Grand Place Brussels, hãy đặt trước khoảng 3 tuần. Điều này có thể giúp bạn tiết kiệm khoảng 24%% so với việc đặt vào phút chót.

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại Radisson Collection Grand Place Brussels

  • Radisson Collection Grand Place Brussels nằm ở đâu?

    Radisson Collection Grand Place Brussels nằm tại 47 Rue Du Fosse Aux Loups ở Bruxelles-Ville, cách trung tâm Brussels 0,5 km. Théâtre Royal de la Monnaie là thắng cảnh gần nhất so với Radisson Collection Grand Place Brussels.

  • Nhận phòng và trả phòng tại Radisson Collection Grand Place Brussels vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 15:00 và giờ trả phòng là 12:00 tại Radisson Collection Grand Place Brussels.

  • Radisson Collection Grand Place Brussels có đường truyền Wi-Fi miễn phí không?

    Có, Radisson Collection Grand Place Brussels có đường truyền Wi-Fi miễn phí.

  • Radisson Collection Grand Place Brussels cách sân bay bao xa?

    Radisson Collection Grand Place Brussels cách Brussels Bruxelles-National một quãng 10,7 km. Radisson Collection Grand Place Brussels cách Antwerp Deurne một quãng 38,4 km.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn Radisson Collection Grand Place Brussels?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại Radisson Collection Grand Place Brussels ở Brussels, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại Radisson Collection Grand Place Brussels, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở Radisson Collection Grand Place Brussels.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Khách sạn 4 sao
Rẻ hơn 12%
Hotel Fleur de Ville
9.4 Tuyệt hảo (1.107 đánh giá)0,04 km​Phòng gym, Bar/Lounge, Wi-Fi miễn phí5.228.616 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 64%easyHotel Brussels City Centre8.1 Tuyệt hảo (9.896 đánh giá)0,11 kmWi-Fi, Wi-Fi có ở mọi khu vực, TV màn hình phẳng2.142.302 ₫+
Khách sạn 4 sao
Rẻ hơn 5%The Dominican, Brussels, a Member of Design Hotels8.6 Tuyệt hảo (1.714 đánh giá)0,14 km​Phòng gym, Nhà hàng, Bar/Lounge5.631.675 ₫+
Khách sạn 4 sao
Rẻ hơn 42%
NH Brussels Grand Place Arenberg
7.7 Tốt (6.116 đánh giá)0,15 km​Phòng gym, Nhà hàng, Bar/Lounge3.474.858 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 64%easyHotel Brussels City Centre8.1 Tuyệt hảo (9.896 đánh giá)0,11 kmWi-Fi, Wi-Fi có ở mọi khu vực, TV màn hình phẳng2.142.302 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 63%Hotel Le Grand Colombier6.6 Tốt (1.872 đánh giá)0,33 kmWi-Fi, Wi-Fi có ở mọi khu vực, Cáp hoặc TV vệ tinh2.216.434 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 57%Hotel Abberdeen6.5 Tốt (1.611 đánh giá)0,34 kmWi-Fi, Wi-Fi có ở mọi khu vực, TV2.549.767 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 56%Safestay Brussels Grand Place7 Tốt (6.247 đánh giá)0,29 kmDịch vụ ẩm thực tận phòng, Wi-Fi miễn phí, Wi-Fi có ở mọi khu vực2.597.460 ₫+
Khách sạn 4 sao
Rẻ hơn 12%
Hotel Fleur de Ville
9.4 Tuyệt hảo (1.107 đánh giá)0,04 km​Phòng gym, Bar/Lounge, Wi-Fi miễn phí5.228.616 ₫+
Khách sạn 4 sao
Rẻ hơn 21%Pillows City Hotel Brussels Centre9.1 Tuyệt hảo (4.021 đánh giá)0,34 km​Phòng gym, Nhà hàng, Bar/Lounge4.718.507 ₫+
Khách sạn 3 sao
Apartment Chez Esmara et Philippe
8.9 Tuyệt hảo (632 đánh giá)0,32 kmWi-Fi10.730.949 ₫+
Khách sạn 5 sao
Juliana Hotel & Spa - Brussels Centre
8.8 Tuyệt hảo (675 đánh giá)0,24 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Nhà hàng8.169.778 ₫+

Bạn nên biết

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

Sân bay gần nhất

Khoảng cách đến sân bay

0,5 km
Brussels Bruxelles-National
10,7 km